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“nunuzi wa kagzj ndogo ndogo za ujenzi zilizo chinj ya miradi inayogharimiwa na Umma
unafanywa kulingana na sera Na taratibu zilizowekwa chinj ya sheria ya Ununuzi katika Sekta ya
Umma Na.7 ya Mwaka 2011 na Kanuni za Ununuz;j katika Sekta yaUmma (Kazi, Bidhaa, Huduma
Z1sizohitaji Ushauri wa Kitaalamu na Uuzaji wa Mali za Umma kwa Zabunj)- Tangazo la Serikalj
Na. 446 la Mwaka 2013 Marekebisho Y& Mwaka 2016 na Kanunj za Bodi za Zabunj za Mamlaka
za Serikali za Mitaa (Uanzishwaji na Utendaji) - Tangazo Ia Serikali Na, 177 la Mwaka 2007 ( zote
zitaitwa Kanunj za Ununuzi katika Sekta ya Umma).

=

Mwaliko huy Sanify wa Kotesheni (MSK) wa Ununuyj wa kazi ndogo ndogo umetayarishwa na
Mamlaka va Udhibit; wa Ununuzi katika Sekt, ya Umma (MUUU) kwa ajili va kutumiwa na
Faasisi Nunuyj (TN) wakati wa ununuzi wa kagj ndogo ndogo za ujenzi.

Faratiby /1I|/n.mushu'.s Ratika Wataka hizi i lazima s1itummike katika miradi Ya umma ambayo
pharama sake zote au sehemy v rharama hulipwa kwy tedha za Unung kulingana ng masharti
va Sheria vy Ununuy katika Sektg va Ulmima va Mwaka 2011 na Kanuni zake.

Kwa taarifa zaig; MU ya ununuzi ching ya muradi inavogharimiwa na fedha za umma, tatadhali
wasthana ng

Otisa Mtendaji My
Mamlaka va Udhibiti wy Ununuzi katika Sekta va Umma,
S.LP. 49,
Dar es Salaam

Simu: 2121236/7, 2133466

Faksi: 2121238
Barua pPepe: ceo@ppra.po.t,

lovut; http:/ / WWW.ppia.po.ly



Vifupisho
GCC : General Conditions of Contract - Masharti ya Jumla ya Mkataba - MJM
GPN : General Procurement Notice -Tangazo la Jumla la Ununuzi i 1
IFQ - Invitation for Quotation Mwaliko wa Kotesheni (Zabuni Ndogondogo)MK
NCB - National Competitive Bidding - Ushindani Zabuni Kitaifa - UZT
PE : Procuring Entity - Taasisi Nunuzi - TN
URT 2011 : Public Procurement Act No. 7 of 2011- Sheria ya Ununuzi_ katika Sekta ya

Umma Na. 7 va 2011 Kanuni 2013 Marekebisho ya Mwaka 2016

BOQ : Bill of Quantities - Mchanganuo wa Makadirio ya Kazi - MMK
SCC : Special Conditions of Contract . Masharti Maalumu ya Mkataba -MMM
SHEQ Standard Invitation tor Quotation - Mwaliko Sanifu wa Kotesheni - MSK
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SEHEMU 11 MWAL IKO WA NUKUU ZA BL] (ZABUNTNDOGONDOGO ZA UJENZI)



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

WIZARA YA AFYA, MAENDELEO YA JAINI, JINSIA, WAZEE A wATOTO

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA YA TEMEKE
Baruapepe: temekerhgafya.go.ts, SL.7 45282 Dar es Sulnem, Simu 0222856007

Tarehe: 23/11/2021

TANGAZO

MWALIKO WA ZABUNI YA KUMPATA FUNDI MCHUNDO/ MKAZI WA
KUKARABATI JENGO LA EMD KATIKA HOSPITALI_ YA RUFAA YA MKOA
TEMEKE ILIYOPO WILAYA YA TEMEKE M E/OD7/W/2021-2022/T MKRRH/LOT 01

I Mwaliko huu wa Zabuni kwa ajili ya ukarabati wa Jengola ICU katika hospital ya rufaa ya
mkoa Temeke iliyopo Wilaya vaTemeke kwa mwaka wa fedha 2021 - 2022

3. Unakaribishwa kuleta Nukuy yako ya bei kwa ajili ya utekelezaji wa kazi kama ilivyoelezwa
kwenye Mchanganuo wa Makadirio ya Kazi (MMK) uliofafanuliwa katika sehemu yall ya
nyaraka hiyo

4. Zabuni zote katika uhalisia wake (original) na nakala moja (1) zilizojazwa kwa usahihj na
kuwekwa kwenye bahasha isiyo na maandishi juu na kuandikwa Jina na Namba ya
zabuni, na ziwasilishwe ofisj ya Mkurugenzi wa Hospitali kabla ya siku ya mwisho ya
kuwasilisha,

. Siku ya mwisho ya kuwasilisha Zabuni ni Alhamisi tarehe 25/11/2021 kabla ya Saa nane
kamili (8:00) Mchana. Zabuni zitafunguliwa mara tu baada ya muda wa mwisho wa
kuwasilisha, mbele ya wazabuni/wawakilishj watakaoamua kuhudhuria katika
ufunguzi wa Zabuni hij.

