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MUHTASARI WA KIKAO CHA ROBO YA KWANZA CHA TIMU YA MENEJIMENTI
KWA MWAKA 2021/2022 KILICHOFANYIKA KATIKA OFISI YA MKURUGENZI WA
MANISPAA ILIYOPO LUGURUNI TAREHE 11 OKTOBA, 2021.
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Beatrice R. Dominic
Paul Ngunga

Joina Nzali

Justa Kahwa
Azamah Ngwada
Justine E.Massangya
Japhet Lutambi
John Masedoya
Juliana Kibonde

Lawi Bernard

Fadhili Hussein

John Magere

Redempta Liampawe

Mula Fadhili
Godfrey Kamugisha
Prisca Mjema
Archie Mntambo
Voster Mgina

Linais Njau

Dr. Peter Nsanya
Vella August
Jane Kassanda
Abdul Buhety
Rose Mpeleta

Salvius Nkwera

Mercy Ndekeno

WADHIFA/CHEO

Mwenyekiti

Afisa Uchaguzi wa Manispaa

Afisa Uhusiano

Mchumi

Mkuu wa Idara ya Manunuzi na Ugavi

Mhasibu wa Mapato

Kaimu Mweka Hazina wa Manispaa

Mhandisi wa Ujenzi

Afisa Ustawi wa Jamii

Mkuu wa Idara ya Mazingira na Udhibi wa Ta-
ka ngumu

Kaimu Mkuu wa Idara ya Ardhi na Mipangomiji
Mchumi

Kaimu Mwanasheria wa Manispaa

Mkaguzi wa Ndani wa Manispaa

Kaimu Mkuu wa Kitengo cha TEHAMA

Afisa Biashara wa Manispaa

Mkuu wa Idara ya Mifugo na Uvuvi

Mkuu wa Idara ya Elimu Sekondari

Kaimu Mkuu wa Idara ya Kilimo, Ushirika na
Umwagiliqji

Mganga Mkuu wa Manispaa

Afisa TEHAMA

Kaimu Mwanasheria wa Manispaa

Mkuu wa Idara ya Elimu Msingi

Mkuu wa Idara ya Maendeleo ya Jamii

Mkuu wa Idara ya Uchumi, Takwimu na
Ufuatiliiji

Mratibu wa Kudhibiti Ukumwi wa Manispaa
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27. Neema Mafole Mhasibu TASAF

28. Beatrice Mbawala Aflisa Tarafa Kibamba
29. Samwel Mandara Mwandishi wa Mikutano
30. Doreen Felician Mwandishi wa Mikutano

Agenda zilizowasilishwa tarehe 11/10/2021:-

1. Kufungua Kikao.
Kupitia na kuidhinisha agenda.

3, Kusoma na kuthibitisha Muhtasari wa Kikao cha Menejimenti cha
tarehe 18/09/2021.

4, Yatokanayo na Muhtasari wa Kikao cha Menejimenti cha tarehe
18/09/2021.
G Taarifa ya mapokezi ya fedha za ujenzi wa vyumba vya

madarasa 151 kiasi cha Tshs. 3,020,000,000/=

6. Kufunga Kikao.

UMC/24/21.Kufungua Kikao.
Mwenyekiti aliwakaribisha Wajumbe waliohudhuria na kufungua

Kikao saa 01:50 asubuhi.

UMC/25/21.Kupitia na kuidhinisha agenda.
Wajumbe walipitia  agenda  zilizowasilishwa na  kukubali

zijadiliwe kama zinavyoonekana katika Muhtasari huu.

UMC/26/21.Kusoma na kuthibitisha Muhtasari wa Kikao cha Timu vya
Menejimenti cha tarehe 19/06/2021.

Wajumbe wadlisoma Muhtasari wa  Kikao cha Timu ya
Menejimenti cha tarehe 19/06/2021 na kuthibitisha kuwa

kumbukumbu sahihi za Halmashauri.
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UMC/27/21.Yatokanayo na Mu- htasarl wa Kikao cha Menejimenti cha

270

tarehe 19/06/2021.

Wajumbe walipitia yatokanayo na Muhtasari wa Kikao cha
Menejimenti cha tarehe 19/06/2021 na kujadili kama ifu-

atavyo:-

Utoaji wa Huduma ya Matoroll kituo cha mabasi cha

Magufuli.
Wajumbe walishauri  kuwa

uwezekano wa kupata faida katika vtodji wa huduma ya

matoroli ya mizigo katika Kituo cha Mabasi cha Magufuli,

iwapo Manispaa imebaini

Manispaa itenge fedha wakati wa kufanya mapitio ya
bajeti (Budget Review) mwezi Desemba, 2021 ili kuanza
kutoa huduma hiyo. Aidha, iwapo Manispaa itashindwa
kupata fedha kupitia mapitio ya bajeti (Budget Review),
fedha za mradi husika zitengwe katika bajeti ya mwaka

2022/2023.

UMC/36/2021/22 Taarifa ya mapokezi ya fedha za ujenzi wa vyumba vya

madarasa 151 kiasi cha Tshs. 3,020,000,000/=

Mkuu wa Idara ya Elimu Sekondari aliwasilisha taarifa ya
mapokezi ya fedha za ujenzi wa vyumba vya madarasa
151 kiasi cha Tshs. 3,020,000,000/=

lielezwa kuwa Halmashauri ya Manispaa ya Ubungo
kupitia fedha zlizotolewa na Mh. Rais kwa qjili ya ujenzi wa
vyumba vya madarasa, imepokea mgao wa fedha Tshs
3,020,000,000/= kwa aijili ya vjenzi wa vyumba vya madara-

sa 151 katika Shule 21 za Sekondari kama ifuatavyo:-

NA [ JINA LA SHULE IDADI YA MIUNDOMBINU | KIASI CHA FEDHA KIL-
ICHOPOKELEWA
r i FAHARI 4 . 80,000,000.00
r 2 GOBA 4 ~80,000,000.00
’ 3 GOBA MPAKANI 7 140,000,000.00
4
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4 | KINZUDI 3 60,000,000.00
5 | MATOSA 3 60,000,000.00
6 | GOGONI 3 60,000,000
7 | KWEMBE 2 40,000,000.00
8 | LUGURUNI 2 40,000,000.00
9 | MBEZIINN 7 140,000,000.00
10 | MPIJIMAGOHE 10 200,000,000.00
11 | MAKABE 20 400,000,000.00
12 | MALAMBAMAWILI 9 180,000,000.00
13 | TEMBONI GOVT 7 140,000,000.00
14 | KIMARA 8 160,000,000.00
15 | MABIBO 8 160,000,000.00
16 | MAKOKA 12 240,000,000.00
17 | MAKURUMLA 8 160,000,000.00
18 | MANZESE 8 160,000,000.00
19 | SARANGA 5 100,000,000.00
20 | UKOMBOZI 18 360,000,000.00
21 | MASHUJAA 3 60,000,000.00
151 3,020,000,000

Fedha hizo zZimeelekezwa kwenye Shule zenye upungufu wa
vyumba vya madarasa kwa qijili ya kupokea wanafunzi wa

kidato cha | mwaka 2022.

Wajumbe walipitisha taarifa hii .

UMC/45/21.Kufunga Kikao.
Mwenyekiti aliwashukuru Wajumbe kwa ushirikiano waliouonesha

na kufunga Kikao saa 10:45 jioni.
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