MKATABA WA HUDUMA YA UFUNDI WA UKARABATI WA JENGO LA MASHINE
YA UPIMAJI WA VIUNGO VYA NDANI YA MWILI WA BINADAMU (ULTRAL
SOUND) NA KIPIMO CHA KUANGALIA MOYO (ECG)
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MKATABA WA HUDUMA YA UFUNDI WA UKARABATI WA JENGO LA MASHINE
YA UPIMAJI WA VIUNGO VYA NDANI YA MWILI WA BINADAMU (ULTRAL
SOUND) NA KIPIMO CHA KUANGALIA MOYO (ECG)

KATI YA

MGANGA MFAWIDHI sanduku la posta 5, Songea (ambaye katika mkataba huu
atajulikana kama Mwajiri) kwa upande mmoja.
NA

NOAH NDOMBA EDSON mwenye namba za simu 0784412817 (ambaye katika
mkataba huu atajulikana kama mwajiriwa kwa upande mwingine)

KWAKUWA Mwajiri anahitaji na yuko tayari kumwajiri mwajiriwa kwa ajili ya kutoa
Huduma ya ufundi wa ukarabati wa jengo la mashine ya upimaji wa viungo vya ndani
ya mwili wa binadamu (ultral sound) na kipimo cha kuangalia moyo (ECG)

NA KWAKUWA Mwajiriwa yuko tayari kutoa Huduma ya ufundi wa ukarabati wa jengo
la_mashine ya upimaji wa viungo vya ndani ya mwili wa binadamu (ultral sound) na
kipimo cha kuangalia moyo (ECG) katika Hospitali ya Rufaa ya Mkoa Songea kupitia
Mkataba Na. ME/007/2021/2022/SORRH/W/01 kwa gharama vya Tsh
3,705,000 Kwa muda wa Mwezi mmoja (1)

HIVYO BASI pande zote mbili zinashuhudia makubaliano yafuatayo:-

1. KWAMBA Mkataba huu niwa muda wa mwezi mmoja kuanzia tarehe
10/01/2022 mpaka tarehe 10/02/2022.

2. KWAMBA Mwaijiri atakuwa na wajibu wa kutoa vifaa vya Ujenzi vya kiwandani
na visivyo vya kiwandani vitakavyo ainishwa na kamati ya Ujenzi.

3. KWAMBA Mwaijiri atakuwa na wajibu wa kutunza vifaa vilivyo nunuliwa.

4. KWAMBA Mwaijiri atakuwa na wajibu wa kumlipa mwajiriwa gharama ya Tsh
3,705,000 (Milioni Tatu Laki saba na Elfu tano tu)

5. KWAMBA Malipo ya kipengele namba nne (4) yatafanywa kulingana na kazi iliyo
fanyika na kisibitishwa na Kamati ya Ujenzi.

N
&

6. KWAMBA Hakutakuwa na mabadiliko ya aina yoyote katika kipindi chote cha
Mkataba.
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7. KWAMBA Mwajiriwa atakuwa na wajibu wa kutoa Huduma ya ufundi wa
ukarabati wa jengo la mashine ya upimaji wa viungo vya ndani ya mwili wa
binadamu (ultral sound) na kipimo cha kuangalia moyo (ECG) katika Hospitali ya
Rufaa ya Mkoa Songea.

8. KWAMBA Mwajiriwa anapaswa kufanya kazi kwa kuzingatia maelekezo ya
kitaalamu kutoka kwa Mhandisi wa Ujenzi.

9. KWAMBA Mwajiriwa anatakiwa kutunza siri za Mwajiri atakazo zijua katika
kipindi chote cha Mkataba huu.

10.KWAMBA Mwajiriwa anatakiwa kuhakikisha kuwa eneo la Ujenzi ni safi mda
wote.

11.KWAMBA Mwajiriwa atakuwa na wajibu wa kufanya kazi kwa uaminifu na
pasipo kumsababishia hasara yoyote mwajiri

12. KWAMBA Mwajiriwa anatakiwa kutumia sehemu ya malipo yake kwa ajili ya
kuwalipa wasaidizi wake wa kazi na kutosababisha mgogoro wowote wa malipo
katika eneo la Ujenzi.

13. KWAMBA Mwaijiri atakuwa na wajibu wa kuvunja Mkataba mda wowote atakapo
ona inafaa, pale atakapo jiridhisha kuna ukiukwaji wa makubaliano katika
Mkataba.

14, KWAMBA Endapo kutakuwa na hasara yoyote iliyo sababishwa na mwajiriwa,
mwajiriwa atakuwa na wajibu wa kulipa gharama za hasara alizozisababisha au
kukatwa malipo yake ilikufidia hasara iliyo sababishwa.

15.KWAMBA Endapo kama kutakuwa na ucheleweshwaji wa kazi uliosababishwa
na kucheleweshwa kwa malipo mwajiri atamwongeza muda wa kazi kwa
mwajiriwa.

16.KWAMBA Endapo kama kutakuwa na ucheleweshaji wa kazi uliosababishwa na
mwajiriwa mwajiri atakuwa na wajibu wa kuvunja mkataba

17.KWAMBA Mwaijiri atatoe kusudio la kuvunja Mkataba kwa maandishi ndani ya
siku saba.

18. KWAMBA mkataba huu ni halali kwa mujibu wa sheria za Tanzania na
utatafsiriwa kwa mujibu wa sheria hizi.



HIVYO BASI pande zote mbili zimeweka saini tarehe, mwezi na mwaka kama
inavyoonyesha hapa chini:-

KWA AJILI YA USHAHIDI wa makubaliano ya Utekelezaji wa Mkataba huu,pande
mbili zinazohusika wameweka saini zao kama ifuatavyo:

YAMWIWA na KUTOLEWA na
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UKARABATI WA JINGO LA MASHINE YA UPIMAJI WA VIUNGO VYA NDANI YA MWILI WA BINADAMU
(ULTRA SOUND) NA KIPIMO CHA KUANGALIA MOYO (ECG)

NA AINA YA KAZI BEI (TSHS)

1 | Kubomoa chini, ukuta na sakafu 700,000.00
2 | Kuseti njia za umeme 250,000.00
3 | Kuseti njia za maji safi na taka 400,000.00
4 | Kujenga dari (gypsum) 350,000.00
5 | Kupaka rangi 200,000.00
6 | Kufunga milango 55,000.00
7 | Kufunga umeme 250,000.00

JUMLA NDOGO 2,205,000.00
8 | Kufunga njia za mfumo wa mawasiliano 1,500,000.00

JUMLA KUU TSH 3,705,000.00
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