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MKATABA WA KAZI YA UFUNDI UASHI, UMEME, BOMBA, GRILL WA
MRADI WA UKARABATI WA DARASA KUWA JENGO LA TELEMEDICINE
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA TABORA (KITETE):

Makubaliano haya ya Mkataba yanafanywa leo tarehe 3\ ..... mwezi Ol
mwaka 2022 Kati ya Mganga Mfawidhi wa Hospitali ya Rufaa ya Mkoa wa
Tabora (Kitete) (Hapa ataitwa “Mteja”) kwa upande mmoja na Fundi Hassan
Hussein Ibrahim (Hapa ataitwa “Fundi Uashi”) kwa upande mwingine.

Hivyo, katika makubaliano haya utakuwa Fundi Uashi wa Mradi wa ukarabati
wa Darasa kuwa jengo la Telemedicine katika Hospitali ya Rufaa ya Mkoa wa
Tabora (Kitete).

Kwa kuwa Mteja amekaribisha zabuni ya:-Kukarabati Darasa kuwa jengo la
Telemedicine katika Hospitali ya Rufaa ya Mkoa wa Tabora (Kitete) na
amekubali zabuni ya fundi huyu kwa huduma kwa jumla ya shilingi milioni
moja laki tisa themanini na sita elfu tu (1,986,000/=). Hapa itaitwa (“Bei ya
Mkataba”). Atafanya kazi hiyo kwa muda wa siku 30 (siku thelathini tu) siku
za kufanya kazi zinaanza kuhesabika pale Mganga Mfawidhi atakapomjulisha
Fundi Mkuu kwa barua tarehe ya kuanza kazi.

SASA MAKUBALIANO HAYA YAMESHUHUDIWA KAMA IFUATAVYO:

k. Katika makubaliano haya maneno na maelezo yatakuwa na maana sawa
kama yalivyo katika Masharti ya Mkataba unaolejelewa.

2. Nyaraka zifuatazo zitachukuliwa kwa pamoja na zisomeke na kufasiriwa
kuwa ni sehemu ya makubaliano haya, yaani,

(i) Fomu ya Makubaliano ya Mkataba;

(i) Barua ya Kukubali Zabuni;

(ii) Fomu ya Kuwasilisha Zabuni;

(iv) Maelezo ya Mahitaji na Orodha ya Bei,

(v) Kumbukumbu ya majadiliano kama yapo
Kata

(vii) Nyaraka nyinginezo zote zinazounda sehemu ya Mkataba
(Kumbukumbu za ufafanuzi, memoranda dhidi ya rushwa).

- & Nyaraka zote zilizo tajwa hapo juu zitarejelewa hapo baadaye kama
‘Mkataba’ na zitachukuliwa kuwa zinakamilishana na zinajieleza sawa
lakini ukitokea utata au uhitilafiano zitakuwa na umuhimu katika



mfuatano wake kama zinavyoonyeshwa hapo juu.

4. Fundi atapaswa kuwa na mdhamini au shahidi atakaye mdhamini kwa

gharama au hasara =zozote zitakazosababishwa na fundi katika
kutekeleza majukumu yake kwa uzembe.

5. KAZI ZA KUFANYA KATIKA MAKUBALIANO HAYA NI
1. | Kazi ya Ukarabati wa Darasa kuwa jengo la Telemedicine katika
Hospitali ya Rufaa ya Mkoa wa Tabora (Kitete).

6. Katika kuzingatia malipo yanayofanywa na Mteja kwa Fundi Uashi
kama Baadaye inavyotajwa, Fundi Uashi hapa anakubaliana na Mteja
kutekeleza na Kukamilisha Huduma kwa kufuata makubaliano, kwa hali
zote zile na Kulingana na vifungu vya Mkataba.

7. Mteja hapa anakubali kumlipa Mtoa Huduma kwa kuzingatia utekelezaji
na ukamilishaji wa Utoaji huduma, jumla ya shilingi milioni moja laki
tisa themanini na sita elfu tu (1,986,000/=). Baadaye imerejelewa
kama “Bei ya Mkataba” kwa nyakati na namna iliyoelezwa katika
Mkataba.

KATIKA KUSHUHUDIA, pande hizi zimefanya makubaliano ya
kutekelezwa kulingana na sheria katika siku na mwaka kama

ulivyoandikwa hapo juu.

Imesainiwa na Mganga Mfawidhi wa Hospitali ya Rufaa ya Mkoa wa Tabora
(Kitete) kama Mteja:
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Imesainiwa mbele ya Shahidi wa upande wa Mganga Mfawidhi wa Hospitali

ya Rufaa ya Mkoa wa Tabora (Kitete):
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Imesainiwa na Fundi Uashi Hassan Hussein Ibrahim wa Ukarabati wa

Darasa kuwa jengo la Telemedicine katika Hospitali ya Rufaa ya Mkoa wa
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.....................................................................