6. Zabuni zitakazochelewa, sehemuy ya Zabuni, Zabuni za kielektroniki na Zabuni
zisizofunguliwa katika tukio Ja ufunguzi wa Zabunji, hazitakubaliwa kwa ajili ya
kutathmintwa kwa hali yoyote ile.

\tca_{,%&/
MKURUGENZI

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA TEMEKE



SFHEMU II: MCHANGANUO WA GHARAMA ZA UFUNDI
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- MCHANGANUO WA GHARAMA ZA UFUNDI KWA UKARABAT! WA JENGO LA ICU

:
_KAZI ZITAKAZOFANYIKA

GHARAMA

Tkuvunja baadhi ya kuta, kuezua paa na kenchi zake, kutindua sakafu,
b\u_gndoa milango na fremu zake

2,000, 000

BomMA

Jinuenga kuta pamgja na kuweka karaias) ya kuzuia unyevunyevu (DPC) na
kuweka vent

ndjenga mkanda wa juu (nng beam- kuchanganya na kumwaga zege kwa
~ [kutumia masnine, kusuka nondo, kufunga na kufungua mbao.

4 /500 , 000
|, SC0, 000

IMILANGO

Suwera fremu za milango, kufunga top, kuweka vitasa, kioo kwenye vent
iz na kusawazisha ukuta baada ya kupachika milango

750,000

[ADIRISHA

'KLuweka madirisha ya Aluminium pamoja na grill zake pamoja na
|rusawazisha ukuta baada va kupachika madirisha

|, 50g DOO
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"kfunga papi ) pamoja na fishabodi

*LeZekag
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{AZ1ZA UMALIZIAJ] (FINISHING]

3 Kupiga plasta

Y .(_KLJTLEC—a mtambas an_a‘ kutengeneza na kuweka kenchi na T
? PN i R, 000, GO0
______ =
Kwenye kuta (ndani na nje) 1, 500, 00

" nwpiga fipu kwenye kuta nje

ufanya skimming kwenye kuta na dari (ndani na nje)

. 1KUenga sakafy (Epoxy) ndani na kwenye baraza pamoja na ties kwenye
kata vyooni

2,. OO, ™00
3, 600, OO

l, O, OO0

shutunga PCV na reli zake

l, O, boo

B O e 400, 00O
RANGE
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MFUNO WA UMEME
-, Muthimbia na kutandaza bomba za umeme kwenye kuta pamoja na kuweka 2 o0 O
"kl ya swicht na kufunga Earth Rod o T 4 .
“utandaca nyaya za umeme katika lengo zima na kufunga taa pamoja na '
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")IK ufunga samrarya

ppliances kama vile masinki ya kunawia n k 7@010®
_ |MAKARO YA MAJT MAGHAFG
23Kuchimba na kujenga chemba zote

=, 000, OO
JUMLA YA GHARAWA ZA UFUNGI [TSTFS) 36, 0,17
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SEHEMU III: MAELEKEZO KWA MWOMBAJI



Eneo la kazi litakuwa Hospiatali ya rufaa ya mkoa Temeke na kazi inapaswa kukamilika
ndani ya Siku (60) baada ya kotesheni kukubaliwa, Unashauriwa kukagua eneo kabla ya
kujaza nukuu ya bei,

Katika Nukuu ya Bej ya Mwombaji(Fundi Mkazi) anatakiwa aambatanishe nyaraka
zifuatazo;

21 Beiya Mwombaji iliyojazwa kikamilifu na kutiwa sahihi kulingana na Mchanganuo
wa Makadirio ya Kazi (Lazima ijazwe kikamilifu)

2.2 Leseni Halali ya Biashara (Kama Fundji Anayo)

23 Cheticha TIN (Kama Fundi Anayo)

24 Cheticha CRB/VETA (Kama Fundi Anayo)

25 Orodha Kazi/Mikataba Mitatu (3) ya Majengo ya Serikali/ Umma iliyofanywa kama

Fundi Mkazi (Local Fundi) kwa kipindi cha hivi karibuni kuanzia 2015 - 2021 pamoja
na Majinga na Anwani 7 Waagrt kwa wili ya kuthibitisha. (Lazima ambatanishe)
26 Cheti cha kusajili kwa kampuni kutoka BRELA(Kama Fundi Anayo)
l'aarifa za kibenki ikiwa nj pamoja na kuonyesha Majina kamili anayotumia, Akauntj
Namba, lawi la Benkg na Benkr husika.( Kama anazo)

