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Kwa Mashani Construction and General
Supplies Company Ltd
S.L.P 1098, Tanga

Kotesheni yako yenye kumbukumbu Na. ME/007/2021-22/RRHTAN/W/10 ya tarehe
31/12/2021 imekubaliwa na unatakiwa kutekeleza Kandarasi ya Ukarabati kama
ilivyoelezwa katika Mchanganuo wa Makadirio ya Kazi ulioambatishwa kulingana na
masharti yaliyomo katika Agizo la Ununuzi (ALU). Agizo hili limetolewa kulingana na
MMM na MJM ya ALU, isipokuwa pale ambapo imebadilishwa na masharti
yaliyoainishwa hapo chini.

VIGEZO NA MASHARTI YA AGIZO LA UNUNUZI
1. Gharama za Mkataba: Gharama za mkataba ni Tzs 5,350,000 (Millioni Tano, Laki

Tatu na Hamsini Elfu [inayojumuisha VAT];

2 Muda wa kutekeleza kazi: Kazi itatekelezwa ndani ya siku 30 kuanzia tarehe ya

Agizo la Ununuzi;

3. Kipindi cha Matazamio ya Marekebisho:  Kipindi cha matazamio ya

Marekebisho kimeaninishwa katika sehemu ya MMM ya Agizo hii;

4. Eneo la Kazi: Kandarasi hii itatekelezwa Hospitali ya Rufaa Mkoa Tanga katika
Jengo la ICU kama ilivyotafsiriwa katika michoro;

5. Mawasiliano: Notisi, maulizo na nyaraka kutoka kwa Mkandarasi zitatumwa
kwa Mganga Mfawidhi wa Hospitali ya Rufaa Mkoa Tanga, S.L.P 452, Tanga;

6. Malipo kwa Mkandarasi:
Malipo yatafanywa baada ya utekelezaji wa kazi au sehemu ya kazi ndani ya siku
kumi na nne baada ya tarehe ya kuidhinishwa kwa Hati ya Kukubali kazi.

Nyaraka zifuatazo ziwasilishwe ili malipo yafanyike:
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E « Ankara halisi ya malipo na nakala mbili ya ankara hiyo;

e Maombi ya Kukamilika kwa Sehemu ya Kaz iliyokubaliwa;

e Hati ya Ukamilishaji wa kazi kilichokubaliwa na kusainiwa na Mhusika au

Kamati ya Ukaguzi wa kazi;

e Ankaraya Kielektroniki; na




Nyaraka zifuatazo zinaunda sehemu ya mkataba huu:

Agizo la Ununuzi (LPO);

Barua ya Tuzo ya Zabuni;

Mubhtasari wa Kikao cha Majadiliano (kama yapo)
Fomu ya kuwasilisha Kotesheni;

Masharti Maalum ya Mkataba;

Masharti ya Jumla ya Mkataba;

Mchanganuo wa Makadirio ya Kazi

Vigezo Msawazo wa kiufundi, Michoro, Ramani, Vipimo Sanifu;

Nyaraka nyinginezo.

8. Mkataba huu umefanyika kutiwa sahihi leo tarehe 04 Mwezi 01 Mwaka, 2022.

MWAJIRE:

MKANDARASI/FUNDI UJENZI:
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MASHANI CONSTRUCTION AND
GENERAL SUPPLIES CO. LTD
S.L.P 1098

TANGA

03/01/2022

MGANGA MFAWIDH],

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA TANGA,
S.L.P 452,

TANGA

YAH: KUKUBALI KUFANYA KAZI YA UFUNDI WA UKARABATI WA CHUMBA
CHA ICU (ME/007/2021-22/RRHTAN/W/1 0)

Ndugu rejea somo tajwa hapo juu,

Nakiri kupokea barua yako yenye Kumb no. Ref. NO: RM/F .20/13VOLV/11 ya
tarehe 03/01/2022 ya kuchaguliwa kazi ya Ukarabati wa Jengo la ICU.

Napenda kutoa shukrani zangu kwa Kamati iliyonichagua kufanya kazi hiyo ya
Ufundi wa Ukrarbati. Nakiri kuwa nitaifanya kazi hiyo kwa wakati na kwa ubora
unaohitajika kwa gharama ya Tshs. 5,350,000/=,

Nakuahidi ushirikiano katika kazi hii mpaka itakapokamilika.

