



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITA



HALMASHAURI YA MANISPAA YA SHINYANGA

Ofisi ya Mkurugenzi wa Manispaa, S.L.P. 28, Chamaguha, Shinyanga.
Simu:028-2763213, Barua pepe: md@shinyangamc.go.tz, tovuti: www.shinyangamc.go.tz

05/10/2021

(CIRCULAR RESOLUTION)

KWENDA : WAJUMBE WA BODI

KUTOKA : PMU,

YAH: MAOMBI YA KURIDHIA KUTUMIA NJIA YA FORCE ACCOUNT KATIKA UJENZI WA MADARASA YA UVIKO SHULE ZA SEKONDARI NA SHULE SHIKIZI MANISPAA YA SHINYANGA.

Kwa kuzingatia Sheria ya Manunuzi No. 7 ya Mwaka 2011, na Kanuni zake za Mwaka 2013 GN toleo No. 446. Kanuni ya 58 (1) inaruhusu kufanyika kwa maamuzi bila kikao cha Bodi ya Zabuni.

Kanuni Na. 58 (2) "a circular resolution" means issuance of the tender board's decision without a meeting by circulation of the relevant papers among members of the tender board for approval, and the expression of the views of the majority in writing.

Kitengo cha usimamizi wa manunuzi kinaleta kwenu wajumbe wa bodi ya zabuni kuridhia kutumia njia ya Force account katika ujenzi wa vyumba vya madarasa 35 vya Uviko kwa shule za sekondari na 9 vya shule shikizi kwa gharama ya 880,000,000/=

Naleta kwenu kwa hatua zaidi.

NA.	JINA LA MJUMBE	MAONI YA KUKUBALI/KUTOKUBALI	SAINI	TAREHE
1.	Rajabu Masanche	Nakubali Tarati bi Zaidilele		05/10/2021
2.	Octavina kiwone	Nakubali STK zifuate		05/10/2021
3.	Dr Elisha Robert			
4.	Lenard Chepe	Nakubali tarati bi Zifuate		05/10/2021
5.	Wingwila Kitila	Nakubali tarati bi Zaidilele		05/10/2021

Nawasilisha,

Lucy sewe
KATIBU WA BODI YA ZABUNI