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A:'W
AJUMBE WALIOHUDHURIA MUHTASARI NO. 02/TB/2020/2021

Kaimu Mwenyekiti

1. Omary Mungi

2. Bw: Victor Mwakapala Katibu
3. Bw: Philipo Mwakibete Mjumbe
4.

Mjumbe

Bw: Feliche Kigava
Mwanasheria

Bibi: Emiliana C. Chamy

o)

B: WAJUMBE WASIOHUDHURIA

1. Bw. Gerald Kifyasi Mwenyekiti - kwa taarifa
2. Bw. Auckland Hyera Mjumbe - Kwa taarifa
B: SEKRETARIETI
1. Bw. Boniface Kijalo Afisa Ugavi
UA KIKAO

DO.NA.11/BZ.2/2021 /2022 - KUFUNG
aliwasalimu wajumbe na kuwapongeza

a Zabuni ambao ni Bw. Omary Mungi na
za Wajumbe kuwa

nguliwa Katibu

wa Bodi y
tambulisho huo Katibu aliwaele
li ajenda kuu tatu.

Kabla ya kikao kufu
Wajumbe wapya walioteuliwa
Bw. Feliche Kigava, baada ya u
kikao hicho ni cha dharula kwa ajili ya kujadi
a wajumbe wa kikao kuwa Mwenyekiti wa Bodi ya
oja Bw. Auckland Hyera wapo kwenye
Mwenyekiti kutokuwepo alichaguliwa
Kikao hicho kisha alimkaribisha

Katibu aliwajulish
Zabuni Bw. Gerald Kifyasi na Mjumbe mm
shughuli Maalum za Mitihani. Kutokana na

Bw. Omary Mungi kuwa Kaimu Mwenyekiti wa
Mwenyekiti ili aweze kufungua kikao. Mwenyekiti aliwashukuru wajumbe kwa

kuhudhuria kikao hicho na kuwaomba kuwa makini katika kujadili ajenda
silizoandaliwa katika kikao hicho. Kisha alifungua kikao saa 02: 16 asubuhi.

DO.NA.12/BZ.2/2021/2022 UTHIBITISHA AJENDA ZA KIKAO

K
¢ kikao dondoo za ajenda ka

Aidha,

Katibu aliwasilisha kweny ma ifuatavyo:-

. Kufungua kikao.
. - s a Zabuni cha tarehe

9. Kuthibitisha agen
25.10.2021.

kao cha dharula cha Bodi ¥

da za ki




- Maombi ya iqhin; i
< mb‘l y¥a 1dhini ya kuridhia ujenzi w
aMmani zake katika shule 18 z
Ya “Force Account”.
- Maombi ya idhinj y

’ a vyumba 55 vyyg madarasg o,
a Sekondari kwa kutumia ni; 5
Jla ya many :
nuzj

a kuridhia ujenzi wa vyumba 5

vya madarasa ;
Utawala kupitia TEA & EP4R k i hd o

atika shule ya Maalum ya Wal
' & . . . emav
Katumba 1 pamoja na Ujenzi wa madarasa na vyoo katika Shule ya Msin;

Lutete kwa kutumia njia ya manunuzi ya “Force Account”

2 na ujenzi w
mfumo wa maji katik ;

- a Shule za Msingi Bugoba na Ikukisya na Sekondarj ya
- Kisondela kwa kutumia njia ya manunuzi ya “Force Account”.

Maombi ya idhini ya kuridhia nukuu za bei kwa ajili ya ununuzi wa mfumg

wa GOT HOMIS unaotarajiwa kufungwa katika Zahanati ya Kiwira.
6. Kufunga kikao.

DO.NA.13.BZ.2/2021/2022 - MAOMBI YA IDHINI YA KURIDHIA UJENZI WA
VYUMBA 55 VYA MADARASA NA SAMANI ZAKE KATIKA SHULE 18 ZA
SEKONDARI KWA KUTUMIA NJIA YA MANUNUZI YA “FORCE ACCOUNT”

Katibu aliwasilisha katika kikao maombi ya idhini ya ujenzi wa vyumba 55 vya
Madarasa Katika shule za Sekondari kwa njia ya Manunuzi ya “Force Account”.

Katibu alieleza kuwa katika dokezo la Idara ya Elimu Sekondari imeeleza kuwa
Halmashauri imepokea fedha kiasi cha Tsh. 1,100,000,000/= kutoka TAMISEMI
kupitia Mpango wa Maendeleo kwa Ustawi wa Taifa na Mapambano dhidi ya

UVIKO -19 ikiwa kwa ajili ya ujenzi wa vyumba 55 vya Madarasa katika Shule za
Sekondari ambazo zilikuwa na upungufu wa vyumba vya madarasa.

