Kikao kilipokea taarifa hlyo na kusicit;
1 u - e
Zijibiwe kwa wakati ilj Mkaguzi 21;:-12& kuwa hoja zote ambazo bado hazijafungwa

gufunga hoja husika. ze kuhakiki majibu ya hoja hizo na kuweza

DO.NA.79/FUM.
KITENGO/ CH“; o';/a ZO:NL/\ 20}?; - TAARIFA YA UTEKELEZAJI WA SHUGHULL ZA
2021/2022 A ROBO YA PILI KWA MWAKA WA FEDHA
e o o MA aliwasillaha. Keaye kikao teaifa ya. Kitenee hicho ambapo
. o mbalimbali kama vile mfumo wa makusanyo ya mapato ya
ndami, .mfumo wa malipo, mfumo wa utumishi, mfumo wa ulipaji mishahara kwa
watumishi wa umma, mfumo wa malipo na matumizi kwa ajili ya shule, vituo vya
afya, zahanati na hospitali, mfumo kwa ajili ya takwimu za kielimu, mfumo kwa ajili
ya matibabu, mfumo kwa ajili ya malipo ya Serikali, mfumo wa kodi za ardhi,
mfumo kwa ajili ya bajeti, mfumo wa taarifa za shule, mfumo wa manunuzi ya
umma, mfumo wa ugawaji wa vitambulisho kwa wajasiliamali wadogo, mfumo kwa
ajili ya kusajili wanachama wa afya ya jamii, mfumo wa taarifa kwa shule za
sekondari na mfumo wa taarifa kwa shule za msingi. Aidha, kuliwasilishwa taarifa
inayohusiana na habari ambapo Halmashauri hutoa taarifa mbalimbali kwa
wananchi kutumia redio, runinga, magazeti na mitandao ya kijamii.

Kikao kilipokea taarifa hiyo, kilijadili na kuipitisha.

DO.NA.80/FUM.07/2021/2022 - OMBI LA KUINGIZA BAJETI YA NYONGEZA
(SUPPLEMENTARY BUDGET) TSHS: 91,520,000.00 KUTOKA SHIRIKA
LINALOHUDUMIA WATOTO DUNIANI (UNICEF) KWA AJILI YA UTEKELEZAJI WA
SHUGHULI ZINAZOFADHILIWA NA SHIRIKA HILO

Kaimu Aﬁsa_ M_ipango Wilaya aliwas@lisha kwenye kikao oml?i »1a kuingiza bajeti ya
nyongeza (supplementary budget) ya Tshs: 91,520,000.00 kutoka shirika )
linalohudumia Watoto Duniani (UNICEF) kwa ajili ya utekelezaji wa shughuli
sinazofadhiliwa na shirika hilo kwenye mfumo wa “PLANREP” na “FFARS” ili fedha
hizo ziweze kutumika kwa makusudi tarajiwa. Ilielezwa kuwa Idara ya Elimu Msingi
ilipokea fedha kutoka UNICEF kiasi cha Tshs: 91,520,000.00 kwa ajili ya kutekele;a
mafunzo kwa Walimu Wakuu, Walimu na Kamati za shule kwa ajili ya kuwajengea
uwezo wanafunzi wa kike kupitia programu ya Sara Redio (SRP). g

Kikao kilipokea taarifa hiyo, kiliridhia utanuzi wa vifungu na kupitisha

DO.NA.81/FUM.07/2021/2022 - MAPOKEZI YA FEDHA KWA AJILI YA MIRAD
I

vA IDARA YA AFYA KUTOKA SERIKALI KUU PAM
OJA
KUTANUA VIFUNGU VYA MATUMIZI YA FEDHA HIZO NA MAOMBI YA

Kaimu Afisa Mipango Wilaya aliwasilisha kwen i :

e . ye kikao taarifa .

kwa ajili ya miradi ya Idara ya afya kutoka Serikali Kuu kwa mz}?arrl:gai? kezi fya fedha
uo utuatao:-
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KIASI CHA FEDHA
1.000,000,000.00

