yanzishaji na uendeshaji w
vanzishaji wa mashamb
vanzishaji wa viwand
ndizi na viazi

_ yralishaji wa mbegu borg 2
) chnzi wa kumbi kubwa 2

a mabwaw

amakubwa '
a me a kisasa vz i samaki
A makubwa yg kilimo ya kisasa ya kufugia samaki
a vya uchakataii i

I(dlll‘]l Na vongezaji wa thamani kwa mazao ya

a mazao
a mikutano/sherche

katika chanzo hicho ki

sambamba na utoaji wa huduma bor
kujiendcsha yenyewe. Pia, alieleza kuwa
sake katika Halmashau

a za kijamii kwa wananchi na kuweza

kampuni hiyo itakuwa inawasili :
1] asilish
I'l juu ya utendaji kazi wake. g isha taarifa

ikao kilipokea taarifa hiy 1330 31 —
S e s Pty v e e
kampuni ya RDC MULTLT pendekezo hayo ya uanzishaji wa
. RADE COMPANY LTD au RUNGWE INVESTMENT
COMPANY LTD, kwa lengo la kuwepo \kwa uwezo wa kutoa ltiuduma kwa
wananchi wa Halmashauri ya Wilaya ya Rungwe kwa ufanisi kusudiwa.

« Iliazimiwa kwamba utaratibu ufanyike wa kwenda Kkujifunza katika
Halmashauri ambazo tayari zilishaanzisha kampuni kwa lengo la kuwa na
uelewa wa usimamizi na uendeshaji wenye tija kwa Halmashauri kiujumla
katika kampuni itakapokuwa imeanza kutekeleza kazi zake.

DO.NA.49/FUM.04/2021/2022 - OMBI LA KUINGIZA BAJETI YA NYONGEZA
(SUPPLEMENTARY BUDGET) KWA MWAKA WA FEDHA 2021/2022, KWA AJILI
YA UJENZI WA MIUNDOMBINU YA ELIMU NA AFYA (TCRP) KIASI CHA TSHS:
1,604,872,379.00
L IDARA YA ELIMU MSINGI
Afisa Elimu Msingi Wilaya aliwasilisha kwenye kikao maombi ya kutanua vifungu
ambapo alieleza kuwa Halmashauri ya Wilaya ya Rungwe ilipokea kiasi Tshs:
295,344,759.7 kutoka OR-TAMISEMI na TEA kwa mchangauo ufuatao:-
¢ Bugoba shule ya Msingi Tsh. 11,872,379.85 - kupitia programe ya COVID -19
(GPE) kwa ajili ya Mfumo wa maji
o Ikukisya shule ya Msingi Tsh. 11,872,379.85 - kupitia programe ya COVID -
19 (GPE) kwa ajili ya Mfumo wa maji
« Katumba Il shule ya Msingi Tsh. 80,000,000 - kupitia programe ya COVID -

kwa ajili ya ujenzi wa Bweni |
e Katumba II Shule ya Msingi Tsh. 90,000,000 (EP4R) - ujenzi wa jengo la

Utawala na Madarasa ,
 Lutete Shule ya Msingi Tsh. 46,600,000(EP4R) - ujenzi wa Madarasa na Vyoo
« Katumba 11 Shule ya Msingi Tsh. 55,000,000 (TEA)- Madarasa na Vyoo
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/1 180 aombla}c;?lc};eléo kwa ustawi
g l{lka a m -
ii. RA YA g kwenYe ,angf ufuatd
Kaimy Mga;;AMkUYJA\Kgll:Wa ﬂ“waf}mﬁl\:; l.;jili ya mpPY aﬂgaﬂu?fukuyu (Makandana)
\ P

cha kiasi cha Tshs: 390,000,000- (0 -19
wa Taifa na mapambano dhidi y& II'ké‘- Hosp!

I 1Ujenzi wa jengo la dhar%a v i :

kwa Tshs: 300,000,000.0 jsni (3
ii. Ujenzi wa nyumba ya wa Pmli;/lill (a Tuku)fu
90,000.000.00 katika Hospitall ya T va Wllaya ya

, ashaurl y

alm . «i. cha Tshs:

iii. IDARA YA ELIMU SEKONDAT . o kuwe, kias .
A eleza ki aoserikah nI‘f:; arasa 55 pamoja na

