PRESIDENT’S OFFICE, REGIONAL
ADMINISTRATION AND LOCAL GOVERNMENT
AUTHORITIES

USHETU DISTRICT COUNCIL

CIRCULAR RESOLUTION NO. LGA/162/2021/2022/20

TO BE CIRCULATED ON 28/10/2021
RE: PROCUREMENT QOF: Construction of Classrooms

1.0 INTRODUCTION AND BACKGROUND
1.1 The Government of the United Republic of Tanzania has set aside funds for the
operations of Ushetu District Council for the Financial year 2021/2022. It is intended
that part of the proceeds of the fund will be applied to cover eligible payment under
the Contract for procurement of Construction of Classrooms.

2.0 DESCRIPTION OF THE REQUIREMENT
2.1 The Procurement Management Unit received the requirement from the Secondary
Education, Primary Education Departments requesting procurement of Classrooms
2.2 The description of the requirement of is summarized as shown below

3.0 REQUEST FOR

PROCUREMENT OF Construction of Classrooms

The Secondary Education, Primary Education are requesting approval for the Procurement of
Construction of Classrooms by Single Source Method

3.2 The PMU Unit is seeking approval of Tshs 1,200,000,000.00 from the Accounting Officer on
the date of Procedural form No. 2. The Accounting Officer confirmed availability of fund is
Covid 19 as indicated Appendix 1.

3.3 Approval of fund has been approved through the budget.

3.4 Subject to Regulation 59 of G.N 446 which provides that the decisions of the tender board
may be made through circular resolution, without conﬁerﬁ:ag a meeting. Therefore, by virtue of
Section 58 (1) of Regulations of 2013 as amended in 2016. The Procurement Unit is submitting to
the Tender Board for deliberation and approval of Procurement of Construction of Classrooms.



4.0 CONCLUSION AND RECOMMENDATION
The Secretariat requests the Tender Board to review the Single Source Method and approve the
request for procurement of Construction of Classrooms for Tshs 1,200,000,000.00 (One Billion

Two Hundred Million Only). e )
USHETU DISTRICT COUNCIL TENDER BOARD
DATE 28/10/2021
s/ NAME DESIGNATION | APPROVE/DIS | SIGNATURE | DATE
N APPROVE
1. | ATHANAS LUCAS Chairperson 5 A il )
2. | PASCHAL KALIMA ' | Member Eppovved S 28 Y
3. | ANDREW HAGAMU Member 7 5 e i
4. | DR NICODEMUS SENGUO | Member JPevld | Klgo  Bdpla
5. | EMMANUEL MATEMU Member Bog e ! 2zl |24
v L [

Andrew E. Ndaki
A Secretary of the Tender Board




HALMASHAURI YA WILAYA YA USHETU
MUHTASARI WA KIKAO CHA BODI YA ZABUNI CHA TAREHE 02/02/2022
WALIOHUDHURIA:

1. Dr. Nicodemus Senguo Mwenyekiti
2. Bw. Andrew Enock Ndaki Katibu

3. Bw. Paschal Kalima _‘ Mjumbe
4. Bi. Theresia Nsumba Mjumbe

5. Eng. Frank Gondwe Mjumbe

WASIOHUDHURIA:
1. Bw. Emmanuel Matemu Kwa taarifa
SEKRETARIETI:

1. Ester T. Masuke
2. Peter N. Mwita

AGENDA:

Kufungua kikao.

Kuthibitisha agenda.

Kusoma muhtasari wa kikao kilichopita cha tarehe 04/01/2022

Yatokanayo na muhtasari wa kikao kilichopita cha tarehe 04/01/2022

Kupitia taarifa ya mapendekezo ya timu ya tathmini ya miradi ya yjenzi wa jengo

la wagonjwa wa dharula (EMD) katika Halmashauri ya Wilaya ya Ushetu na ujenzi

wa nyumba ya watumishi (Three in one) katika zahanati ya Nyalwelwe.

6. Kupitia maombi ya ongezeko la kazi ujenzi wa wodi tatu (wanaume, wanawake
na watoto) katika Hospitali ya Halmashauri ya Wilaya ya Ushetu.

