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MUHTASARI WA KIKAO CHA DHARURA CGA BODI YA ZABUNI KILICHOFANYIKA

TAREHE TaIIUaOLI KATIKA OFISI YA AFISA RASILIMAII WATU WA
HALMASHAURI YA SHINYANGA

WALIOHUDHURIAT

WAALIKWA:

NA. JINA NAFASI

1 TECH. WILLIAM LUSIU MWAKIUSHI IDARA YA UJENZI

2. ADV. SALEHE HASSAN MWANASHERIA WA HALMASHAURI

AIENDA ZA KII(AO:

1. Kufungua Kikao
2. Kuthibitisha Ajenda
3. Kupokea maombi ya kujenga vyumba vya madasa 65 ya Sekondari krrua utaratibu

wa force account larua fedha za uviko - 190
4. Kupokea maombi ya kujenga nyumba ya mtumishi ya 3in 1 na jengo la matibabu

ya dharura (EMD) kwa utaratibu wa force account kwa fedha za uviko - 19
5. Kufunga Kikao

NA. JINA NAFASI CHEO

1 NGD. DEUS MUHOJA MKUU WA IDARA YA MAENDELEO YA

]AMII
MWENYEKITI

2-. NDG. HASHIM A. MAGWIIA MKUU WA KITENGO CHA MANUNUZI WA
HALMASHAURI KATIBU

3 NDG. EDWARD MADUHU

MJUMBE

4. NDG. OSCAR LUPAVILA MKUU WA KITENGO CHA UCHAGUZI

MJUMBE

5 DR MAMERITHA P. BASIKE MGANGA MKUU WA HALMASHAURI (W) MJUMBE

MKUU WA IDARA YA KTLTMO,

UMWAGILI,AII NA USHIRIKA



AIENDA NA. 1 KUFUNGUA KII(AO:
Mwenyekiti aliwakaribisha Wajumbe waalikwa waliohudhuria kikao, kisha aliwataka kila
mmoja kujitambulisha. Baada ya utambulisho Mwenyekiti alifungua kikao saa B:10
mchana.

AIENDA NA, 2 KUTHIBISHA A]ENDA
Mwenyekiti aliwahoji Wajumbe kama wanazipokea ajenda zote nne (04). Wajumbe
walizipokea na kuridhia kuwa ajenda kamili za kikao.

AIENDA NA. 3 KUPOKEA TAARIFA YA KUOMBA KUJENGA \TYUMBA VYA
MADASA 65 YA SEKONDARI T(WA UTARATIBU WA FORCE ACCOUNT

Kitengo cha Manunuzi kimepokea maombi ya ujenzi wa vyumba 65 katika shule 26 za
Sekondari kwa fedha za uviko-lg Sh. 1.3 bilioni. Maombi hayo yamewasilishwa toka idara
ya Elimu Sekondari. Shule zilizopewa vyumba vya madarasa kwa fedha hizo ni kama
ifuatavyo:-

Na lina la Shule Idadi ya vyumba
vya madarasa

Kiasi kilichopokelewa

1 Usanda sekondari 3 60,000,000.00

2 Shingita sekondari 2 40,000,000.00

3 Kituli sekondari 7 40,000,000.00

4 Solwa sekondari 3 60,000,000.00

5 Isela sekondari 2 40,000,000.00

5 Salawe sekondari 3 60,000,000.00

7 Pandagichiza sekondari 2 40,000,000.00

B Itwangi sekondari 3 60,000,000.00

9 Mishepo sekondari 2 40,000,000.00

10 Tinde sekondari 3 60,000,000.00

11 Zunzuli sekondari 2 40,000,000.00

L2 Gembe sekondari 3 60,000,000.00

13 Mwantini sekondari 2 40,000,000.00

t4 Kaselya sekondari 2 40,000,000.00
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15 Mwalukwa sekondari 2 40,000,000.00

16 Ng'wa kitolyo sekonda ri 3 60,000,000.00

L7 Masengwa sekondari 2 40,000,000.00

18 Ihugi sekondari 3 60,000,000.00

19 Lyabusalu sekondari 3 60,000,000.00

20 Lyabukande sekondari 3 60,000,000.00

2L Ilola sekondari 3 60,000,000.00

22 Imenya sekondari 3 60,000,000.00

23 Iselamagazi sekondari 2 40,000,000.00

24 Imesela sekondari 2 40,000,000.00

25 Didia sekondari 2 40,000,000.00

26 Usule sekondari 3 60,000,000.00

lumla kuu 1,300,000,000.00

MAPENDEKEZO YA KITENGO CHA MANUNUZI

Kitengo cha Manunuzi baada ya kupokea taarifa hii, kinapendekeza manunuzi ya vifaa,
vya ujenzi wa madarasa vyumba 65 na mchakato wa kutafuta mafundi ufuate utaratibu
wa force account .

UAMUZI WA BODI YA ZABUNI:
Wajumbe walipokea taarifa hii na kukubalina na mapendekezo ya Kitengo cha Manunuzi
kuwa Vifaa vya ujenzi na fundi mjenzi vinunuliwe kwa utaratibu wa force account

A'ENDA NA. 3 KUPOKEA MAOMBT YA KUJENGA NYUMBA YA MTUMISHI NA
JENGO LA MATIBABU YA DHARURA KWA FEDHA UVIKO - 19

Kitengo cha Manunuzi kimepokea maombi ya ujenzi wa Jengo la matibabu ya dharura na
nyumba ya mtumishi ya 3in la fedha hizo ni kama ifuatavyo:-

Na. Jina la mradi Kiasi kilichopokelewa

1 Ujenzi wa jengo la matibabu ya dharura 300,000,000.00
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M&PE]IIDEKEZO YA KITEfTGO CHA HAT{UHUZI
Kitengo cha lvlanull,Ti hr:"r- .,^ r.. --^)abaaA mat$nuzi Ya vifaa

vva ujenzi *, uiii:'1#,&I:Jffiff:#xj'i#1ril"ffi;ffi : i:x;#,iui,,' 
n'

kwa utaratibu wa force r**t.- "

UAMUZI WA BODI YA ZABUNI:
wajumbe walipokea taarifa hii na kukubalina na mapend ekezaya Kitengo- cfia l4anuauzi

kurrva Vifaa vya ujenzi na fundi mjenzivinunuliwe r*. uturJ'inu'wa force account

A]FilIDA HA. 4 KUFUHGA I{IIfiO 'I':

Kabla ya kufunga kikao, Mwenyekiti aliwashukuru wajumbe kwa ushirikiano wao fnzufi

uriornwezesha kukiendesha kikao hicho. Baada yu ruuurl] nl*io, Mwenyekiti alifunga

kikao saaT:25 rnchana'

SAINI

KU}d BUKUMBU ZIHTTHIBITISHWA f'IA:

SAINI

(NDG, DEUS MUHOJA)

MWENYEKITI

([rtDG. trlAsHl]d A,
,GTIBU

MAGwIt-A)
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