MUHTASARI WA KIKAO CHA BODI YA ZABUNI KILICHOFANYIKA TAREHE

12/11/2021
MAHUDHURIO:
1. Bw. Fredrick K. Juma - Mwenyekiti
2. Bw. Damian Morice Ogila - Katibu
3. Patrice M. Boniphace - Mjumbe
4. Bi. Monica A Magutu - Mjumbe
S. Bw. Haruna Matata - Mwanasheria

WAJUMBE WASIOHUDHURIA:

Bw. Charles Moremi

SEKRETARIETI:

1. Mnubi Chausiku - Afisa Ugavi
2. Maria P.Machugu — Afisa Ugavi
3. Imelda A.Magaria — Afisa Ugavi msaidizi
AJENDA
1. Kufungua kikao
2. Kupitia na kuthibitisha ajenda
3. Kusoma na kuthibitisha muhtasari wa kikao kilichopita
4. Taarifa ya utekelezaji wa Maazimio ya kikao cha tarehe 15/10/2021
5. Kujadili na kuidhinisha manunuzi yaliyofanywa kwa njia ya mzunguko (Circular
resolution)
(i) Kuidhinisha tangazo la zabuni ya kukodisha jengo la biashara liliioko

6.

7.

8.
9.

kiwanja Na.6 Block E

(ii) Kuidhinisha ununuzi wa mafuta lita 3000 Tzs 7,353,000/= idara ya Mipango
(i)  Kuidhinisha ununuzi wa shajala kiasi cha Tzs 3,990,000/= idara ya Mipango
(iv)  Kuidhinisha ununuzi wa mafuta idara ya Utawala ya Tzs 4,902,200/=

Kujadili na kuidhinisha manunuzi ya miradi ya Maendeleo kwa ustawi wa Taifa
na mapambano ya UVIKO 19

Kujadili na kuidhinisha manunuzi ya dawa na vifaa tiba kutoka bohari ya dawa
(MSD) yenye thamani ya Tzs.10,957,723.79

Kujadili na kuidhinisha Mzabuni wa ulinzi baada ya majadiliano r
Kujadili na kutoa idhini ya manunuzi ya dawa yaliyokosekana MSD kwa njia ya

kotesheni

10. Kufunga kikao

Scanned with CamScanner



MUH NA.HMT/BZ/12/11/2021/1: KUFUNGUA KIKAO
mnamo saa 5:15 Asubuhi akiwakaribisha

Mwenyekiti wa Bodi ya zabuni alifungua kikao
wajumbe kujadili ajenda zilizoletwa.

MUH NA.HMT/BZ/12/11/2021/2: KUPITIA NA KUTHIBITISHA AJENDA
ndelea kujadiliwa.

A NA KUTHIBITISHA MUHTASARI WA

Ajenda zilipitiwa na zote kuthibitishwa kue
MUH NA.HMT/BZ/12/11/2021/3: KUSOM
KIKAO KILICHOPITA CHA TAREHE 15/10/2021
wajumbe muhtasari  wa
kuwa yaliyomo kwenye

cha tarehe

kikao :
ndiyo

Katibu wa bodi aliwasomea :
muhtasarl

15/_10/2021.Wajumbe waliridhia
yaliyojadiliwa.Muhtasari ulithibitishwa.

MUH NA.HMT/BZ/12/11/2021/4: TAARI
KIKAO CHA TAREHE 15/10/2021
zimio kuhusu kutuza

Katika kikao cha tarehe 15/10/2021 Bodi ya zabuni ilitoa maa :
zabuni ya Ujenzi wa soko la kisasa kwa Kampuni ya Mohammedi Builders Ltd kwa
kupunguza kiasl

kuelekeza Mkandarasi mshauri wa mradi (Mhandisi Consultant Ltd)
cha kazi (Rescoping) katika mradi wa ujenzi wa Soko.

Bodi ya zabuni ilitoa ushauri kwa Uongozi wa Halmashauri kuomba msamaha wa Kodi
ya ongezeko la thamani (VAT) katika vifaa vya ujenzi wa soko la kisasa ili kupunguza

gharama ya mradi.

FA YA UTEKELEZAJI WA MAAZIMIO YA

i wa maazimio hayo,Katibu wa Bodi aliwajulishia

wajumbe kuwa Mshauri mwelekezi wa mradi wa ujenzi wa soko alipitia vipengele vya
Fedha za tahadhari (Contingency) kutoka 5% ya

mradi na kupunguza kipengele cha

awali na kuwa 2.5%. Kwa kufanya hivyo bei ya Zabuni imekuwa ni Tzs
9.511,254,574.99 ikiwemo Kodi ya ongezeko la thamani ya Tzs 1,450,869,341 .95. Bodi
ya Zabuni iliridhia Mkandarasi Mohammedi Builders Ltd kupewa kaz| hiyo.

