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MKATABA WA HUDUMA YA UFUNDI WA UJENZI WA NYUMBA YA MAKAZI YA
MTUMISHI (MOI) HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA SONGEA

KATI YA

MGANGA MFAWIDHI Sanduku la Posta 5, Songea (ambaye katika mkataba huu
atajulikana kama Mwajiri) kwa upande mmoja.
NA

EXAVERY ROMWARD HUKA mwenye namba ya simu 0621817659 (ambaye katika
mkataba huu atajulikana kama mwajiriwa kwa upande mwingine)

KWAKUWA Mwaijiri anahitaji na yuko tayari kumwajiri mwajiriwa kwa ajili ya kutoa
huduma ya ufundi wa ujenzi wa nyumba ya makazi ya mtumishi (MOI) Hospitali ya
Rufaa ya Mkoa Songea.

NA KWAKUWA Mwajiriwa yuko tayari kutoa huduma ya ufundi wa ujenzi wa nyumba
ya makazi ya mtumishi (moi) Hospitali ya Rufaa ya Mkoa gharama ya Tsh 14,500,000
Kwa muda wa Mwezi mmoja.

HIVYO BASI pande zote mbili zinashuhudia makubaliano yafuatayo:-
1. KWAMBA Mkataba huu utaanza tarehe Qﬁ{o‘ﬂﬁﬂ’@zf Mpaka tarehe

2. KWAMBA Mwaijiri atakuwa na wajibu wa kutoa vifaa vya Ujenzi vya kiwandani
na visivyo vya kiwandani vitakavyo ainishwa na kamati ya Ujenzi.
3. KWAMBA Mwaijiri atakuwa na wajibu wa kutunza vifaa vilivyo nunuliwa.

4. KWAMBA Mwaijiri atakuwa na wajibu wa kumlipa mwajiriwa gharama ya Tsh
14,500,000 (Milioni kumi na nne Laki tano tu)

5. KWAMBA Malipo ya kipengele namba nne (4) yatafanywa kulingana na kazi iliyo
fanyika na kisibitishwa na Mhandisi wa ujenzi.

6. KWAMBA Hakutakuwa na mabadiliko ya aina yoyote katika kipindi chote cha
Mkataba.

7. KWAMBA Mwajiriwa atakuwa na wajibu wa kutoa huduma ya ufundi wa ujenzi
wa nyumba ya makazi ya mtumishi (MOI) Hospitali ya Rufaa ya Mkoa Songea.
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8. KWAMBA Mwajiriwa anapaswa kufanya kazi kwa kuzingatia maelekezo ya
kitaalamu kutoka kwa Mhandisi wa Ujenzi.

9. KWAMBA Mwaijiriwa anatakiwa kutunza siri za Mwaijiri atakazo zijua katika
kipindi chote cha Mkataba huu.

10. KWAMBA Mwaijiriwa anatakiwa kuhakikisha kuwa eneo la Ujenzi ni safi mda
wote.

11. KWAMBA Mwajiriwa atakuwa na wajibu wa kufanya kazi kwa uaminifu na
pasipo kumsababishia hasara yoyote mwajiri

12. KWAMBA Mwajiriwa anatakiwa kutumia sehemu ya malipo yake kwa ajili ya
kuwalipa wasaidizi wake wa kazi na kutosababisha mgogoro wowote wa malipo
katika eneo la Ujenzi.

13. KWAMBA Mwaiiri atakuwa na wajibu wa kuvunja Mkataba mda wowote atakapo
ona inafaa, pale atakapo jiridhisha kuna ukiukwaji wa makubaliano katika
Mkataba.

14. KWAMBA Endapo kutakuwa na hasara yoyote iliyo sababishwa na mwajiriwa,
mwajiriwa atakuwa na wajibu wa kulipa gharama za hasara alizozisababisha au
kukatwa malipo yake ilikufidia hasara iliyo sababishwa.

15. KWAMBA Endapo kama kutakuwa na ucheleweshwaji wa kazi uliosababishwa
na kucheleweshwa kwa malipo mwajiri atamwongeza muda wa kazi kwa
mwajiriwa.