Wako katika ujenzi wa Taifa,
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MAELEKEZO KWA WAZABUNI

1.0 Hospitali ya Rufaa Mkoa Tanga inaalika Kotesheni kwa ajili ya Ujenzi wa
Chumba cha Upasuaji kama ilivyoainishwa kwenye Vigezo Msawazo vya
Kiufundi na Mchanganuo wa Makadirio ya Kazi. Mzabuni Mshindi
anatarajiwa kutekeleza kazi katika eneo la Idara ya dharula (EMD) na kazi

inapaswa kukamilika ndani ya siku 30 baada ya Mkataba kusainiwa.

2.0 2.1 Mzabuni anaweza kuwa mtu Binafsi, Kampuni, Ushirika, Taasisi au

Shirika la Umma au Kikundi cha watu kilichosajiliwa kisheria au ushirika

au ubia baina yao.
2.2 Mwaliko wa Kotesheni hii ni kwa mzabuni aliepewa mwaliko.

2.3 Mzabuni atapaswa kutimiza matakwa ya leseni na usajili ya mamlaka za
kisheria za Tanzania. Wazabuni wa nje ya nchi hawaruhusiwi kushiriki

zabuni hii.

2.4 Mzabuni hatapaswa kuwa na mgongano wa masilahi. Wazabuni wote
watakaogundulika kuwa na mgongano wa masilahi watakosa sifa ya

kushiriki zabuni hii.

2.5 Mzabuni hatastahili kuomba au kushinda zabuni hii iwapo: —

(a) Mzabuni ametangazwa muflisi:

(b) Malipo kwa Mzabuni yamesimamishwa kwa mujibu wa hukumu ya
mahakama mbali na hukumu ya kutangaza kufilisika na itokanayo,
kwa mujibu wa sheria za nchi, kupoteza kwa ujumla au sehemu haki
ya kusimamia na kuondosha mali zake:

(c) Michakato ya kisheria imeanzishwa dhidi ya mzabuni inayohusisha
agizo la kusimamisha malipo na inayoweza kupelekea, kwa mujibu

wa sheria za nchi, kutangawa kufilisika au katika hali nyingine

yeyote itakayopelekea kupoteza kwa ujumla au sehemu haki ya




kusimamia na kuondosha mali;

Mzabuni amehukumiwa kwa hukumu ya mwisho, ya kosa lolote
linalohusisha maadili ya kitaalamu;

Mzabuni amefungiwa kwa mujibu wa Sheria ya Ununuzi wa Umma
Sura ya 410 na Kanuni zake za Mwaka 2013 kushiriki katika
ununuzi wa umma kwa ajili ya vitendo vya rushwa, kulazimisha, kula
njama, udanganyifu au kuzuia, kushinda kuheshimu tamko la
dhamana ya zabuni, kukiuka mkataba wa ununuzi, kuwasilisha sifa
za uongo katika mchakato wa zabuni au vigezo vingine
vitakavyoonekana vinafaa na Mamlaka au kampuni imepatikana na
kosa kubwa la udanganyifu wa taarifa zilizohitajika kwa ajili ya

ushiriki katika mwaliko wa zabuni.

2.6 Mashirika ya Umma au mashirika yanayomilikiwa kati ya Umma na

makampuni binafsi yanaweza kushiriki katika zabuni hii, iwapo tu

wanajitegemea kisheria na kifedha, kama wanafanya kazi chini ya sheria

ya biashara, siyo wakala zinazoitegemea Serikali na wamesajiliwa na

bodi au mamlaka husika.

2.7 Wazabuni watawasilisha uthibitisho wa sifa zao endelevu kwa kiwango

cha kuiridhisha Taasisi Nunuzi, kama Taasisi Nunuzi itakavyowaomba.

3.0

Mzabuni ataambatisha nyaraka zifuatazo katika Kotesheni yake:

(@)

Pendekezo lake la bei lililojazwa kikamilifu na kusainiwa kwa mujibu

wa Mchanganuo wa Makadirio ya kazi (BoQ);
Cheti ya Usajili wa Kampuni/kikundi

Leseni halali ya Biashara;

Hati Halali Usajili wa VAT (kama ipo)

Cheti Safi ya Mlipa kodi (Tax Clearance Certificate);

Orodha ya mikataba iliyotekelezwa karibuni inayojumuisha majina




na anuani za Wanunuzi kwa ajili ya uthibitisho:
(g) Tamko la Dhamana ya Zabuni:

(h) Hati ya Kiapo cha Mamlaka ya Kisheria lliyoidhinishwa (isipokuwa

kwa kampuni linalomilikiwa na mtu mmoja (sole proprietor);

(i) Fomu ya Uadilifu iliyo katika Sehemu ya Nane iliyojazwa na

kusainiwa;

Taarifa za Vigezo Msawazo vya Kitaalam na michoro vimeambatishwa katika
Sehemu ya Saba.

