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MUHTASARI WA KIKAO CHA BODI YA ZABUNI KILIOCHO FANYIKA
KATIKA OFISI YA KITENGO /\MANUNUZI TAREHE 25/10/2021

WALIOHUDHURIA.

1. DR CAINAN KISWAGA MWENYEKITL
2. HAMAD MFINANGA -KATIBU

3. ADDINANL MWENDA -MJUMBE

4. FREDERICK .E. MMBAGA -MJUMBE

5. UPENDO KIVUYO -Mwalikwa
PMU:

1. FLORIAN CHRISTIAN SECRETARIAT
2. ERICK LIWOLA SECRETARIAT
WASIOHUDHURIA.

1.ROSE .P. MAHIKU -Kwaatarifa
AGENDA.

1. KUFUNGUA KIKAO.

2. KUTHIBITISHA MUHTASRI WA KIKAO CHA TAREHE 23/07/2021

3. ONGEZEKO LA MPANGO WA MANUNUZI WA MWAKA WA FEDHA
2021/2022 . KUTOKA TSH. 5,029,960,012.92 HADI TSH. 6,828,777,152.00

4 OMBI LA UNUNUZI KWA NJIA YA FORCE ACCONT KWA MIRADI YA
AFYA NA ELIMU YENYE JUMLA YA SHILINGI. 1,798,817,140.00

5. TAARIFA YA MANUNUZI ROBO YA KWANZA KWA MWAKA WA
FEDHA 2021/2022.

6. KUFUNGA KIKAO

AGENDA NAMBA 1. KUFUNGUA KIKAO.
Mwenyekiti alifungua kikao saa 8:00 mchana kwa kuwakaribisha wajumbe
walio hudhuria kikao hicho.

AGENDA NAMBA 2. KUTHIBITISHA MUHTASARI WA KIKAO CHA
TAREHE 23/07/2021

Katibu alisoma Muhutasari wa kikao cha bodi ya zabuni kilichofanyika tarehe
23/07/2021 na baada ya wajumbe kujadili Muhtasari tajwa hapo juu wajumbe
waliridhia kuwa muhtasari huo kuwa kumbukumbu halali za kikao cha bodi
ya zabuni.



AGENDA NAMBA 3. ONGEZEKO LA MPANGO WA MANUNUZI WA
MWAKA WA FEDHA 2021/2022 . KUTOKA TSH. 5,029,960,012.92 HADI
TSH.6,828,777,152.00

Katibu aliwasilisha ombi la ongezeko la mpango wa manunuzi wa mwaka

2021/2022 kutoka Tsh.5,029,960,012.92 hadi kufika Tsh.6,828,777,152.00. na

alieleza hii nikutoka na kupata fedha za miradi ya afya na elimu, yenye jumla

ya Tsh.1,798,817,140.00 na mchanganua wake nikama ifuatavyo
MCHANGANUOAFEDHA HIZO ZILIZOONGEZEKA KWA MIRADI YA ELIMU NA AFYA

S/N

JINA LA MRADI

CHANZO CHA FEDHA

| KIASI

KILICHOTOLEWA

1

Ujenzi wa Madarasa
56 katika shule
sekondari

GAVI

1,120,000,000/ =

Ujenzi wa bweni la
wanafunzi wenye
mahitaji maalum

GAVI

80,000,000.00

Umaliziaji wa
madarasa04
madarasa03 vunta na
Kkirangare 01

SERIKALI KUU

50,000,000.00

Ujenzi wa vituo vya
afya vya Tarafa

SERIKALI KUU

500,000,000.00

Ujenzi wa mifumo
yakunawia
mikono,uvunaji wa
maji,uwekaji wa mayji
ya bomba uchimbayji
wa visima shule za
msingi
kishaa,jiungeni na

sekondari ndungu

GAVI

35,617,139.58

Ujenzi wa matundu
ya vyoo katika shule
za msingi za Chanika
na Jiungeni

EP4R

13,200,000.00

JUMLA KUU

1,798,817,140.00

Baada yakatibu kuwasilisha ombi hilo wajumbe walijadili na waliridhia badiliko hilo la
mpango wa manunuzi wa mwaka wa fedha 2021/2022 kuwa Tshs. 6,828,777,152.00.




1,798,817,140.00

Katibu aliwasilisha maombj yakufanya manunuzi kwa njia ya force
akaunti(force account) kwenye miradi ya vituo vya afya tarafa na miradj ya
elimu madarasa 56 shule za sekondari ;ujenzi wa bweni lawanafunzi
maalum,umaliziaji madarasa vunta na kirangare,ujenzi wa mifumo ya kunawia
mikono shule za Kkishaa,jiungeni nandungu sekondari,

Wajumbe walijadili ombi hilo Ia manunuzi kwanjia ya force akaunti na kuridhia
manunuzi haya yafanyika kwanjia ya force akaunti kwenye miradi ya elimu na
afya yenye jumla Tsh. 1,798,817,140.00

AGENDA NAMBA. 5. TAARIFA YA MANUNUZI ROBO YA KWANZA
KWA MWAKA WA FEDHA 2021/2022.( JULY, AGOSTI NA SEPTEMBER
2021)

yaligharimu shilingi 31,626,802/=, manunuz; yaliyofanyika katika shule za
sekondari yaligharimu shilingi 78,621,477.71/=, manunuzi yaliyofanyika
katika shule za msingi yaligharimu shilingi 30,270,544/= baada ya ufafanuzi
huo wajumbe walijadili taarifa hiyo walipokea na kukubalj kuwa
kumbukumbu halali zakikao cha bodi ya zabuni.

AGENDA NAMBA. 6. KUFUNGA KIKAO ,
Mwenyekiti alifunga kikao saa 10.30 jioni kwa kuwashukurub wajumbe
kwamichango na mawazo waliyotoa katika kufanikisha kikao hicho

Dr. Cainan Kiswaga Hamad Mfinanga

MWENYEKITI KATIBU



