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_HALMASHAURI YA WILAYA YA SAME

“Nyofoo”
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MUHTASARI WA KIKAO CHA KAMATI YA FEDHA, UONGOZI NA MIPANGO
o KILICﬂQfANYIKA _UKUMBI WA MIKUTANO TAREHE 03!11/2021

A. WAJUMBE WALIOHUDHURIA

1. Mh. Yusto M. Mapande - Diwani Kata ya Msindo - Mwenyekiti
2. Mh. Mhina E. Mmasa 4 = Diwani Kata ya Bendera - - Makamu
- M/Kiti ; , :

3. Mh. Habiba R. Irigo - Diwani V/ Maalum Hedaru - Mjumbe

4. Mh. Mariane A. Mariane - Diwani Kata ya Kihurio - Mjumbe

5. Mh. Elisa D. Mnguruta - Diwani Kata ya Mtii - Mjumbe

6. Mh. Nzota T. Koishwa = Diwani Kata ya Luguli - Mjumbe

7. Mh. Grace G. Kiangi - Diwani V/ Maalum Myamba- Mjumbe

8. Mh. Heriel E. Mjema - Diwani Kata ya Stesheni - Mjumbe

9. Mh. Jamila s. Mdee . Diwani V/ Maalum Mwembe- Mjurnbe

10.Mh. John R. Msofe - Diwani Kata ya Vumari - Mjumbe
WAJUMBE WASIOHUDHURIA .
Mh. David Mathayo - Mbunge Same Magharibi - Kwa Taarifa
Mh. Anne Kilango - Mbunge Same Mashariki - Kwa Taarifa

WATENDAJI WALIOHUDHURIA
Ndg. Anastazia Tutuba -
Ndg. Rogath G. Niula -
Ndg. Meshack J. Kingu -
Ndg. Anjela R. Mnjokava -
Ndg. Charles Anatoly .
Ndg. Uledi Lusasi -
Ndg. Upendo Kivuyo *
Ndg. Ally Mngwaya -
. Dr. Cainan Kiswaga -
10.Ndg. Genge M. Charles
11.Ndg. Omary Mhina -

12.Ndg. Prisca P. Sima -
13.Ndg. Marunda Michael
14.Ndg. Swai M. Aidan 5
15.Ndg. Nzinyangwa Mchomvu -
16.Ndg. Hamadi Mfinanga -
17.Ndg. Victoria Komba =
18.Ndg. Iddi Goa -
19.Ndg. Amri Samsoni -
20.Ndg. Helen Mshana -
21.Ndg. Addinani Mwenda -
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Mkurugenzi Mtendaji (W)

Mkuu wa Idara ya Utumishi (W)
Mkuu wa Kitengo cha Ukaguzi wa Ndani (W)
Kaimu Mkuu wa Kitengo cha TEHAMA (W)
Kaimu Mkuu wa Idara Maendeleo ya Jamii (W)
Mtendaji Mkuu Mamlaka ya Mji Mdogo Same
Kaimu Mkuu wa Kitengo cha Sheria (W)

Kaimu Mkuu wa Idara ya Ardhi na Maliasili (W)

- Katibu

~ Mkuu wa Idara ya Mifugo na Uvuvi (W)

Mkuu wa Idara ya Fedha na Biashara (W)

Kaimu Mkuu wa Idara ya Kilimo, Umwagiliaji na Ushirika (W)

Kaimu Mkuu wa Kitengo cha Nyuki (W)
Mratibu wa Viashiria Hatarishi (W)
Afisa Biashara (W)

Kaimu Mkuu wa Idara ya Ujenzi (W)

Kaimu Mkuu wa Kitengo cha Manunuzi (W)
Mratibu wa UKIMWI '
Mhasibu wa Mapato ‘

Kaimu Mkuu wa Idara ya Elimu Msingi (W)
Mkuu wa Kitengo cha Uchaguzi (W)

Mkuu wa Idara ya Elimu Sekondari (W)
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22.Ndg. Angelina K. Sampa - Afisa Ardhi Mteule

23.Ndg. Mary A. Kanumba - Mkuu wa Idara ya Mipango (W)

24.Ndg. Tumaini J. Lyatuu - Mratibu wa TASAF (W)

25.Ndg. Fabian Bulili - Kaimu Mkuu wa Idara ya Afya (W)

26.Ndg. Kitwana Mungi - Kaimu Mkuu wa Idara ya Usafi na Mazingira (W)

D. SEKRETARIETI
1. Ndg. Ester E. Mchome
2. Ndg. Simon G. Maeda

AGENDA NA. 01:- KUFUNGUA KIKAO

Katibu alianza kwa kumshukuru Mwenyezi Mungu kwa ulinzi hadi siku ya kikao.
Alicleza kuwa kikao hicho ni cha kawaida, aliwapa pongezi wajumbe kwa ziara
iliyofanyika. Baada ya maelezo hayo akidi ilikuwa imetimia ndipo alimkaribisha
Mwenyekiti kufungua kikao. '

Mwenyekiti aliwakaribisha = wajumbe alisema kuwa ni kikao cha kawaida cha
Kamati. Aliwahimiza wajumbe kuchangia katika agenda Jilizoandaliwa kisha alifungua
kikao saa 05:47 asubuhi.

