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AGIZO LA UNUNUZI WA KANDARASI ZA UJENZI

LGA/128/2021-2022/HQ/W/45

UJENZI WA JENGO LA BIASHARA LA WAMACHINGA KATIKA
ENEO LA KANGE KATIKA HALMASHAURI YA JIJI LA TANGA.

MKANDARASI
DAUDI ABSOLOM MWAKYELEDZI
S.L.P 2135
TANGA
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Agizo la Ununuzi

Masharti ya Jumla ya Mkataba

Maelezo ya Mabhitaji

Mwaliko wa Kotesheni

Mchanganuo wa Makadirio ya Kazi
Masharti Maalum ya Mkataba

Mkataba wa Ununuzi Mdogo

Nyaraka Sanifu za Mwaliko Wa Kotesheni
Sheria ya Ununuzi wa Umma, Sura ya 410
Mfumo wa Kitaifa wa Ununuzi kwa Njia ya Mtandao
Namba ya Utambulisho wa Miipa Kodi
Tangazo la Jumla la Ununuzi

Taasisi Nunuzi

Ushindani wa Zabuni Kimataifa

Ushindani wa Zabuni Kitaifa

Kodi ya Ongezeko la Thamani




Kwa: DAUDI ABSOLOM MWAKYELEDZI

Kotesheni yako yenye kumbukumbu Na. LGA/128/2021-2022/HQ/W/45 ya tarehe
12.07.2022 imekubaliwa na unatakiwa kutekeleza kandarasi ya ujenzi kama ilivyoelezwa

katika Mchanganuo wa Makadirio ya Kazi ulioambatishwa kulingana na masharti
yaliyomo katika Agizo la Ununuzi (ALU). Agizo hili limetolewa kulingana na MMM na MJM
ya ALU, isipokuwa pale ambapo imebadilishwa na masharti yaliyoainishwa hapo chini.

VIGEZO NA MASHARTI YA AGIZO LA UNUNUZI:

: 4

Gharama za Mkataba: Gharama za mkataba ni Shilingi za Kitanzania Millioni mia
mbili themanini na moja na laki nne tu (Tzs 281,400,000.00) Isiyojumuisha VAT.
.

Muda wa kutekeleza kazi: Kazi itatekelezwa ndani ya siku mia moja na ishirini
(120) kuanzia tarehe ya kusainiwa kwa mkataba. ¢

Kipindi cha Matazamio ya Marekebisho: Kipindi cha matazamio ya
Marekebisho kimeaninishwa katika sehemu ya MMM ya Agizo hii.

Eneo la Kazi: Kandarasi hii itatekelezwa katika eneo Ia Kange katikati ya stend; ya
mabasi na malori kama ilivyotafsiriwa katika michoro.

Mawasiliano: Notisi, maulizo na nyaraka kutoka kwa Mkandarasi zitatumwa kwa
Daudi Absolom Mwakyeledzi (Mkandarasi) S.L.P 2135 Tanga

Malipo kwa Mkandarasi: v

Malipo yatafanywa baada ya utekelezaji wa kazi au sehemu ya kazi ndani ya siku
ishirini na nane baada ya tarehe ya kuidhinishwa kwa Hati ya Kukubali kazi.
Nyaraka zifuatazo ziwasilishwe ili malipo yafanyike:

* Ankara halisi ya malipo na nakala mbili ya ankara hiyo;

* Hati ya Ukamilishaji wa kazi kilichokubaliwa na kusainiwa na mhusika au
Kamati ya Ukaguzi wa kazi:

e Barua ya mkandarasi kuomba malipo.




2 Nyaraka zifuatazo zinaunda sehemu ya mkataba huu:
* Agizo la Ununuzi;
e Barua ya Tuzo ya Zabuni:
¢ Muhtasari wa Kikao cha Majadiliano
e Fomu ya kuwasilisha Kotesheni:
e Masharti Maalum ye; Mkataba; .
¢ Masharti ya Jumla ya Mkataba;
» Mchanganuo wa Makadirio ya Kazi .

» Vigezo msawazo wa kiufundi, Michoro, Ramani, Vipimo Sanifu

L4
* Barua ya maoni ya mwanasheria ya kuperuzi rasimu ya mkataba.

8. Mawanda ya Kazi na Bei [ingiza kazi zitakazotekelezwa na bei zake kama

ilivyobainishwa katika Muhtasari wa Jumla wa Mchanganuo wa Makadirio ya Kazi]

9. KWA USHUHUDA pande zote mbili zimetia Saini makubaliano hayo leo tarehe 03
mwezi 08, Mwaka 2022 :
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