

MUHTASARI WA KIKAO CHA BODI YA ZABUNI KILICHOKETI

TAREHE 25.11.2021

AGENDA

Agenda na 1: Kufungua Kikao

Agenda na 2: Kujadili taarifa kutoka kamati ya fedha uongozi na mipango juu ya fedha zilizopotelewa kutekeleza miradi ya maendeleo

Agenda na 3: Mengineyo

Agenda na 4: Kuahilisha Kikao

AGENDA NA 1 KUFUNGUA KIKAO

Mnamo saa nne kamili asubuhi Mwenyekiti alifungua kikao kwa kuwakaribisha wajumbe kushiriki kikao hiki cha bodi ya zabuni.

AGENDA NA 2: KUJADILI TAARIFA KUTOKA KAMATI YA FEDHA UONGOZI NA MIPANGO JUU YA FEDHA ZILIZOPOTELEWA KUTEKELEZA MIRADI YA MAENDELEO (UVIKO)

Katibu wa bodi alisoma taarifa kutoka FUM kuhusiana na upokeaji wa fedha (UVIKO) kwa ajili ya kutekeleza miradi ya maendeleo katika Halmashauri yetu. Taarifa hiyo ilionyesha mapokezi ya fedha za kutekeleza miradi kama ifuatavyo.

S/N	MAELEZO	IDADI	KIASI KILICHOPOKELEWA
1.	Vyumba vya madarasa kwa shule za Sekondari	Vyumba 53	1,060,000,000/=
2.	Miundombinu ya vyumba vya madarasa kwa kituo shikizi	Vyumba 2	40,000,000/=
3.	Majengo ya huduma Dharura EMD	1	300,000,000/=
4.	Nyumba ya tumishi 3 kwa 1	Nyumba 1	90,000,000/=
5.	Ununuzi wa mashine za mionzi	01	420,000,000/=

Kikao hiki cha bodi kilijadili pia njia/mbinu itakayo weza kufanyika utekelezaji wa miradi hiyo.

Bodi ya zabuni baada ya majadiliano ilitoa kibali cha kutumia njia /approach ya Force Account kwa ujenzi wa vyumba vya madarasa 54 vya sekondari , miundo mbinu ya vyumba vya madarasa kwa kituo shikizi vyumba 2, Jengo la huduma ya dharura(EMD) na ujenzi wa vyumba vya watumishi 3 kwa 1

Pia kikao kiliamua Ununuzi wa mashine za mionzi zitumike kwa njia ya single source kwa kuwa wazabuni wanohusika na uuzaji wa mashine hizo ni wachache

AGENDA NA 3:MENGINEO


Mwenyekiti aliwakaribisha wajumbe kama walikuwa na mengineo ila hapakuwa na mengineo.

AGENDA NA 4:KUHAIRISHA KIKAO

Mwenyekiti alihairisha kikao mnamo saa tano kamili kwa kuwatakia utekelezaji mwema wa kazi zao na kuwaomba wajitume sana kutekeleza miradi hii kwa wakati.


Nice O. Msuya

Kny:Katibu wa bodi


Masau M. Koligo
Mwenyekiti wa Bodi

MATUHURIO BOOIYA ZABUNI

JINA KAMIKI

WADHIFA

SAINI

1. MASAU M KOLLO MKATI
2. NICE OMART MSUYA
3. WARYCELINA, C. MBEHOMA
4. Angelu Kabalo
5. Muzini B. Julius

~~MKATI~~
Secretary
Kijumbe
Kijumbe
Mujumbe

~~Muzini~~
Muzini
Muzini
~~Muzini~~

01