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S. L. P 45232, DAR ES SALAAM
(“MWAJIRI”)

NA

SHIRIKA LA UZALISHAJI MALI POLISI (T)
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FOMU YA MKATABA

Mkataba huu umesainiwa leo tarehe 10 Mwezi Disemba, 2021 Kati ya Hospita Ya
Rufaa Ya Mkoa Temeke(Hapa ataitwa “Mwajiri”) kwa upande mmoja na
ShirikaLaUzalishaji Mali Polisi (T) (Hapa ataitwa “FUNDI”) kwa upande mwingine.

Kwa kuwa Mwaijiri anataka kazi zifanyike yaani: UKARABATI WA EMD kwa bei ya
Mkataba wa shilingi za Tanzania Milioni thelasini na nane laki nane na elfu
hamsini tu (Tshs. 38, 850,000 /= Bila VAT) na kwa barua ya kukubali yenye Kumb
Na. TRRH/IMF COVID 19/02 ya tarehe 03/12/2021 Ilikubali Nukuu ya Bei ya Fundi
kwa utekelezaji na ukamilishaji wa kazi hiyo.

SASA MKATABA HUU UMESHUHUDIWA KAMA IFUATAVYO:

1. Katika Mkataba huu maneno na maelezo yatakuwa na maana sawa kama
yalivyopewa katika Masharti ya Mkataba unaorejelewa na;

2. Nyaraka zifuatazo zitachukuliwa kwa pamoja na zisomeke na kufasiriwa
kuwa ni sehemu ya Mkataba huu, yaani; -

Fomu ya Mkataba:

Barua ya Kukubali Nukuu ya Bei:

Fomu ya Kuwasilisha Nukuu ya Bei:

Masharti Maalumu ya Mkataba:

Masharti ya Jumla ya Mkataba:

Michoro:

Mchanganuo wa Makadirio ya Kazi:

Nyaraka nyingine zozote zinazounda sehemu ya mkataba
(Kumbukumbu za ufafanuzi, tamko dhidi ya rushwa).

© N U W e

3 Nyaraka zote zilizotajwa hapo juu zitarejelewa hapo kama ‘Mkataba’ na
zitachukuliwa kuwa zinakamilishana na zinajieleza sawa lakini ukitokea
utata au uhitilafiano zitakuwa na umuhimu katika mfuatano wake kama
zinavyoonyeshwa hapo juu.

4. Katika kuzingatia malipo yanayofanywa na Mwajiri kwa Fundi kama

baadaye inavyotajwa, Fundi hapa anakubaliana na Mwajiri kutekeleza na
kukamilisha kazi kwa kufuata makubaliano, kwa hali zote kulingana na
vifungu vya mkataba.
Mwajiri hapa anakubali kumlipa Fundi kwa kuzingatia utekelezaji na
ukamilishaji wa kazi, jumla ya fedha za Tanzania kwa bei ya Milioni thelasini
na nane laki nane na elfu hamsini tu (Tshs. 38, 850,000/= Bila VAT) na
baadaye imerejelewa kama ‘Bej ya Mkataba kwa nyakati na namna
iliyoelezwa katika mkataba._



KATIKA KUSHUHUDIA, pande hizi zimekubaliana na kutia sahihi na muhuri

katika siku na mwaka kama ulivyoandikwa hapo juu.

KWA NIABA YA MWAJIRI

S. L. P 45232, DAR ES SALAAM

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA TEMEKE,

KWA NIABA YA FUNDI:
SHIRIKALAUZALISHAJI MALI POLISI (T),
S. L. P 79429, DAR ESSALAAM
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Zisizohitaji Ushauri wa Kitaalamu na Uuzaji wa Mali za Umma kwa Zabuni)- Tangazo la Serikal;
Na. 446 la Mwaka 2013 Marekebishq ya Mwaka 2016 na Kanuni za Bodi za Zabunj za Mamlaka
za Serikali za Mitaa (Uanzishwaji na Utendaji) - Tangazo lIa Serikali Na. 177 la Mwaka 2007 (zote
zitaitwa Kanuni za Ununuz; katika Sekta ya Umma).

