

**MUHTASARI WA KIKAO CHA BODI YA ZABUNI KILICHOFANYIKA
KWENYE OFISI YA UGAVI TAREHE 18.10.2021**

WAJUMBE WALIOHUDHURIA

- | | |
|--------------------------------|----------------|
| 1. Ndg. Jabili Timbako | - Mwenyekiti |
| 2. Ndg. Lynus E. Kagoma | - Katibu |
| 3. Ndg. Said Abbubakar Lue | -Mjumbe |
| 4. DR. Joseph Edward | -Mjumbe |
| 5. Ndg. Christopher S. Bukombe | - Mjumbe |
| 6. Ndg. Imani Masebu | - Mwanasheria |
| 7. Ndg. Abdilah I. Mohamedi | -Mwalikwa |
| 8. Ndg. Marko Mkosamali | - Sekretarieti |

Muht. Na. LGA/139/TB/2021-2022/3/1: Kufungua kikao

Mwenyekiti alifungua kikao saa 10:30 asubuhi kwa kuwakaribisha wajumbe wote kwenye kikao na kuwataka kuwa makini na kutoa michango juu ya agenda zilizoko mbele yao.

Muht. Na. LGA/139/TB/2021-2022/2: Kuthibitisha Agenda

1. Kufungua kikao.
2. Kuthibitisha Agenda.
3. Kupitisha Njia ya manunuzi katika ujenzi wa majengo mbalimbali katika halimashauri ya Wilaya ya Kakonko
4. Kufunga kikao.

Muht. Na. LGA/139/TB/2021-2022/3: Kupitisha Njia ya manunuzi katika ujenzi wa majengo mbalimbali katika Halmashauri ya Wilaya ya Kakonko.

Mwenyekiti wa kikao cha bodi ya zabuni halmashauri ya wilaya ya kakonko alimkaribisha afisa mipango wa wilaya kuwasilisha taarifa ya namna ya utekelezaji wa bujeti kwa miradi ambayo inatakiwa kutekelezwa kwa mwaka wa fedha 2021/2022 katika halmashauri ya wilaya ya kakonko ambazo zinatakiwa kuombewa fedha kwa ajili ya utekekezaji huo Pamoja na miradi ya uviko 19 kama ifuatavyo:.

Na	Mradi	Bajeti iliyoidhinishwa	Kiasi kinachoombwa
1	Ukamilishaji wa Hospitali ya Wilaya	300,000,000.00	300,000,000.00
2	Ujenzi wa Kituo cha Afya	500,000,000.00	500,000,000.00
3	Ujenzi wa nyumba ya Mkuu wa Idara	150,000,000.00	150,000,000.00
4	Ukamilishaji wa vyumba vya madarasa shule za Msingi	187,110,350.00	187,110,350.00
5	Ukamilishaji wa vyumba vya madarasa shule za Sekondari	187,500,000.00	187,500,000.00
6	Ukamilishaji wa vyumba vya maabara shule za Sekondari	150,000,000.00	150,000,000.00
7	Ukarabati na ukamilishaji wa zahanati	150,000,000.00	150,000,000.00
8	Ujenzi wa madarasa 46 ya sekondari ufadhili wa IMF kwa miradi ya uviko 19	920,000,000.00	-
9	Ujenzi wa bweni la Watoto wenye mahitaji maalum katika shule ya msingi itumbiko.	80,000,000.00	-
10	Ujenzi wa jengo la Dharula na nyumba ya watumishi yenye familia 3 wa afya	390,000,000.00	-


MAAMUZI YA BODI YA ZABUNI

Bodi ya zabuni halmashauri ya wilaya ya Kakonko imeamua kuwa njia ya manunuzi itakayotumika iwe ya kikosi kazi yaani Force Account kwa ajili ya kutekeleza miradi yote hiyo ili kuleta tija na thamani ya fedha value for money.

Muht. Na. LGA/139/TB/2021-2022/4: Kufunga kikao.

Mwenyekiti alifunga kikao kwa kuwashukuru wajumbe wote kwa michango yao ya mawazo. Baada ya kusema hayo mwenyekiti alifunga kikao mnamo saa 12;30 mchana.

MUHTASARI UMETHIBITISHWA NA.



KATIBU

TAREHE: 18/10/2021



MWENYEKITI

TAREHE: 18/10/2021