MUHTASARI WA KIKAO CHA
IKAO CHA BODI YA ZABUNI KILICHOFA
02/03/2022 ICHOFANYIKA TAREHE

MAHUDHURIO:
1. Bw. Fredrick K. Juma - Mwenyekiti
2. Bw. Damian Morice Ogila - Katibu
3. Bw. Patrice M. Boniphace - Mjumbe
4. Bi. Monica Magutu - Mjumbe
5. Bw. Haruna Matata - Mwanasheria

WAJUMBE WASIOHUDHURIA:
Bw. Charles Moremi

Bw. Belton Garigo

SEKRETARIETI:

1. Maria P.Machugu — Afisa Ugavi
2. Boniphace Yohana — Afisa Ugavi

AJENDA

1 Kufungua kikao
2 Kupitia na kuthibitisha ajenda

3 Kusoma na kuthibitisha muhtasari wa kikao kilichopita cha tarehe 20/01/2022
4 Kujadili na kuidhinisha Ujenzi wa jengo la Dharura Hospitali ya Wilaya Tarimea kwa
njia ya Force Account

5.Kujadili na kuidhinisha Manunuzi ya vifaa vya kufyatulia beacon (beacon mould) idara
ya Ardhi.

6.Kujadili na kuidhinisha Manunuzi ya Mashine1 ya Fotokopi,Kompyuta 3 na karatasi
ream 10 Idara ya Ardhi.

7 Kujadili na kuidhinisha Manunuzi ya Mabati 568 ya ujenzi wa vyumba 5 vya madarasa
ya shule na Zahanati 2 kwa fedha za mapato ya ndani idara ya Mipango.
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8.Kujadili na kuidhini
Id - . -
Ardhi hinisha manunuzi ya Mashine ya kupima ardhi (RTK machine)idara ya

9.Kujadili na Kuidhinish i
i a Manunuzi ya Huduma ya usafirishaji Mashi '
matofali ya Block kutoka Dodoma hadi Tarime Mji- Idara ya Mip{ango.s " YAREES

10.Kujadili na kuidhinisha manunuzi ya vifaa tiba vilivyokosekana MSD

11.Kujadili na kuidhinisha Ununuzi wa Dizeli li :
o izeli lita 2000 Id
ufuatiliaji miradi ya maendeleo ara ya Mipango kwa ajiliigd

12 Kujadili na kuidhinisha Manunuzi atairi |
. ya matairi 5 Idara ya Afya kwa ajili
wagonjwa (Ambulance) IS, it ya gari la

13.Kufunga kikao
MUH NA. HMT/BZ/02/03/2022/01: KUFUNGUA KIKAO

Mwenyekiti wa Bodi ya Zabuni alifungua kikao mnamo saa 4:00 Asubuhi Kwa
kuwakaribisha wajumbe.

MUH NA.HMT/BZ/02/03/2022/02: KUPITIA NA KUTHIBITISHA AJENDA
Ajenda zilipitiwa na kuthibitishwa kwa ajili ya kujadiliwa

MUH NA.HMT/BZ/02/03/2022/03: KUSOMA NA KUTHIBITISHA MUHTASARI WA
KIKAO KILICHOPITA CHA TAREHE 20/01/2022

Muhtasari wa kikao cha tarehe 20/01/2022 ulisomwa na katibu na kisha wajumbe
waliridhia na kuuthibitisha.

MUH NA.HMT/BZ/02/03/2022/04:KUJADILI NA KUIDHINISHA UJENZI WA JENGO
LA DHARURA HOSPITALI YA WILAYA TARIME KWA NJIA YA FORCE ACCOUNT

mea wajumbe barua yenye Kumb Na.AH.161/298/01
ya tarehe 13/01/2022 kut Kaimu Katibu Mkuu TAMISEMI iliyoelekeza
Halmashauri kutumia njia ya Force Account kutekeleza miradi ya ujenzi wa majengo ya
huduma za dharura baada ya kukosekana mzabuni mwenye sifa kwa njia ya Zabuni

Katibu wa bodi ya zabuni aii

kitaifa.

