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KATI YA

ambaye anafanya shughuli za Ujenzi mkoa wa Dar es Salaam ambaye

katika mkataba huu atajulikana kama Fundi mwenyeji “LOCAL FUNDI”:

NA

HALMASHAURI YA MANISPAA YA UBUNGO S.L.P 55068 DAR ES SALAAM ambayo
imeanzishwa na Sheria ya Serikali za mitaa (Mamlaka za miji) Sura ya 288 iliyofanyiwa marejeo mwaka
2002 ambaye kwa upande wa pili atajulikana kama “Mwajiri”.

6 KWAKUWA “Local Fundi” ana nia ya kufanya kazi ya ujenzi wa mabanda mawili soko la mbezi njia

ya Goba size (35x11M).

KWAKUWA “Mwajiri” ana nia ya kukamilisha ujenzi wa mabanda mawili soko la mbezi njia ya Goba

size (35x11M).

HIVYO BASI, mkataba huu unashuhudia yafuatayo:-

MASHARTI YA MKATABA
1. Kwamba mkataba huu ni w21 muda wa ........ " °C° ...na unaanza kutumika tarehe
L2106\ e, ...;?.‘?].S??r..;.tm.:’—
Kwamba mkataba wa Ujenzi mabanda mawili soko la mbezi njia ya Goba size (35x11M).
2. utatekelezwa kwa mchanganuo ufuatao katika jedwali hili:-
( JEDWALI NA. 1 MAELEZO YA KAZI NA GHARAMA MABANDA MAWILI SOKO
i LA MBEZI NJIA YA GOBA SIZE (35X 11M)
NA. [ AINA YA KAZI BEI (TSHS) | MAKATO \ JUMLA \
5%
1. | Kuset na kuchimba msingi 2,310,000.00 | 115,500.00 \ 2.194.500.00
2. | Kuset vitako vya nguzo na kumimina 1,700,000.00 85,000.00 \ 1.615.000.00
zege T
3. | Kusuka nondo za vitako na nguzo za 1,100,000.00 55,000.00 | 1.045.000.00
_ msingi \ T
4. | Kujenga tofali za msingi 2,200,000.00 110,000.00 | 2,090,000.00 \
5. K.LlSllkEl mbao za boksi na nondo(Nguzo | 1,900,000.00 95,000.00 1.805,000.00
wima na Mlalo)
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Kujaza kifusi,kushindilia na kupanga 1,600
mawe I £ ,000,000.00 80,000.00 1 ,520,00000
7. | Kutandika DPM na kumwaga zege 2.880.000.00 144.000.00
/ ]jnmvi.nguzo mlalo na wima e 2—HEe 2,736,000.00
’,-' , Kuienga i na R 600,000.00 30,000.00
jenga ngazi na Ramp za jengo kwa
maclekezo ya msimamizi 570,000.00
X ] Kuchomea bolt na nguzo 1,000,000.00 50,000.00 950,000.004!
. | Kukata plate na kutoboa na kuzichomea | 3.200.000.00 160,000.00
[ ] na nguzo T T 3’040’000'01\
/ I I Kusimamisha nguzo kwa bolt 1,200,000.00 60,000.00 1,140,000-(£\
12. ] Kupxlda ken.chi na kupaua pamoja na 7,200,000.00 360,000.00
[ kufunga bati za kivuli kenchi ya mbele 6,840,000.00
na nyuma T
} 13. l Kupaka rangi banda 700,000.00 35,000.00 665,000.00
X [ 14. | Kufunga mfumo wa umeme (FIRST 1,000,000.00 | 50,000.00 950,000.00
FIXED AND SECOND) ,
( JUMLA TSHS 28,590,000.00 | 1,429,500.00 27.160.500.00
9 Y -

. Kwamba pande zote zimekubaliana kuwa Fundi Mwenyeji atalipwa malipo yake kwa awamu
tano(14) zenye jumla ya Tshs 28,590,000.00 (Shilingi Milioni ishirini na nane laki tano na
tisini elfu tu.) ikiwa ni malipo kwa kazi zote kama inavyoonekana katika jedwali Na. 1

V%]

Malipo yatafanyika baada ya kupima na kukagua kazi kwa kila awamu na pande mbili

4.
zitashirikiana.

5. Kwamba fundi Mwenyeji atafanya kazi yake kwa uaminifu mkubwa.

6. Kwamba fundi Mwenyeji atawajibika kulipa au kurudisha kazi iwapo ataharibu kazi aliyopewa
kulingana na mahitaji aliyoyaomba.

7. Kwamba msimamizi wa mradi ni Kamati ya ujenzi ya Kituo cha Ukusanyaji Mapato Manzese na
watahakikisha kazi inafanyika kwa mujibu wa mkataba kwa kuzingatia maelekezo ya Mhandisi
wa Manispaa.

8. Kwamba Fundi Mwenyeji atalipwa malipo yake yote ya awamu tano (14) ikiwa ni pamoja na
makato yote (retantion money) baada ya ukamilishaji wa ujenzi wa Kontena katika Kituo cha

ukusanyaji mapato cha Manzese makato hayo yana jumla ya Tsh. 1,429,500.00 (Shilingi milioni

moja laki nne ishirini na tisa elfu na miatano tu.)

Kwamba Mhandisi wa Manispaa atakagua kazi kabla ya kuidhinishiwa malipo na kwamba ni
jukumu la Mhandisi wa Manispaa kuhakikisha kuwa kazi inakidhi ubora wa kitaalamu.
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Fundi Mwenyeji akishindwa kutimiza masharti ya mkataba huu, mkataba utavunjwa.
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" a mkataba kuvunjwa, malipo yatafanyika kwa kiwango cha kazi iliyofanyika

\ba baada ¥ » .
ya Mhandisi wa Manispaa kufanyika.

,1.;‘3‘;‘13 ya tathmin!

, gwamba pande zote mbili zitatakiwa kutoa taarifa iwapo upande wowote hauridhiki na kazi ili

" hatua zichukuliwe.
¢ wowote unaweza kuvunja mkataba kwa kutoa Ilani ya maandishi ya muda wa

13. Kwamba upand
ya kuvunja mkataba.

14. Kwamba mkataba huu unasimamiwa na sheria za Tanzania

KUKAMILISHA MAKUBALIANO

MWAJIRI MWANASHERIA
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