28 Barua toka kwa Mtendaj wa Mtag pamoja na Picha mbil za rangi za hivi karibun;
thivopigwa muhun wa Mtendap wa Mitaa. (lazima ziambatanishwe)

Y Hatulazimiki kuchukua bei hubwa au ndogo.

<10 Unaweza kuchukua vitahby zaidi ya kimoja lakini kazi utapewa moja tu ukiwa na
VIigezon

faarla za maeleza vy mahitaji, viwango na vipimo (Specifications) na  Michoro

vimeambatishwa kama Sehemu ya VI na Sehemu VII kwa mfuatano huo.

Ber va Zabuny;

11 Mkataba utakuwa kwa pharama za Fundi Mhayi

Lo Masahihisho kama yulal\uwdpn, vatatanywa kwa kukata kwakalamu ya wino na
kuandika upya, kusaini, kuweka herufi Za mMwanzo za jina na tarehe.

+3 Kiwango kinachotajwa na Fundi Mkazi hakitabadilika katika kipindi chote cha
mkataba na hakitafanyiwa marekebisho ya bei kwa sababu yoyote ile isipokuwa kama
kuna mabadiliko ya ramani na marekebisho yatakayoridhiwa na Mhandisi Msimamizi
wa Mr.adi.

45 Beinapaswa kutolewa katika Shilingi za Tanzania.

Fundi Mkazi atakamilisha kujaza fomu ya kuwasilishia Nukuu za Bei ambayo

Imeambatishwa kamaSehemu VII]. Fomu ya kuwasilishia bei ni lazima fjazwe kikamilitu
bila kubadili chochote katika muundo wake na hakuna fomu mbadala itakayokubaliwa.

Malipo yatafanywa kwa Shilingi za Tanzania.

Nukuu za bei itabaki kuwa halalj kwa kipindi kisichopungua siku 45 baada ya siku
yamwisho ya kuwasilisha Nukuu za Bei.



Nukuu za bei Mbadala [“hazikubaliki”]

Nukuu za Bei/Kotesheni itakamilishwa na kutiwa sahihi na Fundi Mkazi.

Taasisi Nunuzi itatathmini na kulinganisha Nukuu za Bej /Kotesheni kwa namna ifuatayo;

F 10.1  Upimaji wa awali; ili kuamua nj kotesheni zipi zenye kutimiza masharti ya zabuni

' (substantially responsive quotations). Kwa mfano zipi; zimetiwa sahihi vizuri na
zimetimiza masharti na maelezo ya mahitaji, viwango na vipimo.

10.2 Nukuu za Bei/Kotesheni zinazotimiza masharti ya zabuni ya awali zitaangaliwa
kama kuna makosa ya kimahesabu. Ikitokea kuna hitilafuy yo yote ya kimahesabu
kati ya kizio na kiasi kilichotajwa, hapo kizio ndicho kitazingatiwa kwa ajili ya

tathmuni ya kotesheni na hatima ye kwenye makubaliano ya mkataba.

!\ulmgdmsha Nukuu za Bei/ kotesheni: katika tathmini va kotesheni, Kamati va
Fathmini itaainisha kwa kila kotesheni bei va kotesheni iliyofanyiwa tathmini kwa

hurchebisha bet kama Huatavyo:

(a) Kutanya marekcebisho va makosa voyote kama Yapo tsipokuwa jumla va fedha
zihyotengwa kwa kazi maalumu ambazo matumiz vake huamuliwa na mwajin
(provisional sums) kama ipo |, fedha ya dharura katika Mchanganuo wa
Makadirio ya Kazi lakini tkijumuisha kazi za siky iwapo bei zilikuwa na
ushindani.

{h) Kutanya marekebisho yataayo kwa mabadiliko yovote yale yanayokubalika,
mikengeuko au kusahaulika katika kuingizwa kwenye beij yajumla;

() Kufanya marekebisho vafaave kuakisi punguzo au marekebisho mengine ya bei
valivotolewa

I laasisi Nunuzi itatoa mkdataba kwa Fundi Mkazi ambaye Nukuu za bei/koteshen yake
Imeamuliwa kuwa inatimiza matakwa va nvaraka za uzabuni na ametoa kotesheni
thvotathminiwa kuwa va ber va chint kabisa (Towest evaluated price).

laasisi Nunuzi inahodhi hak; wakati wa kutoa mkataba Kuongeza au kupunguza hadi
asilimia 15 ya idadi ya kazi ambazo zilibainishwa hapo awali katika Mchanganuo wa
Makadirio ya Kazi bila mabadiliko yoyote ya bei ya kima cha kizio au masharti mengine
na hii itaonyeshwa kwenye foinu ya mkataba.

