TANZANIA KUTUMIA FURSA ZA MIKUTANO YA IMF NA BENKI YA DUNIA, BANGKOK-THAILAND KIMKAKATI.
Waziri wa Fedha, Mhe. Balozi Khamis Mussa Omar (Mb), ameongoza kikao cha maandalizi ya Ushiriki wa Ujumbe wa Tanzania katika Mikutano ya Mwaka ya Shirika la Fedha la Kimataifa (IMF) na Benki ya Dunia (World Bank Group), inayofanyika jijini Bangkok nchini Thailand, kuanzia tarehe 12 hadi 18 Oktoba 2026, huku akisisitiza kuwa Tanzania imejipanga kikamilifu kunufaika na mikutano hiyo kiuchumi na kijamii.
Mhe. Balozi Omar amebainisha kuwa ushiriki wa Tanzania ni wa kimkakati kwa ajili ya uhamasishaji wa rasilimali na usimamizi wa fedha za nje nchini, kama mwanachama wa taasisi hizi, na kutumia fursa hiyo kufanya mazungumzo ya ngazi ya juu na viongozi wa taasisi hizo, ikiwemo Makamu wa Rais anayesimamia Kanda ya Kusini Mashariki mwa Afrika na wakurugenzi watendaji, ili kuendeleza ajenda za maendeleo.