16. KWAMBA Endapo kama kutakuwa na ucheleweshaji wa kazi uliosababishwa na
mwajiriwa mwajiri atakuwa na wajibu wa kuvunja mkataba

17. KWAMBA Mwajiri atatoe kusudio la kuvunja Mkataba kwa maandishi ndani ya
siku saba.

18. KWAMBA mkataba huu ni halali kwa mujibu wa sheria za Tanzania na
utatafsiriwa kwa mujibu wa sheria hizi.
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HIVYO BASI pande zote mbili zimeweka saini tarehe, mwezi na mwaka kama
inavyoonyesha hapa chini:-

KWA AJILI YA USHAHIDI wa makubaliano ya Utekelezaji wa Mkataba huu, pande

mbili zinazohusika wameweka saini zao kama ifuatavyo:

YAMESAINIWA na KUTOLEWA na

Ii-«w- g

Jlna%\/\.u‘\ﬁ‘(&g’q—‘i ..........

Cheo: MHANDISI WA UJENZI
Tarehe.Q.S...Mwezi.@.’(-\z..ZOZZ

YAMESAINIWA na KUTOLEWA na

Cheo: FUNDI KIONGOZI

Tarehe A3....Mwezi. €4 2022

Cheo: SHAHIDI

Tarehe 2.4"..Mwezi. ®.4£.2022



UJENZI WA NYUMBA YA MTUMISHI (MOI)-MANISPAA YA SONGEA

NA. AINA YA KAZI BE! (TSHS)
A. |Ujenzi wa Msingi wa Jengo(Sub-structure)
1 |Kusetijengo ISB, 56D
2 |Uchimbaji wa Msingi wa jengo 280, 00D
3 |Uchimbaji wa Msingi wa nguzo [ 00, O
4 [Kufukia udongo baada ya kujenga msingi ,v oo ' e
5 |Kumwaga zege kwenye Msingi wa tofari IUD‘{ GO
6 |Kufunga mbao pembezeni mwa kitako cha nguzo So (oib
7 _|Kusuka nondo na kumwaga zege kwenye Msingi wa nguzo Sb 560
8 |Kujenga Msingi wa jengo kwa tofari j m,‘csb
9 |Ujazaji wa udongo katika Msingi wa jengo 276D
10 [Upangaji wa mawe (Hardcore) na utandazaji wa DPM \350:13513
11 |Kufunga mbao pembezeni mwa jamvi {bo,n:’&
12 |Uwekaji wa dawa ya kuua mchwa (Aldrin solution) 0,000
13 |Kumwaga zege kwenye jamvi (Oversite Concrete) 4,@‘3@
14 |Umwagiliaji wa maji 350, oD
15 |Kuondoa mbao _Cc, et
Jumla Ndogo ya Msingi wa Jengo| 3, ) <D .1t
| ! -
B. |Ujenzi wa Jengo (Super-structure)
1 [Utandazaji wa Dump Proof Coarse (DPC) kabla ya ujenzi wa ukuta S0, T
2 |Ujenzi wa ukuta wa tofari |
3 |Usukaji wa nondo 12mm na 8mm kwa ajili ya Ring beam 1 jGDI,CjTJ‘;)
4 |Kufunga mbao pembezeni mwa Ring beam ] 6D, 56D
5 |Kumwaga zege kwenye Ring beam ICD,I cob
6 |Umwagiliaji wa maji S0, o0
Jumla Ndogo ya Ujenzi wa Jengo j_ Qb ,{j{yﬂ:
— t
C. |Uezekaji wa Jengo (Roof Structure and Covering)
1 |Utengenezaji wa makenchi, Papi na Fascia board ?%a_ g‘\
2 |Upigaji (Upauaji) wa bati na mifuniko yake (Hip and Valleys) Leo-bre—
br:B’C,| oo
Jumla Ndogo ya Uezekaji wa Jengo 1S oo
D. |Ufungaji wa Gutters na Ceiling Board & .
1 |Ufungaji wa Gutters, Upvc down pipes, bend, elbow na PVC Ceiling : ;
2 |Utengenezaji wa Ceiling Joist na ufungaji wa Gypsum board na plain cornices 50055 W
Jumla Ndogo ya Ufungaji wa Gutters na Ceiling Board $-Zee75007 1,000 00X
NA. AINA YA KAZI BEI (TSHS)
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E. |Uwekaji wa Milango na Madirisha (DOORS AND WINDOWS)
1 |Uwekaji wa fremu za milango R,B&}‘ﬂiﬁ
2 |Uwekaji wa fremu za madirisha RZ«D (OO
Jumla Ndogo ya Uwekaji wa Milango na Madirisha A 10, o
: —_—
F. Umaliziéji wa Ukuta wa Jengo na Sakafu (Finishing)
) Qoe 82O ‘
1 _|Upigaji wa lipu na usafi wa ukuta na Ceiling board na uwekaji wa wall tiles dm« &
2 |Uwekaji wa marumaru za chini na Skirting zake j.,'—;g;gT{ﬁ’sﬁ—
3 _|Umwagiliaji wa maji Ve S0,
Jumla Ndogo ya Umaliziaji wa Ukuta wa Jengo na Sakafu| ¢ i, -
' o oo, 600
G. |Upakaji wa Rangi (Painting and Decoration)
: [ xeD top
1 |Upakaji wa rangi kuta za ndani na nje ya jengo i,%e%.,_ggg
Jumla Ndogo ya Upakaji wa rangi —'—Qﬁrw&}:—
4. ee0
H |Umeme (Electrical Installation)
@y(' \lrt‘ejt ) 08
1 |Usukaji wa Umeme awamu ya kwanza - Conduit and Box A5 % %
2 _|Usukaji wa Umeme awamu ya pili - Wiring, Fittings and other accessories ,‘ (00
Jumla Ndogo ya Umeme 8%75&1:
G Tt
I__|Ujenzi wa Mfumo wa Maji Safi na Maji Taka (Plumbing and Sanitary B Fem. g
1 _|Ujenzi wa Chamber za maji machafu’ .é\é;%cge\ ‘%‘
2 _|Ujenzi wa Septic Tank >0 1500, U
3 _|Ujenzi wa Shimo kubwa la maji machafu nc%%—‘@ﬁm‘@
4 |Umwagiliaji wa maji 180,560
5 |Ufungaji wa mabomba na viungo vyake katika uingizaji wa maji ndani ya 4 l, 309(560‘%
6 |Ufungaji wa vyoo na viungo vyooni na jikoni kwa ajili ya mfumo wa majitaka 4.0;: b
Jumla Ndogo ya Ujenzi wa Mfumo wa Maji Safi na Maji Taka - - ’ I 050
i LI Y4
J _|Ujenzi wa Uzio (Boundary Fence Block) 33m x 54m ;
Jumla Ndogo ya Ujenzi wa Uzio ,' —_@
. ?
= ™~
K |Ujenzi wa mnara wa tenki la maji urefu 5m }%-‘Eﬁ_%— &
J
L _|Ujenzi wa choo cha nje 3mx3m - yirs
‘ 38 20