AZIMIO: Wajumbe waliidhinisha utekelezaji wa mradi wa ujenzi wa jengo la dharura
kwa njia ya Force Account

MUH NA.HMT/BZ/02/03/2022/05: KUJADILI NA KUIDHINISHA MANUNUZI YA
VIFAA VYA KUFYATULIA BEACON (BEACON MOULD) IDARA YA ARDHL

Katibu wa bodi aliwajulisha wajumbe kuhusu maombi ya idara ya ardhi ya kununuliwa
ufyatulia beacon.Nukuu zifuatazo za bei ya wazabuni zilipatikana:-

vifaa vya k

Na. | JINALAMZABUNI ~ |BEIYAMZABUNI(TZS) |
T Andrew Marwa Ketang'enyi - , 12,500,000 -

e GO 3.260,000 |

Philemon C.Ologi ) o e
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oba Welding | 3,100,000 i

AZIMIO: Wai
: Jumbe wa bodi waliidhinisha mzabuni And ..
Kutengeneza vifaa hivyo kwa bei ya Tzs.2, 500,000/= e Mava KelStons

MUH NA.HMT/BZ/02/0
- 3/2022/06: KUJADILI NA KUIDHINISHA MANUNUZI YA MASHINE
YA FOTOKOPI, KOMPYUTA 3 NA KARATASI REAM 10 IDARA YA ARDHI. :

Idara ya A‘rdhi iliwasilisha maombi ya kununuliwa mashine 1 ya Fotokopi, Kompyuta 3
na karatasi Ream 10.Wazabuni wafuatao walijaza nukuu za bei:-

Na. JINA LA MZABUNI BEI YA MZABUNI (TZS) |
1 Bismark Rock Computers 12,200,000 |
2 Princes Business Centre 12,270,000 '
3 Business Softcom Ltd 12,620,000
4 Caroline M. Stationery 15,900,000

Wajumbe walipitia nukuu hizo za bei na kutoa azimio

AZIMIO: Wajumbe waliidhinisha mzabuni Bismark Rock Computers kuiuzia
Halmashauri vifaa hivyo kwa gharama ya TZS.12, 200,000/=

MUH NA.HMT/BZ/02/03/2022/07: KUJADILI NA KUIDHINISHA MANUNUZI YA MABATI
568 YA UJENZI WA VYUMBA 5 VYA MADARASA YA SHULE NA ZAHANATI 2 KWA
FEDHA ZA MAPATO YA NDANI IDARA YA MIPANGO.

Katibu wa Bodi aliwajulisha wajumbe kuhusu maombi ya idara ya Mipango ya kufanyika
manunuzi ya mabati kwa kutumia fedha za mapato ya ndani ili kujenga Madarasa na
Zahanati.

Nukuu za bei zilitolewa na kujazwa na Wazabuni kama ifuatavyo:-

Na. [JINALAMZABUNI  [BEIYAMZABUNI(TZS) |
1 |Jura(mitd | 27,736,000 X
2 |Chrispinus MMukohi 29,110,000 L1
3 | Mamaleah Hardware 7 129,472,000 | |
4 |WajaGeneralCo. Ltd ~ | Hakujaza bei ya vifaa vyote |

‘Tvgﬂmbe walijadili nukuu za Wazabuni hao na kutoa azimio

AZIMIO:Wajumbe waliidhinisha mzabuni Jura Tanzania Ltd kuiuzia Halmashauri mabati
hayo kwa gharama ya TZS.27,736,000/=

MUH NA.HMT/BZ/02/03/2022/08: KUJADILI NA KUIDHINISHA MANUNUZI YA
MASHINE YA KUPIMA ARDHI (RTK MACHINE) YA IDARA YA ARDHI.

Katibu aliwajulisha wajumbe kuhusu maombi kutoka idara ya Ardm ya quanyika
manunuzi ya mashine ya kupima ardhi (RTK machine). Nukuu za bei ilifanyika kwa

wazabuni kama ifuatavyo:-
Na. | JINA LA MZABUNI ' BEI YA MZABUNI (TZS)
1 | SURVEX Limited 26500000 |
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2| Surveying Equi
3 Ng Equipment Services Centre (EA) Ltd 26,700,000
L3 __| Gobal Survey Company Ltd ! 32,000,000 —\j

Wajum : —L—

Jumbe wa bodi walijadili nukuu hizo za wazabuni na kutoa azimio

AZIMIO: : ot

kupimg' Wajumbe waliidhinisha Mzabuni SURVEX Ltd kuiuzia Halmashauri mashine ya
ardhi yenye gharama ya TZS 26,500,000/=

