

KIZUDUO

**JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA UKEREWE
MKOA WA MWANZA**

**MUHTASARI WA KIKAO CHA CMT KILICHOFANYIKA KATIKA UKUMBI
MDOGO WA MIKUTANO CHA TAREHE 3/6/2022**

MAHUDHURIO

A: WAJUMBE

1. Emmanuel L. Sherembi, Mkurugenzi Mtendaji (W) - Mwenyekiti
2. Goodluck J. Mtigandi, Mkuu wa Kitengo cha Nyuki - Mjumbe
3. Boniface Kasema, Kaimu Mkuu wa Idara ya Usafi na Mazingira - Mjumbe
4. Longino Sondole, Kaimu Mkuu wa Idara ya Fedha na Biashara - Mjumbe
5. Kisesa Katwe, Afisa Biashara - Mjumbe
6. Joseph Komba, Mhasibu Mapato - Mjumbe
7. William Kaswahili, Kaimu Mkuu wa Idara ya Kilimo, Umwagiliaji na Ushirika - Mjumbe
8. Hellen N. Rocky, Mkuu wa Idara ya Maendeleo ya Jamii - Mjumbe
9. Abbakary Murshid, Mkuu wa Idara ya Mifugo na Uvuvi - Mjumbe
10. Mhozya Simeo, Kaimu Mkuu wa Kitengo cha Manunuzi - Mjumbe
11. Deus John, Kaimu Mkuu wa Idara ya Elimu Msingi - Mjumbe
12. Paschal B. Malecha, Kaimu Mkuu wa Idara ya Ardhi na Maliasili - Mjumbe
13. Joachim Tungilo, Kaimu Mkuu wa Idara ya Mipango, Takwimu na Ufuatiliaji - Mjumbe
14. Jenitha Damaseni, Mratibu TASAF - Mjumbe
15. Eng. Hassan H. Shaban, Kaimu Mkuu wa Idara ya Ujenzi - Mjumbe
16. Majura Kasika, Kaimu Mkuu wa Kitengo cha Ukaguzi wa Ndani - Mjumbe
17. Evarist Msule, Kny Mkuu wa Idara ya Elimu Sekondari - Mjumbe
18. Stephen Kushoka, Katibu TSC - Mjumbe
19. Zaituni Kayanda, Mthibiti Mkuu wa Shule - Mjumbe
20. Dr. Getera Nyangi, Kaimu Mkuu wa Idara ya Afya - Mjumbe
21. Selemani A. Shabani, Kaimu Mkuu wa Kitengo cha TEHAMA - Mjumbe
22. Mtani Costantine, Kaimu Mkuu wa Idara ya Utawala na Utumishi - Katibu

B: SEKRETARIETI

1. Stanford N. Majala - Karani

MUHT.CMT.NA. 1/2022/1: KUFUNGUA KIKAO

Mwenyekiti aliwakaribisha wajumbe waliohudhuria kikao hicho.

Alifungua kikao saa 5:31 asubuhi.

MUHT.CMT.NA. 1/2022/2: KUTHIBITISHA AGENDA

Agenda zifuatazo zilithibitishwa kwenye kikao.

1. Kufungua kikao
2. Kuthibitisha agenda
3. Taarifa ya utekelezaji wa miradi iliyotekelezwa kwa fedha toka IMF (UVIKO 19) yenye thamani ya Tsh. 340,000,000.00
4. Kufunga kikao

MUHT.CMT.NA. 8/2022/54: TAARIFA YA UTEKELEZAJI WA MIRADI ILIYOTEKELEZWA KWA FEDHA TOKA IMF (UVIKO 19) YENYE THAMANI YA TSH. 340,000,000.00

Taarifa iliwasilishwa kwenye kikao ikionesha kuwa, Halmashauri ya Wilaya ya Ukerewe tarehe 15 Novemba, 2021 ilipokea fedha kiasi cha Tsh. 340,000,000.00 kwa ajili ya kutekeleza miradi mbalimbali kwenye sekta ya afya, ambapo kiasi cha Tsh. 250,000,000.00 kilitolewa kwa ajili ya ujenzi wa ICU katika kituo cha afya Bwisya na kiasi cha Tsh. 90,000,000.00 kilitolewa kwa ajili ya ujenzi wa nyumba ya watumishi (3:1) katika kituo cha afya Kagunguli.

Hali ya mradi, Mradi wa ujenzi wa ICU pamoja na nyumba ya watumishi upo kwenye hatua ya ukamilishaji.

Taarifa ilipokelewa na kuridhiwa.

MUHT.CMT.NA. 1/2022/4: KUFUNGA KIKAO

Mwenyekiti aliwashukuru wajumbe wote waliohudhuria kikao hicho.

Alifunga kikao saa 11:39 jioni.

UMETHIBITISHWA

KATIBU

JINA: MTANI COSTANTINE

SAINI: [Signature]

TAREHE: 03 / 06 / 2022

MWENYEKITI

JINA: EMMANUEL L. SHEREMBI

SAINI: [Signature]

TAREHE: 03 / 06 / 2022