HALMASHAURI YA

MUHTASARI WA KIKAO CHA
KILICHOFANYIKA TAREHE 29/
WA MANISPAA.

WAJUMBE WALIOHUDHURIA
1. Martin C.Mtani-Afisa Maendeleo ¥
2. Clement C.Sanawa- Kaimu Mkuu
3. Frank Sichalwe - Afisa Elilmu Msi
4. Andambike Kyomo -Mchumi wa M

Wasiohudhuria;
Philipo Beno-Afisa Mazingira-mjumbe-Kw
Zawadi Nguaro-Afisa Kilimo Umwagiliaji n

SEKRETARIATE
1. Salum A. Mtumbey-Afisa Ugavi.
2. Andrew A.Nzali-Afisa Ugavi

AGENDA;
1. Kufungua Kikao
2. Kuthibitisha Agenda
3. Kumtambulisha Mjumbe wa Bodi y
4

kwa kutumia Force Account.
Kupitisha mradi wa ujenzi wa ki
Mradi wa ujenzi wa kituo cha Afya

Shs.80,000,000.00
Kupitisha mradi wa
subiraTshs.80,000,000.00
Kupitisha mradi wa ujenzi wa
Makinginda Tshs.120,600,000.00

ujenzi

9,
10. Kupitisha Ujenzi wa miradi yote ha
11. Mengineyo

12.Kufunga kikao

KUMB.NA.SO/MC/BZ/08/2020/2021-KUFU

. Kupitisha miradi ya ujenzi wa mg

Kupitisha mradi wa ujenzi wa M

Kupitisha mradi wa ujenzi wa mfun

MANISPAA YA SONGEA

KAWAIDA CHA BODI YA ZABUNI
10/2021 KATIKA OFISI YA MCHUMI

B Jamii wa Manispaa-M/Kiti
va Kitengo cha Manunuzi - Katibu
Ngi wa Manispaa-Mjumbe

anispaa-Mjumbe

1a Taarifa
a Ushirika-Kwa taarifa

p Zabuni Frank schalwe-Mseo
darasa yenye thamani ya Tshs.660,000,000.00

fuo cha Afya Lilambo Tshs.450,000,000.00 na
Subira fedha ya (Tozo) Tshs.250,000,000.00

atundu ya choo Tshs.59,200,000.00 na TEA
wa Bweni katika shule ya msingi

Madarasa shule ya msingi Ruhira,Juhudi na

fo wa maji Tshs.35,617,139.58
kwa kutumia FORCE ACCOUNT

NGUA KIKAO




Kikao kilifunguliwa na Mwenyekiti saa 8.
kikamilifu kwenye kikao hicho.

KUMB.NA.SO/MC/BZ/09/2020/2021-KUTH

Agenda Kumi na moja(11) ziliwasilishwa
na Wajumbe wa Bodi ya Zabuni.

KUMB.NA.SO/MC/BZ/10/2020/2021-KUM]
Katibu wa Bodi ya Zabuni ambaye ni Ka
Wajumbe kuwa kutokana na uteuzi W
Mkurugenzi wa Halmashauri ya Manispag

D0 Mchana na kuwakaribisha wajumbe kushiriki

JIBITISHA AGENDA
na kusomwa katika kikao hicho na kuthibishwa

FAMBULISHA MJUMBE WA BODI YA ZABUN

imu Mkuu wa Kitengo cha Manunuzi,aliwaeleza
a Mjumbe wa Bodi ya Zabuni uliofanywa na
) kwa Mujibu wa Sheria baada ya Muda wa Bodi

ya Zabuni ya awali muda wake kufikia kikomo (Miaka mitatu),Hivyo Mkurugenzi alimteua

Mwalimu Frank Sichalwe Afisa Elimu Ms
Zakia Fandey ambaye kwa sasa ameham
Baada ya utambulisho huo,Wajumbe
kushirikiana nae katika utekelezaji wa M4

KUMB.NA.SO/MC/BZ/11/2020/2021-KUPI
TSHS.660,000,000.00 KWA AJILI YA UJE
Katibu wa kikao aliwaeleza wajumbe
imepokea fedha kiasi cha Tshs 660,00
miradi mbalimbali ambayo inapaswa kut
Wajumbe walipokea taarifa hiyo,na

inayotarajiwa kutekelezwa iainishwe ili ifg
Baada ya majadiliano hayo,Wajumbe wg
ili iweze kutekelezwa kwa wakati na kw
mchanganuo ufuatao:

ELIMU SEKONDARI.

ngi kuwa mjumbe wa Bodi ya Zabuni badala ya
a katika Mkoa wa Morogoro.

wa Bodi walipokea taarifa hiyo na kuhaidi
jukumu ya Bodi ya Zabuni yaliyopo mbele yetu.

