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A ZABUNI KILICHOKET! 'f AREHE 2541072021

MUHTASARI WA KIKAO CHA BODI'Y A
KATIKA OFISI YA MBUNGE WA JIMBO LA KWELA - LAEL
WAJUMBE WALIOHUDHURIA:- o A okiti
1. Bw. Chande A. Juma - Afisa Ardhi na Maliasili (W) : Mwenyext :
2. Bi. Mainess T. Kiluswa - Kaimu Afisa Manunuzi (W) ) K?llbu
3. Bi Bahali V. Mgimwa - Afisa Uchaguzi (W) - Mjumbe
4 Bw.Joseph G. Millinga - Afisa Maendeleo ya Jamii (W) - Mjumbe
5. Bw. Gibson Haonga - Afisa Ushirika (W) ) E\.‘l]um.be
6. DBw. Herbert . Mbise - Mwanasheria (W) i Mwalfkwa
7. Bi. Dorah P. Sospeler - Afisa Manunuzi - Mwalikwa
SEKRETARIETR-
1. Bw. Aloyce I’ Mwingo - Katibu wa Kamati
AGENDA NA. HW/C'TB/1/25/10/2021: KUFUNGUA NKIKAO
a Kikao.

Kabla va kufungua Kikao Katibu alimkaribisha Mwenyekiti ili aweze kufungu

a umakini na kwa utulivy, ili kuweza kutoa

® Muwenvyekiti aliwaomba Wajumbe kujadili kw
a kwa Halmashauri.

mapendekezo na ushauri wenye tija na manufa

Baada ya maelezo hayo Mwenyekiti alifungua Kikao mnamo saa 06:22 mchana.

AGENDA NA. HW/CTDB/2/25/10/2021: KUTHIBITISHA AGENDA ZA KIKAO

Agenda zifuatazo zilisomwa na kuthibitishwa kuwa agenda za Kikao;-

1. Kufungua Kikao.

Kusoma na kuthibitisha agenda.
Kusoma na kuthibitisha Muhtasari
Kuidhinisha njia ya utekelezaji wa Mradi wa Mpango w
Taifa na Mapambano Dhidi ya UVIKO - 19.

Kuidhinisha njia ya utekelezaji wa mradi vyoo vya WASH.

6. Kuidhinisha njia ya utekelezaji wa Mradi wa Ujenzi wa Vituo vya Afya Kipeta na

. - Kaoze.

7. Kufunga kikao

AGENDA NA. HW/CTB/3/25/10/2021: KUSOMA NA KUTHIBITISHA MUHTASARI
KIKAO CHA TAREHE 21/06/2021

Muhtasari wa Kikao cha Bodi ya Zabuni cha tarehe 21/06/2021 ulisomwa na kusainiwa mara
baada ya kuthibitishwa kuwa muhtasari sahihi.

wa Kikao cha tarehe 21/06/2021
a Maendeleo kwa Ustawi wa
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F.ENDA NA. Hw,
MRADI WA MPAIISI;% 2‘,5vA0/2021: KUIDHINISHA NJIA YA UTEKELEZAIL WA
. MAPAMBANG DHIDI YA UVIKG -3y b0 —KWA_USTAWL 52 TAIFA_NA

liwasilishwa taari uw

Sumbawanga 1llial:(‘>1l<f;a :\ 1(11\}\1:1, mnamo  tarche 16/10/2021 Halmashaurl ya Wilays 2
UekelezafiwaMeadi s ’e Ma kiasi cha shilingi  2,160,000,000/ = ikiwa ni fedha kwa ajili ya
yva UVIKO -19 \/l‘[ va Mpango wa Maendeleo kwa Ustawi wa Taifa na Mapambano dhidi
) - Vichanganuo wa fedha zilizopokelewa ni kama ifuatavyo;-