Ujenzi Wa jen
90,000,000.00

hospitall anmba ya waturnishi (Three 10 one)
/’/_/Q

Ukarabati W2 m

oy Ku Makandana) _ i

Wﬂa aya s oo la dharura 1a nje (EMD) katika
50,000,000.00

Ujenzi wa nyu .
kituo cha afya cha Kyimo '
m Ukamilishaji Wa zahanatl ya Isyonj€ o0, 66 O 30
E- Ukamilishaji wa zahanati ya Ilenge 50’000’000 o
5 | Ukamilishaji wa Kituo cha afya chglMuso 506 OOE) Oob 0
. - . P N a ) b) .
Ujenzi wa kituo cha afya cha Ipon W”

- Jumla

engo la wagonjwa wa dharura wa nje pamoja

awali majengo hayo mawili T AMISEMI
“local fundi” lakini

i badala ya kutumia
alizoainisha wakandarasi kwa

eleza kuwa kwa upande wa j
i (three in one),

kutumia wakandaras

Aidha, ali
na jengo la watumish

waliagiza yajengwe kwa
baada ya Halmashauri zote kuwasilisha gharama W
TAMISEMI kuonekana kuwa juu kwa mfano zaidi ya Tshs: 550,000,000.00 kwa

je?go 1'.a. dharura na zaidi ya Tshs: 145,000,000.00 kwa nyumba za watumishi.
Hivyo, ilielezwa kuwa TAMISEMI ilitoa mabadiliko kwa barua yenye kumbukumbu
namba AH.161/298/01 ya tarche 13/01/2022, ikiagiza kwamba ujenzi wa majengo

hayo utumike mfumo wa “Force account”.

Pia, alieleza kuwa i i o '
1 040,000,000.007 kwlez;;ﬁon; u.rnwe.l fed.ha zilizopokelewa kiasi cha Tshs:
wa zahanati za Isyonje na Il ya wens Wa. kituo cha afya cha Iponjola, ukamilishaji
b, Mpuguso, ujenziJ Waa. enge, upanuzi wa miundombinu katika kituo ch ’
bamoja na ujenzi wa n JCHEO la dharura katika hospitali ya Wilaya ya ’I‘il1 ava
Alieleza kuwa inaombwaylil;-a. ya watumishi katika kituo cha afya ; kuyu
ini ya kutanua vifungu kwenye mfumg wc.hl:F;{y ——
a RS ili

fedha hiyo iweze kuwa tayari kwa matumizi
i.

Kikao Kilipokea taarif: i
: a h “ge ® P
ifuatavyo:- iyo, kiliridhia kutanua vifungu na kut
oa
- Pongezi zilitolewa Serikali "
ujenzi katika hospi erikali Kuu kwa kutoa fedh
Pt spitali ya Wilaya ya Tukuyu (Maka kwa ajili ya ukarabati
i = walishauri kuwa utekelezaji wa mj .andana). ati ng
i zilizotolewa na Serikali ili kuwezesh miradi hiyo
h1e. czwa k-uwg hali ya utoaji wa hudum & k_uWa na h
amdl?xshl. %nvyo Mkurugenzi Mtend a-.katx.ka
undani zaidi, Katibu alitoa ufafanuzf‘ll Wil
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DO.NA.82/FUM.07/2021/2022 - KUFUNGA ;§IKA0 cinga Kikao. Mwenyekitl
Katibu alimkaribisha Mwenyekiti kwa ajill ya o lil{r\:vga hoja zilizowasilishwa
aliwashukuru wajumbe kwa michango yao ya mawaz? Vitengo kutekeleza
Katika kikao hicho na aliwakumbusha Wakuu wa ldara na suala la ujenzi wa
Maagizo yote yaliyotolewa katika kikao. Aidha, alisisitiza kuwak tika mipango Y&
Mabweni kwa wanafuny; wa sekondari lianze kupangwa Ka sishwa kuwa na
Halmashauri. Pia, alikumbysha kuwa wananchi waendelee kuhama & udumavu
Vyoo bora katikg makazi yao. Sambamaba na hayo alieleza kuwa 5112 s O "
kwa watoto linatakiwa kufaxiyiwa kazi kwa sababu Kiwilaya kuna tizo hilo katika
la lishe bora linatakiwa kuyhamasishwa katika jami ili kupungizs Qta; sy
Halmashauri ya Wilaya ya Rungwe. Kisha alifunga kikao saa 09:2