JADIL! NA KUIDHINISHA MANUNUZI
AR RESOLUTION)

Akiwasilisha taarifa ya utekelezaj

MUH NA.HMT/BZ/12/11/2021/5: KU

YALIYOFANYWA KWA NJIA YA MZUNGUKO (CIRCUL
a ofisi ya Ugavi ilipokea macmbi ya

Katibu wa bodi ya zabuni aliwajulisha wajumbe Kuwa oS!
manunuzi ya idara mbalimbali yaliyopitishwa kwa njia ya Cicular resolution” na
kushauri yaidhinishwe kwa mujibu wa sheria na taratibu. Manunuzi hayo ni kama
ifuatavyo:- (a)Kuidhinisha tangazo la zabuni va kukodisha jengo la biashara liliioko
kiwanja Na.6 Block E

(b)Kuidhinisha ununuzi wa mafuta lita 3000 Tzs 7,353,000/= idara ya Mipangc

(c)Kuidhinisha ununuzi wa shajala kiasi cha Tzs 3,990,000/= idara ya Mipango
(d)Kuidhinisha ununuzi wa mafuta idara ya Utawala ya Tzs 4,902,200/=

AZIMIO :Bodi ya zabuni ilidhinisha manunuzi hayo
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UIDHINISHA MANUNUZI YA

MUH NA.HMT/B : AK
Z/12/11/2021/6: KUJADILI N 1OrNA MAPAMBANO YA UVIKO

:IIQIRADI YA MAENDELEO KWA USTAWI WA TAl
Katibu alingulishe wajumbe kuwa shule 12 za Halmashuri y
fedha za miradi ya ujenzi wa madarasa 32 ambapo njia moja
kufanya manunuzi ni “Single source”

a Tarime Miji zilipokea
wapo iliyoelekezwa

Baada ya kuwasilisha nukuu mbalimbali za bei ya vifaa vya ujenzi wazabuni wafuatao

walipitishwa:-
S/N | JINA LA KAMPUNI AINA YA VIFAA VYA UJENZI |

1 | Edward John Makanya [Jalethlaf Matofali ya saruji
2 John Kirongochi Marwa/Mseti Saruji

Heche Suguta P
3 Mama Leah Hardware/Tarime Bidhaa mbalimbali za
Hardware/Chrispinus Viwandani

M.Mukohi/Jura (T) Ltd
4 Kinyambi Gen.Supply/Wambura | Madini ujenzi

Mchuma/Mama Leah (Mawe,Kokoto,Mchanga,Kifusi)
Hardware/Michael

N.Gesase/Stephano D.Wangwe/ J
2 Gaini Co.Ltd/Tarime Hardware Nondo 12mm,8mm ,Misumari |
6 |ALAFLTD Mabati 28 G ,MT 3 5
7 Godson Musa Msisi/Kinyambi Mbao aina mbalimbali ‘
Gen.Supply/Chrispinus ,
| M.Mukohi/Nyamhanga \
| B.Nyangige | 7 I |
|8 | Kiboko Paints (T) Ltd/Mama ' Rangi za ujenzi |
| | Leah/Chrispinus M.Mukohi _ \]
9 | Bageni Patrick/Mama Leah  Shutter za milango/Fremu za |
| Hardware | milango !

o TR . ) |

710 | Netto S.Joseph/Omari | Madirisha ya grill na vioo
| | Kiwali/Francisko Rolex

Jr AR

1 e

MUH NA.HMT/BZ/12/11/2024/7: KUJADILI NA KUIDHINISHA MANUNUZ! YA DAWA
NA VIFAA TIBA KUTOKA BOHARI YA DAWA (MSD) YENYE THAMANI ya
Tzs.10,957,723.79

Katibu wa Bodi aliwaeleza wajumbe kuwa ofisi ya Ugavi ilipokea maombi ya manunui
ya dawa na vifaa tiba kutoka idara ya Afya yenye thamaniya Tzs 10,957,723.79 na
kuomba idhini ya manunuzi hayo

AZIMIO:
Wajumbe wa Bodi ya zabuni waliidhinisha manunuzi yafanyike kutoka Bohari ya dawa

(MSD)

MUH NA.HMT/BZ/12/11/2021/8: KUJADILI NA KUIDHINISHA MZABUNI WA ULINZ
BAADA YA MAJADILIANO
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‘umbe.Katika

: _ 5 . e bele ya wa]um
Taarifa ya timu ya majadilj ' linzi ilisomwa MbE= ¥ A JKT
y Jadiliano ya zabuni ya u Kampuni Y2 ulinzi ya kwa mwezi

majadiliano hayo makubaliano yalifikiva ambapo 000/=
GUARD LTD imeridhia Malipo )Slla Ulinzi kwa gharama ya Tzs 5,120,

pamoja na VAT.

AZIMIO: LTD kuingia Mkataba wa

Bodi ya zabuni imeidhinisha Kampuni ya SUMA JKT GUARD
ulinzi na Halmashauri ya Mji Tarime.
DHINI YA MANUNUZI YA

MUH NA.HMT/BZ/12/11/2021/9: KUJADILI NA KUTOA |

DAWA YALIYOKOSEKANA MSD KWA NJIA YA KOTESHENI
Katibu aliwajulisha wajumbe juu ya maombi kutoka idara ya afya'y e
zilizokosekana bohari ya serikali (MSD) ambapo taratibu z!naruhusu (
zilizokosekana MSD kununuliwa kwenye maduka ya kawaida ya dana
Wajumbe walijadili hoja hiyo na kutoa azimio.
AZIMIO: _ .
Kotesheni ya bei ya dawa zisambazwe katika maduka mbalimbali ya

muuzaji mwenye bei nafuu.

a kununua dawa

wa -
Pharmacy).

dawa ili kupata

MUH NA.HMT/BZ/12/11/2021/10: KUFUNGA KIKAO sl
Mwenyekiti wa Bodi alifunga kikao majira ya saa 7 mchana kwa kuwashukuru wajum

waliohudhuria.

Umesainiwa tarehe . 2%\ 7577777
Damian Morice Ogila

Fredrick K. Juma

I~ _ - S ’,.‘{"‘h A\‘/
Saini ...... ﬁJU“ P e Saini. A}{\\&b ..............
Mwenyekiti Katibu
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