Mwaliko huu Sanify wa Kotesheni (MSK) wa Ununuzi wa kazi ndogo ndogu umetayarishwa na
Mamlaka va Udhibiti wa Ununuzi katika Sekta va Umma (MUUU) kwa ajili va hutumiwa na
Paasist Nunugj (TN) wakati wa ununuzi wa kazi ndogo ndogo za ujenzi

Faratiby sthzoamishw g Katiha nyaraka hizi n lazima situmike katika miradi Va umima ambay o,
pharama zake zote auy schemu yva pharama hulipwa kwa tedha 24 Umma Kulingana na mashart;
va Sheria va Ununuyi katika Sekta Yo Umma va Mwaka 2011 na Kanunj zako.

Kwa taarifa zaidi JUu ya ununuzi chini va miradj inavogharimiwa na fedha za umma, tatadhal;
wasthiana ng:

Olisa Mtendaji Mkuuy
Mamlaka yva Udhibiti waq Ununuzi katika Sekta ya Umma,
S.LP. 49
Dar es Salaam

Simu; 2121236/7, 2133466
Faksi: 2121238

Barua pepe: ceo@ppra.go.1s

lovuti: http:/ / WWW.pprago.ts



Vifupisho
GCC <eneral Conditions of Contract - Masharti ya Jumla ya Mkataba - MJM
G\ General Procurement Notice -Tangazo la Jumla la Ununuzi -TJU
0 : Invitation for Quotation Mwaliko wa Kotesheni (Zabuni N dogondogo)MK
NCE ; National Competitive Bidding - Ushindani Zabuni Kitaifa - UZT
Procuring Entity - Taasisi Nunuz; - TN

LRT 2011 : Public Procurement Act No. 7 of 2011 - Sheria ya Ununuzi katika Sekta ya

lImma Na. 7 va 2011 Kanuni 2013 Marekebisho ya Mwaka 2016
BOG Bill of Quantities - Mchanganuo wa Makadirio va Kazi - MMK

SCC : Special Conditions of Contract - Masharti Maalumu va Mkataba MMA1

SHHQ Standard Invitation tor Quotation - Mwaliko Sanifu wa Koteshem - MSK



SEHEMU I: MWAL IKO WA NUKUU ZA BEI (ZABUNI NDOGONDOGO ZA UJENZI)



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

WIZARA YA AFYA, MAENDELEQ YA JAMII JINSIA, WAZEE NA WATOTO

HOSPITALI YA RUFAA YAWKOA YA TEMEKE
Baruspege: temekerbafya.go.r, S.L.P 45232 Dar es Salaan, Simu 0220856007

Tarehe: 23/11 /2021

TANGAZO

MWALIKO WA ZABUNI YA KUMPATA FUNDI MCHUNDO/ MKAZI WA
KUKARABATIJENGO LA ICU KATIKA HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA
FEMEKE ILIYOPO WILAYA YA TEMEKE MLE/007/W/2021-2022/TMKRRH/LOT 02

Mwaliko huu wa Zabunm kwa aph va ukarabati wa Jongo la 1CU katika hospital va rafaa va
mkoa Temeke ilivopo Wilava va Temeke  kwa mwaka wa fedha 2021 - 2022

" Unakaribishwa kuja kuchukua kabrasha la zabuni katika Ofisi va Mkurugenzi wa hospitaly

Unakanbishwa kuleta Nukuu yako va bei kwa ajili va utekelezag wa kazi kama ihvvoelezwa
hwenve Mchanganuo wa Makadirio va Kazi (MMK) uliofatariuliwa katika sehemu vall ya
nyvaraka hiyo

| Zabuni zote katitka uhalisia wake (origmal) na nakala moja (1) zilizojazwa kwa usahihi na
huwekwa kwenve bahasha 1sivo na maandishi juu na kuandikwa Jma na Namba va
zabuni. na Ziwasilishwe otist va Mkurugenzi wa | fospitali kabla va siku yo mwisho ya
kuwasthsha

Sthuva mwisho va kuwasilisha Zabuni ni Alhanist tarehe 25/11/2021 kabla yva Saa nane
kanil (8:00) Mchana. Zabuni cilalunguliwa mara tu baada ya muda wa mwisho wa
huwasilisha, mbele ya wazabuni/ wawakilishi watakaoamua kuhudhuria katika
utunguzi wa Zabuni hi

O Zabuni zitakazochelewa, sehemu ya Zabuni, Zabuni za kielektroniki na Zabuni
zisizotunguliwa katika tukio la u funguzi wa Zabuni, hazitakubaliwa kwa ajili ya
kutathminiwa kwa hali yoyote ile.
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SEHFMU II:

MCHANGANUO wa GHARAMA ZA UFUNDI
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kujaza nukuu ya bei.