NA- | FRAAMERD] FEDHA AINA YA MRADI MAPENDEKE
ZILIZOTOLEWA ZO YA
: MATUMIZI
s ;J!’:l;:imm - “;"1 1,740,000,000 Mpui Sckondari - madarasa 6 __@_(%g_%%g%
Shule za ‘;Ckondf.‘! | Uchile Sekondari madarasa 5 100,3001000 .
lems fc”dln . Miangalua sckondari madarasa 5 %&J—%
UVIKO 19 o= Lusaka Sekondari madarasa 4 80,000, -
Shule ya Sekondari Kwela Madarasa 120,000,000/
6 - e
Shule ya  Sckondari Mzindakaya 120,000,000/ =
. Shule ya sckondari Lula ’J@ng
Makuzani Sckondari madarasa 6 120,000,000/ =
llemba Madarasa 6 120,000,000/ =
Kaoze Sckondari madarasa 6 120,000,000/=
Kapenta sekondari 4 80,000,000/ =
Kikwale shule ya msingi madarasa 4 80,000,000/ =
[ D—
Kipeta Sekondari madarasa 3 60,000,000/ =
Mazoka Sckondari madarasa 6 120,000,000/=
Vuma Sekondari madarasa 7 140,000,000/=
Milenia sekondari 6 120,000,000/=
JUMLA NDOGO 1,740,000,000/=
2 Ujenzi wa bweni 1 80,000,000/ = Ujenzi wa bweni 1 80,000,000/ = ‘
la Wanafunzi |
wenye mahitaji
maalum Shule ya
Msingi Mkamanye
4 kwa  fedha za
’ UVIKO 19
JUMLA NDOGO 80,000,000/=
3 Ujenzi wa | 340,000,000 Shule ya Msingi Mwadui madarasa 5 100,000,000/ =
Madarasa 17 Shule ya Msingi Sofia Town 40,000,000/=
katika Shule tano madarasa 2
Shikizi kwa fedha Shule ya Msingi Kilando madarasa 2 40,000,000/ =
za UVIKO 19 Shule ya Msingi Kikwale madarasa 5 100,000,000/ =
Shule ya Msingi Namonka madarasa 60,000,000/ =
3
| JUMLA NDOGO 340,000,000/=
JUMLA KUU 2,160,000,000/=

Baada ya taarifa hiyo kuwasilishwa, Wajumbe waliipitia na kupendekeza kama ifuatavyo;-




.ndekezo:-

_ Kutokana na Halmashauri va W
wa Maendeleo kwa Ustawi w
2,160,000,000/ =, Bodi va 7

!]a-\"‘ ya Sumbawanga kupokea fedha za Mradi wa Mpango
a ?qifn na Mapambano dhidi ya UVIKO - 19 kiasi cha Shilingi
“force Account” kwa Uiarat‘:ll::l\“, lT:isridhin utuh.:!czn]i wa mradi huo ufanyike kwa njia ya
I Jiografia va l-ialmm:huxrfd.fﬂlﬁk‘?‘;mm{ Kutaknm naSA DB A

mazingira m“t‘“mu‘k‘rkl ya \\l]ﬂ}'fl‘ ya Sumbawanga kutokuwa rafiki na kuwa na

1. Mradi kuwa na uk atika utekelezaji wa Miradi ya Maendeleo. )
nvined A ukomo wa muda uliowekwa, ambao ni vigumu kutckeleza kwa njia
vingine.

1. Fedha hizo kule ziki ”
- quk‘ku}dwn zikiwa na mwongozo wa kutckeleza kwa njia ya “force Account
Kwa utaratibu wa “Single Source”

AGENDA _NA. HW/CTB/5/25/1
- 5/25/10/2021; YA UTEKELEZAJL WA
MRAD] VYOO VYA ViAot /2021: KUIDHINISHA NJIA

L‘lh\'asilishwn taarifa kuwa kuwa, mnamo tarche 04/10/2021 Halmashauri ya Wilaya ya
Sumbawanga imepokea fedha kiasi cha shilingi 251,900,000/ = kwa ajili ya ujenzi wa vyoo
sy 1 " . "

’\ va WASH katika Zahanati 8. Mchanganuo wa fedha hizo ni kama ifuatavyo;-

NA. JINA LA MRADI AINA YA MRADI FEDHA
ILIYOTOLEWA |
L UJENZI WA VYQO | Ujenzi wa matundu 5 ya vyoo, kichomea taka 1, 31,487,500/ =
VYA WASH shimo la kutupia kondo la nyuma, na matenki ya maji
Zahanati ya Chilele
bR UJENZIWA VYOO | Ujenzi wa matundu 5 ya vyoco, kichomea taka 1, 31,487,500/ =
VYA WASH shimo la kutupia kondo la nyuma, na matenki ya maji
Zahanati ya Tenlula
K UJENZI WA VYOO | Ujenzi wa matundu 5 ya vyoo, kichomea taka 1, 31,187,500/ =
VYA WASH shimo la kutupia kondo la nyuma, na matenki ya maji
Zahanati ya Kalambazite
4. UJENZI WA VYOO | Ujenzi wa matundu 5 ya vyoo, kichomea taka 1, 31,487,500/ =
VYA WASH shimo la kutupia kondo la nyuma, na matenki ya maji
Zahanati ya llemba
S. UJENZIWA VYOO | Ujenzi wa matundu 5 ya vyoo, kichomea taka 1, 31,487,500/ =
VYA WASH shimo la kutupia kondo la nyuma, na matenki ya maji
‘\ Zahanati ya Msia
6. UJENZI WA VYOO | Ujenzi wa matundu 5 ya vyoo, kichomea taka 1, 31,487,500/ =
VYA WASH shimo la kutupia kondo la nyuma, na matenki ya maji
Zahanati ya Uzia
7 UJENZIWA VYOO | Ujenzi wa matundu 5 ya vyoo, kichomea taka 1, 31,487,500/ =
VYA WASH shimo la kutupia kondo la nyuma, na matenki ya maji
Zahanati ya Nkwilo
8. UJENZI WA VYOO | Ujenzi wa matundu 5 ya vyoo, kichomea taka 1, 31,487,500/ =
VYA WASH shimo la kutupia kondo la nyuma, na matenki ya maji
Zahanati ya Mfinga
JUMLA 251,900,000/=