TISHA MIRADI YA UJENZI YENYE THAMANI YA
NZI WA MADARASA.

kuwa Halmashauri ya Manispaa ya Songea
D,000.00 kwa ajili ya utekelezaji wa ujenzi wa
elezwa kwa mwaka wa fedha 2021/2022.

k
eLuijadili kwa kina na kuagiza kuwa miradi

hamike kila mradi umetengewa kiasi gani.
Bodi walipitisha ujenzi wa miradi hiyo ya ujenzi
a kufuata taratibu za manunuzi.Zilipitishwa kwa

S/N | JINA LA SEKTA/MRADI _ENEQ LA UTEKELEZAJI | FEDHA ZILIZOTOLEWA
1. |Ujenzi wa madarasa 2 Msamala ' 40,000,000.00
| sekondari ya Msamala |
& Ujenzi wa madarasa 2 Subfra 40,000,000.00
| sekondari ya Subira
3. | Ujenzi wa darasa 1 Bonbambili 20,000,000.00
| sekondari ya Bombambili |
4. | Ujenzi wa madarasa 2 ' Chafdarua 40,000,000.00
sekondari ya Chandarua -
5. Ujenzi wa ya darasa 1 Lizaponi 1 20,000,000.00
sekondari ya Londoni |
6. | Ujenzi wa madarasa 2 ' Tanga 40,000,000.00
sekondari ya Lukala |
7 Ujenzi wa madarasa 2 Mwgngemshindo 40,000,000.00
sekondari ya Luwawasi
8. Ujenzi wa madarasa 2 ‘ Mjiny | 40,000,000.00
sekondari ya Mashujaa ;
9. | Ujenzi wa darasa 1 ' Matgka 20,000,000.00




sekondari ya Mateka

10. | Ujenzi wa darasa 1 Majgngo 20,000,000.00
sekondari ya Mbulani

11. | Ujenzi wa darasa 1 ' Ruviima 40,000,000.00
sekondari ya Ruvuma |

12. | Ujenzi wa madarasa 2 Mfaranyaki 40,000,000.00
sekondari ya Mfaranyaki

13. | Ujenzi wa madarasa 2 Mletgle 40,000,000.00
sekondari ya Mletele

14. | Ujenzi wa madarasa 2 Lizalponi 40,000,000.00
sekondari ya Lizaboni

15. | Ujenzi wa darasa 1 Matgrawe 20,000,000.00
sekondari ya Matarawe {

16. | Ujenzi wa darasa 1 ' Matdgoro 20,000,000.00
sekondari ya Matogoro i

| ' JUMLA 520,000,000.00

ELIMU MSINGI

S/N 1 JINA LA SEKTA/MRADI \ ENEQ LA UTEKELEZAJI FEDHA ZILIZOTOLEWA

1. | Ujenzi wa madarasa 3 ' Mletgle 60,000,000.00
shikizi ya Nonga nonga I e

2 Ujenzi wa bweni subira Subira | 80,000,000.00

, JUMLA | 140,000,000.00 ]

KUMB.NA.SO/MC/BZ/12/2020/2021-KUPI]
LILAMBO TSHS.450,000,000.00 NA KITUCQ

Katibu wa kikao aliwaeleza wajumbe
imepokea fedha kiasi cha Tshs 450,000,0
cha Afya Lilambo na Tshs 250,000,000.0
ambayo inapaswa kutekelezwa kwa mwak
Wajumbe walipokea taarifa hiyo,na kuijad
Baada ya majadiliano hayo,Wajumbe wa
ili iweze kutekelezwa kwa wakati na kwa K

KUM B.NA.SO/MC/BZ/13/2020/202l-KUPIT
VYOO TSHS.59,200,000.00 NA MRADI WA

Katibu wa kikao aliwaeleza wajumbe

imepokea fedha kiasi cha Tshs 59,200,00

Matundu ya vyoo katika shule za msingi

kwa ajili ya vyoo ambavyo inapaswa kujen
Wajumbe walipokea taarifa hiyo,na kuijg

shule ambazo zinatarajiwa kupata miradi
katika shule husika.

[ISHA MRADI WA UJENZI WA KITUO CHA AFYA
p CHA AFYA SUBIRA TSHS.450,000,000.00

kuwa Halmashauri ya Manispaa ya Songea

D0.00 kwa ajili ya utekelezaji wa ujenzi wa Kituo
0 kwa ajili ya ujenzi wa Kituo cha Afya Subira
a wa fedha 2021/2022.

li kwa kina.

Bodi walipitisha ujenzi wa miradi hiyo ya ujenzi

ufuata taratibu za manunuzi.

[SHA MRADI WA UJENZI WA MATUNDU YA
TEA TSHS.80,000,000.00

kuwa Halmashauri ya Manispaa ya Songea
0,000.00 kwa ajili ya utekelezaji wa ujenzi wa
mbalimbali na Tshs 80,000,000.00toka TEA pia
gwa kwa mwaka wa fedha 2021/2022.

dili kwa kina, na kuagiza kuinisha majina ya
hiyo na kiasi cha fedha ambacho kitapelekwa

Baada ya majadiliano hayo,Wajumbe wa Bodi walipitisha ujenzi wa miradi hiyo ya ujenzi

ili iweze kutekelezwa kwa wakati na kwa k

Lifuata taratibu za manunuzi.