7. Maombi ya kufanya marekebisho ya mikataba na makadirio ya gharama ya ujenzi
(BOQ) kwa miradi ya Afya.

8. Taarifa ya manunuzi yaliyofanywa kwa njia ya Circular Resolution

9. Taarifa ya manunuzi yaliyofanywa kwa njia ya masurufu.

10. Kufunga kikao.

o 00 D -

AGENDA NA. 01/2021/2022 KUFUNGUA KIKAO

Mwenyekiti aliwakaribisha wajumbe kwenye kikao na kuwaomba wachangie mada zilizo
mbele yao. Alifungua kikao saa 5:45 asubuhi.

AGENDA NA. 02/2021/2022 KUTHIBITISHA AGENDA

Wajumbe walithibitisha agenda zote kumi kuwa ni sahihi na hivyo waliomba zijadiliwe.
AGENDA NA. 03/2021/2022 KUSOMA MUHTASARI WA KIKAO KILICHOPITA CHA
TAREHE 04/01/2022



Wajumbe wa Bodi ya zabuni waliusoma muhtasari wa kikao kilichopita cha tarehe
04/01/2022 na kukubaliana nao kuwa uko sahihi na hivyo usainiwe kwa ajili ya
kumbukumbu.

AGENDA NA. 04/2021/ 2022 YATOKANAYO NA MUHTASARI WA KIKAQ KILICHOPITA
CHA TAREHE 04/01/2022

Wajumbe walihoji yatokana ambayo yalihusiana na ujenzi wa jengo la dharula katika
Hospitali ya Wilaya na nyumba ya watumishi zahanati ya Nyalwewe.

Katibu wa Bodi ya zabuni alijibu kuwa yameshatekelezwa na yameletwa kwenye agenda
za leo kwa ajili ya maamuzi.

AGENDA NA. 05/2021/2022 KUPITIA TAARIFA YA MAPENDEKEZO YA TIMU YA
TATHMINI YA MIRADI YA UJENZI WA JENGO LA WAGONJWA WA DHARULA (EMD)
KATIKA HALMASHAURI YA WILAYA YA USHETU NA UJENZI WA NYUMBA YA
WATUMISHI (THREE IN ONE) KATIKA ZAHANATI YA NYALWELWE.

o Ujenzi wa jengo la wagonjwa wa dharula (EMD) katika Hospitali ya Wilaya ya

Ushetu zabuni Na. LGA/162/2021/2022/EMD/W/Q/01 na ujenzi wa nyumba ya
watumishi zahanati ya Nyalwelwe.
Mwenyekiti aliwakaribisha kupitia mapendekezo toka Kitengo cha Ugavi na taarifa
ya tathmini, wajumbe waliisoma taarifa hiyo na kuijadili. Hata hivyo mwenyekiti
alitoa taarifa kuwa fedha iliyokuja kwa ajili ya ujenzi huo inatakiwa ikamilishe ujenzi
huo na hapatakuwa na fedha ya nyongeza, pia iliwasilishwa barua yenye Kumb.
Na. EC 81/290/02B/86 ya tarehe 20 Januari 2022 toka kwa Katibu Tawala (M)
ikieleza changamoto mbalimbali zilizopelekea miradi hiyo kuchelewa utekelezaji
wake na ilielekeza kwa Halmashauri zilizochelewa kupata wakandarasi zitekeleze
kwa ujenzi huo kwa njia ya “Force Account’ Baada ya majadiliano hayo wajumbe
wa Bodi ya zabuni waliazimia kuwa miradi hiyo itekelezwe kwa njia ya “Force
Account” mradi wa ujenzi wa jengo la wagonjwa wa dharula (EMD) lisimamiwe
ngazi ya Halmashauri kwa kuwa kuna miradi mingine ya ujenzi inayoendelea
kwenye Hospitali hiyo ambapo kasi yake ni ndogo. Ujenzi wa jengo la watumishi
(Three in one) usimamiwe na zahanati kwa ngazi ya “lower level”

AGENDA NA. 06/2021/2022 KUPITIA MAOMBI YA ONGEZEKO LA KAZ| UJENZI WA

WODI TATU (WANAUME, WANAWAKE
NA WATOTO) KATIKA HOSPITALI YA HALMASHAURI YA WILAYA YA USHETU.