13 Licha ya yaliyotajwa hapo juu, Taasisi Nunuzj inahodhi haki ya kukubali Nukuy va
Bei/ Kotesgheni yoyote na kukataa kotesheni zote wakati wowote kabla ya kutoa mkataba,

14 Fundi Mkazi ambaye Nukuu va bei yake imekubaliwa atajulishwa na Taasisi Nunuzi
kuwa amekubaliwa kupewa mkataba kabla ya kwisha kipindi halali cha koteshen;. [Fomu

va mkataba pamoja na masharti yote ya malipo yanapaswa kutolewa kiwa Fundi Mkazi pamoja na
huu nialiko wa Nukuy zq bet/kotesheni |

15 Mafundi Wakazi wana hakj ya kuomba kupitia upya maamuzi ya Ununuzi kulingana na
SEHEMU IX ya Kanuni za Ununuzi katika Sekta ya Umma (Bidhaa, Kazi, Huduma Zisizo
na Ushauri na Kitalaamu na Uuzaji wa Mali za Umma kwa Zabuni)- Tangazo la Serikali
Na. 446 la Mwaka 2013 marekebisho 2016.



Fomu ya Kuwasiliahas?‘ﬂukuu za Bei/Kotesheni

Masharti Maalumu ya Mkataba

Masharti ya Jumla ya Mkataba

Maelezo ya Mahitaji, Viwango na Vipimo

Michoro

Mchanganuo wa Makadirio ya Kazi

Nyaraka nyingine zozote zinazounda sehemu ya mkataba
(Kumbukumbu za ufafanuzi, memoranda dhidi ya rushwa)

50 Do o) Oy O e e

B:  MAJUKUMU

Kifungu 7:

Fundi

Kifungu &

Kitungu 9:

Kifungu 10:

Kitungu 11:

Kifungu 12:

Kifungul3:

Utekelezaji wa Kazi

Mkazi atatoa nguvu kazi, zana , mitambo, usafiri, vifaa na cho chote kile
kinachohitajika  kwa ukamilishaji wa  kazi.  Atafanya kazi kulingana na
inavyotakiwa na nyaraka za mkataba. na maclekeszo va  ziada kama
vatakavvotolowa mara kwa mara

Hali Mbaya ya Ukinzani

hwapo wakatt wa utekelezaji wa kazi Fundi Mkazi atapambana na halimbava va
uhinzan ambayvo hathusioni na hali ya hewa naambayo haikuwa imetabiriwa na
Fundi NMheana Mhandist atatathinuni kuongeza muda ambaol undi
Miaztanastahih

Kutoa kazi kwa Fundi Msaidizi

Fundi Mkazi hatatoa kazi au sechemu ya kazi kwa Fundi Mkazi msaidizibila kibali
cha maandishi cha kutoka kwa Mwajiri. Kibali kama  hicho kinapotolewa
hakimwondolei Fundi Mkazi mamlaka au majukumu vake chini va maktaba na
hivyo Fundi Mkazi atakuwa na wajibu kwa kushindwa au kuzembea kwa Mafundi
Wakazi wasaidizn.

Usimamizi wa Kazi Unaofanywa na Fundi Mkazi

Fundi Mkazi atateheleza kazi kwa uangalitu na kwa kufuata utendaji unaotakiwa
na Mhandisi ili kufikia mahitaji maalumu va ubora, kiasi na muda ullopangwa,
Kama katika wakat wowote ule Mhandisi anaona uzembe, au kubadilika sana kwa
mwelekeo wa programu, hatua zinazofaa zitachukuliwa na Fundi Mkazi ili
Kurckebisha hali,

Ukaguzi

Mhandis1 au mwakilishi wake aliyempa mamlaka ana haki ya kukagua kazi na
Fundi Mkazi atatoa usaidizi kwa shughuli hiyo na kwa wakati Mhandisi
atakapohitaji.

Kazi Zinazokataliwa

Kazi ambazo hazikuzingatia masharti ya mkataba zitakataliwa. Kwa maelekezo ya
Mhandisi, Fundi Mkazi kwa gharama zake mwenyewe atatengeneza au
kurekebisha au kufanya upya kazi itakayokataliwa hadi kumridhisha Mhandisi.

au vifo.

