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JAMHURIYA MUUNGANO WA TANZANIA

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALIZA MITAA

Simu Na. +255 (026\ 80004

Irlukushi l\la. +255 (026) 80208

B a ru a P e pe : i tf"*-ffill m#gfi,lsLAS.A,Je

KWA: MWENYEKITI NA WAJUMBE WA BODIYA ZABUNI

OFISIYA RAIS

YAH: MAHITAJIYA IDARA MBALIMBALI

Azl M lO NA : DCTB/RES I 2021 I 20221 Gl 559

MWAKA WA FEDHA : 2021 12022

TAREHE YA KUWASILISHWA :27 I 1212021

r{INA YA MANUNUZI: UJENZI WA JENGO LA DHARULAHOSPITALI YA (W) TUNDURU NA UJENZI

WA NYUIMBA ZA WATUIVISHI 3 IN I KITUO CHA AFYA NALASI

3.0 YAH: KUIDi-llNlsHWA UJENZI WA JENGO LA DHARULAHOSPITALI YA (W) TUNDURLJ NA

UJENZI WA NYUIVI BAZAWATUIVIISHI 3 IN I KITUO CHA AFYA NALASI

3 1 Utekel ezaji wa uJENZI wA JENGO LA DHARULAHOSPITALI YA (W) TUNDURU NA UJENZI

WA NYUIVIAAZAWATUIMISHI 3 IN I KITUO CHA AFYA NALASI

kwa kiasi cha TSH 390,000,000

UJENZI WA NYUIVBA ZA
WATUI\IISHI 3 IN '1-KITUO CHA
AFYA NALASI TUNDURU

s.l.P 27s

TUNDURU,

1.0 UTANGULIZI
1.1 SerikaliyaTanzania imetenga fedha Kwa ajili ya matumizi mbalimbali katika Flalmashauri

ya wilaya ya Tunduru kwa mwaka wa fedha 202112022 ambapo katika fedha hiyo pia itatumika

UJENZI WA JENGO LA DHARULAHOSPITALI YA (W TUNDURU NA UJENZI WA NYUIMBA ZA

WATUIVIISHI 3 IN I KITUO CHA AFYA NALASI

2.0 MCHANGANUO WA MAHITAJI
2.l Kltengo cha kusimamia manunuzi (PMU) kimepokea maombi ya UJENZI WA JENGO LA

Dt"lARiJLAHOSptrALt yA (v\4 TUNDURU NA UJENZT WA NYUTVIBAZAWATUTVIISHI 3 lN I Klruo

CHA AFYA NALASI

kutoka ivtipANGo ofisi ya [Vlkururgenzi lvtendaji (W) kwa lengo la kupata idhini kutoka Bodi ya

Zabuni ili waweze kupatiwa huduma hiyo. lVchanganuo wa mahitaji ni kama ifuatavyo:
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IDADIKtzlo
S/N MAELEZO YA VIFAA

1 HUDU[/I A ZIIVIEAN/BATANISHWA

MAKADIRIO YA

JUMLA YA

GHARAMA

BEI KWA KILA

KIMOJA

KIASIKtzloMAELEZO

300,000,000300,000,00001UJENZI WA JENGO LA

DHAF1U LA (EIVID)HOSPITALI YA
(W) TUNDURU

01 90,000,000 90,000,000

1



i\

Hii ni kwa rvujrbu wa Kanunr ya 5g^(a) ya Ununuzi wa umma ya mwaka 2013 ikisomwa pamola

na marekebisho yake ya tVlwaka 2016' , 16/,1,1\ nha kanrrni za unul

Aidha, nawasirisha kwenu ombi hi'kwa mujibu wa.\irungu cha 58(1-4) cha kanuni za ununuzt

wa umma za mwaka zol3,ransazol;t;;il;iNa.446'i'';r;;;iurid'hia 
na kupitisha mahitaji

4.1 Sekreta rieti inaomba Bodi Ya zabuni iPitie na kurdhinisha uteke ezaliwa mradrwa u1enzl
4.0 HITIMISHO

wa jengo la dharula hosPitali Ya wilaya Tunduru kwa kiasi cha TZS 390,000,000

Kwa kukubali au ku kataa unaombwa kuiaza jedwa li hapo chini na kama una maoni yoyote

unaombwa kujaza nYu ma Ya karatasi hii

I N/l ON UHAKULA

KATIBU WA BODIYA ZABI-JNI

H/WILAYA YA TU

2711212021

NDURU

GRAND TOTAL

TAREHrHlAA/KUBALKUKCHEO
Na

tvl/kiti
1

N/l umbe
2 CTumbe
J

NI umbe
4

NN umbeA

hayo.