5.0 Bei ya Zabuni:

5.1 Mkataba utakuwa kwa idadi iliyofafanuliwa katika Sehemu ya Pili:

9.2 Marekebisho yoyote, kama yatakuwepo, yanaweza kufanyika kwa
Kubadilisha zabuni ambayo imekwisha wasilishwa muda wowote kabla
ya muda wa mwisho wa kuwasilisha zabuni kupitia TANePS. Aidha,
marekebisho yanaweza pia kufanyika kwa kukata sehemu husika,
kuweka saini ya mtu aliyeidhinishwa, tarehe na kuandika kwa usahihi
kabla kuwasilisha nyaraka kupitia TANePS, muda wowote kabla ya muda

wa mwisho wa kuwasilisha zabuni.

5.3 Ushuru, kodi na ada zote zinazolipwa na Mzabuni chini ya Mkataba

zijumuishwe kwenye jumla ya bei.

5.4 Vizio vya kima vilivyotajwa na Mzabuni na kukubalika na pande zote za
Mkataba havitabadilika katika kipindi chote cha utekelezaji wa Mkataba

9.5 Beizinapaswa kunukuliwa katika Shilingi ya Tanzania.

6.0 5.1 Mzabuni atakamilisha kujaza fomu ya kuwasilisha Kotesheni ambayo

imeambatishwa. Fomu hiyo ya kotesheni, itajazwa kikamilifu bila kubadili

muundo wake na hakuna fomu mbadala itakayokubaliwa.
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8.0 18.1 Kotesheni itabaki kuwa Faiai kwa Kipindi cha siku 45 baada ya siku ya
| mwisho ya kuwasilisha Kotesheni .

______________________________________________________________________________

92 Kama Kotesheni mbadala zinakubalika, Mzabuni anayetaka kufanyalg‘E
| Mabadiliko ya kiufundi kwa mahitaji ya nyaraka za Kotesheni, lazima pia,
awasilishe Kotesheni inayozingatia mahitaji ya nyaraka zg Kotesheni,;
ikiwa ni Pamoja na ufundi sanify kama ilivyoonyeshwa kwenye VigezofE
Msawazo. Pamoja na kuwasilisha Kotesheni hiyo, Mzabuni atatoa taarifa
zote muhimu kwa ajili ya TN kukamilisha tathmini ya Kotesheni mbadala
iliyotolewa, ikiwa ni Pamoja na Vigezo Msawazo, mchanganuo wa bei,
pamoja wa masuala mengine yanayohusika. Nj mbadala ya kiufundi ty
kama utakuwapo, wa Mzabuni mwenye zabuni yenye bej ndogo iliyokidhi
vigezo vya tathmini inayozingatia mabhitaji ya msingi ya kiufundi ndiyof
itafikiriwa na TN. |

Mzabuni. Kwa muktadha huu Hati ya Kiapo cha Mamilaka ya Kisheria
itawasilishwa Pamoja na Kotesheni hii. |

| 110 [ 711 Zabuni 7ot Zkwa Brsims e |

Rufaa Mkoa Tanga kupitia TANePS kabla ya 05/01/2022 saa nne;
asubuhi ya kuwasilisha Kotesheni. Ufunguzi wa Kotesheni hizof
utafanyika kupitia TANePS mara baada ya muda wa mwisho wag

kuwasilisha Kotesheni.