AGENDA NA. 15:- TAARIFA YA MAPOKEZI YA FEDHA KWA MWAKA WA FEDHA
2021/2022

Afisa Mipango, Takwimu na Ufuatiliaji (W) aliwasilisha taarifa ya mapokezi ya fedha kwa
mwaka wa fedha 2021/2022 ambapo alieleza kuwa Halmashauri kwa kipindi cha mwezi
Septemba — Oktoba imepokea jumla Tshs. 2,058,852,352.51 fedha za ruzuku
zilizotolewa kwa ajili ya utekelezaji wa miradi mbalimbali ya maendeleo katika sekta za
Afya na Elimu.

Fedha hizi zimetolewa na Serikali ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania kupitia mpango
wa lipa kwa matokeo (EP4R), Fedha za mpango wa maendeleo kwa ustawi wa Taifa na
mapambano dhidi ya UVICO19 fedha za ujenzi wa vituo vya afya katika tarafa ya Gonja
pamoja na fedha za ujenzi wa madarasa ya Sekondari kwa fedha za Serikali kuu.

Mchanganuo wa kiasi cha fedha na miundombinu itakayotekelezwa ni kama ifuatavyo;
\ CHANZO CHA | KIASI

| JINA LA MRADI

| : FEDHA KILICHOTOLEWA
Ujenzi wa madarasa 56 katika Shule za Sekondari | GAVI 1,120,000,000.G0

| Ujenzi wa bweni Ia wanafunzi wenye mahitaji GAVI 80,000,000.00

| maalum shule ya msingi Same

Wmaliziaji wa madarasa 4, madarasa 3 Vunta na

| Kirangare 1 5

' Ujenzi wa mifumo.y2 kunawia mikono, uvunaji wa GAVI/IMF | 35,617,139.58

| maji, uwekaji wa maji ya bomba, uchimbaji wa '\

Serikali Kuu | 50,000,000.00

| visima virefu Shule za Msingi Kishaa, Jiungeni na
| Sekondari ya Ndungu S ;e



13,200,000.00

e — —
"Ujenzi wa matundu ya vyoo katika Shule za Msingi | EP4R
| za Chanika na Jiungeni . |
IrFedha za uendeshaji wa zoezi la chanjo Yya
LUVIC019

" Ujenzi wa kituo cha afya

35,035,212.93

Tarafa Za Gonja na Same Serikali kuu___| 500,000,000.00

|
PJ]enzi wa madarasa ya shule za Sekondari | Serikali kuu | 225 000,000.00
Jumla kuu 2,058,852,352.51

Wajumbe walijadili na kuridhia taarifa hiyo.

AGENDA NA. 18:- ONGEZEKO LA MPANGO WA MANUNUZI WA MWAKA WA
FEDHA 2021/2022 KUTOKA TSHS. 5,029,960,012.92 HADI TSHS.
6,828,777,152.00

Kaimu Afisa Manunuzi (W) aliwasilisha taarifa ya ongezeko la mpango wa manunuzi wa
mwaka wa fedha 2021/2022 kutoka Tshs. 5,029,960,0‘12.92 hadi  Tshs.
6,828,777,152.00 ambapo alieleza kuwa ni kutokana na kupata fedha za miradi ya afya
na elimu yenye jumla ya Tshs. 1,798,817,140.00 na mchanganuo wake ni kama
ifuatavyo;-

\ JINA LA MRADI CHANZO CHA FEDHA KIASI KILICHOTOLEWA
| Ujenzi wa madarasa 56

| katika Shule za Sekondari.

!‘Ujenzi wa bweni la 80,000,000.00
| wanafunzi wenye mahitaji
L ST N

' Umaliziaji wa madarasa 4 | Serikali kuu 50,000,000.00
- madarasa 3 Vunta na
Kirangarel |

ll Ujenzi wa vituo vya afya na | Serikali kuu 500,000,000.00
tarafa |
| Ujenzi wa mifumo
I‘ kunawia mikono, uvunaji
'wa maji, uwekaji wa maji
'ya bomba, uchimbaji wa
~| visima Shule za Msingi
\l Kishaa, Jiungeni na

' Sekondari Ndungu

' Ujenzi wa matundu ya vyoo
| katika Shule za Msingi 2a
| Chanika na Jiungeni.
 Jumla kuu

35,617,139.58

EP4R 13,200,000.00

1,798,817,140.00

Wajumbe walipokea, kujadili na kuridhia taarifa hiyo.



eneo hilo ili kusiwe na ujenzi wa holela.

- Barabara ambayo inatumika kwenye eneo la
ujenzi wa hospitali TARURA waombwe ili
iingizwe kwenye mtandao wa barabara za
Wilaya '

- Iandikwe barua ya kuishukuru Serikali ya Kijiji
cha Nasuro kwa kutoa eneo la ujenzi wa
Hospitali ya Wilaya pamoja na soko Ia
barabarani..

Wajumbe walijadili na kuridhia taarifa hiyo.

AGENDA NA. 19:- KUFUNGA KIKAO
Mwenyekiti alifunga kikao saa 9:30 jioni.

UMETHIBITISHWA

KATIBU TAREHE MWENYEKITI TAREHE

16