Kutokana na mapokezi ya fedha hizo, na kwa kuwa utekelezaji unatakiwa kuanza mara moja,
Bodi ya Zabuni ilitakiwa kupendekeza njia zuri ya utekelezaji wa Mradi huo.

(%3 CamScanner



Jaya taarifa hivo kuwasilishuw _
: ) asilishwa, Bodi ya Zabuni iliipitia kwa kina na kutoa m

> =y
Lama ifuatavvo;- apendekezo

pendekezo:

1i va Zabuni inape - , :
Bofkq'qka\- kln‘&}mgdcl:un Mradi wa Ujenzi wa Vyoo vya WASH katika Zahanati 8
utekelezwe kwa Kutumia njia ya Mkandarasi kutokana na;-

‘. U\\-L‘ YO W |\1ir] 1 : . .o "
. I st adi mingi ya UVIKO - 19 ambayo inatckelezwa Kwa njia ya “Force
Account . >
11. Uhaba wa Wataa 1 Tiarrs .
£ i -1 ‘f ac lam \ta U‘}Cnl_] wa kusimamia miradi. _
. .‘.‘ S1C 1als )’ﬂ ujenzi wa Vvoo Vyﬂ ‘VAS}.I kuwa makub‘va kuhko fedha
, 7_1.170}:‘\\}'{\.‘](:\\'3 ambapo makisio halisi ni 48,000,000/ =.
V. Ujenzi wa vyoo vilivyopita haukukamilika kwa “Force Account” na kusababisha hoja
za ukaguzi na kwa wafadhili.

AGENDA NA. HW/CTB/6/25/10/2021: KUIDHINISHA NJIA YA UTEKELEZAI]I WA

MRADI WA UJENZI WA VITUO VYA AFYA KIPETA NA KAOZE.

Niwasilishwa taarifa kuwa, Halmashauri imepokea fedha kutoka Serikali Kuu kifxsi_ cha
shilingi 250,000,000/ = kwa ajili ya ujenzi wa Kituo cha Afya Kipeta, na imetoa fe-dha kiasi cha
<hilingi 100,000,000/ = kutoka katika Mapato ya Ndani kwa ajili ya ujenzi wa Kituo cha Afya
Kaoze.

Kutokana na mapokezi hayo, iliwasilishwa taarifa kwa Bodi ya Zabuni ili itweze kutoa

mapendcekezo ya njia ya kutumia katika utekelezaji wa miradi hiyo.

Baada ya taarifa hiyo kuwasilishwa, Bodi ya Zabuni ilitoa mapendekezo kama ifuatavyo;-

Pendekezo:-

Utekelezaji wa Miradi ya Ujenzi wa Vituo vya Afya Kipeta na Kaoze ufanyike kwa kutumia
Wakandarasi kutokana na jiografia ya maeneo ya utekelezaji wa miradi, pamoja na uhaba wa
Wataalam wa kusimamia miradi.

' AGENDA NA. HW/CTB/7/25/10/2021: KUFUNGA KIKAO

Muvenyekiti aliwashukuru Wajumbe kwa maamuzi mazuri yatakayofanikisha utekelezaji wa
miradi hiyo kwa wakati, kisha akafunga Kikao mnamo saa 08:49 mchana.

UMETHIBITISHWA NA:
KATIBU MWENYEKITI
Jina: Mainess Kiluswa Jina: Chande A. Juma
Sahihi. :F-@Vt« .......... Sahihi. ...\2 et
Tarehe. 03/ 01/2022 Tarehe. 03/ 01/2022
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