KUMBUKUMBU ZA SHUGHULI ZA HALMASHAURI
YA MANISPAA YA UBUNGO

MUHTASARI KWA NJIA YA MAANDISHI WA TAREHE 26 OKTOBA, 2021.
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MUHTASARI WA KIKAO CHA BODI YA ZABUNI KWA NJIA YA MAANDISHI
ULIOPITISHWA TAREHE 26 OKTOBA, 2021
KUMB. NA. UMC/CR/2021/2022/22

WAJUMBE WA BODI YA ZABUNI WALIOPITISHA: -

Na. Jina Cheo Wadhifa
L Bi.Rose .A. Mpeleta Mkuu wa Idara ya Maendeleo ya Jamii Mwenyekiti
2. Happiness P. Mbelle Mkuu wa Idara ya Kilimo na Ushirika Mjumbe
3. Fadhili Hussein Mkuu wa Idara ya Mipango Miji Mjumbe
4, Seleman Kateti Mkuu wa Idara ya Utawala Mjumbe
5. Bw Archie.J. Mtambo Mkuu wa Idara ya Mifugo na Uvuvi Mju;n:be
6. Fortunata J. Shija Mwanasheria Mjumbe

Mshauri

A. AGENDA NA 03/0KTB/2021 KUWASILISHA TAARIFA YA TATHIMINI YA
KUWATUMIA WAKANDARASI KWA AJILI YA UJENZI NA UNUNUZI WA
VYUMBA VYA MADARASA 151 VYA SHULE ZA SEKONDARI

Halmashauri ya Manispaa ya Ubungo ni miongoni wa Halmashauri zinazotakiwa kutekeleza

ujenzi wa vyumba vya madarasa ya shule za Sekondari. Halmashauri inatakiwa kujenga vyumba

151, ujenzi huo unatakiwa ukamilike tarehe 15/12/2021. Na maelekezo ni kuwatumia kuwatumia

Wakandarasi wa ndani au “Force Account” kwa maana ya Ununuzi wa vifaa na kutumia fundi

wenyeji katika ujenzi huo.

Tulianza na njia ya “Single Source Procurement” kwa Makampuni 11 yaliyochukua Kabrasha.
Waliorudisha ni 08, Makampuni ambayo hayajarudisha bahasha ni 03 (POLICE
CORPORATION SOLE —ujenzi wa madarasa 9 Malambamawili, madarasa 7 Temboni, na
madarasa 12 Makoka, kampuni ya HYTHAM Construction LTD- ujenzi wa madarasa 8
Kimara na SBTT Tanzania Ltd — ujenzi wa madarasa 8 Makurmﬁla). Baada ya maelezo
hayo zabuni zilifunguliwa kwa kuzingatia fomu namba 9A na 9B za PPRA na muombaji wa zabuni

hii ameainishwa katika jedwali lifuatalo:-

A: ZABUNI Na. LGA/180/2021/2022/W/82/LOT 14 - UJENZI WA MADARASA 8
KATIKA SHULE YA SEKONDARI MABIBO

NA. JINA LA MZABUNI GHARAMAKWA | GHARAMA
DARASA MOJA (TSHS) YA MADARASA
8
I | ENVIRO SOLUTION 34,648,500/= 277,188,000/=
BUILDING & SUPPLIES LTD PAMOJA NA VAT
2
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B: ZABUNI Na. LGA/180/2021/2022/W/82/LOT 04A - UIENZI WA MADARASA 4
KATIKA SHULE YA SEKONDARI GOBA MPAKANI

NA. JINA LA MZABUNI GHARAMA KWA | GHARAMA
DARASA MOJA (TSHS) YA
MADARASA 4
1 ZEGE CONSTRUCTION Co. 26,265,650/= 104,662,600/= J
PAMOJA NA VAT

C: ZABUNI Na. LGA/180/2021/2022/W/82/LOT 08 - UJENZI WA MADARASA 7
KATIKA SHULE YA SEKONDARI MBEZI INN

FVA. JINALAMZABUNI | GHARAMA KWA | GHARAMA (TSHS) YA
DARASA MOJA MADARASA 7
I 1 ZEGE CONSTRUCTION Co, 26,165,650/= 183,159,550/=
PAMOJA NA VAT

D: ZABUNI Na. LGA/180/2021/2022/W/82/LOT 19B - UJENZI WA MADARASA 9
KATIKA SHULE YA SEKONDARI UKOMBOZI

NA. JINA LA MZABUNI GHARAMA KWA GHARAMA (TSHS) YA
DARASA MOJA MADARASA 9
1 WOLTAN (T) LTD 36,989,800/= 332,908,200/ PAMOJA
NA VAT

