SERIKALI YAIAGIZA TIRA KUSAMBAZA ELIMU YA BIMA NCHI NZIMA
Serikali imeiagiza Mamlaka ya Usimamizi wa Bima Tanzania (TIRA) kushirikiana na wadau wa sekta ya bima kuhakikisha elimu ya bima inawafikia wananchi katika maeneo yote ya nchi, wakiwemo wakulima, wafugaji, wavuvi, wafanyabiashara wadogo, vijana, wanawake, wajasiriamali na wananchi wa vijijini
Agizo hilo limetolewa na Naibu Waziri wa Fedha, Mhe. Mhandisi Mshamu Ali Munde kwa niaba ya Waziri Mkuu wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Dkt. Mwigulu Lameck Nchemba, katika hafla ya uzinduzi wa Taarifa ya Utendaji wa Soko la Bima kwa mwaka 2025.