M

Ug:Fm'sHMTIBZIOZIO3/2022/09: KUJADILI NA KUIDHINISHA MANUNUZI YA HUDUMA YA

A HAJI MASHINE YA KUFYATULIA MATOFALI YA BLOCK KUTOKA DBODOMA
| TARIME MJI- IDARA YA MIPANGO

Nukug ya bei ilipgtikana toka kwa msafirishaji (Stephen |. Mushi) mwenye lori lenye
mashine ya kupakia na kushusha mizigo (crane) kwa gharama ya Tzs 2,900,000

) Wajumbe walijadili namna ya usafirishaji wa mashine hiyo na kutoa uamuzi
i AZIMIO:_Wajumbe waliidhinisha Msafirishaji/Transporter Stephen |. Mushi kupewa kazi
ya kusafirisha mashine ya kufyatua matofali kutoka Dodoma hadi Tarime kwa gharama

ya Tzs 2,900,000/=

MUH NA.HMT/BZ/02/03/2022/10:KUJADILI NA KUIDHINISHA MANUNUZI YA VIFAA TIBA
VILIVYOKOSEKANA MSD

Wajumbe wa Bodi walijulishwa kuhusu maombi ya idara ya Afya ya kununuliwa vifaa
tiba vilivyokosekana MSD. Baada ya kutolewa nukuu za bei, Wazabuni walijaza bei

kama ifuatvyo:-

Na [ JINA LA MZABUNI BEI YA MZABUNI (TZS) |
1 Kayonza Pharmacy 14,250,000

2 | Lubajo Pharmacy 15,000,000 4
3 Tarime Pharmacy | 6,000,000 > e

Wajumbe walijadili nukuu hizo za bei na kutoa uamuzi kuwa Kayonza Pharmacy apewe
zabuni ya kuiuzia Halmashauri vifaa tiba vyenye thamani ya Tzs.4,250,000/=

MUH NA.HMT/BZ/02/03/2022/11:KUJADILI NA KUIDHINISHA UNUNUZI WA DIZELL LITA
2000 IDARA YA MIPANGO KWA AJiLl YA UFUATILIAJI MIRADI YA MAENDELEO

ombi la idara ya Mipango ya kununuliwa mafuta
miradi ya maendeleo.Baada ya majadiliano
2000 yenye thamani ya Tzs 5,196,000/=

Wajumbe wa Bodi walijulishwa kuhusu
ya dizeli lita 2000 kwa ajili ya ufuatiliajl
wajumbe waliidhinisha ununuzi wa dizeli lita
kutoka kwa Mzabuni PKM Service Station

MUH NA.HMT/BZ/02/03/2022/12:KUJAD|LI NA KUIDHINISHA MANUNUZI YA MATAIRI §
IDARA YA AFYA KWA AJILI YA GARI LA WAGONJWA (AMBULANCE)

a2 kuhusu maombi ya idara ya Afya ya kununuliwa matairi 5 ya gari

Wajumbe walijulishw
bei zilitolewa na wazabuni walijaza bei kama ifuatavyo:-

la wagonjwa.Nukuu za

e

' BEI YA MZABUNJ(T_ZfS:)’J_‘\

Na. | JINA LA MZABUNI El
1 | Amos C.Mkami [ 3,000,000 “””j
2 | Magutu Auto Parts 14,250,000
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. to Partg
Wajumbg wa bodi ya Zabunj
C. Mkami Kuiuzia Halmashay

MUH NA.HMTIBZIOZIO3I2022/1

Mwenyekiti wa Bodj

-

| 4,000,000

~

Walijadili nukuu hizo za bei n
fl Matairi 5 kwa gharama ya Tzs 3,900,000/=
3:KUFUNGA KIKAO

a kuidhinisha Mzabuni Amos

i ali i jadala
o ya Zabuni alifunga kikao saa 10:00 mchana baada ya mjada
mrefu lakini wenye tjj :

a kwa Halmashauri.

Umesainiwa tarehe QD(P DLE\ Q@QQ\

Fredrick K.Juma

Mwenyekiti

Damian l\gorice Qgila
Sainie (- eoecoen

Katibu
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