Wajibu wa Fundi Mkazi

Fundi Mkazi hatamhusisha Mwajiri dhidi ya madai yoyote yanayotokana na
hasara au uharibifu wa upande wa tatu (third party). Atamkinga kikamilifu



Kifungul4:

& .

Mwajiri wake dhidi ya madai au hasara zitakazotokana na Sheria ya Ajirana Fidia
ya Wafanyakazi.

Jambo Lisilozuilika

Katika tukio la hasara yoyote au uharibifu unaotokea katika utendaji wa aina
yoyote wa nguvu za asili ambao pande za mkataba hazikuweza kufikiria mapema,
Fundi Mkazi atarekebisha hasara au uharibifu. Mwajiri ataaamua kutoa ziada ya
Bei ya Mkataba na pia anaweza kufikiria kutoa muda wa nyongeza wa kipindi cha
mkataba.

o

Kifungul5: Ubora wa Maunzi na Usanifu wa Kazi

Kitungu I6:

Kitungul7:

Kitunguls:

Maunzi yote na usanifu wa kazi vitakuwa na ubora kama ilivyofafanuliwa katika
mkataba na pia kulingana na maelekezo ya Mhandisi na vitapimwa kama
Mhandisi atakavyoona inafaa. Tundi Mkazi atatoa burc msaada unaohitajika kwa
ajili va kupima ubora wa maunzi na atakuwa ng wajibu wa kugharinia upimap
wote utakaohitajika. '

Upatikanaji wa Maunvi

Fundr Mkazi atabamisha vvanzo viote vva maunzi yanavyohitapha kabla ya
huanza kwa kazt Muwajini akitakiwa anaweza kuwezesha upatikanaj wa vvanzo

bovyvo. Fundi Mhazi hatatunma maunzi bila kwanza kupata kibali cha maandisly
kutoka kwa Mhandisi

Usatishaji wa I'neo la Kavi

Baada ya kumaliza kazi, Fundi Mkazi ataondoa kutoka eneo la kazi zana zote na
maunzi ya ziada, uchatu na mitambo yva muda na ataacha eneo la kaz likiwa sati
na katika hali itakayokubaliwa na Mhandisi

Afya, Usalama na Kulinda Mazingira.

Fundi Mkazi katika kipindi chote cha mkataba atakuwa na wajibu kamili yva kiafya na

Kifungul9:

Kifungu0:

Kiusalama katika eneo lake ya kazi na watu wote wanaopaswa kuwa katika eneo
la kazi Katika hali ya mpango mzuriili kuepusha hatar kwa watu hao. Fundi Mkavzi
atazinpatia mahitaj na kanuni zote za mazingira kama zinavyoelezwa na Serikal
va Jamhuri va Muungano wa lanzama.

Kuanza na Kukamilika kwa Kazi.

Fundi Mkazi ataanza na kukamilisha kazi katika muda uliyoelezwa kwenye
Masharti Maalumu ya Mkataba au katika kipindi cha mkataba cha nyongeza, kama
kipindi hicho kimeruhusiwa na Mwajiri.

-

Mabadiliko ya Wigo wa kazi

Kwa idhini va Mwajiri, Mhandisi anaweza kubadilisha umbo, ubora au kiasi cha
kazi na atakuwa na mamlaka ya kumwagiza Fundi Mkazi ipasavyo. Mabadiliko
hayo yatafanywa kwa agizo la Mabadiliko katika Mkataba, Mhandisi ataamua
kuhusu kiasi (kama itatokea) ambacho kwa maoni yake kinapaswa kuongezwa au
kupunguzwa kutoka jumla ya fedha iliyotajwa kwenye Mkataba kwa ajili ya kazi
yoyote ya nyongeza iliyofanywa au iliyoachwa kwa agizo hilo. Kiasi cha fedha
kitakachoamuliwa kitatokana na kiwango cha kizio au kama hakuna kiwango cha
kizio kinachotumika, kiwango kingine kitatumika kama itakavyoamriwa na
Mhandisi na kukubaliwa na wote, Mwajiri na Mkandarasi.



e MALIPO

Kifunguy 21.

Kifungy 22

221

22.2

2.3

Rls)

-

Kifungu 23

Kiasi

Kiasi kilichowekwa kwenye mchanganuo wa Makadirio ya Kazi ni kiasj
kilichokadiriwa kwa kazi na kisichukuliwe kuwa ndiyo kiasi halis; sahihi
kitakachofanywa na Fundj Mkazi.Mhandisj atapima thamanj ya kazi halisj
iliyofanyika na ataidhinisha gharama halis; va kazi iliyofanyika kama
ilivyofafanuliwa katika mkataba. Ukomo wa kiasj cha kazi unaweza kuongezeka
au kupungua kwa asilimia 10 ya bej ya mkataba na hij haitahitaji kibali cha Kamati
za Usimamizi wa Mirad; ha Shule.

