WIZARA YA ELIMU, SAYANSI NA TEKN OLOJIA

CHUO CHA UALIMU MAMIRE

UJENZI WA BWENI LA WASICHANA

MKATABA WA UJENZI

A: + MASHARTI MAALUM YA MKATABA

MWAJIRI

MKUU WA CHUO

CHUO CHA UALIMU MAMIRE

S. L. P. 561 BABATI

KNY:

KATIBU MKUU

WIZARA YA ELIMU SAYANSI NA TEKNOLOJIA

JINA NA ANWANI YA
FUNDI (Mwajiriwa)

Jina: TOM JOHN MSENGI
Anwani: S.L.P 2085 IRINGA
Simu: 0753-185006

ENEO LA UJENZI

CHUO CHA UALIMU MAMIRE
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MAELEZO YA KAZI KWA
UFUPI

KUJENGA JENGO LA BWENI LA WATU 80
KUANZIA MWANZO MPAKA KUKAMILIKA KWA
AJILI YA MATUMIZI HUSIKA (KUFANYA KAZI
ZOTE ZA UASHI, USEREMALA, UMEME NA
BOMBA, KAMA ILIVYOONESHWA KWENYE
JEDWALI LA KAZI)
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Kiasi cha asilimia 5% ya kiasi cha mkataba kitashikiliwa na Mwajiri kwa muda wa
Miezi Mitatu baada ya kazi kukamilika (Retention Money) na kulipwa mara baada ya
ukaguzi wa mwisho kufanyika.

Kiasi cha asilimia 4.5% kitakatwa na kuwasilishwa mamlaka ya mapato Tanzania
(T.R.A) ikiwa ni kwa ajili ya SDL. (Skills Development Levy 4.5% of workservice)

Ucheleweshaji wa Kazi:

> Ucheleweshaji wa kazi uliosababishwa na fundi, fundi atapewa adhabu ya
kulipa kiasi sawa na hasara iliotokana na ucheleweshwaji huo.

Ucheleweshaji wa Vifaa na Malipo:

» Ucheleweshaji uliosababishwa na Mwaijiri (kutokana na fedha au vifaa), Fundi
ataongezewa muda wa kumalizia kazi.

Uvunjwaiji wa Mkataba:

» Mkataba utavunjwa iwapo; Fundi au Mafundi walioko chini yake au vibarua
wake watajihusisha na wizi wa vifaa vya ujenzi au mali yoyote ya Chuo.

» Mkataba utavunjwa iwapo; Fundi au Fundi wake hatazingatia taratibu za
ujenzi au ubora wa kiufundi katika kazi yake, ikiwemo kufuata michoro au
maelekezo ya Mtaalamu Mshauri.

Mkataba utavunjwa iwapo; Fundi au Mafundi kupigana au kuonesha viashiria
vya aina yoyote ya kuhatarisha kuvunja amani katika eneo lakazi.
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Mkataba utavunjwa iwapo; Fundi au Mafundi kuwa na mahusiano ya
kimapenzi na wanachuo na hatua kali zitachukuliwa.
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Jina: JESCA NAIMAN MOIRO Jina: TOM MSENGI
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Jina: EDISON LUDOVICK Jina: ANTON LUCAS MUTUMBUKA
SIMU: 0762-561563 SIMU: 0754-072816



Cheo: MHANDISI MSHAURI Cheo: FUNDI MSAIDIZI
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