

**MUHTASARI WA KIKAO MAALUM CHA MENEJIMENTI KILICHOFANYIKA
TAREHE 25/10/2021 KWENYE UKUMBI WA OFISI KUU YA JIJI LA TANGA.**

1. Ndg. Sipora Liana	Mkurugenzi wa Jiji	M/kiti
2. Ndg. Rehema Mwakuro	Kaimu Mkuu wa Idara ya Utawala na Katibu Rasilimali Watu	
3. Ndg. Simon Mdende	Kaimu Mkuu wa Idara ya Maendeleo ya Jamii	Mjumbe
4. Ndg. Edward P. Barigira	Mkuu wa Kitengo cha TEHAMA	"
5. TP. Antelius Anglibert	Kaimu Mkuu wa Idara ya Mipangomiji, Maliasili na Mazingira	"
6. Eng. Arafat Kaniki	Kaimu Mkuu wa Idara ya Ujenzi	"
7. Ndg. Kizito L. Nkwabi	Mkuu wa Idara ya Usafi na Mazingira	"
8. Ndg. Hawa Msuya	Mkuu wa Idara ya Kilimo, Umwagiliaji na Ushirika	"
9. Ndg. Simeon Vedastus	Mkuu wa Idara ya Mipango, Takwimu na Ufuatiliaji	"
10. Ndg. Gwakisa Lusajo	Mkuu wa Idara ya Elimu Sekondar	"
11. Ndg. Fatuma Nkya	Kaimu Mkuu wa idara ya elimu msingi	"
12. Dr. Gideon Joshua	Kaimu Mkuu wa Idara ya Afya, Ustawi wa Jamii na Lishe	"
13. Adv. Sebastian Danda	Mkuu wa Kitengo cha Sheria	"
14. CPA. Jemima Japhet	Kaimu Mkuu wa Kitengo cha Ukaguzi wa Ndani	"
15. Ndg. Lucia Marandu	Afisa Biashara.	"
16. Ndg. Mussa Labani	Kaimu Afisa Habari na Uhusiano	"
17. Ndg. Juma Mkombozi	Mratibu wa TASAF	"
18. Ndg. Cornery Sima	Mkuu wa Idara ya Fedha na Biashara	"
19. Dkt. Paul Kisaka	Mkuu wa Idara ya Mifugo na Uvuvi	"
20. Ndg. Leonard Sembe	Kaimu Katibu Tawala wa Wilaya	"
21. Ndg. Mustin Mustapher	Mhasibu wa Mapato.	"
22. SP. Sophia Lydenge	Msimamizi wa Polisi Wasaidizi	

SEKRETARIETI:

- | | |
|---------------------------|----------------|
| 1. Ndg. Ismail S. Mtomaye | Afisa Utumishi |
| 2. Ndg. Abbas B. Kabwe | Katibu kamati |
| 3. Ndg. Perpetua Mhina | Afisa Utumishi |

MUHT/TCC/CMT/NA 83: 2021/2022.**KUFUNGUA KIKAO**

Mwenyekiti alianza kwa kumshukuru Mwenyezi Mungu. Kisha aliwataka wajumbe kutoa ushirikiano katika kujadili agenda za kikao. Baada ya maelezo hayo Mwenyekiti alifungua kikao saa 03:57 Asubuhi.

MUHT/TCC/CMT/NA 84: 2021/2022. KUTHIBITISHA AGENDA ZA KIKAO

Agenda zifuatazo zilisomwa mbele ya wajumbe na kwa kauli moja waliridhia zijadiliwe.

1. Kufungua kikao.
2. Kuthibitisha agenda za kikao.
3. Mapokezi ya Fedha Tshs. 1,160,000,000.00 za Mpango wa Maendeleo kwa Ustawi wa Taifa na Mapambano dhidi ya Uviko-19 na Ombi la idhini ya Kufanya Uhamisho wa nje (Reallocation Between) wa Fedha zilizopokelewa.
4. Kufunga kikao.

MUHT/TCC/CMT/NA85: 2021/2022.