;_.-__.ﬁ._....-v_.___-,-_-....“_-_.,___-_.‘_._.u ________________
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;12.1 Tathmini ya Awali: i kutambua ni Zabuni Zipi zinakidhi matakwa ya
| msingi ya nyaraka za Zabuni, kama vile: Zilezilizosainiwa kwa usahihi na




a)

b)

f)

g)

k)

(b)

(c)

Leseni halali ya Biashara:

Cheti ya Usaijili wa Kampuni/kikundi

Cheti ya usajili wa Bodi ya Makandarasi (CRB)

Hati Halali Usajili wa VAT (kama ipo)

Cheti Safi ya Mlipa kodi (Tax Clearance Certificate);

Fomu ya kuwasilisha zabuni yenye bei iliyojazwa kikamilifu na
kusainiwa ipasavyo sambamba na Jedwali la Mahitaji na Bei:

Tamko la Dhamana ya Zabuni;

Hati Sanifu ya Kiapo cha Mamlaka ya Kisheria lliyoidhinishwa
(isipokuwa kwa kampuni linalomilikiwa na mty mmoja (sole |
proprietor);

Fomu ya Uadilifu iliyo katika Sehemu ya Nane iliyojazwa na
kusainiwa;

Uwezo/utayari wa mzabuni kuendana na muda uliowekwa wa
kumaliza kazi

nyaraka nyingine zozote zitakazohitajika [ongeza nyaraka nyingine]

Kama sehemu ya tathmini ya awali, TN itaangalia:

(a)

Orodha ya mikataba iliyotekelezwa karibuni inayojumuisha majina

na anuani za taasisi zilizopokea huduma kwa ajili ya uthibitisho:

Uthibisho wa kimaandishi kwamba Mzabuni  alikamilisha

mkataba/mikataba inayofanana na huu kwa ufanisi.

Uwezo wa kifed ha;
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(d) [ingiza vigezo vingine vya muhimu] ambavyo vinahitajika

Angalizo: Kukosekana kwa kigezo kimojawapo kati ya hivyo vilivyotajwa
hapo juu, au kubadili maneno ya fomu sanifu zilizoambatanishwa kwenye
nyaraka hizi kutasababisha mzabuni kuenguliwva kwenye hatua hii ya

tathmini ya awali.

12.2 Zabuni zitakazokidhi matakwa ya Nyaraka za Zabuni zitafanyiwa
Tathmini ya Kina kwa:

(@) Kufanya marekebisho ya makosa ya kihesabu: kama kutakuwa na
tofauti ya kimahesabu kati ya kizio cha kima (unit rate) na kiasi (sub-
total amount) kilichowasilishwa, basi kizio cha kima kitatumika
katika tathimini ya Zabuni na katika Makubaliano ya Mkataba

utakaofuata.

(b) Kufanya marekebisho stahili, kwa ajili ya mabadiliko
yanayokubalika, (variations, deviations) au mabadiliko

yanayotokana na kutowekwa kwa baadhi ya vipengele;

(c) Kufanya marekebisho stahili kuakisi punguzo la bei ya tuzo au

marekebisho mengine ya bei yaliyotolewa

12.3 Ulinganishaji wa Kotesheni: Katika kufanya tathmini ya Kotesheni, kamati
ya tathmini itaweka kwa kila Kotesheni, bei ya Zabuni iliyofanyiwa

tathmini ili kubaini Mzabuni mwenye bei ndogo:

12.4 Mzabuni atakayeonekana kuwa na bei ndogo baada ya kufanyiwa
tathmini, atafanyiwa uhakiki wa uwezo na sifa ili kujiridhisha kwamba
ataweza kuingia mkataba na kutekeleza majukumu yake ya mkataba

kwa ufanisi.

13.0

13.1 TN itatoa tuzo ya mkataba kwa mzabuni ambaye Kotesheni yake
imekidhi vigezo vya Kotesheni, na ambayo imewasilisha bei ndogo ya :
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Kotesheni baada ya kufanyiwa tathmini.

14.0

14.1 TN inayo haki wakati wa kutoa tuzo ya Mkataba kuongeza au kupunguza
hadi asilimia kumi na tano (15%)ya idadi ya kazi ambazo zilibainishwa
hapo awali katika Mchanganuo wa Makadirio ya Kazi bila mabadiliko
yoyote ya bei ya kima cha kizio kimoja au masharti mengine na hii

itaonyeshwa kwenye fomu ya Mkataba.

15.0

15.1 Bila ya kuathiri yaliyotajwa hapo juu, TN inayo haki ya kukubali au

kukataa Kotesheni yoyote wakati wowote kabla ya kutoa tuzo.

16.0

16.1 Kabla ya kutoa tuzo ya Mkataba, TN itatoa Barua ya Kusudio la kutoa
Tuzo kwa Wazabuni wote walioshiriki katika zabuni hiyo ikitoa siku saba
za kazi kwa Wazabuni hao kuwasilisha malalamiko yoyote (kama
yatakuwepo kupitia TANePS. Endapo Mzabuni hataridhika na maamuzi
ya TN, anaweza kukata rufaa kwenye Mamlaka ya Rufaa za Zabuni
(PPAA).