Afisa Elimu Sekondari Wilaya aliki
Rungwe inatarajia kupokea fedha "% mba vya . o utakuwd umeondoa
1,111,872,379.85 kwa ajili ya wjen? wa e vyumba vy il HalmaShauri kwa
uwekaji wa mfumo wa maji na upatlkanajl uliokuwa unaika 20 na mwaka 2023
tatizo la upungufu wa vyumba vya madarasa 2022 VYumba vyurnba vya~
miaka miwili mfululizo kwa maana y& mwaka enye€ upuhgh = d 1
vyumba 26. Ilielezwa kuwa orodha ¥& shule Zaulu wa wanafunzi wa arasa e
madarasa ilipatikana kutokana na maoteo y& U fu wa mba 29 kwa mwaka
saba 6,868 kwa ufaulu wa 90% na kupelekea upurl'gl7:l 907 na kufanya upungufu wa
2022, na kwa mwaka 2023, kutakuwa na wanafunZ o o atika jedwall lifuatalo:-
vyumba 26 kwa ufaulu wa asilimia 90, karma llgw%nﬁ’l—,’ =
- pUNGUFU | UPUNGUFT | 1\ o1 cHA FEDHA
S JUMLA YA | 2022 2023 X
SHU - |
S/N_|SHULE | UPUNGURY o Siigogwe] | 140,000.000.59
2 KIWIRA 4 3 (Lubwe) | 1 (Lubwe) 80,000,000.00
3 UKUKWE _ |3 2 (Lubwe) 1 (Lubwe) 60,000,000.00
4 IKUTI - |5 3 (Ikuti) 2 (Kyobo) ” 100,000,000.00
5 NDANTO __ |3 2 (Ndanto) 1 (Ndanto) | 60,000,000.00
6 NKUNGA 3 1 (Nkunga) 2 (Isaka) 60,000,000.00
7 _ |KyIMO 5 | 2 (Kyimo) 3 (Kibisi) 100,000,000.00-
8 ﬁl&‘\g 2 2 (Ziwa Ngosi) |0 40,000,000.00
9 MPUGUSO |1 1 (Mpuguso) |0
10 [ MASUKULU | 1 I (Masukulu) |0 20:000.000.00
11__ |[IPONJOLA |3 2 (Iponiola} |1 ipemiola] 1 50-000 .
12 ITAGATA 5 1 (Itagata) :4 (Ita at a ,OO0,000.00
13 |KALENGO |5 2 (Kalengo) _ ‘3_(@ a) _ [100,000,000.00
14 |NDEMBELA |6 3 (Ndembela |3 (Ndengo) 100,000,000.0
ONE One) O embela | 120,000,000.00
15 KISONDELA |1 0 L1
16 |KAYUKI |1 Q%%SO&FL@L 20,000,000.00
17 Eﬂt%\%ﬁ Kwa ajili ya W 20,000,000.00
I S — [11,872,379.85
Kamati ilipokea ta;{‘if;l hiyO, ilijadili na Kuridhg - 1’111,872,379.851
Aidha, wajumbe walishauri mambo yafuatay,,. - < 'A0Ua Vifungu vya fedha hizo.
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kwa kushiriki

Irikiana na Wataalamu, W

‘ ataal s .o
wjumla. u, Waheshimiwa Madiwani na wananchi kwa -~

- ~

Pia, wajumbe walii

W lishukuru Serikali Kuu kwa ku i

; . - toa fedh wa aiili
miradi mbalimbali katika Halmashauri ya Wilaya ya Ruflgwi R R e

Ilishauri ilizor
iwa kuwa Kata zote zilizopata fedha kwa wingi kwa ajili ya miradi ya

madarasa kwa kipindi kijacho cha jeti ingati

mengine aII}bayo hayajapati mgao wa fel;llllznk?ii?. bajetl yasingatiwe maenee
M.kurugenm.Mtendaji Wilaya alitoa maelezo kuwa kwa kipindi hicho inatakiwa
pla.kuangaha namna va kujielekeza katika ujenzi wa vyumba vya madarasa
katika shule za msingi kwa sababu kuna upungufu wa vyumba vya madarasa
516 kwa kipindi cha miaka 2. Vilevile alishauri kuwa inatakiwa kuanzisha
mfuko wa maendeleo ya miradi ya Elimu Wilaya ambapo kutakuwa na suala
la mpango wa kuchangia na kile kitakachopatikana kitasaidia katika kutatua
changamoto za madarasa.

