KIZIDUO
HALMASHAURI YA WILAYA YA SERENGETI.

MUHTASARI WA KIKAO CHA WAKUU WA IDARA
KILICHOFANYIKA KATIKA OFISI YA MKURUGENZI MTENDAJI
(W) TAREHE 04.03.2022.

WAJUMBE WALIOHUDHURIA:
1. Bw. Wambura Sunday - Mwenyekiti
2. Bw. Nyora C. Elias - Kaimu Afisa Utumishi (W) Katibu
3. Bw. Aloyce F.Gitambo - Kaimu Afisa Usafishaji na mazingira
(W)
: 4. Bw. Zadi F. Midas - Kaimu Mweka Hazina (W)
5. Bw. Simeon Waryuba - Afisa Kilimo, Umwagiliaji na Ushirika
(W)
6. Dr. Emiliana Donald - Mganga Mkuu (W)
7. Bw. Kassimu S. Mnangwa - Kaimu Afisa Mifugo na Uvuvi (W)
8. Bw. Antony Guzuye - Kaimu Afisa Elimu Sekondari (W)
9. Bw. Emmanuel |. Mwita - Kaimu Afisa HABARI
10.Bw. Idrissa M. Mkangara - Katibu wa Mikutano
11.Bw. John L. Meitamei - Afisa Maliasili (W)
12.Bibi. Palitha Cleophace - Afisa Elimu Msingi (W)
13.Bw. Samson Mnaga - Afisa TEHAMA (W)
14.Bw. Meek Mirambo - Kaimu Afisa Mipango (W)
15. Adv. Veronica C. Lukanda - Mwanasheria (W)
16.Bw. Tino Sabuni - Afisa Usafirishaji (W)
17.Eng. Nembris O. Kivuyo - Kaimu Mhandisi wa Ujenzi (W)

AGENDA ZA KIKAO
1. Kufungua kikao

2. Kuthibitisha Agenda
3. Kusoma na kuthibitisha muhtasari wa kikao cha tarehe 10/12/2021

4. Yatokanayo
S. Yatokanayo na kamati za Kudumu

e Kamati ya Elimu Afya na Maji Tarehe 21/10/2021
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e Kamati ya uchumi, Ujenzi na Mazingira ya 22/10/2021
¢ Kamati ya kudhibiti Ukimwi ya Wilaya tarehe 18/10/2021
* Kamati ya fedha,Uongozi na Mipango ya tarehe 17/12/2021
e Taarifa ya changamoto za Kata (zilizotokana na kikao cha Baraza la
madiwani kujadili taarifa za kata 4/11/2021)
6. Taarifa za utekelezaji kwa kipindi cha Robo ya Pili Oktoba hadi Desemba
2021 kwa idara zifuatazo.

* Elimu Msingi, Elimu Sekondari na Afya
* Idara ya Kilimo,Ushirika na Umwagiliaji, Mifugo na Uvuvi,Usafishaji
na Mazingira, Maendeleo ya Jamii, Maliasili
e Sekta ya Kudhibiti UKimwi
7. Taarifa ya mapato na matumizi kwa kipindi cha Mwezi Julai 2021 hadi
Desemba 2021 (taarifa ya nusu mwaka)

oo~

. Taarifa ya Idara ya Utawala na Utumishi kwa kipindi cha Oktoba hadi
Desemba 2021

9. Taarifa ya miradi ya maendeleo kwa kipindi cha Oktoba hadi Desemba
2021

10. Taarifa ya Kitengo cha manunuzi kwa kipindi cha Oktoba hadi
Desemba 2021

11. Taarifa ya mkaguzi wa Ndani kwa kipindi cha Oktoba hadi Desemba
2021

12. Taarifa kitengo cha Sheria kwa kipindi cha Oktoba hadi Desemba 2021

13. Taarifa ya utambuzi, usajili na ufuatiliaji wa mifugo kwa kuwekewa
herein za kielektronic.

14. Kutenga fedha kwa ajili ya utekelezaji wa Anwani za Makazi

15. Taarifa ya utekelezaji wa mradi wa COVID - 19 ya madarasa 119 na
nyumba moja ya watumishi 3 in one.

16. Taarifa za Serikali

17. Kufunga kikao



MUHT. KUMB. NA. 65/2022/2023-KUFUNGUA KIKAO.

Mwenyekiti aliwakaribisha wajumbe na kuwajulisha kuwa hicho ni kikao cha

kawaida.

Mwenyekiti aliwataarifu wajumbe kwamba alihudhuria kikao cha Bodi ya
Brabara kilichofanyika Mkoani tarehe 01.03.2022 na kikao cha Baraza la
Ushauri la Mkoa (RCC) kilichofanyika tarehe 03.03.2022.