Katika Nukuu ya Bei ya Mwombaji(Fundi Mkazi) anatakiwa aambatanishe nyaraka
zifuatazo;

21 Beiya Mwombaiji iliyojazwa kikamilify na kutiwa sahihi kulingana na Mchanganuo
wa Makadirio ya Kazi (Lazima jjazwe kikamilifu)

2.2 Leseni Halalj ya Biashara (Kama Fundi Anayo)

23 Cheticha TIN (Kama Fundi Anayo)

2.4 Cheticha CRB/VETA (Kama Fundi Anayo)

25 Orodha Kazi/Mikataba Mitaty (3) ya Majengo ya Serikali/ Umma iliyofanywa kama
Fundi Mkazi (Local Fundi) kwa kipindi cha hivi karibuni kuanzia 2015 - 2021 pamoja

na Majina na Anwani 7 Waajirt kwa ajil ya kuthibitisha. (Lazima ambatanishe)

26 Cheti cha kusajili kwa kampuni kutoka BRELA(Kama Fundi Anayo)

l'aarifa za kibenki ikiwa n pamoja na kuonvesha Majina kamili anayotumia, Akauntj

Namba, Tawg la Benki na Benkg husika.( kama ANAazo)

28 Barua toka kwa Mtendaji wa Mtaa Pamoja na Picha mbili 24 rangi za hivi karibun;
ivopigwa muhurn wa Miendap wa Mtaa. (lazima zlambatanishwe)

28 Hatulazimiki kuchukua bet kubwa au ndogo

=10 Unaweza kuchukua vitaby zaidi ya kimoja lakini kazi utapewa moja tu ukiwa na

VIZeZ0

taanla za maelezo ya mahitaji, viwango na vipimao (Specifications) na  Michoro

vimeambatishwa kama Sehemu ya VI na Sehemu VII kwa mfuatano huo.

Ber ya Zabuni;

41 MRataba utakuwa kwa pharama za Fundi Mhazi

L2 Masahihusho kama yatakuwapo, vatatanywa kwa kukata kwakalamu Ya wino na
kuandika upya, kusaini, kuweka heruti za mwanzo za jina na tarehe.

43 Kiwango kinachotajwa na Fundi Mkazi hakitabadilika katika kipindi chote cha
mkataba na hakitafanyiwa marekebisho ya bei kwa sababu yoyote ile isipokuwa kama
kuna mabadiliko Yaramani na marckebisho vatakayoridhiwa na Mhandisi Msimamizj
wa Mradi.

45 Bej inapaswa kutolewa katika Shilingi za Tanzana.

Fundi Mkazi atakamilisha Kujaza fomu ya kuwasilishia Nukuy za Bej ambayo

meambatishwa kamaSehemu VIIT Fomu ya kuwasilishia bei nj lazima fjazwe kikamilitu
bila kubadili chochote katika muundo wake na hakuna fomuy mbadala itakayokubaliwa.

Malipo yatafanywa kwa Shilingi za Tanzania.

Nukuu za bei itabaki kuwa halali kwa kipindj kisic'hopungua siku 45 baada ya siky
yamwisho ya kuwasilisha Nukuu za Bei.



8. Nukuu za bei Mbadala [“hazikubaliki”]

9, Nukuu za Bei/Kotesheni itakamilishwa na kutiwa sahihi na Fundi Mkazi.

10 Taasisi Nunuzi itatathmini na kulinganisha Nukuu za Bei/Kotesheni kwa namna ifuatayo;

101 Upimaji wa awali; ili kuamua nj kotesheni zipi zenye kutimiza masharti ya zabuni
(substantially responsive quotations). Kwa mfano zipi; zimetiwa sahihi vizuri na
zimetimiza masharti na maelezo ya mahitaji, viwango na vipimo.

102 Nukuu za Bei/Kotesheni zinazotimiza masharti ya zabuni ya awali zitaangaliwa
kama kuna makosa ya kimahesabu. Ikitokea kuna hitilafu yo yote ya kimahesabu
kati ya kizio na kiasi kilichotajwa, hapo kizio ndicho kitazingatiwa kwa ajili ya
tathmini ya kotesheni na hatimaye kwenye makubaliano ya mkataba.

T l\ulmgamsha Nukuu za Ber/ kotesheni: katika tathmini va kotesheni, Kamati va
Tathmini itaainisha kwa kila kotesheni bei ya kotesheni iliyofanyiwa tathmini kwa

hurckebisha ber kama thuatavyor .