17.0

17.1 Mzabuni ambaye Kotesheni yake imekubaliwa atajulishwa na TN kuwa
amekubaliwa kupewa tuzo ya mkataba kabla ya kwisha kwa kipindi cha
uhai wa Kotesheni (Fomu ya mkataba pamoja na masharti yote ya
malipo yanapaswa kutolewa kwa Mkandarasi pamoja na huu mwaliko wa

kotesheni).

18.0

18.1 Mzabuni Mshindi atatakiwa kuwasilisha Tamko la Dhamana ya
Utekelezaji wa Mkataba ndani ya siku kumi na nne (14) za kazi baada ya
kukamilika kwa masharti ya kabla ya kusaini mkataba baada ya kupokea

barua ya tuzo na kabla kusainiwa Mkataba.

19.0

19.1 Wazabuni wana haki ya kuomba mapitio ya maamuzi ya mchakato wa
Ununuzi kwa mujibu wa Sheria ya Ununuzi wa Umma kwenye anuani
ya taasisi nunuzi au Mamlaka ya Rufaa za Zabuni (PPAA) na nakala ya

malalamiko itumwe PPRA kwenye anuani zifuatazo:
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Anuani ya PPAA:

Katibu Mtendaji,

Mamlaka ya Rufaa za Zabuni,
S.L. P 9310,

DAR ES SALAAM

Anuani ya PPRA kwa ajili ya Nakala:

| Afisa Mtendaji Mkuu,

Mamlaka ya Kudhibiti Ununuzi wa Umma,
Jengo la Kambarage,
Ghorofa ya 9,
Barabara ya PSPF,
5. L. P 2865,

41104 DODOMA.




HATI MAHSUSI YA MAMLAKA YA KIAPO CHA KISHERIA

HATI MAHSUSI YA MAMLAKA YA KIAPO CHA KISHERIA

KWA WOTE WANAOHUSIKA
KWA Hati hii ya Mamlaka ya Kisheria iliyotolewa tarehe 31/12/2021
Sisi ambao saini zetu zimeoneshwa hapa chini MASHANI CONSTRUCTION AND

GENERAL SUPPLIES COMPANY LIMITED wa S.L.P 1098 TANGA, kwa mamlaka

tuliyopewa ya azimio ya Bodi ya Wakurugenzi Na. 08 ya tarehe 30 mwezi 12 mwaka

2021

Tunamteua na kumuidhinisha Ndugu SHABANI ALLY MRINDOKO kuwa mwakalishi
wetu halali kisheria akiwa na mamlaka kamili kwa niaba yetu na kwa majina yetu na
kwa maslahi na faida yetu kufanya moja au Yyote kati ya haya yafuatayo katika
kutekeleza Zabuni Na ME 100712021—22]RRHTANIWI10; Hii ikimaanisha kufanya jambo
lolote kwa niaba ya kampuni na kufanya jambo lolote linalohusiana na Zabuni Na ME
!007!2021-22/RRHTANIW!10 inayohusu UKARABATI WA CHUMBA CHA ICU kwa ya
taasisi HOSPITALI YA RUFAA MKOA TANGA.

NA KWAMBA hati hii sanifu ya nguvu ya kisheria haitabatilisha au kuathiri hati sanifu
yoyote ya mamlaka ya kisheria itakayotolewa kwa mtu yeyote au watu wengine wowote

kwa mamlaka ya aina hiyo na kwamba mamlaka hayo yatabaki kuwa na nguvu na

mamlaka kana kwamba hati hii haijatolewa.
NA KWAMBA tunaidhinisha kitu chochoté ambacho mwakilishi wetu, wakala au
mbadala wake atakayemteua kwa mamlaka yake atakachokifanya kwa mamlaka yake

katika kutekeleza au kukusudia kutekeleza kwa kuzingatia mamlaka ya hati hii sanifu ya

nguvu ya kisheria.
Imewekwa lakiri ya kamapuni MASHANI CONSTRUCTON AND GENERAL SUPPLIES

COMPANY LIMITED mbele yetu leo hii tarehe 30 mwezi 12 mwaka 2021

KWA USHUHUDA makubaliano haya yamesainiwa leo tarehe 30 mwezi 12 mwaka
2021 hapa TANGA kwa niaba ya MASHANI CONSTRUCTION AND GENERAL

