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ATABA WA UFUNDI WA UJENZI WA BANDA MOJA SOKO LA MBEZI LUIS SIZE
(20X10M ) KWA KUTUMIA FUNDI MWENYEJI

kubaliano haya yanaingiwa leo tarehe s mwezi oémwaka"polz

KATI YA

MALEGIJOHN GIBUYI ambaye anafanya shughuli za Ujenzi mkoa wa Dar es Salaam ambaye Katika
mkataba huu atajulikana kama Fundi mwenyeji “LOCAL FUNDI”:

NA

HALMASHAURI YA MANISPAA YA UBUNGO S.L.P 55068 DAR ES SALAAM ambayo
imeanzishwa na Sheria ya Serikali za mitaa (Mamlaka za miji) Sura ya 288 iliyofanyiwa marejeo mwaka
2002 ambaye kwa upande wa pili atajulikana kama “Mwajiri”.

“SKWAKUWA “Local Fundi” ana nia ya kufanya kazi ya ujenzi wa banda moja soko la mbezi luis size
(20x10m).

KWAKUWA “Mwajiri” ana nia ya kukamilisha ujenzi wa banda moja soko la mbezi luis size (20x10m).
HIVYO BASI, mkataba huu unashuhudia yafuatayo:-

MASHARTI YA MKATABA
1. Kwamba , mkataba huu ,ni ,wa muda wa N“(‘Gna unaanza kutumika tarehe
18].06[R022paq; 26{ 02022,

Kwamba mkataba wa Ujenzi banda moja soko la mbezi luis size (20x10m).
2. utatekelezwa kwa mchanganuo ufuatao katika jedwali hili:-

JEDWALI NA. 1 MAELEZO YA KAZI NA GHARAMA BANDA MOJA SOKO LA

c MBEZI LUIS SIZE (20X10M )
NA. | AINA YA KAZI BEI (TSHS) | MAKATO JUMLA
5%
1. | Kuset na kuchimba msingi 700,000.00 35,000.00 665.000.00
2. | Kuset vitako vya nguzo na kumimina 500,000.00 25,000.00 475.000.00
zege
3. | Kusuka nondo za vitako na nguzo za 200,000.00 10,000.00 190.000.00
msingi
4, | Kujenga tofali za msingi 700,000.00 35,000.00 665,000.00
5. | Kusuka mbao za boksi na nondo(Nguzo | 500,000.00 25,000.00 475.000.00
wima na Mlalo) B | R
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25,000.00 475,000.00

4 Kujaza kifusi,kushindilia na kupanga 500,000.00
| mawe I
ﬁ _Kulandika DPM na kumwaga zege 1,000,000.00 50,000.00 950,000.00
jamvi.nguzo mlalo na wima 1|
& . 200,000,00 10,000.00
Kujenga ngazi na Ramp za jengo kwa 190,000.00
maclekezo ya msimamizi
l’ 9, ! Kuchomea bolt na nguzo 300,000.00 15,000.00 285,000.00
[’1 0. [ Kukata plate na kutoboa na kuzichomea | 1,000,000.00 | 50,000.00 950,000.00
na nguzo
r 11. ,I Kusimamisha nguzo kwa bolt ! 400,000.00 | 20,000.00 380,000.00
12. | Kuunda kenchi na kupaua pamoja na 2,900,000.00 | 145,000.00
kufunga bati za kivuli kenchi ya mbele 275,5000.00
na nyuma
[ 13. | Kupaka rangi banda ’ 250,000.00 12,500.00 237,500.00
/2 [ 14. / Kufunga mfumo wa umeme (FIRST 400,000.00 | 20,000.00 380,000.00
b FIXED AND SECOND)
/TUMLA TSHS , 9,550,000.00 | 477,500.00 9,072,500.00
3. Kwamba pande zote zimekubaliana kuwa Fundi Mwenyeji atalipwa malipo yake kwa awamu
tano(14) zenye jumla ya Tshs 9,550,000.00 (Shilingi Milioni Tisa laki tano na hamsini elfu tu. )
ikiwa ni malipo kwa kazi zote kama inavyoonekana katika jedwali Na. 1
4. Malipo yatafanyika baada ya kupima na kukagua kazi kwa kila awamu na pande mbili
zitashirikiana.
5 Kwamba fundi Mwenyeji atafanya kazi yake kwa uaminifu mkubwa.
6. Kwamba fundi Mwenyeji atawajibika kulipa au kurudisha kazi iwapo ataharibu kazi aliyopewa
kulingana na mabhitaji aliyoyaomba.

7 Kwamba msimamizi wa mradi ni Kamati ya ujenzi ya Kituo cha Ukusanyaji Mapato Manzese na
watahakikisha kazi inafanyika kwa mujibu wa mkataba kwa kuzingatia maelekezo ya Mhandisi wa

Manispaa.
8 Kwamba Fundi Mwenyeji atalipwa malipo yake yote ya awamu tano (05) ikiwa ni pamoja na

makato yote (retantion money) baada ya ukamilishaji wa ujenzi wa Kontena katika Kituo cha

ukusanyaji mapato cha Manzese makato hayo yana jumla ya Tsh, 477,500.00 (Shilingi laki nne

sabini na saba clfu na mia tano tu).

9. Kwamba Mhandisi wa Manispaa atakagua kazi kabla ya kuidhinishiwa malipo na kwamba ni
jukumu la Mhandisi wa Manispaa kuhakikisha kuwa kazi inakidhi ubora wa kitaalamu.
3



vamba Fundi Mwenyeji akishindwa kutimiza masharti ya mkataba huu, mkataba utavunjwa.

1. Kwamba baadz} ya mkataba kuvunjwa, malipo yatafanyika kwa kiwango cha kazi iliyofanyika
baada ya tathmini ya Mhandisi wa Manispaa kufanyika.

12. Kwamba pande zote mbili zitatakiwa kutoa tarifa iwapo upande wowote hauridhiki na kazi ili hatua
zichukuliwe.

13. Kwamba upande wowote unaweza kuvunja mkataba kwa kutoa Ilani ya maandishi ya muda wa
........................ ya kuvunja mkataba.

14. Kwamba mkataba huu unasimamiwa na sheria za Tanzania

KUKAMILISHA MAKUBALIANO
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