(1) Kufanva marekebisho va makosa yoyote hama vapo asipokuwa jumla va tedha
aiiyotengwa kwa kazi maalumuy ambazo matumizi vake huamuliwa namwajiri
(provisional sums) kama ipo , fedha ya dharura katika Mchanganuo wa
Makadirio va Kazi lakini ikijumwisha kazi za siky iwapo bei zilikuwa na
ushindani

(b) Kutanva marckebisho yataayo kwa mabadiliko yoyote vale yanayokubalika,
mikengeuko au kusahaulika katika Kuingizwa kwenye bej yajumla;

() Kufanya marekebisho yvafaavo kuakisi punguzo au marekebisho mengine ya bei
valiyotolewa,

Faasisi Nunuzi itatog mkataba kwa Fundr Mkaz, ambaye Nukuu za ber/ koteshens vake
imeamuliwa kuwa matimiza matahwa yva nyaraka za uzabuni na ametoa kotesheni
thvotathminiwa kuwa va bey va chini kabisa (lowest evaluated price)

P2 l'aasisi Nunuzi inahodhi haki wakati wa kutoa mkataba kuongeza au kupunguza had:
asilimia 15 ya 1dadi va kazi ambazo zilibainishwa hapo awali katika Mchanganuo wa
Makadirio ya Kazi bila mabadiliko yoyote ya bei ya kima cha kizio au masharti mengine
na hit itaonyeshway kwenye fomu ya mhataba,

13 Licha ya yaliyotajwa hapo juu, Taasisi Nunuzi inahodhi haki va kukubali Nukuy ya
Bei/Kotegheni yoyote na kukataa kotesheni zote wakati wowote kabla ya kutoa mkataba.

14 Fundi Mkazi ambaye Nukuy ya bei yake imekubaliwa atajulishwa na Taasisi Nunuzi
kuwa amekubaliwa kupewa mkataba kabla ya kwisha kipindi halali cha kotesheni. [Fony

ya mkataba panmoja na mashart Yyote ya malipo yanapaswa kutolewa kuwa Fundi Mkazi pamoja na
I noaliko wa Nukuw za bei/koteshent |

15 Mafundi Wakazi wana hakj ya kuomba kupitia upya maamuz; ya Ununuzi kulingana na
SEHEMU IX ya Kanuni za Ununuzi katika Sekta ya Umma (Bidhaa, Kazi, Huduma Zisizo
na Ushauri na Kitalaamu na Uuzaji wa Mali za Umma kwa Zabuni)- Tangazo la Serikali
Na. 446 la Mwaka 2013 marekebisho 2016,



3. Fomuya Kuwasilighawf‘ﬁukuu za Bei/Kotesheni

4. Masharti Maalumu ya Mkataba

5. Masharti ya Jumla ya Mkataba

6. Maelezo ya Mahitaji, Viwango na Vipimo

7. Michoro '

8. Mchanganuo wa Makadirio ya Kazi

9. Nyaraka nyingine zozote zinazounda sehemu ya mkataba

(Kumbukumbu za ufafanuzi, memoranda dhidi ya rushwa)

B:  MAJUKUMU

Kifungu 7:

Fundi

Kifungu »

Kitungu 9:

Kifungu 10:

Kifungu 11:

Kifungu 12:

Kifungul3:

Utekelezaji wa Kazi

Mkazi atatoa nguvu kazi, zana , mitambo, usafiri, vifaa na cho chote kile
kimchnhitujika kwa ukamilishaji wa  kazi. Atafanya  kazi kulingana na
thavyotakiwa  na nyaraka za mkataba. na  maclcheso va ziada  kama
vatakavvotolewa mara kwa mara

Hali Mbaya ya Ukinzani

hwapo wakati wa utekelezaji wa kazi Fundi Mkazi atapambana na halimbaya yal
ukinzani ambavo haihusiani na hali ya hewa naambay o haitkuwa imelabiriwa na
Fandi - NMkaz Mhandist atatathimim kaongeza muada ambaotundi

NMiazianastahily

Kutoa kazi kwa Fundi Msaidivi

Fundi Mkazi hatatoa kazi au sehemu ya kazi kwa Fundi Mkazi msaidizibila kibali
tha maandishi cha kutoka kwa Mwajiri. Kibali kama hicho kinapotolewa
hakimwondoler Fundi Mkazi mamlaka au majukumu vake chini ya maktaba na
hivyo Fundi Mkazi atakuwa na wajibu kwa kushindwa au kuzembea kwa Mafunds
Wakaz1r wasaidizi.

