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YA WAGONJWA MAHUTUTI (ICU) HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA
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MAKUBALIANO/MKATABA WA Kaz] YA UFUNDI WA KUFUNGA
MFUMO WA TEHAMA KATIKA JENGO LA HUDUMA YA WAGONJWA
VIAHUTUTI (ICU) KATIKA HOSPITALJ YA RUFAA YA MKOA WA TABORA
(KITETE):

mwaka 2022 Kati ya Mganga Mfawidhi wa Hospitali ya Rufaa ya Mkoa wa
Tabora (Kitete) (Hapa ataitwa “Mteja”) kwa upande mmoja na Fundi Mwinyi
Omari Mgumia (Hapa ataitwa “Fundi”) kwa Upande mwingine,

slakubaliano hays ya Mkatabg yanafanywa leo tarche .. . mwezi ...........

Kwa kuwa Mteja amekaribisha zabuni va:- kufunga mfumo wa Tehama katika
Jengo la Huduma ya wagonjwa Mahututi (ICU) katika Hospitali ya Rufaa va
Mkoa wa Tabora (Kitete) na amekubali zabunj ya fundi huyu kwa huduma
kwa jumla ya shilingi milioni nne tu (Tshs. 4,000,000/=) Hapa itaitwa (“Bei
va Mkataba”). Atafanya kazi hiyo kwa muda wa siku 30 (siku thelathini tu)
kuanzia tarehe ya kusaini mkataba huu.

SASA MAKUBALIANO HAYA YAMESHUHUDIWA KAMA IFUATAVYO:

L Katika makubaliano haya maneno na maelezo yatakuwa na maana sawa

kama valivyo katika Masharti ya Mkataba unaolejelewa,

2. Nyaraka zifuatazo zitachukuliwa kwa pamoja na zisomeke na kufasiriwa
kuwa ni sehemu ya makubaliano haya, yaani;
1) Fomu ya Makubaliano ya Mkataba;

(i) Barua va Kukubali Zabuni;

(i) Fomu va Kuwasilisha Zabuni;

(iv) Maelezo va Mahitaji na Orodha va Bei;

(v) Kumbukumbu ya majadiliano kama yapo

(vi) Barua ya udhamin;j kutoka kwa Mtendaji wa Kijiji/ Mtaa au
Kata

(vil) Nyaraka nyingine zozote zinazounda sehemuy ya mkataba
(Kumbukumby za ufafanuzi, memoranda dhid; ya rushwa).

. Nyaraka zote zilizotajwa hapo juu zitarejelewa hapo baadaye kama
‘Mkataba’ na zitachukuliwa kuwa zinakamilishana na zinajicleza sawa
lakini ukitokea utata au uhitilafiano zitakuwa ng umuhimu  katikg
mfuatano wake kama zinavyoonyeshwa hapo juu.

4. fundi atapaswa kuwa na mdhamini au shahidj atakayemdhamini kwa

barua iliyopitishwa ng serikali ya kijiji/mtaa/kata na atawajibika kulipa



6.

gharama au hasara  zozote zitakazosababishwa na fundi katikg
kutekeleza majukumu yake kwg uzembe,
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1. | Kufunga Mfumo wa Tehama katika Jengo Ia zﬁ&‘ﬁ%&“@
Wagonjwa Mahututi (ICU) katika Hospitali ya Rufag ya Mkoa |

wa Tabora (Kitete). f
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Katika kuzingatia malipo yanayofanywa na Mteja kwa Fundi kama
baadaye inavyotajwa, Fundj hapa anakubaliang na Mteja kutekeleza na
kukamilishg Huduma kwa kufuata makubaliano, kwa hali zote zile na

kulingana na vifungu vya mkataha

Mteja hapa anakubali kumlipa Mtoa Huduma kwa kuzingatia utekelezaji
na ukamilishaji wa Utoayji huduma, jumla ya shilingi milioni nne tu
(Tshs. 4,000,000/ =). Baadaye imerejelewa kama “Bej ya Mkataba” kwg
nyakati na namna iliyoelezwa katika Mkataba.

KATIKA KUSHUHUDIA, pande hizi zimefanya makubaliano ya kutckelezwa

kulingana na sheria katika siky na mwaka kama ulivyoandikwa hapo juu.

Imesainiwa ng Mganga Mfawidhi wa Hospitali ya Rufaa ya Mkoa wa Tabora
(Kitete) kama Mteja; i
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Imesainiwa mbele ya Shahidi wa upande wa Mganga Mfawidhi wa Hospitali
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Imesainiwa nga Fundi Mwinyi Omari Mgumia kama fundi wa kufunga
miumo wa Tehama katika Jengo la Huﬁdfuma va Wagonjwa Mahututi (ICU):
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Imesainifwa mbele ya Shahidi wa upande wa Fundi Mwinyi Omari Mgumia:
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