KUMB.NA.SO/MC/BZ/14/2020/2021-KUP]
80,000,000.00

Katibu wa kikao aliwaeleza wajumbe
imepokea fedha kiasi cha Tshs 80,000,0(
kwa ajili ya utekelezaji wa ujenzi wa Bwe
Wajumbe walipokea taarifa hiyo,na kuij
ambayo inatarajiwa kupata mradi huo.

[TISHA MRADI WA UJENZI WA BWENI TSHS

kuwa Halmashauri ya Manispaa ya Songea
0.00
ni la wanafunzi katika shule ya msingi subira.
adili kwa kina, na kuagiza kuinisha jina la shule

Baada ya majadiliano hayo,Wajumbe wa Bodi walipitisha ujenzi wa mradi huo ili iweze

kutekelezwa kwa wakati na kwa kufuata

KUMB.NA.SO/MC/BZ/15/2020/2021- KU
KATIKA SHULE ZA RUHIRA,JUHUDI NA M

Katibu wa kikao aliwaeleza wajumbe
imepokea fedha kiasi cha Tshs 120,600,
kwa ajili ya utekelezaji wa ujenzi wa Mad
Makinginda

Wajumbe walipokea taarifa hiyo,na kuija
ambacho inatarajiwa kupata katika mrad
Baada ya majadiliano hayo,Wajumbe w4
kutekelezwa kwa wakati na kwa kufuata

taratibu za manunuzi.

PITISHA MRADI WA UJENZI WA MADARASA
[AKINGINDA TSHS 120,600,000.00

kuwa Halmashauri ya Manispaa ya Songea
00.00
arasa katika shule za msingi za Ruhira,Juhudi na

Hili kwa kina, na kuagiza kuinisha kiasi cha fedha
huo.

) Bodi walipitisha ujenzi wa mradi huo ili iweze
faratibu za manunuzi.

KUMB.NA.SO/MC/BZ/16/2020/2021 KUPITISHA MRADI WA UJENZI MFUMO WA

MAJI TSHS.35,617,139.58

Katibu wa kikao aliwaeleza wajumbe

imepokea fedha kiasi cha Tshs 35,617,13
kwa ajili ya utekelezaji wa ujenzi wa Mra¢

Wajumbe walipokea taarifa hiyo,na kuija

kuwa Halmashauri ya Manispaa ya Songea
5.58
i wa mfumo wa Maji katika shule za msingi.
ili kwa kina, na kuagiza kuinisha jina la shule na

kiasi cha fedha ambacho inatarajiwa kupgta katika mradi huo.

Baada ya majadiliano hayo,Wajumbe wa

kutekelezwa kwa wakati na kwa kufuata

KUMB.NA.SO/MC/BZ/17/2020/2021 KUP
FORCE ACCOUNT
Katibu wa kikao aliwaeleza wajumbe K
kutekeleza miradi kwa gharama nafuu, {
na kutendewa kazi wakati wa utekelezaji
Wajumbe wa Bodi walipitisha taarifa K
kufuata taratibu za manunuzi.Miradi hiyo
i.  Miradi ya covid-19 Ujenzi wa madd
i. Mfumo wa maji tshs. 35,617,139.5
iii. Ujenzi wa madarasa katika 4
120,600,000.00

V.
v.  Ujenzi wa kituo cha afya Lilambo 4
vi.  Ujenzi wa kituo cha afya Subira 50

Bodi walipitisha ujenzi wa mradi huo ili iweze
faratibu za manunuzi.

[TISHA UJENZI WA MIRADI KWA KUTUMIA

uwa kufuatia maelekezo ya Serikali ili tuweze
ulishauriana matumizi ya Force account itumike
wa miradi hiyo.

iyo ili iweze kutekelezwa kwa wakati na kwa
ni:-

rasa tshs 580,000,000.00

8

hule za

ruhira,juhudi na makinginda tshs

Mradi wa ujenzi wa Bweni Shule y@ msingi subira TSHS 80,000,000.00

50,000,000.00
0,000,000.00

4




vi.  Ujenzi wa kituo cha afya Subira 5

KUMB.NA.SO/MC/BZ/18/2020/2021 MEN
Mjumbe mmoja aliwasilisha hoja ya kuwv
vikao vya Halmashauri waalikwe ili waw
ili kuweka kumbukumbu sahihi.

Wajumbe waliipokea hoja hiyo na kuagi
hao kuhudhuria vikao vyote vitakavyoitis

KUMB.NA.SO/MC/BZ/17/2020/2021 KUH

Kikao kilifungwa rasmi mnamo saa 9.00

UME]

TAREHE: v

D0,000,000.00

GINEYO:
ya katika vikao vya Bodi inapaswa waandishi wa
b waandishi wa mihtsari ya vikao vyote vya Bodi

ra kuwa katibu wa kikao kuwajulisha wataalamu
hwa na Bodi.

UNGA KIKAO

mchana.

[HIBITISHWA

Clemenﬁ ESanawa

KATIBU
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