SUPPLIES COMPANY LIMITED
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Imewekwa lakiri na kutolewa hapa TANGA na Mashani

Construction And General Supplies Co. LTD

MTOA IDHINI

Ambaye ninamfahamu /ametambulishwa N/A

Ambaye nimemfahamu leo tarehe 31/12/2021
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AHADI YA MTOA HUDUMA KUHUSU SERA DHIDI YA RUSHWA,
KANUNI ZA MAADILI NA PROGRAMU YA UKIDHI

Kampuni hii MASHANI CONSTRUCTION AND GENERAL SUPPLIES COMPANY
LIMITED tunaweka umuhimu katika zabuni ya ushindani unaofanyika kwa misingi ya
haki na huru na isiyoruhusu unyanyasaji. Tunapenda kuthibitisha kuwa hatutatoa wala
kuwezesha moja kwa moja au siyo moja kwa moja ushawishi usiofaa au zawadi kwa
afisa yeyote wa umma, ndugu zake au watu wenye uhusiano wa kibiashara, kuhusiana

na kotesheni hii au baadaye katika utekelezaji wa mkataba kama tutafanikiwa.

Kampuni hii, ina Sera Dhidi ya Rushwa /Kanuni za Maadili na Programu ya ukidhi
inayojumuisha hatua zote za maana na muhimu kuhakikisha kuwa ahadi yetu ya
kutotoa rushwa iliyotolewa katika maelezo haya itazingatiwa na menejimenti yetu na
waajiriwa na pia watu wengine wote wanaofanya kazi nasisi katika miradi ya sekta ya
umma au mkataba ikiwa ni pamoja na wakala, washauri, wabia wetu na watoa huduma
wetu wasaidizi. Nakala zetu za Sera Dhidi ya Rushwa /Kanuni za Maadili na Programu

ya Ukidhi zimeambatishwa.
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1. Fomu ya Kuwasilisha Kotesheni

Tarehe 31/12/2021

M/S MASHANI CONSTRUCTION AND GENERAL SUPPLIES COMPANY LIMITED

Kwa: MGANGA MFAWIDHI,
HOSPIALI YA RUFAA MKOA TANGA,
S.L.P 452,
TANGA

Baada ya kupitia Nyaraka za Zabuni pamoja na nyongeza yake [N/A, Sisi, tunaahidi
kutekeleza kazi ya UKARABATI WA CHUMBA CHA ICU, ME/007/2021-
22/RRHTAN/W/10 kulingana na Nyaraka za Zabuni hii kwa jumla ya Bei ya Mkataba ya
[MILIONI KUMI NA TATU NA SABINI ELFU NA MIA MBILI HAMSINI TU,
13,070,250/=] Shilingi za Tanzania au kwa jumla ya bei itakayobainishwa kulingana na

Jedwali la Bei lililoambatanishwa kama sehemu ya Zabuni hii.
Tuna afiki uteuzi wa NATIONAL CONSTRUCTION COUNCIL OF TANZANIA (NCC)

kuwa Msuluhishi wetu katika migogoro yoyote itakayojitokeza wakati wa Mkataba.

Au
Hatuafiki uteuzi wa kuwa Msuluhishi, na tunampendekeza [N/A] kama mbadala wake,

ambaye ada yake kwa siku na sifa zake zimeambatanishwa.
Kama Zabuni yetu itakubaliwa, tuko tayari kutekeleza kazi ya ujenzi kwa mujibu wa
mpango wa kazi uliowasilisha.

Endapo, Zabuni yetu itakubaliwa, tuko tayari kuwasilisha Tamko la Dhamana ya

Utekelezaji Kazi kama lilivyoanishwa kwenye Nyaraka za Zabuni.

Tunatamka kwamba bei ya Kotesheni yetu haitokani na makubaliano na Wazabuni
wengine kwa lengo la kuvuruga/kuharibu mchakato. Aidha, hatujawasilisha zabuni zaidi

ya moja kwenye mchakato huu.

Tunathibitisha kwamba tunakubaliana na kipindi cha uhai wa zabuni kilichoainishwa
katika Kifungu cha 7 cha Maelekezo Mahsusi kwa Wazabuni na tunakubali kufungwa na

masharti ya Zabuni hii kwa kipindi chote kabla ya mwisho wa uhai wa Zabuni.