Mwenyekiti wa Bodi ya zabuni aliwaomba wajumbe wapitie barua ya maombi hayo yenye
isiyo na Kumb. Na. ya tarehe 30/11/2021 yenye kichwa kichwa cha somo ONGEZEKO
LA KAZI YA KUJENGA MSINGI YENYE THAMANI YA SH 3,868,525.00 MKATABA NA.
LGA/162/2020/2021/USHETU/DH/W/01

Baada ya kusoma maombi hayo wajumbe wa Bodi ya zabuni walihoji ni kwa nini wakati
wa maandalizi ya BOQ haikuzingatia mteremko huo? Pia wajumbe wa Bodi ya zabuni
walihoji kama fedha hizo zipo. Kaimu Mhandisi wa Halmashauri alieleza kuwa michoro
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inatolewa na wizara kwa maeneo yote nchini bila kuzingatia jiografia ya kila eneo na hivyo
BOQ huendana na michoro hali inayopelekea baadhi ya maeneo kama Halmashauri yetu -
kupelekea kuwa na ongezeko la gharama. Kaimu Mhandisi ambaye ni mjumbe wa Bodi
ya zabuni alijibu kuwa mpaka sasa hana fedha yoyote kwa ajili ya ongezeko hilo.

Wajumbe wa Bodi ya zabuni walijadili mada hiyo na kutopitisha ongezeko hilo kwa kuwa
hakuna fedha za kumlipa fundi.

AGENDA NA. 07/2021/2022 MAOMBI YA KUFANYA MAREKEBISHO YA MIKATABA
NA MAKADIRIO YA GHARAMA YA UJENZI (BOQ) KWA MIRADI YA AFYA.
Mwenyekiti aliwakaribisha wajumbe wa Bodi ya zabuni waweze kuyapitia maombi hayo
ambayo yaliwasilishwa kwenye kikao. Wajumbe walianza kujadili marekebisho hayo
kama ifuatavyo:

e Ukamilishaji wa ujenzi wa OPD katika Kijiji cha Manungu ifikapo Juni, 2022

Mkataba Na. LGA/162/2021/2022/BGMB/W/Q/01

Mwenyekiti aliwakaribisha wajumbe wa Bodi ya zabuni kuchangia mada iliyo
mbele yao. Afisa Mipango ambaye pia ni mjumbe wa Bodi ya zabuni alisema kuwa
Halmashauri iliombwa kufanya mchakato kwa ajili ya ukamilishaji wa ujenzi wa
zahanati hizo. Mchakato wa manunuzi kumpata fundi na gharama ya vifaa
ulishafanyika japo mfano zahanati ya Manungu waliomba kiasi cha sh
77,618,960.00 Bugera waliomba sh 50,000,000.00 na Bugomba waliomba sh
76,968,501.00 maombi hayo yalitumwa Wizarani zikiwemo gharama za fundi
manunuzi ya vifaa kwenye zahanati zote. Aliongeza kuwa fedha hizo zilizoletwa ni
sh 50,000,000 kwa kila zahanati Kwa ajili ya ukamilishaji huo. Mjumbe aliongeza
kuwa Wizara haitegemei kutoa fedha zingine.

Wajumbe wa Bodi ya zabuni walijadiliana na kuazimia kuwa zahanati zote tatu
wafanye majadiliano na fundi waliowapata kwa ajili ya kupunguza bei ili wafunge
mikataba kwa kufanya kazi kulingana na fedha iliyopo. Wajumbe waliomba kuwa
Kaimu mhandisi wa ujenzi ashirikiane nao kwa kubainisha kazi kwenye BOQ
miradi yote mitatu itekelezwe kwa fedha iliyoletwa.