Usimamizi wa Kazi Unaofanywa na Fundi Mkavi

Fundi Mkazi atateheleza kazt kwa uangalifu na kwa kufuata utendajp unantakiwa
na Mhandist ili kalikia mahitaji maalumu va ubora, kiasi na muda uliopangwa
Kama katika wakati wowote ule Mhandisi anaona uzembe, au kubadilika sana kwa
mwelekeo wa programu, hatua zinazotaa zitachukuliwa na Fundi Mkazi 1l1
hurekebisha hali

Ukaguzi
Mhandis1 au mwakilishi wake aliyempa mamlaka ana haki ya kukagua kazi na

Fundi Mkazi atatoa usaidizi kwa shughuli hiyo na kwa wakati Mhandisi
atakapohitaji.

Kazi Zinazokataliwa
Kazi ambazo hazikuzingatia masharti ya mkataba zitakataliwa, Kwa maelekezo ya
Mhandisi, Fundi Mkazi kwa gharama zake mwenyewe atatengeneza au

kurekebisha au kufanya upya kazi itakayokataliwa hadi kumridhisha Mhandisi.
au vifo.

Wajibu wa Fundi Mkazi

Fundi Mkazi hatamhusisha Mwajiri dhidi ya madai yoyote yanayotokana na
hasara au uharibifu wa upande wa tatu (third party). Atamkinga kikamilifu



Kifungu14:
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ashart; aalumy Ya Mkatap, au katika kipingj cha Mmkatahg cha Nyonges,y kamg
Kiping; hicho kimeruhusiwa na Mwajir;.
KifunguZO:. Mabadih'ko

Ya Wigg Wa kazi
Kwa 1dhin; va Mwajiri, Mhangijg
kazi n, atakywg Na mamJak,
1ayo Yatafanyyy,, kwa
Uhusy kiasi (kamg Hatoke,



C: MALIPO

Kifungu 21:

Kifungu 22;

22.1

22.2

22.3

ra
]
=S

Kifungu 23

Kiasi

Kiasi kilichowekwa kwenye mchanganuo wa Makadirio ya Kazi ni kiasj
kilichokadiriwa kwa kazi na kisichukuliwe kuwa ndiyo kiasi halisi sahihi
kitakachofanywa na Fundj Mkazi.Mhandis; atapima thamanj ya kazi halis
iliyofanyika na ataidhinisha gharama halis; ya kazi iliyofanyika  kama
ilivyofafanuliwa katika mkataba, Ukomo wa kiasi cha kazi unaweza kuongezeka
au kupungua kwa asilimia 10 ya bej ya mkataba na hij haitahitaji kibali cha Kamati
za Usimamizi wa Mirad; na Shule,

Malipo

Malipo Wakati Kazj Inaendelea

Malipo vatafanywa kwalundi MRaziwakati kayi maendelea baada ya Mhandis;
kutoa chetj kinachoonyesha kuwa kazi imekamilika kwa \-’iwangu vilivyoainishwa
Awenye mkataba.

Urhelewaﬂehwaii wa Malipo

¥

kama MwWanrt atashindw g Kutanya malipo katika muda uliotajwa Mwajir
alambipa Mkandarasi riba katika kiw anpe kilichotaivwa kwenve Masharti
Maalumu ya Mkataba

Makato ya Malipo

Mwajiri atakuwa na haki va kukay tedha kiasi cho chote kutoka kwa Fundi Mkavi
kwenda kwa !\"T\A’H]H'] kutokana na tedha Yoyote anavoweza kulipwa Fundi Mkayj
na Mwajiri chinj Ya mkataba hyy ay mkataba mwingine ilimrad; Kitungu hikj
hakitaathiri Mmarekebisho Yoyote kwa amp ya sheria au pengine Mwajiri anawezg
Kuwa na haki ya hurudishiwa fedha Yovote kama hiyo.

Malipo kwa Wafanyakayj

Kania kutatoheq kushindwa kulipa mishahara; upra na Lidha ny ingine ZINazopaswa
kulipwa watanvakazi na /au malipo ya kukodisha mitdmb(1/ztma/nmgdri na vifaa
chini va mkataba huu, mwajirj atakuwa na hakj va kushikilia malipo va Fundi
Mkazi.