E: ZABUNI Na. LGA/180/2021/2022/W/82/LOT 20 - UJENZI WA MADARASA 3
KATIKA SHULE YA SEKONDARI MASHUJAA

NA. | JINALA MZABUNI | GHARAMA KWA GHARAMA(TSHS) YA
DARASA MOJA MADARASA 3
i WOLTAN (T) LTD 36,989,800/= 110,969,400/= PAMOIJA
| NA VAT B

F: ZABUNI Na. LGA/180/2021/2022/W/82/LOT 10 - UJENZI WA MADARASA 3
KATIKA SHULE YA SEKONDARI KINZUDI

NA. | JINA LA MZABUNI GHARAMA KWA GHARAMA (TSHS) YA
DARASA MOJA MADARASA 3
I | KENJIINTERNATIONAL | 35,882,700/~ 107,648,100/= PAMOJA
LTD NA VAT

G: ZABUNI Na. LGA/180/2021/2022/W/82/LOT 05 - UJENZI WA MADARASA 3
KATIKA SHULE YA SEKONDARI MATOSA

NA. | JINA LA MZABUNI GHARAMA KWA GHARAMA (TSHS) YA
DARASA MOJA MADARASA 3
1 KENJI INTERNATIONAL | 35,882,700/= 107,648,100/ PAMOJA
LTD NA VAT
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H: ZABUNI Na. LGA/180/2021/2022/W/82/LOT 19A - UIENZI WA MADARASA 9

KATIKA SHULE YA SEKONDARI UKOMBOZI
NA. | JINA LA MZABUNI GHARAMA KWA GHARAMA (TSHS) YA \
DARASA MOJA MADARASA 9
‘ BANDIKO 35.693.846.66 321,244,620/= PAMOJAJ
CONSTRUCTION LTD NA VAT

I: ZABUNI Na. LGA/180/2021/2022/W/82/LOT 18 - UJENZI WA MADARASA 5

KATIKA SHULE YA SEKONDARI SARANGA

NA. | JINALA MZABUNI | GHARAMA KWA GHARAMA (TSHS) YA
DARASA MOJA MADARASA 5
I |NAPAD (T)LTD 36,080,671.60 144,706.250/=  PAMOJA
NA VAT

J: ZABUNI Na. LGA/180/2021/2022/W/82/LOT 1A - UJENZI WA MADARASA 10

KATIKA SHULE YA SEKONDARI MAKABE

NA. | JINA LA GHARAMA KWA GHARAMA (TSHS) YA

: MZABUNI DARASA MOJA | MADARASA 10

1 NAPAD (T) LTD 35,697,108/= 356,971,080/= PAMOJA NA
VAT

K: ZABUNI Na. LGA/180/2021/2022/W/82/LOT 17 - UJENZI WA MADARASA 8

KATIKA SHULE YA SEKONDARI MANZESE

NA.

JINA LA MZABUNI

GHARAMA KWA | GHARAMA (TSHS) YA
DARASA MOJA | MADARASA 8

1

PRINCE GENERAL
INVESTMENT LTD,
AQUIFER
CONSTRUCTION LTD
AND WORK
CONSTRUCTION LTD

42,463,125/= 339,705,000/ PAMOJA
NA VAT

L: ZABUNI Na. LGA/180/2021/2022/W/82/LOT 02 - UJENZI WA MADARASA 4

KATIKA SHULE YA SEKONDARI FAHARI

GHARAMA KWA | GHARAMA

NA. | JINA LA MZABUNI
DARASA MOJA (TSHS) YA
. MADARASA 4
1 PRINCE GENERAL INVESTMENT LD, | 33,970,500/= 135,882,000/=
AQUIFER CONSTRUCTION LTD AND PAMOJA NA VAT
WORK CONSTRUCTION LTD
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M: ZABUNI Na. LGA/180/2021/2022/W/82/LOT 4B - UJENZI WA MADARASA 4

KATIKA SHULE YA SEKONDARI GOBA MPAKANI
l NA. ] JINA LA MZABUNI GHARAMA KWA GHARAMA(TSHS)
DARASA MOJA YA MADARASA 4
1 PRINCE GENERAL INVESTMENT 33,970,500/= 135,882,000/=
LTD, AQUIFER CONSTRUCTION PAMOJA NA VAT
ILJ:{S AND WORK CONSTRUCTION

N: ZABUNI Na. LGA/180/2021/2022/W/82/LOT 01B - UJENZI WA MADARASA 10

KATIKA SHULE YA SEKONDARI MAKABE
NA. [ JINA LA MZABUNI GHARAMA KWA | GHARAMA
DARASA MOJA (TSHS) YA
MADARASA 10

I | PRINCE GENERAL 33,970,500/= 339,705,000/=
INVESTMENT LTD, AQUIFER PAMOJA NA VAT
CONSTRUCTION LTD AND
WORK CONSTRUCTION LTD