Mwenyekiti aliaeleza kwamba katika kikao cha Bodi ya Barabara, waliweza
kukagua miradi ya Barabara inayotekelezwa na TANROAD na TARURA. Katika
ukaguzi wa miradi ya Barabara inayotengenezwa na TANROAD ilionekakana
kuwa Bora zaidi katika ufanisi ukilinganisha na ile inayotekelezwa na
TARURA.

Katika kikao hicho cha Bodi ya Barabara ya Mkoa, ilionekana kuwa TARURA
wana changamoto ya kutengewa bajeti kidogo hali ambayo inasababisha

kutokamika miradi kwa ufasaha.

Mwenyekiti aliwaeleza wajumbe kuwa, katika kikao hicho kulitolewa maagizo
kuwa waandikiwe Barua Watendaji wa Kata na Vijiji kushiriki katika

kusimamia Miradi ya Barabara katika maeneo yao.

Katika kikao cha kamati ya Ushauri ya Mkoa (RCC), Mwenyekiti aliwaeleza
wajumbe kuwa uwekwe msisitizo wa kusimamia Ukusanyaji wa Mapato,

Mitihani ya Kidato cha Nne na Darasa la Saba.
Pia walipitisha mabadiriko ya jina la Mji wa Mugumu na kuitwa Serengeti.

Vile Vile ilisisitizwa kwamba watumishi kuacha tabia ya kukusanya fedha za

serikali na kutozipeleka Benki na kuzitumia bila kufuata utaratibu.

Imesisitizwa kwamba kitendo hicho hakikubaliki na atakaye bainika

atachukuliwa hatua za kinidhamau.




Mwenyekiti aliendelea kuelezea kuwa ilisisitizwa kuwa, ufuatiliaji wa miradi ya
maendeleo ya Afya na Elimu inasimamiwa na kuhakikisha na kuhakikisha

inakamilika kwa umakini na kwa wakati uliokusudiwa.

Pia ulitolewa msisitizo wa kufanyika kwa vikao vya kisheria ikiwemo kikao cha

Ushauri cha Wilaya (DCC) na Mabaraza ya Biashara.

Mwenyekiti alielezea kuwa Mkuu wa Wilaya amekabidhiwa jukumu la
kufuatilia vikundi vyote vilivyo pewa Mikopo ya Halmashauri na kujiridhisha

kuwa hakuna vikundi hewa na taratibu zilizingatiwa.

Baada ya kusema hayo, alifungua kikao mnamo saa 4.05 Asubuhi.
MUHT.KUMB.NA.66/2022/2023-KUTHIBITISHA AGENDA.

Katibu aliwasilisha agenda 15 ili ziweze kujadiliwa.

Baada ya kuwasilishwa agenda 15, zilongezeka agenda mbili ambazo ni:

1. Uwekezaji wa Gurumeti kwenye vijiji vya Nyichoka, Park Nyigoti na

Nyanungu.

2. Taarifa Ya Utekelezaji Wa Mpango Wa Kunusuru Kaya Masikini (TASAF
III) Kwa Kipindi Cha Mwezi Oktoba Hadi Desemba 2021.

Wajumbe walipitisha na kulidhia agenda 18 zijadiliwe.

MUHT.KUMB.NA.81/2022/2023 - TAARIFA YA UTEKELEZAJI
WA MRADI WA COVID -19 YA MADARASA 119 NA NYUMBA
MOJA YA WATUMISHI 3 IN ONE.

Taarifa iliwasilishwa na Idara ya Elimu Sekondari,Elimu Msingi na
Mganga Mkuu (W).

Wajumbe walifahamishwa kuwa ujenzi wa Madarasa 119 yamekamilika kwa

asilimia mia moja tayari yameanza kutumika.
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Ujenzi wa nyumba moja ya watumishi watatu imekamilika ipo tayari kwa

kutumika.

Baada ya taarifa hiyo kuwasilishwa ilipokelewa na wajumbe na kisha

waliipitisha.
MUHT.KUMB.NA.83/2022/2023- KUFUNGA KIKAO.

Mhe. Mwenyekiti aliwashukuru wajumbe kwa uvumilivu kwa kumaliza kikao

kwa wakati, alieleza kuwa ajenda zilikuwa nyingi na zilijadiliwa zote.

Baada ya kusema hayo alifunga kikao mnamo saa 9.47 Alasiri.

MUHTASARI HUU UMETHIBITISHWA LEO TAREHE..............
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