Malipo

Malipo Wakati Kazi Inacndelea

Malipo vatafanywg hwal'undi MRaziwakati kasi maendelea baada va Mhandisj
kutoa chetj kinarhn:m_ves]m kuwa kazi imekamilika kwa Viwango vilivyoainishw g
kwenye mkdtaba,

[_Jrhvleweshwaji wa Malipo

Kama Mwanrt atashimdw 4 kutanyg maiipo katika mudy uliotaywa M wajir
atamhipa Mkandaras; riba Katika Kiwany.. kilichotajwa kwenye Mashartj
Maalumu ya Mkataba

Makato ya Malipo

Mwajiri atakuwa na haki va kukata fedha kiasi cho chote Kutoka kwa Fungi MKazi
hwenda kwa Mwapin kutokana na tedha yoyote anayoweza kulipwa Fundj MRavi
na Mwajiri chini Ya mkataba huy ay mRataba mwingme ilimradj Kitungu hik;
hakitaathir marekebisho yYoyote kwa amri ya sheria ay pPengine Mwajiri anaweyq
Kuwa na hakj Ya kurudishiwa fodha Yovote kama hivo,

Malipo kwa Wafanyakazi

Kama kutatokea hushindwa kulipa mishahara/ujira na hidia nyingine ZInazopaswa
kulipwa watanvakazi na /au malipo va hukodisha mildmln!/z.dna/nmgarr' na vifaa
chini va mkataba huu, Mwajiri atakuwa na haki va kushikilia malipa va Fundj
Mkazi.

Mwajirt atatumia tedha alizoshikilia kuwalipa wafanyakazi wa Fung; Mkazi
mishahara yao na figi, nyingine na ada za kukodisha maunz; Malipo kama hayo
Yatachukuliwa kywa ni malipo yaliyopokelewa na Fundi Mkagi kutoka kwa
Mwajiri chinj va mkataba hyuy,

Malipo ya Ucheleweshaji kazi

Kama Fundi Mkagz; atashindwa kukamiligha kazi yake katika muda uliotajwa
kwenye mkataba au katika muda wo wote wa nyongeza ulioruhusiwa na Mwajirj,
Fundi Mkag;i atamlipa Mwajiri malipo ya ucheleweshaji wa kaz; katika Kiwango
cha asilimia 0.1 cha thamani ya mkataba kwa siky mpaka Kiwango cha juu cha
asilimia 10 ya bej ya mkataba,



D: KUSULUHISHA MIGOGORO NA KUVUNjA MKATABA

Kifungu 24: Kusuluhisha Migogoro

Kama migogoro ikitokea itasuluhishwa kwa majadiliano ya pande zote. Kama
Mmazungumzo yatashindwa kuleta makubaliano, kilaupande una hiari va kwenda

kwenye maamuz; kulingana na sheria za Tanzania.

Kifungu 25; Uvunjaji wa Mkataba

25.1  Kama Fundi Mkazi anashindwa kuanza kazi katika muda uliopangwa auy kuna
sababu ya kutosha kuwa hatakamilisha kaz Katika muda uliopangwa au kuna
ucheleweshap uliokiukg tarche ya hukamilisha kazi au hayuko ‘makin; Kutuata
maelekezo yanayotolewa na Mhandisi au anakuwa mufiljsj, Mwajiri atakuwa na

haky ya kuvunja mkataba na humwanri Fundi Mpayj mwingine kufanya kazi hive,

[ 2¥]
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(]

Kama M, alashindw o humlipa Fundi Mhasi hatika muda wa siky 30 tangu
tarche va chen ia malipo kuidhinishwa na Mhandis, Fundi Mkaz; anaweza

huvunia mkataby

Kifungu 26: Malipo kama Mkataba Umevunjwa

Kama mkataba utavunjwa, Fund; MKkayi d[dlipwa na Mwapr kjasj chatedha agy
Vifaa ambavyo havitakuwy tayari vimelipiwa katika malipovaliyofanyw g hwa
Fundi Mhazi kwa kazi zote silizofanywa Kabla va tarche yvg Kuvunjwa kwy
mhkataba kwa Kiwango na by mnayololewg kwenye mkataba, Kila malipo yoyote
Vanavolanywa na Mwajiri ¢hini ya  kifungu hikj, mwajiri atakuwa na hakj ya
Kulipwamadeni  yoe kutokana na malipo va awalj aliyolipwa Fundi Mkazi
kwaaplh ya mitambo,/zana,fmagari Na maunzi na jumla yoyote ya fedha ambayo
Imelipwa hapo awalj na Mwajiri kwenda kwa Fundi Mkazi kwa minajiri ya
Ltekelozaji wa kazj.