&1



NA. AINA YA KAZI BEI (TSHS)
MAJUMUISHO (SUMMARY)

A |Ujenzi wa Msingi wa Jengo(Sub-structure) 3 S0 ,D‘Uf\[f

B |Ujenzi wa Jengo (Super-structure) 1 .‘ (s ASVAYZ

C |Uezekaji wa Jengo (Roof Structure and Covering) 17&.*@1-@1,);__ I /me&b
D |Ufungaji wa Gutters na Ceiling Board i—'g%-,-e&.f J o ,6&'
E |{Uwekaji wa Milango na Madirisha (DOORS AND WINDOWS) A !W;

F |Umaliziaji wa Ukuta wa Jengo na Sakafu (Finishing) . i = e " ) oo, 00
G |Upakaji wa Rangi (Painting and Decoration) - 7 > | IB'?)‘@ ,b%
H [Umeme (Electrical Installation) 399—:-6@9/‘: 6“’;:2’&3
| |Ujenzi wa Mfumo wa Maji Safi na Maji Taka %;ga,'gsa}; f;?mrmb
J |Ujenzi wa Uzio (Boundary Fence Block) Qf‘—a‘é@[_gmiz___——_, N
K |Ujenzi wa mnara wa tenki la maji urefu 5m , : , Gccim
L |Ujenzi wa choo cha nje 3mx3m t%a;,rﬁﬁb—}z g@m

JUMLA KUU (TSHS) Qé,-z(:g(} O
14, S0,000 ¢ ’
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