O: ZABUNI Na. LGA/180/2021/2022/W/82/LOT 03 - UIENZI WA MADARASA 04
KATIKA SHULE YA SEKONDARI GOBA

NA. [ JINA LA MZABUNI GHARAMA KWA | GHARAMA
DARASA MOJA (TSHS) YA
MADARASA 4
1 PRINCE GENERAL INVESTMENT | 33,970,500/= 135,882,000/=
LTD, AQUIFER CONSTRUCTION PAMOJA NA VAT
LTD AND WORK CONSTRUCTION
LTD

P: ZABUNI Na. LGA/180/2021/2022/W/82/LOT 09 - UJENZI WA MADARASA 10
KATIKA SHULE YA SEKONDARI MPIJI MAGOHE

NA. [ JINA LA MZABUNI GHARAMA KWA | GHARAMA (TSHS) YA
_ DARASA MOJA | MADARASA 10
1 | PRINCE GENERAL 33,997,000/= 339.970,000/= PAMOIA
INVESTMENT LTD, AQUIFER NA VAT
CONSTRUCTION LTD AND
WORK CONSTRUCTION LTD

Q: ZABUNI Na. LGA/180/2021/2022/W/82/LOT 07 - UJENZI WA MADARASA 2

KATIKA SHULE YA SEKONDARI LUGURUNI
NA. JINA LA MZABUNI | GHARAMA KWA GHARAMA
DARASA MOJA (TSHS) YA MADARASA 2
1 UNIT (T) LTD 33,965,640/= 37,931,280/= PAMOJA NA
AT
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R’: ZABUNI Na. LGA/180/2021/2022/W/82/LOT 06 - UIENZI WA MADARASA 2
KATIKA SHULE YA SEKONDARI KWEMBE B

NA.

JINA LA MZABUNI

GHARAMA KWA
DARASA MOJA

GHARAMA
(TSHS) YA MADARASA

2

UNIT (T) LTD

35,344,140/=

70,688,280/= PAMOJA

NA VAT

PMU inawasilisha tarifa hii kwenye Bodi pamoja na ushauri.

Kwa kuwa kila darasa kutokana na muongozo linajengwa kwa Tsh 20,000,000/- pamoja na

madawati 50.

Wazabuni wote waliowasilisha gharama za ujenzi kwa kila darasa zimezidi sana fedha iliyoletwa

kwa ujenzi wa darasa, tofauti ni kati ya Tshs 6,000,000/- mpaka Tshs. 22,000,000/-.

PMU tunaomba idhini ya kujenga madarasa hayo 151 kwa njia ya “Force Account”, katika shule

zifuatazo:-

ORODHA YA SHULE ZITAKAZO JENGWA MIRADI YA MADARASA

151 YA UVIKO 19

NA :JINA LA SHULE g:]]))}u‘{iSA - FEDHA ILIYOTOLEWA
1 | MABIBO SEKONDARI 8 ’ 160,000,000.00
2 | MALAMBA MAWILI SEKONDART | _ 9 -~ 180,000,000.00
3 | KWEMBE B SEKONDARI 2 40,000,000.00
4 | LUGURUNI SEKONDARI 2 40,000,000.00
5 | TEMBONI GOVERNMMENT 7 140,000,000.00
6 | KINZUDI SEKONDARI 3 60,000,000.00
7 | GOBA SEKONDARI 4 80,000,000.00
3 | FAHARI SEKONDARI 4 80,000,000.00
9 | MATOSA SEKONDARI : 3 60,000,000.00
10 | GOBA MPAKANI SEKONDARI 7 140.000,000.00
11 | UKOMBOZI SEKONDARI 18 360,000,000.00
12 | SARANGA SEKONDARI 5 100,000,000.00
13 | KIMARA SEKONDARI 8 160,000,000.00
14 | MANZESE SEKONDARI _ 8 160,000,000.00
15 | MBEZI INN SEKONDARI 7 140,000,000.00
16 | MPIJ1 MAGOHE SEKONDARI 10 200,000,000.00
17 | MAKABE SEKONDARI 20 400,000,000.00
18 | GOGONI SEKONDARI 3 60,000,000.00
19 | MAKOKA SEKONDARI 12 240,000,000.00
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160,000,000.00

20 | MAKURUMLA SEKONDARI 8
21 | MASHUJAA SEKONDARI 3 60,000,000.00
JUMLA KUU 151 3,020,000,000.00

Pia, Ununuzi huu wote utafanyika kwenye shule za sekondari husika, CMT itasaidia upatikanaji

wa vifaa vya pamoja (Bulk procurement) ili iwe rahisi kwa shule kufanya ununuzi na CMT

itasimamia ujenzi huo ikishirikiana na wakuu wa shule.

AZIMIO.
Wajumbe wa Bodi ya Zabuni walipitia na kuidhinisha utaratibu wa Ununuzi uendelee

UMETHIBITISHWA
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