

# HALMASHAURI YA WILAYA YA KIBONDO

{Barua zote ziandikwe kwa Mkurugenzi Mtendaji (W)}

Simu Na. 028-2820084  
Fax Na. 028-2820270  
Unapojibu tafadhali taja:



KITENGO CHA UNUNUZI NA UGAVI  
S.L.P. 43,  
KIBONDO.

KDC/TB/2021/2022/RS/  
8

TAREHE. 26/11/2021

Mwenyekiti wa Bodi ya Zabuni  
Wajumbe wote,  
Bodi ya Zabuni,  
KIBONDO.

## YAH: KURUHUSU MCHAKATO WA MANUNUZI KWA AJILI YA UJENZI WA VYUMBA VYA MADARASA NA BWENI LA MAHITAJI MAALUMU KWA KUTUMIA FEDHA ZA COVID 19.

Kitengo cha Manunuzi na Ugavi kimepokea maombi kwa ajili ya ujenzi wa vyumba mbalimbali vya madarasa kwenye mradi wa covid 19. Aidha ujenzi huo unahusisha vyumba vya madarasa 68 vyenye thamani ya tshs 1.3 bilioni na ujenzi wa bwani la wanafunzi wa mahitaji maalumu shule ya msingi Nengo kwa Tshs 80 milioni.

Hivyo baada ya maelezo hayo kitengo cha ugavi na manunuzi kinaleta maombi kwenu ili mpitishie manunuzi haya yafanyike kwa mujibu wa kanuni na taratibu za kimanunuzi.

January Kizito

KATIBU WA BODI YA ZABUNI  
HALMASHAURI YA WILAYA,  
KIBONDO

## MAJINA YA WAJUMBE WA BODI YA ZABUNI HALMASHAURI YA WILAYA KIBONDO.

S/NO.	JINA	CHEO	MAONI	SAHIHI
1	Daud Mapunda	M/kiti	Imepitishwa kwa hatua zaidi	[Signature]
2	Josephat Kataga	Mjumbe	Narodhia	[Signature]
3	Joyce Kazimoto	Mjumbe	Imepitishwa	Ji Kazimoto
4	Jamhuri O. Kidumu	Mjumbe	Imepitishwa	[Signature]