MUHTASARI UMET HIBITISHWA NA:-

LA
MHE: SAMWEL MWINUKA BW: CAS ORYIIQII:I‘I:EE
MWENYEKITI
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FEDHA, UONGOZI NA MIPANGO CHA

MUH
: TASARI WA KIKAO CHA KAMATI YA ‘
KATIKA UKUMBI WA HALMASHAURI

REHE 31/01/2022, KILICHOFANYIKA
YA WILAYA YA RUNGWE

WALIOHUDHURIA
A: WAJUMBE

Mhe: Samwel Mwinuka
Mhe: Moyo Mbamba

Mhe. Samwel Mwakasege
Mhe: Abraham Mwankenja
Mhe: Lydia Sanga

Mhe: Emmy Maseta

Mhe: Saimon Kabuje

Mhe: Salome Mwakapala

B: WASIOHUDHURIA

C:
1
2
3
4.
S
6
7
8

9.

10.
4.
12.
13.
14.
15:
16.
17.
18.
19.
20.
2,1
22,

1. Mhe: Antony Mwantona
2. Mhe: Mpokigwa Mwankuga

WATENDAJI

Bw: Castory Makeula

Bw: Liston Mbughi

Bw: Noah Sikwese

Bw: Victor Mwakapala

Bw: Augustino Lawi

Bw: Stephen Mbiza

Eng: Anosisye Mwasege
Bw: Salum Kilanga

Bw: Omary Mungi

Bibi: Lyidia Mwakatumbula
Bw: Meritus Menshi

Bw: Lucas Ndombele

Bibi: Edda Shimwela

Bw: Isaya Kitumbika

Mwl. Gerald Kifyasi

Mwl. Hyera Auckland

Bw: Simon Mutabazi

Bw: Emmanuel Mwakiwone
Bibi: Janeth Chang’a

Bibi: Emiliana Chammy
Bw: Christopher Nyambaza
Bw: Deogratus Mwaigaga

WA JOHN A. MWANKENJA

Diwani Kata ya Ndanto MwenyekKiti
Diwani Kata ya Iponjola Mjumbe
Diwani Kata ya Matwebe Mjumbe
Diwani Kata ya Bujela Mjumbe
Diwani Kata ya Ibighi Mjumbe
Mjumbe

Diwani V/M Kata ya Kyimo
Mjumbe

Diwani Kata ya Bagamoyo

Diwani V/M Kata ya Msasani Mjumbe

Mbunge Jimbo la Rungwe — Kwa taarifa

Diwani Kata ya Masoko - Kwa taarifa
— Katibu

Kaimu Mkurugenzi Mtendaji (W)
Kaimu Afisa Utumishi (W)
Kaimu Afisa Mipango (W)

Afisa Manunuzi (W)

Afisa Mifugo na Uvuvi (W)
Kaimu Afisa Kilimo, Umwagiliaji na Ushirika (W)

Kaimu Mhandisi wa Ujenzi (W)
Kaimu Afisa Usafi na Mazingira (W)
Afisa Maendeleo ya J amii (W)
Mratibu wa TASAF (W)

Afisa Biashara (W)

Mweka Hazina (W)

Kaimu Afisa TEHAMA (W)

Kny: Mganga Mkuu (W)

* Afisa Elimu Msingi (W)

Kaimu Afisa Elimu Sekondari (W)
Kaimu Mkaguzi wa Ndani (W)

Afisa Mapato
Kaimu Mwanasheria wa Halmashauri

Kny: Afisa Ardhi na Maliasili (W)

Kaimu Afisa Uchaguzi (W)
Kaimu Afisa Mtendaji wa Mamlaka ya Mji
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