SEHEMU v: MASHART] MAALUMU YA MKATABA

Faarifa maalumy ifuatayo kwa ajili ya kagzi inayofanywa itakuwanyongeza, au  inaweza
kurekebisha vitungu katika Mashartj yaJumla ya Mkataba, Kunapokuwa na mgogoro, vifungu

katika Masharti Maalumu ya Mkataba vitakuwa na nguvu zaidi ya vifungu katika Masharti ya

Jumla ya Mkataba
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SEHEMU VI: MAKI FZO YA MAHITAJL VIWANGO NA VIPIMO
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SEHEMU V1. MICHORO
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SEHEMU VI FOMU MBALIMBALI



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
— T AT PR TANCANIA

WIZARA YA AFYA, MAENDELEO YA JAM), JNSIA, WAZEE NA WATOTO

HOSPITALI YA RUFAA YA HKOA YA TEMEKE
Baruspepe: temekerhgafys go. tz, S.L.P 45232 Dar es Sulaan, Sim 0222856007

FOMU YA KUWASILISHA NUKUU YA BEI

Tarehe: & .>..],\.\ \'ZD’M

Kwa: Mhurugeng,

Hospitah ya rutig Va mkod Temehe
ST E45232,

DAR TS SAL AAM

Funaaludi/Naahidi kutekelozg Kazi ya ME/( [Y”‘t*\’/"()”'l-"Y”/TMKRRH/[(TI' 01
hulingana  na '\leha{tl ya ‘\’H\ntaba )anm,u at m j\—dﬁ\t]kuu Bei,  va

Mhataba TZS AXdTon! Twolating ng S ng € aw&m/
$isit hrast kattha mieno SG‘ 35 [ tarak i na apng il s.uum} Shiligi za mema.

'1a tunaahid kukamihisha kazi ilvotajwa Katika Kipindi cha
WK

S dmesiku/ wiki/ miezif ita visteyohitagika), ambacho kil'\djumuisha Kipindi
cha maandaliz)

Nukuu za Ber hi; pamoja na barua yako ya kukubali kwa maandishi vitafanya mkataba
unaotutunga sisi pamoja. Tunafahamu kuwa hulazimiki kukubali kiwango cha chini au
koteshent voyote katj va koteshen unazopokea.

lunathibitisha kuwa kote@heni hii imetimiza masharti kama yanavyotajwa katika
Mwaliko wa Nukuu

Sahihi Idhinishwa=———

K.n.y: MKURUGENZ] MTENDAJI
SHIRIKA LA UZALISHAJI MALI LA POLISI (T)
S. L. P 79429
DAR ES SALAAM



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
— T AT PR TANZANIA

WIZARA YA AFYA, MAENDELEO YA JAM), JNSIA, WAZEE NA WATOTO

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA YA TEMEKE
Baruspepe: emekerhgafya .t S..P 4529 Dar s Sulan, Simy 0222856007

FOMU YA KUWASILISHA NUKUU YA BEI

e 23 |28

Kwa: Mkurugeng,
Hospitah ya rutag Va mkod Temehe
ST d5232,

PDAR TS SAL AAM

Funaaludi/ Naahidi kutekeleza  kazi va i\-ﬂf/(}()?,’\‘\-’/ﬁ()ﬁ'l-2[?22/TI\’IKRRH/L(TI' 01

Nulingana  na !\-lehra{ti ya  MKataba yanayn‘\}mt'ﬂm ng  Nukuu _va Bei, va
Miataba 1 ZS Alon! Taaladhini ng S @.\M,mnm_%kmﬁm/m

Kioi kst kattha maneno 30" 350{ favakin wa i yu sarafie] Shilmgi za Tanzania,

1a tunaahid kukamihisha kavzi ilivotajwa Katika Kipindi cha
W.\K,‘ eemesiku/ wiki/ miezi(f uta visteyolutuyika), ambacho Kinajumuisha Kipindi
cha maandaliz)

Nukuu za Ber hi; pamoja na barua yako ya kukubali kwa maandishi vitafanya mkataba
unavtutunga sisi pamoja. Tunafahamu kuwa hulazimiki kukubalj Kiwango cha chini au
Koteshent voyote katj va koteshen unazopokea.