o Mwenyekiti wa Bodi ya zabuni pia alitoa taarifa ya Ujenzi wa jengo la upasuaji,
jengo la wodi ya upasuaji wanawake, jengo la wodi ya upasuaji ya wanaume na
jengo la kuhifadhia maiti ambapo majengo yote kwa pamoja yameletewa jumla ya
sh 800,000,000.00 na yanatakiwa utekelezaji wake uanze mara moja. Mwenyekiti
wa Bodi ya zabuni ambaye pia ni Mganga mkuu wa Halmashauri alishauri kuwa
ujenzi huo usimamiwe na Halmashauri ya Wilaya kwa kuwa unafanyika makao
makuu ya Halmashauri (W). Mwenyekiti aliongeza kuwa majengo matatu
yanayoendelea kujengwa kwa kusimamiwa na Mganga mfawidhi utekelezaji wake
umekuwa wa kasi ndogo kulingana na watumishi walioko Hospitali ya Halmashauri
ya Wilaya pamoja na majukumu mengine waliyo nayo. Mwenyekiti wa Bodi ya
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zabuni alitahadharisha kuwa majengo matatu yanayoendelea kujengwa kwa
kusimamiwa na Mganga mfawidhi yamechelewa kukamilika na endapo Mganga
mfawidhi ataongezewa jumla ya sh 800,000,000.00 utekelezaji wa miradi hiyo
waweza kuwa ni mgumu kwa kuwa Mganga mfawidhi atakuwa anatekeleza miradi
yenye jumla ya sh 1,300,000,000.00 kwa wakati mmoja hali ambayo yaweza
kupelekea changamoto ya kuchelewesha utekelezaji wa miradi hiyo.

Wajumbe wa Bodi ya zabuni walijadili kwa kina mada hii na Katibu wa Bodi ya
zabuni alitoa mwongozo wa Mamlaka ya Udhibiti wa Ununuzi ya Umma “PPRA”
uliotolewa tarehe 22/05/2020 unaoelekeza utekelezaji wa miradi kwa njia ya
“Force Account” Baada ya majadiliano marefu wajumbe wa Bodi ya zabuni
walikubaliana na hoja hiyo kuwa kwa kuwa miradi hiyo inafanyka ngazi ya
Halmashauri na kwa kuwa kwa sasa kuna miradi inayoendelea kutekelezwa na
Mganga mfawidhi na haijakamilika. Wajumbe waliazimia miradi hiyo minne
itekelezwe kwa njia ya Force Account kama ilivyoombewa fedha na isimamiwe na
Halmashauri ya Wilaya na sio Mganga mfawidhi kwa lengo la kukamilisha kwa
wakati na kwa ubora Zaidi kwa kuwatumia wataalamu wa kada hiyo na kuwa kuna
wataalamu wa kutosha kusimamia miradi hiyo.

AGENDA NA. 08/2021/2022 TAARIFA YA MANUNUZI YALIYOFANYWA KWA NJIA YA
CIRCULAR RESOLUTION

Mwenyekiti alimkaribisha Katibu wa Bodi ya zabuni kutoa taarifa hiyo ambapo alielezea
kuwa kuna manunuzi ambayo yalifanyika kwa njia ya Circular Resolution kiasi cha sh
120, 342,623.32 kama yalivyoainishwa kwenye kablasha.Katibu aliainisha kuwa ni
kwenye idara zifuatazo:

e |dara ya Utawala na Utumishi sh 28,694,500.00
e |dara ya Afya sh 14,337,596.32
e Idara ya Elimu Msingi sh 13,230,023.00
¢ |dara ya Kilimo sh 2,403,000.00
e |dara ya Elimu Sekondari sh 18,403,000.00
e Kitengo cha Sheria sh  363,150.00
-e |dara ya Fedha na Biashara sh 18,369,997.00
e |dara ya Mipango na Uchumi . sh 13,049,357.00
e Kitengo cha Uchaguzi : sh 17,493,000.00
e |dara ya Maliasili sh 12,072,000.00
e |dara ya Ujenzi sh 340,000.00
JUMLA KUU SH 120,342,623.32

Wajumbe wa Bodi ya zabuni waliyapitia manunuzi hayo na kukubaliana nayo.

