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WAKUU WA IDARA NA VITENGO

Mkurugenzi wa Mji.

Mkuu wa Idara ya Kilimo, Umwagiliaji na Ushirika.
Kaimu Mkuu Kitengo cha Ufugaji Nyuki.

Mkuu Idara ya Mazingira na Udhibiti taka
Ngumu. B

Kaimu Mkuu wa Idara ya Elimu Sekondari.
Kaimu Mkuu wa Kitengo cha TEHAMA.

Kaimu Mkuu wa Idara ya Ardhi na Mipango Miji
Mratibu wa TASAF.

Kaimu Mkuu Idara ya Ujenzi na Zimamoto.
Kaimu Mkuu Kitengo cha Uchaguzi.

Kaimu Mkuu Idara ya Elimu Msingi.

Mkuu wa Kitengo cha Ukaguzi wa Ndani.
Kaimu Mkuu wa Idara ya Maendeleo ya Jamii.
Mkuu wa Idara ya Mipango, Ufuatiliaji na
Ushirika

Mkuu Idara ya Mifugo na Uvuvi.

Kaimu Mkuu Kitengo cha Manunuzi.

Mkuu wa Idara ya Utumishi na Utawala.
Kaimu Mkuu wa Idara ya Afya.

Kaimu Mkuu Kitengo cha Sheria.

Mwandishi wa Vikao



AJENDA ZA KIKAO CHA KAMATI YA FEDHA NA UTAWALA TAREHE 17.03.2022

—

. Kufungua kikao.
Kupitia na kuthibitisha ajenda.

Kusoma na kuthibitisha muhtasari wa kikao kilichopita cha tarehe 22.02.2022.

= B

Yatokanayo na kikao kilichopita cha tarehe 22.02.2022.
5. Kujadili taarifa ya Mapato na Matumizi ya mwézi Februari, 2022.
6. Taarifa ya utekelezaji wa Mirai inayogharamikiwa na fedha za TCRP - UVIKO 19

7. Kufunga kikao.

MUHT:KFU:NA:01/17.03.2022 KUFUNGUA KIKAO

Katibu wa kikao ambaye ni Mkurugenzi wa Halmashauri ya Mji wa Tarime Bi. Gimbana
E. Ntavyo alimkaribisha Mwenyekiti Mheshimiwa Daniel Komote ili aweze kufungua
kikao.

Akifungua Kikao Mwenyekiti wa kikao Mheshimiwa Daniel Komote aliwakaribisha
wajumbe kwenye kikao na kuomba wajumbe wajadili hoja zilizopo kwa weledi baada ya
maneno hayo alifungua kikao rasmi Saa 06:30 Mchan.a.

MUHT:KFU:NA:02/17.03.2022 KUPITIA NA KUTHIBITISHA AJENDA
Mheshimiwa Daniel Komote aliwaongoza wajumbe kupitia na kuthibitisha ajenda,
wakipitia ajenda hizo baadhi ya ajenda ziliongezeka ambazo ni taarifa ya utekelezaji wa
maagizo ya Mheshimiwa Rais ya Kutenga na kupanga maeneo ya wafanyabiashara na
watoa huduma ndogondogo na mapendekezo ya vikundi kwa ajili ya kutoa mikopo kwa
vikundi vya Wanawake, Vijana na watu wenye Ulemavu.

Baada ya kuongezeka kwa ajenda hizi kikao kilithibitisha kujadili ajenda 7 katika kikao
hicho.



MUHT: KFU:NA:09/17.03.2022 TAARIFA YA UTEKELEZAJI WA MIRADI
INAYOGARAMIKIWA NA FEDHA ZA TCRP - UVIKO 19

Taarifa hii iliwasilishwa na Mkuu wa Idara ya Mipango, Takwimu na Ufuatiliaji, taarifa
iliainisha kuwa Halmashauri ya Mji wa Tarime ilipokea fedha za UVIKO na tozo za
miamala ya simu kama ifuatavyo:-

i. Tarehe 01.11.2021 fedha zilizopokelewa ni Tsh. 640,000,000 kutokana na
UVIKO 19 kwa ajili ya ujenzi wa vyumba 32 vya madarasa katika Shule za
Sekondari na Shule Shikizi. '

ii. Tarehe 30.11.2021 fedha zilizopokelewa ni Tsh. 300,000,000 kutokana na
UVIKO 19 kwa ajili ya ujenzi wa jengo la haruraI(EMD)

