

HALMASHAURI YA WILAYA YA KIBONDO

{Barua zote ziandikwe kwa Mkurugenzi Mtendaji (W)}

Simu Na. 028-2820084
Fax Na. 028-2820270
Unapojibu tafadhali taja:



KITENGO CHA UNUNUZI NA UGAVI
S.L.P. 43,
KIBONDO.

TAREHE. 02/02/2022

KDC/TB/2021/2022/RS/
8

Mwenyekiti wa Bodi ya Zabuni
Wajumbe wote,
Bodi ya Zabuni,
KIBONDO.

YAH: KURUHUSU MCHAKATO WA MANUNUZI KWA AJILI YA UJENZI WA JENGO LA HUDUMA YA DHARULA(EMD) HOSPITALI YA WILAYA KIBONDO NA NYUMBA YA MTUMISHI KITUO CHA AFYA KAGEZI KWA KUTUMIA FEDHA ZA CODID 19.

Kitengo cha Manunuzi na Ugavi kimepokea maombi kwa ajili ya ujenzi wa Jengo la kutolea huduma ya dharula (EMD) Hospitali ya wilaya Kibondo na nyumba ya mtumishi kituo cha afya Kagezi. Aidha ujenzi huo ni kwa gharama ya Tshs 300 Milioni kwa jengo la EMD na Tshs 90 milioni kwa nyumba ya mtumishi.

Hivyo baada ya maelezo hayo kitengo cha ugavi na manunuzi kinaleta maombi kwenu ili mpitishie manunuzi haya yafanyike kwa mujibu wa kanuni na taratibu za kimanunuzi.

.....
January Kizito
KATIBU WA BODI YA ZABUNI
HALMASHAURI YA WILAYA,
KIBONDO

MAJINA YA WAJUMBE WA BODI YA ZABUNI HALMASHAURI YA WILAYA KIBONDO.

S/NO.	JINA	CHEO	MAONI	SAHIHI
1	Daud Mapunda	M/kiti	Imepitishwa kwa hatua za idar	
2	Josephat Kataga	Mjumbe	Narokolia	
3	Joyce Kazimoto	Mjumbe	imepitishwa	J. Kazimoto
4	Jamhuri O. Kidumu	Mjumbe	imepitishwa	