**MAPOKEZI YA FEDHA TZS.
1,160,000,000.00 ZA MPANGO WA
MAENDELEO KWA USTAWI WA TAIFA NA
MAPAMBANO DHIDI YA UVIKO-19 NA OMBI
LA IDHINI YA KUFANYA UHAMISHO WA
NJE (REALLOCATION BETWEEN) WA
FEDHA ZILIZOPOKELEWA.**

Ilielezwa kuwa Halmashauri ya Jiji la Tanga imepokea fedha katika akaunti za shule za sekondari kiasi cha shilingi 1,080,000,000.00 kwa ajili ya ujenzi wa madarasa 54. Fedha hizi ni Mkopo Nafuu toka Shirika la Fedha Duniani (IMF) ukiwa na lengo la kuwezesha kuboresha maeneo ya kujifunzia wanafunzi ili kupambana na maambukizo ya UVIKO-19. Shule zilizopatiwa fedha hizo ni kama zinavyoonekana katika jedwali;

Ujenzi wa madarasa 54 kwa shule za sekondari - Mkopo Nafuu IMF

NA	FEDHA ZILIZOPOKELEWA	MIUNDOMBINU YA UJENZI
1	60,000,000.00	Ujenzi wa vyumba 03 vya madarasa shule ya sekondari Mwapachu

2	40,000,000.00	Ujenzi wa vyumba 02 vya madarasa shule ya sekondari Maweni
3	200,000,000.00	Ujenzi wa vyumba 10 vya madarasa shule ya sekondari Pongwe
4	60,000,000.00	Ujenzi wa vyumba 03 vya madarasa shule ya sekondari Mikanjuni
5	40,000,000.00	Ujenzi wa vyumba 04 vya madarasa shule ya sekondari Pande Magubeni
6	280,000,000.00	Ujenzi wa vyumba 14 vya madarasa shule ya sekondari Saruji
7	10,000,000.00	Ujenzi wa vyumba 05 vya madarasa shule ya sekondari Chumbageni
8	60,000,000.00	Ujenzi wa vyumba 03 vya madarasa shule ya sekondari Japan
9	60,000,000.00	Ujenzi wa vyumba 03 vya madarasa shule ya sekondari Horten
10	60,000,000.00	Ujenzi wa vyumba 03 vya madarasa shule ya sekondari Msambweni
11	40,000,000.00	Ujenzi wa vyumba 04 vya madarasa shule ya sekondari Kihere
	1,080,000,000.00	

Ilielezwa kuwa zimepokelewa fedha zingine katika akaunti ya shule ya msingi Chuda kiasi cha shilingi 80,000,000.00 kwa ajili ya ujenzi wa bweni la wanafunzi wenye mahitaji maalum kwa lengo la kuendelea kupambana na maambukizi ya UVIKO-19.

Ilielezwa kuwa Pamoja na mapokezi ya fedha hizi ninaomba kikao chako kiridhie fedha hizi kuombewa uhamisho wa nje (Reallocation Between) kwa sababu zipo nje ya bajeti ya Halmashauri kwa mwaka wa fedha 2021/2022 na kuridhia pia taarifa hii kuwasilishwa katika kikao cha Kamati ya Fedha na Uongozi ili kupata ridhaa ya kikao kwa ombi la mapendekezo ya kufanyika kwa uhamisho wa nje liweze kuwasilishwa kwa Katibu Tawala Mkoa kwa hatua zaidi. Aidha Utekelezaji wa mradi huu kwa mujibu wa maelekezo imeruhusiwa kutumika njia ya "Force Account", kutumia Mkandarasi au Single Source lakini kwa kuzingatia Sheria, Kanuni na Miongozo inayosimamia njia hizo za manunuzi.

Wajumbe walipokea taarifa hiyo na kuijadili kama ifuatavyo.

i. Muda wa Utekelezaji wa Mradi.

Wajumbe walisisitiza wahusika wahakikishe wanazingatia muda wa utekelezaji wa miradi husika ili ifikapo mwezi Januari 2022 madarasa hayo yaanze kutumika.

Ilielezwa kuwa ushauri wa wajumbe umezingatiwa.

i. Ubora wa Miradi ya Ujenzi.

Wajumbe walisisitiza wahandisi na wasimamizi wengine wahakikishe wanazingatia ubora wa miradi iendane na thamani ya fedha ili miradi hiyo iwe na tija iliyokusudiwa. Ilikezwa kuwa ushauri wa wajumbe umezingatiwa.

Baada ya majadiliano hayo wajumbe waliipitisha taarifa hiyo na kuridhia mchakato wake uendelee.

MUHT /TCC/CMT/NA. 86.2021/2022:

KUFUNGA KIKAO

Mwenyekiti aliwashukuru wajumbe kwa ushirikiano wao walioutoa katika muda wote wa kikao. Baada ya maelezo hayo Mwenyekiti alifunga kikao saa 04.49 Asubuhi.

Reg!

UMETHIBITISHWA

[Signature]

KATIBU

MWENYEKITI

19/11/2021

TAREHE