Imesainiwa mbele ya Shahidi wa upande wa Fundi Uashi Hassan Hussein

Ibrahim _
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MRADI WA UKARABATI WA JENGO LA DARASA KUWA JENGO LA TELEMEDICINE HOSPITALI
YA RUFAA YA MKOA WA TABORA (KITETE)

KOTESHENI
KAZI ZA FUNDI MKUU NA FUNDI WASHI
NA. MAELEKEZO/HATUA YA KAZI
A
KUBOMOA , KUREKEBISHA NA KUONDOA BEI YA UFUNDI
1 |Kazi za kuondoa mlango wa zamani na kutanua uwazi wa mlango
kutoka 1200x2100mm kwenda 1500x2100mm kulingana na maelekezo 25
ya msimamizi 000
2 |Kazi za kuondoa mfumo chakavu wa maji taka 2’7_000
3 (Kazi za kuondoa mfumo chakavu wa umeme
L Ro00
4 |Kuondoa Fisciabord chakavu kulingana na maelekezo ya msimamizi | 9000
5 |Kaziya kuondoa nyavu chakavu za madirisha na vioo vilivyovunjika
kulingana na maelekezo ya msimamizi 2695700

JumlaNdogo| |32 ,00©
7

B MSINGI

1 |Ujenzi wa Ramp (njia ya walemavu) na kuifanyia umaliziaji (Plaster

work) | 70 000

Jumla Ndogo c?’{)c’)/:) )

KAZI YA LIPU

1 |Kazi ya kupiga lipu maeneo utakayoelekezwa na msimamizi na
kunyoosha koplo ya mlango Seoo0

> Jumla Ndogo :Soo'oa

D KAZI YA SAKAFU

1
Kazi ya kuweka tiles sakafuni vyooni na kuweka skirting kwenye jengo 45 wlv]e

oo e /i
Jjumia Ndogo| /o

Y
y

QS

E RANGI NA MAPAMBO (PAINTING AND DECORATION)




Kupaka rangi mikono mitatu katika,

1 |Kuta za ndani na nje .,.4'0//(}‘05‘
2 [Dali I3 000
3 |Kupakarangi madirisha na milango Fooo
4 |Grill za milango na Grill za madirisha 45000
Juiiila NJOEO /,' D mgf)r_’)rlbz
F KAZI ZA MILANGO
1 |Kufitisha fremu ya mlango na vitasa kulingana na maelekezo ya
msimamizi ?5000
Jjumia Ndogo| ZH 00N
G KAZI YA MADIRISHA
1 |Kazi ya kufitisha nyavu mpya za madirisha na vioo vyake kulingana na ;
maelekezo ya msimamizi Q ‘420‘70
JumiaiNdogo| 7 A7 000
H KAZI ZA GRILL ZA MILANGO
1 |Kazi ya kufitisha Grill ya Mlango LFeopo
Jumla Ndogo| 2 +e0
| KAZI YA BOMBA
1 |Kazi ya kufitisha bomba awamu ya kwanza na awamu ya pili 9 LecoO
Jumla Ndogo 'Z—/,J-O [2]0)s)
J KAZI YA UJENZI WA MASHIMO YA MAJI TAKA
1 |Kazi ya kurekebisha chemba na kuseti bomba V4200
JumlaNdogo| 9 & 5 w0
K ] KAZI YA KUPAUA
1 |Kazi ya kuweka faciaboard mpya )OO
2 |Kazi ya kuziba sehemu za bati zinazovuja kulingana na maelekezo ya ’
msimamizi 1000@
Jumla Ndogo| 4 o0®0O
L UMEME
1 |Kazi ya kufitisha mfumo mpya wa umeme awamu ya kwanza na ya pili
kulingana na melekezo ya msimamizi ' "g 4’() 00
JumlaNdogo| 3 ianfo
MAJUMUISHO (SUMMARY) Tsh.
A |KUBOMOA, KUREKEBISHA NA KUONDOA 132,800
B |MSINGI G0, 000




C [KAZI YA LIPU 38,000

D |KAZI YA SAKAFU L3000
E_[RANGI NA MAPAMBO 430,000
F |KAZI YA MILANGO 75,000
G |KAZI YA MADIRISHA 242,000
H |GRILL ZA MILANGO 1 Z000

| |KAZI YA BOMBA 7 46,000
J |KAZI YA UJENZI WA MASHIMO YA MAJI TAKA 145000

K |KAZI YA KUPAUA L0 00

L | KAZI YA UMEME 340,000

JUMLA KUU Tsh.

l’. 27561 Q00

VIGEZO NA MASHARTI YA KAZI

1. BOQ hii ijazwe na fundi Uashi mwenye uzoefu wa kupima na kujenga nyumba,
kuchanganya na kumwaga zege, kujenga tofali, kupaua, kupiga lipu,rangi, umeme na maji .

Pia awe na uzoefu kwa kusimamia mafundi wenzake.

2. Il kujiweka katika nafasi nzuri ya kupata kazi jaza bei za kawaida za kiufundi na sio bei za Kihandisi

3. Fundi atakae jaza bei zake kwa uhalisia na gharama zake zikawa za soko ana nafasi kubwa ya kupata

kazi

4. Maji ya shughuli za ujenzi yatatolewa na Mwajiri, tafadhali usiyaingize kwenye bei

HASSAN HHUSSEIN 1B RAHIM
087t 327134

JINA LA FUNDI:
SAHIHI
NAMBA YA SIMU




o J . TUME YA TAIFA YA UC! |uz1
*rm DI YA MPIGA KUR

Jing Kamili - Full Name
HMW H IBRAHIM

i RURAL
; l-.-i =

(R ER R R AR
“.  NambayaMpigaKura -1003-75”‘385-‘*

e

KADI HII IMETOLEWA

§.L P.10823 Daros Sakeam \_:‘z“/

. Simu: +25522 21 14963 -6

I\_



HALMASHAUR! YA MANISPAA —TADORA
OFISI YA MWENYEKITI
KATA YA CHEMCHEM
MTAA WA UMOJA
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Ndugu husika na mada tajwa hapo juu,

Napenda kumtambulisha kwako Ndugu mtajwa hapo juu, kuwa ni mkazi katika

Chec langu la Mtaa wa Umoje, hivyo basi naomba apatiwe ushirikiano katika

jambo lake kwenye ofisi yako.

’ Wako katika Ujenzi wa Taifa
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