AGENDA NA. 09/2021/2022 TAARIFA YA MANUNUZI YALIYOFANYWA KWA NJIA YA
MASURUFU



Mwenyekiti aliwasilisha mada tajwa kwa wajumbe wa Bodi ya zabuni, alimkaribisha
Katibu aweze kuelezea mada hiyo. Katibu wa Bodi ya zabuni aliwaeleza wajumbe kuwa -
kuna manunuzi ambayo yalifanyika kwa njia ya masurufu kama inavyoonesha kwenye
kablasha zao. Manunuzi hayo kwa mujibu wa Sheria ya Manunuzi ya 2011, Kanuni za
2013 kifungu cha 166 (4), (7) na kama zilivyorekebishwa 2016 hutolewa taarifa kwenye
kikao cha Bodi ya zabuni. Manunuzi yanayoonesha kufanyika kwa njia ya masurufu ni:

e Erick J. Temalirwa alinunua vifaa vya mtihani wa Kidato cha nne vyenye thamani
sh 550,000.00 '

e Samson Jigulu alinunua pc 02 za tairi kwa ajili ya lori SM 4498 kwa sh
1,400,000.00

Wajumbe wa Bodi ya zabuni walikubaliana na taarifa ya manunuzi hayo.
AGENDA NA. 10/2021/2022 KUFUNGA KIKAO

Mwenyekiti wa Bodi ya zabuni aliwashukuru wajumbe wote kwa michango yao.
ifunga kikao saa 10:57 jioni.

Andrew Enock Ndaki Dr. Nicodemius Senguo

Katibu Mwenyekiti



HALMASHAURI YA WILAYA YA USHETU

MUHTASARI WA KIKAO CHA KAMATI TENDAJI KILICHOPITIA TAARIFA YA MAPOKEZI

NA TARATIBU ZA UTEKELEZAJI FEDHA ZA UVIKO — 19 KWA AJILI YA UJENZI WA

MADARASA YA SHULE ZA SEKONDARI NA MSINGI KILICHOFANYIKA KATIKA UKUMBI
WA VIKAO JENGO LA UTAWALA HOSPITALI YA WILAYA TAREHE 29/10/2021

WAJUMBE WALIOHUDHURIA

F

e ol i R

9.

10.
1l
12.
13.
14.
15.
16,

Ndg.
Ndg.
Ndg.
Ndg.

Ndg.
Ndg.
Ndg.
Ndg.
Ndg.

Ndg
Ndg
Ndg
Ndg
Ndg
Ndg
Ndg

Linno P. Mwageni
Christina P. Akyoo
Deogratias L. Masalu
Mapenzi Mshana

Deus Kakulima
Theresia Nsumba
Frank Gondwe
Kawishe H. Lucas
Morgan K. Mwita

. Jackson Wanyancha
. Wandere P. Lwakatare
. Velena Ntulo

. Neuster N. James

. Simon C. Minja

. Elisha Mahungo

. Andrew Ndaki

SEKRETARIETI

1. Ndg. Warda Yusuph

MUHT. NA. CMT/70/2021/2022

]

I

Mkurugenzi Mtendaiji - Mwenyekiti

Mkuu wa Idara ya Utawala na Utumishi- Katibu
Kaimu Mkuu wa Idara ya Fedha na Biashara
Kaimu Mkuu wa Idara ya Kilimo, Umwagiliaji na
Ushirika

Mkuu wa Idara ya Mifugo na Uvuvi

Mkuu wa ldara ya Mipango, Takwimu na Ufuatiliaji
Kaimu Mkuu wa ldara ya Ujenzi

Mkuu wa Kitengo cha Ufugaji Nyuki

Mkuu wa ldara ya Maendeleo ya Jamii

Mkuu wa Kitengo cha TEHAMA

Kny: Mkuu wa Idara ya Elimu Sekondari

Kaimu Mkuu wa Idara ya Elimu Msingi

Mkuu wa Kitengo cha Sheria

Mkuu wa Kitengo cha Ukaguzi wa Ndani

Mkuu wa Kitengo cha Uchaguzi

Mkuu wa Kitengo cha Manunuzi na Ugavi

= Mwandishi wa Vikao (CC)

KUFUNGUA KIKAO

Katibu aliwakaribisha wajumbe na Wataalam katika kikao. Kisha alimkaribisha Mwenyekiti
kufungua kikao.

