



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA MANISPAA YA SONGEA



KIZIDUO CHA MUHTASARI WA KIKAO CHA KAMATI YA FEDHA NA UTAWALA
KILICHOFANYIKA TAREHE 21/10/2021

KUMB. NA. SO/MC/KFU/104/2021 - MAHUDHURIO

WAJUMBE WALIOHUDHURIA

- | | |
|----------------------------|--|
| 1. Mhe. Michael L. Mbano | - Mwenyekiti. |
| 2. Philipo Beno | - Kaimu Mkurugenzi wa Manispaa (Katibu). |
| 3. Mhe. Issa K. Chiwaneke | - Mjumbe. |
| 4. Mhe. Yobo X. Mapunda | - Mjumbe. |
| 5. Mhe. Mussa S. Mwakaje | - Mjumbe. |
| 6. Mhe. Anna H. Mlimira | - Mjumbe. |
| 7. Mhe. Osmund S. Kapinga | - Mjumbe. |
| 8. Mhe. Jeremia G. Mlembe | - Mjumbe. |
| 9. Mhe. Happiness M. Haule | - Mjumbe |

WAJUMBE WASIOHUDHURIA

- | | |
|------------------------------------|----------------|
| 1. Mhe. Dr. Damas D. Ndumbaro (Mb) | - Kwa taarifa. |
| 2. Mhe. Issa S. Mkwawa | - Kwa taarifa. |

WATAALAM WALIOHUDHURIA

- | | |
|-------------------------|---|
| 1. Godfrey Luhimbo | - Afisa Nyuki wa Manispaa. |
| 2. Furaha Mwangakala | - Afisa Biashara wa Manispaa. |
| 3. Beda Mgegedu | - Kaimu Mganga Mkuu wa Manispaa. |
| 4. Zawadi Nguaro | - Mkuu wa Idara ya Kilimo, Umwagiliaji na Ushirika. |
| 5. Paskalina B Hharry | - Kaimu Mkuu wa Idara ya Mifugo na Uvuvi. |
| 6. Martin C. Mtani | - Mkuu wa Idara ya Maendeleo ya Jamii. |
| 7. Clement Sanawa | - Kaimu Mkuu wa Kitengo cha Manunuzi. |
| 8. Christopher Ngonyani | - Afisa Uchaguzi wa Manispaa. |
| 9. Waziri Idd | - Kaimu Mkuu wa Idara ya Fedha na Biashara. |
| 10. Lewis Y. Mnyambwa | - Mkuu wa Idara ya Utumishi na Utawala. |
| 11. Andambike B. Kyomo | - Mkuu wa Idara ya Mipango. |
| 12. Joel Mairo | - Mkuu wa Kitengo cha Ukaguzi wa Ndani. |
| 13. Pendo Daniel | - Katibu Tawala wa Wilaya |
| 14. Caroline Bernard | - Kaimu Mkuu wa Idara ya Ujenzi. |
| 15. Mvano Mbalale | - Kaimu Mkuu wa Kitengo cha TEHAMA. |
| 16. Osmund V. Mkinga | - Kaimu Mkuu wa Idara ya Elimu Sekondari. |
| 17. Happiness Shenkunde | - Kaimu Mkuu wa Idara ya Elimu Msingi. |
| 18. Amina Pilly | - Afisa Habari. |
| 19. Alto Liwolelu | - Mkuu wa Kitengo cha Sheria. |

SEKRETARIETI

1. Richard G. Ndimbo.

KUMB. NA. SO/MC/KFU/105/2021 - KUFUNGUA KIKAO

Kaimu Mkurugenzi wa Manispaa ambaye ni Katibu wa kikao aliwaeleza wajumbe kuwa kikao hiki ni cha kawaida kwa ajili ya kujadili taarifa za utekelezaji za mwezi Juni 2021. Kisha alimkaribisha Mwenyekiti kufungua kikao baada ya kuona kuwa idadi ya wajumbe waliohudhuria (akidi) ilikuwa inakubalika.

Mwenyekiti alifungua kikao saa 4.26 asubuhii kwa kuwasisitiza Wajumbe kujadili kwa makini agenda zitakazowasilishwa kwenye kikao.

KUMB. NA. SO/MC/KFU/106/2021 - KUIDHINISHA AGENDA

Jumla ya dondoo kumi na tatu (13) ziliwasilishwa na kuidhinishwa na Wajumbe ambazo zilikuwa:-

1. Kufungua Kikao.
2. Kuidhinisha Agenda.
3. Kusoma na kuthibitisha Muhtasari wa kikao cha Kamati ya Fedha na Utawala kilivyofanyika tarehe 28/09/2021.
4. Yatokanayo na kikao cha Kamati ya Fedha na Utawala kilichofanyika tarehe 28/09/2021.
5. Taarifa ya mapato na Matumizi mwezi Septemba 2021 na robo ya kwanza kwa mwaka wa fedha 2021/2022.
6. Taarifa ya utekelezaji Idara ya Utumishi na Utawala kwa kipindi cha robo ya kwanza kwa mwaka 2021/2022.
7. Taarifa ya utekelezaji wa miradi ya maendeleo kwa kipindi cha robo ya kwanza kwa mwaka 2021/2022.
8. Taarifa ya utekelezaji mpango wa Manunuzi kwa kipindi cha robo ya kwanza kwa mwaka 2021/2022.
9. Taarifa ya Mkaguzi wa Ndani kwa kipindi cha robo ya kwanza kwa mwaka 2021/2022.
10. Mapendekezo ya kumaliza kesi mbili nje ya Mahakama.
11. Taarifa ya uteuzi wa Wajumbe wa Bodi ya Zabuni Halmashauri ya Manispaa ya Songea.
12. Uwasilishaji wa mapokezi ya fedha za UVIKO19 kwa ajili ya utekelezaji wa miradi ya mendeleo
13. Kufunga Kikao.

KUMB. NA. SO/MC/KFU/107/2021- UWASILISHAJI WA MAPOKEZI YA FEDHA ZA UVIKO19 KWA AJILI YA UTEKELEZAJI WA MIRADI YA MENDELEO

Taarifa ya fedha za UVIKO19 Tsh 660,000,000 kwa ajili ya utekelezaji wa miradi y Mendeleo iliwasili kwenye kikao kwa mchanganuo ufuatao.

Tsh 520,000,000 kwa ajili ya ujenzi wa vyumba 26 vya madarasa ya shule za sekondari.

Tsh 80,000,000 kwa ajili ya ujenzi wa bwani moja la wanafunzi wa shule za msingi wenye uhitaji maalum

Tsh 60,000,000 kwa ajili ya ujenzi wa vyumba vitatu vya madarasa katika shule za msingi. Jumla ya fedha yote iliyopokelewa ni Tsh 660,000,000

Wajumbe walipokea taarifa na kuishauri Menejimenti kufanya utekelezaji wa miradi hiyo haraka.

KUMB. NA. SO/MC/KFU/108/2021- Mwenyekiti aliwashukuru Wajumbe kwa michango na kusisitiza kuwa mapendekezo ya Kamati yazingatiwe, kisha alifunga kikao saa 10.15 jioni

UMETHIBITISHWA NA:-


.....
Mwenyekiti


.....
Katibu

Tarehe: 21/10/2021
.....