Mwajir atatumia tedha alizoshikilia Kuwalipa wafanyakazi wa Fundi Mkaz;
mishahara yao na fidia nyingine na ada za kukodisha maunz;i, Malipo kama hayo
Yatachukuliwa kuwa p malipo yaliyopokelewa na Fundi Mkazi kutoka kwa
Mwajiri chin; Va mKkataba hyuy.

Malipo ya Ucheleweshaji kazi

Kama Fundi Mkag; atashindwa kukamilisha kazi yake Kkatika muda uliotajwa
kwenye mkataba ay Katika muda wo wote Wanyongeza ulioruhusiwa na Mwajiri,
Fundi Mkaz; atamlipa Mwajir; malipo ya ucheleweshaji wa kaz; katika kiwango
cha asilimia 0.1 cha thamani ya mkatabg kwa siky mpaka  kiwango cha juu cha
asilimia 10 ya bej ya mkataba.



D: KUSULUHISHA MIGOGoRo NA KUVUN7JA MKATABA

Kifungy 24. Kusuluhish, Migogoro

Kama migogoro ikitokea Itasuluhishwa kwa majadiliang Ya pande zote, Kan

Kifungy »s. Uvunjaji wa Mkataba

25.1  Kama Fundi Mkaz; anashindwa kyanzg kazi katika muda uliopangwa ay kuna
sababy y4 kutosha kuywa hatakamiligh, Kazi Katika muda ulivpangwa ay Kuna
r.u'lwh'wm'h.'qr ultokiuky tarehe 54 Kukamilislia kazi ay hayuk, makini kutyayy
Maclekey, Yanayotolewa ng Mhandisi 44 anakuwa mufilis;, Mwajirg atakuwa na
haki v, kuvungg mkataba ng humm et Fundi Moz mwingine Aufanya kayzj hivo,.

252 Kamg Mwapir Atashingug kamlipy Fung; Mhazi katikg Muda wa siky 3 taing gy
tarche yva chey cha malipo Kuidhinishwg na Mhandig, Fundi Mkaz; anawey,

k UVUuna mhatahy

Kifungy 2. Malipo kama Mkataba Umevunjwa

Kama mkatab, Utavunjwa, Fung; Mkhazi alalipwa ng Mwajiri kag, chatedha ay,
vifaa ambavyq havitakuwg tayari vimelipiva katiky Malipovaliy ofan, Wa Khwq
Fund, Mkazi kwa kazi zote /ih’/nl(m)'wu habla Ya tarche yy Kuvunjuwy Kwa
Mmkataba kg, L:wangu Na by Mmayotolew, kwenye mkataba, Kjl, malipo Yovole
ydna_\'(:lanywd na }\'Tw-'ajiri ching Va Liﬁingu hikji, mwajiri atakuwa nga hakg ya
kuhpwamadmn Yote kutokana g malipo va awal; aliyolipwa Fundi Myay;
kwaajy va mitambo/zana/magari Na maunzj ng jumla yoyote ya fedhy ambayq
imelipwa hapo awali n, Mwajiri kwenda kg Fundi Mkag; kwa minajir ya
utekelezaji wy kazj.

SEHEMU v MASHART] MAALUMU YA MKATABA

l'aarifa Mmaalumy Huatayo kwa ajili ya kay; inayofanywa itakuwanyongeza, AU inawezg
Kurekebishy vitungu katika Mashart ya Jumla ya Mkataba, Kunapokuwa Na mgogore, vifungy

Katika Mashart; Maalumy Ya Mkatab, vitakuwa ng NBUVU zaidi ya vifungu Katikg Masharti ya



Masharti Masharti ya | Marekebisho ya, na Nyongeza kwa vifungu katika Masharti
Maalumu ya Jumlaya | ya]Jumla ya Mkataba.
Mkataba Mkataba
Kifungu Na; | Kifungu Na;
1 19 Mkataba unanza  tarehe: ... na  kumalizika
tarehe. ...
| 2 19 Muda wa kukamilisha ni Siku Sifinii (60 )
|
3 ! 23.0 Mahipo va Ucheleweshay kazy kwa (01 ya gharama ya kazi kwa
: sihu
; 4 23.1 | Astlimia va tedha inavoshikiliwa yva Thamani va “cheti cha
| malipo (05%)
< B T *l Jenzi utakaguliwa na mhandist wa manispaa ya Temeke” |
b 23.3 Kiwango t_];d_rt—lzi—l«:«d—l:r;sl'l:;;nhullpwan nt kile leE;“I‘;g(\C_hd
| riba kwa mwezi kinachotumiwa na benki yva biashara kama
| kilvyopitishwa na Benk kuu ya Tanzania tarche ya kutia sahihi
‘ mhkataba.(Hakuna)
L 7 T 1 Ucheleweshap kazi kwa pande zotembili, 0.1% ya thamani ya
4 pesa va utund kwa sihu