Mwenyekiti alifungua kikao saa 04:22 Asubuhi.

MUHT. NA. CMT/71/2021/2022

KURIDHIA AJENDA ZA KIKAO

Katibu aliwapitisha wajumbe katika ajenda moja (1) ya kikao kisha, wajumbe waliridhia kujadili

ajenda iliyowasilishwa na Katibu.
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MUHT. NA. CMT/72/2021/2022 - TAARIFA YA MAPOKEZI YA FEDHA

Mkuu wa Idara ya Mipango, Takwimu na Ufuatiliaji aliwasilisha taarifa ya mapokezi ya fedha za
UVIKO -19 kwa ajili ya utekelezaji wa miradi ya ujenzi vyumba vya madarasa sitini (60) kwa
shule za Sekondari na msingi ambazo zitatekelezwa kwa njia ya “force account” mchanganuo
wa fedha hizo ni kama inavyoonyeshwa katika jedwali hapa chini.

SN | JINA LA MRADI FEDHA POKELEWA
1 Ujenzi wa vyumba 48 katika shule za Sekondari 960,000,000.00
2 Ujenzi wa vyumba 12 vya mad::arasa katika shule shikizi za | 240,000,000.00
msingi
Jumla kuu 1,200,000,000.00

Baada ya kuwasilisha taarifa hiyo, Wajumbe walipokea taarifa na kujadili kujadili namna bora
itakayotumika katika kusimamia fedha hizo ili miradi ikamilike haraka na kwa wakati na thamani
ya fedha ionekane.

MUHT. NA. CMT/73/2021/2022 - KUFUNGA KIKAO

Katibu aliwashukuru wajumbe kwa mjadala wa kikao na kuwaomba wajumbe ushirikiano katika
kufanya kazi ili kutekeleza miradi hiyo kwa wakati. Baada ya maelezo hayo alimkaribisha
Mwenyekiti kufunga kikao. : ' '

Mwenyekiti aliwashukuru wajumbe kwa mjadala wa kikao ~alisisitiza wataalam kuchukua
masuala yote yaliyoshauriwa kwa ajili ya utekelezaji .

Alifungua kikao saa 05:47 Asubuhi.

MUHTASARI HUU UMETHIBITISHWA

| NA : .
........... AWM SN Lottt
Ongiiodd £ Bcdoo ' JINA.\i.l.zéf}‘:‘é%..;“..p:../.\:%:%?ﬁﬁfﬂ ?
CHEO: KATIBU CHEO: MWENYEKITI
TAREHE
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HALMASHAURI YA WILAYA YA USHETU

MUHTASARI WA KIKAO CHA KAMATI TENDAJI KILICHOPITIA TAARIFA YA
MAPOKEZI NA TARATIBU ZA UTEKELEZAJI WA FEDHA ZA UVIKO - 19 KWA AJILI YA

JENGO LA WAGONJWA WA DHARURA (EMD) NA NYUMBA YA WATUMISHI (3 in 1)

KILICHOFANYIKA KATIKA UKUMBI WA VIKAO JENGO LA UTAWALA HOSPITALI YA
WILAYA TAREHE 03/02/2022

WAJUMBE WALIOHUDHURIA

9

12. Ndg.
13. Ndg.
14. Ndg.
15. Ndg.
16. Ndg.
17. Ndg.

Qe BLED, O ew B2 o

Ndg.
Ndg.
Ndg.
. Kawishe H. Lucas

. Velena Ntulo

. Theresia Nsumba

. Prosper B. Mlacha

. Wandere P. Lwakatare
. Ndg.
10.Ndg.
11.Ndg.