Baada ya mapokezi ya fedha hizo utekelezaji miradi-ulianza mara moja katika maeneo
mbalimbali ya Halamashauri ya Mji wa Tarime. Kwa upande wa Elimu Msingi fedha za
UVIKO 19 zimetekeleza miradi ifuatayo:-

i. Ujenzi wa vyumba 2 vya madarasa katika Shule Shikizi Taramoroni

ii. Ujenzi wa vyumba 2 vya madarasa katika Shule Shikizi Kedeli
Kwa upande Elimu Sekondari fedha za UVIKO zimeweza kutekeleza miradi ifuatayo:-

i.  Turwa Sekondari vyumba 6 vya madarasa

ii. Nkende Sekondari vyumba 2 vya madarasa

iii. Nyamisangura Sekondari vyumba 2 vya madarasa

iv. Bomani Sekondari vyumba 2 vya madarasa

v.  Nyandoto Sekondari 2 vya madarasa

vi.  Nkongore Sekondari vyumba 4 vya madarasa

vii.  Iganana Sekondari vyumba 4 vya madarasa
viii. ~ Kenyamanyori Sekondari vyumba 2 vya madarasa

ix. Tagota Sekondari vyumba 2 vya madarasa

X.  Mogabili Sekondari vyumba 2 vya madarasa
Ujenzi wa vyumba vete 32 vya madarasa katika Shule Shikizi na Sekondari umekamilika
na zinatoa huduma iliyokusudiwa.
Kwa upande wa Afya fedha za UVIKO 19 zimejenga ]engo la dharura hospitalini (EMD)
ambapo ujenzi huo unaendelea.



Taarifa hii ilipokelewa na wajumbe wa Kamati ya Fedha na Utawala na kujadiliwa,
wakijadili taarifa hiyo Mkurugenzi aliongeza kwamba wakati wa utekelazji kumetokea
changamoto mbalimbali ikiwemo kupana kwa bei za vifaa vya ujenzi lakini pamoja na
changamoto hizo kazi ilikamilika kwa wakati. Pia alisisitiza kwamba kwa mradi
unaondelea, Mkuu wa Idara ya Ujenzi na zimamoto ahakikishe fedha zimesimamiwa
vizuri na kazi zimefanyika kwa kiwango ili kuonesha thamani ya fedha zilizoletwa na
Serikali, Pia Mkuu wa Kitengo cha Manunuzi kuhakikisha vifaa vinavyotumika viwe imara
na vyenye ubora, wakijadili utekelezaji wa miradi hiyo Afisa Mipango, Takwimu na
Ufuatiliaji alizungumzia Wakuu wa Idara ambao miradi iko chini yao kusimamia kwa
ukaribu ili miradi iweze kukamilika kwa muda uliopangwa kwani fedha hizo zimetolewa
na utekelezaji wake ni wa muda maalumu.

Wajumbe wa Kamati ya Fedha na Utawala walirihika na taarifa hiyo na kusisitiza kuwa
miradi yote inayojengwa kwa Kutumia Force Account iwashirikishe kamati zote muhimu
kwa kufuata miongozo iliyopo ili usimamizi uweze kuwa mzuri na ubora.

Baada ya majadiliano hayo kamati ya Fedha na Utawala iliridhia. utekelezaji wa miradi
hiyo na kuendelea na ajenda nyingine.

MUHT: KFU:NA:11/29.11.2022 KUFUNGA KIKAO

Katibu wa kikao cha Kamati ya Fedha na Utawala ambaye ni Mkurugenzi wa
Halmashauri ya Mji wa Tarime Bi. Gimbana E. Ntavyo aliwashukru wajumbe kwa yote
yaliyojadiliwa na alisema mambo yote yaliyoko ndani ya uwezo Wwa Halmashauri
yatafanyiwa utekelezaji baada ya maneno hayo alimkaribisha Mwenyekiti ili afunge
kikao.

Mwenyekiti wa kikao cha Kamati ya Fedha na Utawala Mheshimiwa Daniel Komote
alitoa shukrani kwa wajumbe na kuomba ushirikiano wa watumishi wote na
Waheshimiwa Madiwani ili Halmashauri ya Mji wa Tarime iweze kusonga mbele na
baada ya hayo alifunga rasmi kikao Saa 10:50 Jioni.

Jin
MWENYEKITIL

Saini... ’ i ini _ f