DO.NA.50/FUM.04/2021/2022 - KUFUNGA KIKAO N

Katibu alimkaribisha Mwenyekiti kwa ajili ya kufunga kikao. Mwenyekiti
aliwashukuru wajumbe kwa michango yao ya mawazo kwa hoja zilizowasilishwa
katika kikao hicho na aliwakumbusha Wakuu wa Idara na Vitengo kutekeleza
maagizo Yyote yaliyotolewa katika kikao. Aidha, aliwasisitiza Wataalam kuwa
waadilifu katika kusimamia fedha za miradi zilizotolewa na Serikali ili lengo la
kutatua changamoto ya upungufu wa vyumba vya madarasa litimie. Pia, alitoa
taarifa kuwa kuna watu walikuwa wanauhujumu msitu wa Halmashaurl ya Wilaya
ya Rungwe na tayari walishakamatwa na mashine zao nazo zilikamatwa hivyo
taratibu zingine zinaendelea kufanyika. Aidha, aliwasihi wajumbe wote pamoja na
wataalamu kuwa erfdapo kuna watu watakuwa wanaihujumu Helmashauri taarifa
ziwe zinatolewa mapema kwenye ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji Wilaya ili kuweza
kufanyiwa kazi kwa uharaka. Kisha alifunga kikao saa 10:34 Jioni.

MUHTASARI UMETHIBITISHWA NA:- i

ooooooooooooo oo.oooooo--oolntl.lt.lcno

MHE: MPOKIGWA MWANKUGA \ BW: RENATUS B. MCHAU

MWENYEKITI KATIBU

TAREHE.&#J.‘.!.[;?Q:‘&..‘.
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A KIKAO CHA KAMATI YA FEDHA, UONGOZI NA MIPANGO CHA
0 .
/2021, KILICHOFANYIKA KATIKA UKUMBI WA HALMASHAURI//

YA WILAYA YA RUNGWE WA JOHN A. MWANKENJA
WALIOHUDHUR]IA
A: WAJUMBE

Mhe: Mpokigwa Mwankuga
Mhe: Samwe] Mwinuka
Mhe. Samwe] Mwakasege
Mhe: Abraham Mwankenja
Mhe: Lydia Sanga

Mhe: Emmy Maseta

Mhe: Saimon Kabuje

Mhe: Moyo Mbamba

Mhe: Salome Mwakapala

B: WASIOHUDHURIA

1. Mhe: Antony Mwantona

C: WATENDAJI

PPN RN

I\)Mb—ll—‘l—lb—lb—ll—ll—ll—lt—lb—‘
HOOVO®NONNRON RO

Bw: Renatus B. Mchau
Bw: Polycarp B. Ntapanya
Bw: Shujaa Hassan

Bw: Victor Mwakapala -
Bw: Augustino Lawi

Bw: Stephen Mbiza

Eng: Anosisye Mwasege
Bw: Salum Kilanga

Bw: Omary Mungi {
Bibi: Lydia Mwakatumbula
Bw: Meritus Menshi

Bw: Lucas Ndombele

Bw: Mathias Benard

Bw: Isaya Kitumbika

Mwl. Gerald Kifyasi

Mwl. Yona Mwaisaka

Bw: Simon Mutabazi

Bw: Josephat Haule

Bibi: Janeth Chang’a

Bibi: Mkwaya Songo

Bw: Christopher Nyambaza

Diwani Kata ya Masoko Mwenyekiti
Diwani Kata ya Ndanto M/Mwenyekiti
Diwani Kata ya Matwebe Mjumbe
Diwani Kata ya Bujela Mjumbe
Diwani Kata ya Ibighi Mjumbe
Diwani V/M Kata ya Kyimo Mjumbe
Diwani Kata ya Bagamoyo Mjumbe
Diwani Kata ya Iponjola Mjur{lbe
Diwani V/M Kata ya Msasani ~ Mjumbe

Mbunge Jimbo la Rungwe — Kwa taarifa

Mkurugenzi Mtendaji (W) = Katibu
Afisa Utumishi (W)
Kaimu Afisa Mipango (W)
Afisa Manunuzi (W)

Afisa Mifugo na Uvuvi (W)
Kaimu Afisa Kilimo,Umwagiliaji na Ushirika (W)
Kaimu Mhandisi wa Ujenzi (W)
Kaimu Afisa Usafi na Mazingira (W)
Afisa Maendeleo ya Jamii (W)

Mratibu wa TASAF (W)

Kaimu Afisa Biashara (W)

Mweka Hazina (W)

Kaimu Afisa TEHAMA (W) .
Kny:Mganga Mkuu (W)

Afisa Elimu Msingi (W)

Afisa Elimu Sekondari (W)

Kaimu Mkaguzi wa Ndani (W)

Afisa Mapato .
Kaimu Mwanasheria wa Halmashaurl
Kaimu Afisa Ardhi na Maliasili (W)
Kaimu Afisa Uchaguzi (W)
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