Linno P. Mwageni
Christina P. Akyoo
Neuster N. James

Genofeva Gabriel
Deus Kakulima
Mapenzi Mshana

Andrew Ndaki
Frank Gondwe
Nicodemus Senguo
Morgan K. Mwita
Elisha Mahungo
Simon C. Minja

18. Ndg. Jackson Wanyancha

SEKRETARIETI

1. ng. Warda Yusuph

MUHT. NA. CMT/104/2021/2022 -

Mkurugenzi Mtendaji - Mwenyekiti

Mkuu wa Idara ya Utawala na Utumishi- Katibu
Mkuu wa Kitengo cha Sheria

Mkuu wa Kitengo cha Ufugaji Nyuki

Kaimu Mkuu wa Idara ya Elimu Msingi

Mkuu wa Idara ya Mipango, Takwimu na Ufuatiliaji
Kaimu Mkuu wa Idara ya Fedha na Biashara
Kny: Mkuu wa Idara ya Elimu Sekondari

Kny: Mkuu wa Idara ya Usafi na Mazingira
Mkuu wa Idara ya Mifugo na Uvuvi

Kaimu Mkuu wa Idara ya Kilimo, Umwagiliaji na
Ushirika

Mkuu wa Kitengo cha Manunuzi na Ugavi
Kaimu Mkuu wa Idara ya Ujenzi

Mkuu wa Idara ya Afya

Mkuu wa Idara ya Maendeleo ya Jamii

Mkuu wa Kitengo cha Uchaguzi

Mkuu wa Kitengo cha Ukaguzi wa Ndani

Mkuu wa Kitengo cha TEHAMA '

Mwandishi wa Vikao (CC)

KUFUNGUA KIKAO

Kétibu aliwakaribisha wajumbe na Wataalam katika kikao. Kisha alimkaribisha. Mwenyekiti
kufungua kikao. .

Mwenyekiti alifungua kikao saa 06:12 Mchana.

MUHT. NA. CMT/105/2021/2022

KURIDHIA AJENDA ZA KIKAO

Katibu aliwapitisha wajumbe katika ajenda moja (1) ya kikao kisha, wajumbe waliridhia kujadili

ajenda iliyowasilishwa na Katibu.



MUHT. NA. CMT /106/2021/2022 - TAARIFA YA MAPOKEZI YA FEDHA

Mkuu wa Idara ya Mipango, Takwimu na Ufuatiliaji aliwasilisha taarifa ya mapokezi ya fedha
za UVIKO -19 kwa ajili ya utekelezaji wa miradi ya ujenzi wa jengo la wagonjwa wa dharura
(EMD) pamoja na nyumba ya watumishi (3 in 1) ambapo miradi hiyo itatekelezwa kwa njia. ya
“force account” mchanganuo wa fedha hizo ni kama inavyoonyeshwa katika jedwali hapa chini.

SN | JINA LA MRADI FEDHA POKELEWA
1 Ujenzi wa EMD fedha za UVIKO 300,000,000.00
2 - Ujenzi wa Nyuhba tatu (03) za watumishi Afya | 90,000,000.00 .
(Nyalwelwe)
Jumla kuu 390,000,000.00

Aliongeza kuwa, jengo la wagonjwa wa dharura litajengwa katika Hospitali ya Wilaya kwa njia
ya force account na nyumba ya Watumishi itajengwa katika Kituo cha Afya cha Nyalwelwe.

Baada ya kuwasilisha taarifa hiyo, Wajumbe walishauri idara tumizi na Ofisi ya Mhandisi
kufuatilia ujenzi huo kwa karibu ili kukamilika kwa wakati.

MUHT. NA. CMT /107/2021/2022 - KUFUNGA KIKAO

Katibu aliwashukuru wajumbe kwa mjadala wa kikao uliofanyika alimkaribisha Mwenyekiti
kufunga kikao. :

" Mwenyekiti aliwashukuru wajumbe kwa mjadala wa kikao alisisitiza utekelezaji ufanyike kwa
~ usimamizi wa karibu ili miradi ikamilike kwa wakati.

Alifungua kikao saa 07:28 Mchana.

MUHTASARI HUU UMETHIBITISHWA
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