i
S | | N—




——

SEHEMU v
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SEHEMU VII: MICHORO
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SEHEMU VI FOMU MBALIMBALI



JAMRURI YA MUUNGANO WA TANZAN[A

WIZARA YA AFYA, MAENDELEQ YA JAMIL, JINSIA, WAZEE NA WATOTO

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA YA TEMEKE
Baruapepe: temekerhafyago.ts, S.L.P 45032 Dar es Saluam, Simu 0222856007

FOMU YA KUWASILISHA NUKUU YA BEl

el RS / 1 |[ 202

Kwa: Mkurugenzi, .

Hospitali va rutaa va mhoa Temehe.
& PrEsd

DARES SALAAM.

lunaahidi/Naahidi  kutekeleza kazi va ME/007/W/2021-2022/ TMKRRH/LOT 02

kulingana na  Masharti  va Mkataba vanavofuatana qa Nukuu za Bei ya

Mhataba, LZS . Adlony A lake mne vQ .\(\qm&:n{ Tw i

Niza kst kil tha mane o 40} &I;Dlm__{.rmhmu meanna ya sarafu ] Shilingi za Tanzania.

I1a tunaahidi kukamilisha kazi iliyotajwa katika kipindi cha
Wy 1R siku/wiki/miezi(Futa visivyohitajika), ambacho kinajumuisha kipindi
<ha maandalizi.

Nukuu za Bei hii pamoja na barua yako va kukubali kwa maandishi vitafanya mkataba
¢ : :
unaotufunga sisi pamoja. Tunafahamu kuwa hulazimiki kukubali kiwango cha chini au

kotesheni yoyote kati ya kotesheni unazopokea.

lunathibitisha kuwa kotesheni hii imetimiza masharti kama yanavyotajwa katika

Mwaliko wa Nukuum
Sahihi Idhinishwa: S—%—

lina na Cheo cha Mwela Sa?(ih%: FUNDI MKAZI -—:D‘D@

Jina la Fundi Mkazi: ........ \ .......... S ............. . - —
K.nv: MKURUGENZ! WITENDAN

.
'~



SERIKALI YA JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

MEMORANDA KWA AJILI YA SERA DHIDI YA RUSHWA

Sisi \ \ ; :_& tunaweka umuhimu katika zabuni ya

ushindan unaofanyika kwa misingi ya hakina huru na isiyoruhusu ukiukwaji wa taratibu
na kanuni Tunapenda kuthibitisha kuwa hatutatoa wala kuwezesha moja kwa moja au
Sivo mioja kwa moja ushawishi dsiofaa au zawadi hwa ofisa veyvole wa umma, nduyu zake
au watu wenve uhustano wa kiblashara, kuhusiana na kotesheni hii au baadave katika

atekelezaji wa mkataba kama tutafanikiwa

funavo Sera Dhudr va Rushwa /Kanunt za Maadili na Programu va ukubahiu
mavojumuisha hatua zote muhimuna za kutosha kuhakikisha kuwa ahadi yetu ya katotoa
rushwa ilivotolewa katika maclezo haya itazingatiwa na menejimenti yetu na waajiriwa
na pia watu wengine wole wanaofanya kazi nasi katika miradi va sckta va umma au
mkataba ikiwa n1 pamaoja na wakala washauri wabia wetu, wakandarasi wasaidizi na
watod huduma wetu. Nakala zetu za Sera Dhudi va Rushwa /Kanuni za Maadili na

Programu va ukubalitu zimeambatishwa

FARRAS D SO A— - o,

(Jina I mitic aliyepewa mamliaha) Sahili -

s\t

-
larche

URUGENZ! MTENDAJ!

K.ny: MK LS| (M)
UZALISHAJ! MALI LA PO

SHIKA LA VAL s

DAR ES SALAAM

Mulwiry/ Alama ya Kampuni (Kama 1po)



