

“KIZIDUO”

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA SINGIDA
MKOA WA SINGIDA

MUHTASARI WA KIKAO CHA KAMATI YA UENDESHAJI YA HALMASHAURI YA
WILAYA YA SINGIDA KILICHOFANYIKA TAREHE 15.10.2021 KATIKA UKUMBI
MDOGO WA MIKUTANO WA HOSPITALI YA WILAYA – ILONGERO.

MAHUDHURIO

A: WAJUMBE:

- | | | | |
|-----|-------------------|---|--|
| 01. | Ester Chaula | - | Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri(Mwenyekiti) |
| 02. | Deonis Katunzi | - | Mkuu wa Kitengo cha Manunuzi |
| 03. | Chrisopher Kidubo | - | Mkuu wa Kitengo cha Ukaguzi wa Ndani |
| 04. | Benitho G. Mzee | - | Kaimu Mkuu wa Kitengo cha Nyuki |
| 05. | Veronica Mure | - | Mkuu wa Idara ya Maendeleo ya Jmaii |
| 06. | Piyazis Tindikali | - | Kny. Mratibu TASAF |
| 07. | Abubakari Omari | - | Kny. Mkuu wa Idara ya Ujenzi |
| 08. | Nasoro Kitia | - | Kny. Mkuu wa Idara ya Elimu Msingi |
| 09. | Nathalia Mocha | - | Mkuu wa Idara ya Kilimo, Umwagiliaji na Ushirika |
| 10. | Richard Masimba | - | Mkuu wa Kitengo cha TEHAMA |
| 11. | Gerard Ndagala | - | Kny. Mkuu wa Idara ya Mipango |
| 12. | Dr. Vicent Gyunda | - | Kaimu Mkuu wa Idara ya Afya |
| 13. | Edna Nyange | - | Kaimu Mkuu wa Idara ya Mazingira na Udhhibiti Taka Ngumu |
| 14. | Lela Salum | - | Kaimu Mkuu wa Kitengo cha Sheria |
| 15. | Rehema Kishoa | - | Mkuu wa Idara ya Ardhi na Maliasili |
| 16. | Janeth Mbuga | - | Kaimu Mkuu wa Idara ya Utumishi na Utawala (Katibu) |

WAKUU WA SEHEMU:

- | | | | |
|-----|--------------------|---|----------------|
| 01. | Anjelister Moshiro | - | Afisa Uvuvi |
| 02. | Julius Emmanuel | - | Fundi Mkuu |
| 03. | Shedruck Luvanga | - | Afisa Biashara |

SEKRETARIETI:

- | | | | |
|-----|--------------|---|-----------------|
| 01. | Msafiri Gwao | - | Karani wa Vikao |
|-----|--------------|---|-----------------|

MUHT.CMT.NA. 4/2021/32: KUFUNGUA KIKAO:

Mwenyekiti aliwakaribisha wajumbe na watendaji wote waliohudhuria kikao.

Alifungua kikao saa 4:45 asubuhi.

MUHT.CMT.NA. 4/2021/33: KUTHIBITISHA AGENDA:

Agenda zifuatazo zilithibitishwa kwenye kikao.

1. Kufungua kikao
2. Kuthibitisha agenda

3. Kusoma na kuthibitisha muhtasari wa kikao kilichopita cha tarehe 29.09.2021
4. Yatokanayo na muhtasari wa kikao hicho.
5. Taarifa ya utendaji na uwajibikaji wa Halmashauri kwa kipindi cha mwezi Novemba, 2021
 - Taarifa ya mapato na matumizi ya mwezi Novemba 2021 na taarifa nyinginezo za fedha
 - Taarifa ya mikopo ya vikundi vya Wanawake, Vijana na watu wenye ulemavu
 - Taarifa ya Bodi ya Zabuni na Kitengo cha Manunuzi
 - Taarifa ya Kitengo cha Sheria
 - Taarifa ya ombi la mabadiliko la vifungu (Re- allocation)
 - Taarifa ya ununuzi wa huduma ya kandarasi katika ujenzi wa jengo la wagonjwa mahututi (ICU) na ujenzi wa nyumba za watumishi Hospitali ya Wilaya
6. Ombi la kuwekewa kifungu cha matumizi ya shule ya sekondari Kinyeto kwa ajili ya ujenzi wa shule mpya ya Kata
7. Taarifa ya mapokezi ya fedha za miradi ya UVICO 19 kwa ajili ya Idara ya elimu Msingi na Idara ya Afya kiasi cha sh. (1,760,000,000/=
8. Matangazo mbalimbali
9. Kufunga kikao

MUHT.CMT.NA. 4/2021/34: TAARIFA YA MAPOKEZI YA FEDHA ZA MIRADI YA UVICO 19 KWA AJILI YA IDARA YA ELIMU MSINGI NA IDARA YA AFYA KIASI CHA SH. (1,700,000,000/=

Taarifa ya mapokezi ya fedha za miradi ya UVICO 19 kwa ajili ya Idara ya elimu Msingi na Idara ya Afya kiasi cha sh. (1,760,000,000/= iliwasilishwa na kupokelewa. Taarifa hiyo ilieleza kuwa, Halmashauri ya Wilaya ya Singida ilipokea fedha za UVICO 19 kwa ajili ya ujenzi wa madarasa 58 ya shule za Sekondari yenye thamani ya shilingi 1,160,000,000, madarasa 9 ya shule za Msingi shikizi yenye thamani ya shilingi 180,000,000, Bweni la shule ya Msingi Mgori kwa thamani ya shilingi 80,000,000 na ujenzi wa ICU pamoja na nyumba za Watumishi wa Idara ya Afya kwa thamani ya shilingi 340,000,000/=

Wajumbe walipokea na kujadili kwa kina taarifa yenye kuonesha mapokezi ya fedha za miradi ya UVICO 19 kwa ajili ya Idara ya elimu Msingi na Idara ya Afya kiasi cha sh. (1,760,000,000/= na kuititisha ili mchakato wa utekelezaji wa kazi hiyo uendelee.

MUHT.CMT.NA. 3/2021/40: KUFUNGA KIKAO:

Mwenyekiti aliwashukuru wajumbe na watendaji waliohudhuria kikao, Alisema, Mshikamano na ushirikiano uendelee kuwepo kwenye utekelezaji wa majukumu ya Serikali

Baada ya msisitizo huo, Mwenyekiti alifunga kikao saa 06:05 mchana.

"UMETHIBITISHWA"

KATIBU

JINA: ESTER CHAUVA

SAINI: [Signature]

MWENYEKITI

JINA: JANETH MBUGA

SAINI: [Signature]

TAREHE: 15/10/2021

TAREHE: 15/10/2021