lunathibitisha kuwa koteshenj hii imetimiza masharti kama yanavyotajwa katika
Mwaliko wa Nukuu '

sahihi ldhinishwee Bn B AT s
lina na Cheo cha Mweka 9ahihi: FUNDI MKAZI "‘—'bb—P

K.n.y: MKURUGENZ] MTENDAJI
SHIRIKA LA UZALISHAJI MAL LA POLISI (T)
S. L. P 79429
DAR ES SALAAM



JAMHUR! YA MUUNGANO WA TANZANIA

WIZARA YA AFYA, MAENDELEQ YA JAMI, JINSIA, WAZEE NAWATOTO
HOSPITAL YA RUFAA YA MKOA YA TEMEKE
Barupepe: temekerbafya oo, S1P 45032 Dar ts Silam, iz 0222856007

Tarehe: 10/12/2021

Kumb. Na. TRRH/IMF COVID 19/01
MKATABA WA KAZI

KATI YA

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA TEMEKE
S. L. P 45232, DARES SALAAM
(“MWAJIRI”)

NA

SHIRIKA LA UZALISHAJI MALI POLISI (T)
S.L.P 79429, DAR ES SALAAM
(“FUNDI")

KWA AJILI YA

UKARABATI WA JENGO LA ICU
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA TEMEKE

ME/0007/W/2021-2022/T MKRRH/LOT 001

e




FOMU YA MKATABA

Mkataba huu umesainiwa leo tarehe 10 Mwezi Disemba, 2021 Kati ya Hospita Ya
Rufaa Ya Mkoa Temeke (Hapa ataitwa “Mwajiri”) kwa upande mmoja na
Shirika La Uzalishaji Mali Polisi (T) (Hapa ataitwa “FUNDI") kwa upande mwingine,

Kwa kuwa Mwajiri anataka kazi zifanyike yaani: UKARABATI WA ICU kwa bei ya
Mkataba wa shilingi za Tanzania Milioni thelasini na sita laki tatu na elfu hamsini
tu (Tshs. 36, 350,000 /= Bila VAT) na kwa barua ya kukubali yenye Kumb Na.
TRRH/IMF COVID 19/01 ya tarehe 03/12/2021 [likubali Nukuu va Beiya Fundi kwa
utekelezaji na ukamilishaji wa kazi hiyo.

SASA MKATABA HUU UMESHUHUDIWA KAMA IFUATAVYO:

1. Katika Mkataba huu maneno na maelezo yatakuwa na maana sawa kama
yalivyopewa katika Masharti ya Mkataba unaorejelewa na;

2. Nyaraka zifuatazo zitachukuliwa kwa pamoja na zisomeke na kufasiriwa
kuwa ni sehemu ya Mkataba huu, yaani;

Fomu ya Mkataba:

Barua ya Kukubali Nukuu ya Bei:

Fomu ya Kuwasilisha Nukuu va Bei:

Masharti Maalumu ya Mkataba:

Masharti ya Jumla va Mkataba:

Michoro:

Mchanganuo wa Makadirio ya Kazi:

Nyaraka nyingine zozote zinazounda sehemu ya mkataba
(Kumbukumbu za ufafanuzi, tamko dhidi ya rushwa).

NS WD W

3. Nyaraka zote zilizotajwa hapo juu zitarejelewa hapo kama ‘Mkataba’ na
zitachukuliwa kuwa zinakamilishana na zinajieleza sawa lakini ukitokea
utata au uhitilafiano zitakuwa na umuhimu katika mfuatano wake kama
zinavyoonyeshwa hapo juu.

4. Katika kuzingatia malipo yanayofanywa na Mwajiri kwa Fundi kama

baadaye inavyotajwa, Fundi hapa anakubaliana na Mwajiri kutekeleza na
kukamilisha kazi kwa kufuata makubaliano, kwa hali zote kulingana na
vifungu vya mkataba.
Mwajiri hapa anakubali kumlipa Fundi kwa kuzingatia utekelezaji na
ukamilishaji wa kazi, jumla ya fedha za Tanzania kwa bei ya Milioni thelasini
na sita laki tatu na elfu hamsini tu (Tshs. 36,350,000 /= Bila VAT) na
baadaye imerejelewa kama ‘Bei ya Mkataba kwa nyakati na namna
iliyoelezwa katika mkataba.




KATIKA KUSHUHUDIA, pande hizi zimekubaliana na kutia sahihi na muhuri

Katika siku na mwaka kama ulivyoandikwa hapo juu.

H

KWA NIABA YA MWAJIRI

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA TEMEKE,

. L. P 45232, DAR ESSALAAM

KWA NIABA YA FUNDL:
SHIRIKALAUZALISHAJI MALI POLISI(T),
G, L. P 79429, DAR ES SALAAM
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