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ENEO LA UJENZI

CHUO CHA UALIMU MAMIRE

MAELEZO YA KAZI KWA
UFUPI

KAZI YA HUDUMA YA KULETA VIFA VYA UJENZI
KAMA VILIVYO ORODHESHWA KWENYE
KIAMBATA

GHARAMA YA KAZI

MALIPO YATAFANYIKA KWA KUZINGATIA
MATAKWA YA CALL OF ORDER PAMOJA NA
UTHIBITISHO WA MAPOKEZI NA UKAGUZI WA
KAMATI HUSIKA

MUDA WA MKATABA
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7 < MASHARTI YA MALIPO: e Hakuna Malipo ya Awali

e Supplier atalipwa baada ya kuwasilisha vifaa
sehemu husika (site), kukaguliwa na kamati na
kuridhishwa na viwango vya ubora wa vifaa
vilivyoagizwa.

B: MASHARTI YA JUMLA YA MKATABA

1. Kuhakikisha mzabuni analeta vifaa kulingana na call of order.
2. Kuhakikisha mzabuni analeta vifaa kulingana na bei zilizokubalika katika hati msako
aliyojaza.
S Kuhakikisha mzabuni analeta vifaa ndani ya muda uliyopangwa.
) Mzabuni ana paswa kuleta nyaraka zote muhimu za madai ili kukamilisha mchakato
wa malipo.
5, Mzabuni akishindwa kutoa huduma kwa mujibu wa mkataba unavyojieleza,
mkataba unaweza kubatilishwa /kusitishwa.
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