Pia tunaahidi kukamilisha kazi iliyotajwa katika kipindi cha siku thelathini (30)

ambacho kinajumuisha kipindi cha maandalizi.
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chini au koteshen yoyote kati ya koteshen Unazopokea.

Tunathibitisha kuwa kotesheni hii imetimiza masharti kama yanavyotajwa katika
Mwaliko wa Kotesheni.
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2. Tamko la Dhamana ya Zabuni

Tarehe: 31/12/2021
Namba ya Zabuni: ME/007/2021-22/RRHTAN/W/10
Namba Mbadala: [N/A]

Kwa: MGANGA MFAWIDHI
HOSPITALI YA RUFAA MKOA TANGA,
S.L.P 452,
TANGA.

Tunatoa tamko kuwa:

Tunafahamu kwamba, kulingana na masharti yako, Zabuni hii lazima iwasilishwe na
Tamko la Dhamana ya Zabuni.

Tunakubali kuwa, tutazuiliwa kushiriki katika michakato ununuzi wa umma katika kipindi
cha muda utakaobainishwa na Mamlaka, kama tutavunja majukumu yetu yaliyopo
katika masharti ya zabuni, kama:

(a) Tutaondoa au kubadilisha Zabuni yetu ndani ya muda wa Uhai wa Zabuni
ulioainishwa katika Fomu ya Zabuni;

(b) Tutapingana na masahihisho ya kihesabu yalifanyika katika bei ya Zabuni; au

(c) Tutajulishwa juu ya kukubali kwa Zabuni yetu na TN katika kipindi cha Muda wa
Uhai wa Zabuni na kushindwa kutekelezwa yafuatayo:

i. Kushindwa kusaini mkataba pale itakapotakiwa na TN;

. Kushindwa au kukataa kutoa Dhamana ya Utendaji Kazi au kukidhi
masharti mengine yanayoendana na usainishaji wa mkataba kama
ilivyobainishwa katika Nyaraka za Zabuni.

Tunafahamu kuwa, Tamko hili la Dhamana ya Zabuni litaisha muda wake kama
hatutokuwa Mzabuni mshindi, pale (i) tunapopokea taarifa ya mzabuni aliyeshinda

zabuni: au (ii) siku ishirini na nane (28) baada ya ukomo wa mwisho wa Zabuni yetu.

Katika uwezo wa Mkurugenzi Mtendaji
Jina: SHABANI ALLY MRINDOKO

Aliyeidhinishwa kusaini Zabuni kwa niaba ya MASHANI CONSTRUCTION AND
GENERAL SUPPLIES COMPANY LIMI
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SCHEDULE OF MATERIALS




ICU REHABILITATION - BOMBO RRH

DESCRIPTION UNIT QTy PRICE-TZS AMOUNT
MATERIALS

WALLING

Blocks Pcs 600 1,450 870,000
Sand Trips 2 130,000 260,000
Cement-50kgs Bags 30 15,000 450,000
PAINTING & DECORATION

Emulsion Paint - 20 LTRS bckt 5 35,000 175,000
wall putty bags 7 25,000 175,000
Emulsion Paint for wall putty mixing bekt 4 35,000 140,000
Latex primer (Binder) bckt 4 85,000 340,000
Silk paint 20Itr bckt 6 145,000 870,000
Weather G paint 20ltr bckt 4 145,000 580,000
Sand paper no. 120 m 5 2,000 10,000
Brush 2"Tz pc 5 1,500 7,500
Solvent - 5LTRS TIN ) 25,000 50,000
Roller 9" Pcs 5 5,000 25,000
DOORS

Door shutter Pcs 2 450,000 900,000
Door frame Pcs 2 220,000 440,000
Iron mongery Pcs 2 70,000 140,000
Door hinges 4' pair 3 15,000 45,000
ALUMINIUM PARTITION

Aluminium works item 1 16,000,000 16,000,000
ELECTRICAL WORK

Electrical rehabilitation + Backup Gen. Item 1 67,550,000 67,550,000
ICT WORKS Item 1 25,000,000 25,000,000
OXYGEN INSTALLATION WORKS Item 1 18,000,000 18,000,000
PLUMBING WORKS Item 1 10,000,000 10,000,000
OVERHEADS

Water bill Iltem 1 150,000 150,000
Electricity bill Item il 300,000 300,000
Transport ltem 1 2,100,000 2,100,000
TOTAL COST OF MATERIALS 144,577,500
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