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MKATABA WA KAZI YA UFUNDI WA KUREKEBISHA MADIRISHA YA
ALLUMINIUM NA KUTANUA MADIRISHA YA GRILL KATIKA MRADI WA
UKARABATI WA DARASA KUWA JENGO LA TELEMEDICINE HOSPITALI YA
RUFAA YA MKOA WA TABORA (KITETE):

Makubaliano haya ya Mkataba yanafanywa leo tarehe ...iQ..S....mwezi ...........
mwaka 2022 Kati ya Mganga Mfawidhi wa Hospitali ya Rufaa ya Mkoa wa
Tabora (Kitete) (Hapa ataitwa “Mteja”) kwa upande mmoja na Fundi Velius
Revelian Kahwa (Hapa ataitwa “Fundi Uashi”) kwa upande mwingine.

Hivyo, katika makubaliano haya utakuwa Fundi wa kurekebisha madirisha ya
alluminium na kutanua madirisha ya Grill wa Mradi wa ukarabati wa Darasa
kuwa jengo la Telemedicine katika Hospitali ya Rufaa ya Mkoa wa Tabora
(Kitete).

Kwa kuwa Mteja amekaribisha zabuni ya:- kurekebisha madirisha ya
alluminium na kutanua madirisha ya Grill kuwa jengo la Telemedicine katika
Hospitali ya Rufaa ya Mkoa wa Tabora (Kitete) na amekubali zabuni ya fundi
huyu kwa huduma kwa jumla ya shilingi laki tano na elfu kumi tu
(510,000=). Hapa itaitwa (“Bei ya Mkataba”). Atafanya kazi hiyo kwa muda wa
siku 15 (siku kumi na tano tu) siku za kufanya kazi zinaanza kuhesabika
pale Mganga Mfawidhi atakapomjulisha Fundi Mkuu kwa barua tarehe ya
kuanza kazi.

SASA MAKUBALIANO HAYA YAMESHUHUDIWA KAMA IFUATAVYO:

L Katika makubaliano haya maneno na maelezo yatakuwa na maana sawa
kama yalivyo katika Masharti ya Mkataba unaolejelewa.

2. Nyaraka zifuatazo zitachukuliwa kwa pamoja na zisomeke na kufasiriwa
kuwa ni sehemu ya makubaliano haya, yaani;

(i) Fomu ya Makubaliano ya Mkataba;

(i) Barua ya Kukubali Zabuni;

(iii) Fomu ya Kuwasilisha Zabuni;

(iv) Maelezo ya Mahitaji na Orodha ya Bei;

(v) Kumbukumbu ya majadiliano kama yapo
Kata

(vii) Nyaraka nyinginezo zote zinazounda sehemu ya Mkataba
(Kumbukumbu za ufafanuzi, memoranda dhidi ya rushwa).



3 Nyaraka zote zilizo tajwa hapo juu zitarejelewa hapo baadaye kama
‘Mkataba’ na zitachukuliwa kuwa zinakamilishana na zinajieleza sawa
lakini ukitokea utata au uhitilafiano zitakuwa na umuhimu katika
mfuatano wake kama zinavyoonyeshwa hapo juu.

4. Fundi atapaswa kuwa na mdhamini au shahidi atakaye mdhamini kwa

gharama au hasara zozote zitakazosababishwa na fundi katika
kutekeleza majukumu yake kwa uzembe.

5. KAZI ZA KUFANYA KATIKA MAKUBALIANO HAYA NI
1. |Kazi ya Ufundi ya kurekebisha madirisha ya alluminium na
kutanua madirisha ya Grill katika jengo la Telemedicine.

6. Katika kuzingatia malipo yanayofanywa na Mteja kwa Fundi Uashi
kama Baadaye inavyotajwa, Fundi Uashi hapa anakubaliana na Mteja
kutekeleza na Kukamilisha Huduma kwa kufuata makubaliano, kwa hali
zote zile na Kulingana na vifungu vya Mkataba.

Ts Mteja hapa anakubali kumlipa Mtoa Huduma kwa kuzingatia utekelezaji
na ukamilishaji wa Utoaji huduma, jumla ya shilingi laki tano na elfu
kumi tu (510,000/=). Baadaye imerejelewa kama “Bei ya Mkataba” kwa
nyakati na namna iliyoelezwa katika Mkataba.

KATIKA KUSHUHUDIA, pande hizi zimefanya makubaliano ya
kutekelezwa kulingana na sheria katika siku na mwaka kama

ulivyoandikwa hapo juu.

Imesainiwa na Mganga Mfawidhi wa Hospitali ya Rufaa ya Mkoa wa Tabora

(Kitete) kama Mteja: \/\\
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Imesainiwa mbele ya Shahidi wa upande wa Mganga Mfawidhi wa Hospitali
ya Rufaa ya Mkoa wa Tabora (Kitete):

Jina .

Imesainiwa na Fundi Alluminium/Grill Velius Revelian Kahwa wa Ukarabati

wa Darasa kuwa jengo la Telemedicine katika Hospitali ya Rufaa ya Mkoa

Imesainiwa mbele ya Shahidi wa upande wa Fundi Alluminium/Grill Velius

Revelian Kahwa:

...................................................................................................
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