Katibu alieleza kuwa Halmashauri Wilaya ya Rungwe imepokea Fedha tajwa hapo
juu kutoka IMF ikiwa ni kwa ajili ya kampeni ya mapambano dhidi ya Uviko 19
iliyozinduliwa na Mheshimiwa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania tarehe
10/10/2021 ambapo kila darasa limekadiriwa kukamilika kwa kiasi cha Tsh.
20,000,000.00 na kwamba kwa mujibu wa maagizo ya OR- TAMISEMI ujenzi
unapaswa kukamilika kabla ya tarehe 15/12/2021 na kwamba Ofisi ya Mkuu wa
Mkoa yenyewe iliagiza utekelezaji wa ujenzi wa madarasa hayo ukamilike kabla ya
tarehe 30/11/2021.

Aidha, baada ya kuzinduliwa kwa kampeni hiyo Mamlaka ya U.dhibi'fi Manunuzi
ya Umma (PPRA) imesisitiza na kuagiza kutumia mzabuni mmoja katika ununuzi
wa vifaa kupititia barua yake ya tarehe 12/10/2021 yenye kumbukumbu namba
Ca. 192/211/01/74 kwa kuzingatia vifungu vya kanun} .Na. 159‘,160 na 161'vya
kanuni ya Manunuzi ya Umma ya mwaka 2013 kama zilivyofanyiwa marekebisho
mwaka 2016.

Hivyo basi, kwa maelezo yaliyotolewa hapo juu Katibu aliomba Bodi ya Zabul_'u
';i'e ujer’lzi wa vyumba 55 vya madarasa katika Shule za Sekondari kutumia

Il 1 >

1taratibu wa manunuzi wa “Force Account”.

2




i kilipokea taarifa hiyo, kilijadili kwa kina ajenda hii na kuagiza kuzingatia

maagi '
p! T kb z0 yaliyotolewa na OR TAMISEMI na hatimaye kiliridhia ujenzi wa madaragsa
utekelezwa kwa njia ya “Force Account”.

DO.NA.14/BZ.2/2021/2022 - MAOMBI YA IDHINI YA IDHINI YA UJENZI WA
| VYUMBA VYA MADARASA, BWENI, VYOO NA MIUNDOMBINU YA MAJI KATIKA
SHULE ZA MSINGI NA SEKONDARI KWA NJIA MANUNUZI YA “FORCE ACCOUNT”

Katibu aliwasilisha katika kikao maombi ya idhini ya kuridhia ujenzi wa vyumba
S vya madarasa na jengo la Utawala kupitia Mamlaka ya Elimu (TEA) & EP4R
katika shule ya Maalum ya Walemavu Katumba Il pamoja na Ujenzi wa madarasa
na vyoo katika Shule ya Msingi Lutete kwa kutumia njia ya manunuzi ya “Force
Account” na ujenzi wa mfumo wa maji katika Shule za Msingi Bugoba na Ikukisya
na Sekondari ya Kisondela kupitia Mpango wa Maendeleo kwa Ustawi wa Taifa na

Mapambano dhidi ya COVID -19 kwa kutumia njia ya manunuzi ya “Force
Account”.

Idara imeeleza kuwa Halmashauri imepokea jumla ya fedha kiasi cha Tsh
307,217,139.55/= ambapo mchanganuo wake ni kama ifuatavyo:-

(a) Ujenzi wa mifumo ya maji katika Shule za Msingi Bugoba na Ikukisya Tsh.
23,744,758.00 kupitia program ya UVIKO

(b) Ujenzi wa mfumo wa maji katika Shule ya Sekondari Kisondela Tshs.
11,872,379.85 kupitia program ya UVIKO

(c) Ujenzi wa Jengo la Utawala Tshs. 50,000,000.00 na Tshs. 40,000,000.00
kwa ajili ya ujenzi wa vyumba viwili vya madarasa kupitia EP4R katika
Shule ya Msingi ya Mahitaji Maalum Katumba II

(d) Ujenzi wa madarasa matatu (3) Tsh. 60,000,000.00 kupitia Mamlaka ya
Elimu (TEA) katika Shule ya Msingi ya Mahitaji Maalum Katumba II.

(e) Ujenzi wa Bweni la Wanafunzi Tsh. 80,000,000.00 katika Shule ya Msingi
ya Mabhitaji Maalum Katumba II kupitia COVID -19

() Ujenzi wa vyumba viwili(2) vya madarasa na matundu ya vyoo katika Shule
ya Msingi Lutete kupitia Mamlaka ya Elimu (TEA).
livyo basi, kwa maelezo yaliyotolewa hapo juu Katibu aliomba Bodi ya Zabuni

idhie utekelezaji wa miradi tajwa hapo juu kwa njia ya manunuzi ya “Force
ccount”.

ikao kilipokea taarifa hiyo; kilijadili kwa kina kiliagiza kuzingatia taratibu za

anunuzi katika utekelezaji na kisha kiliridhia njia ya manunuzi itakayotumika
\tika utekelezaji wa miradi tajwa hapo juu.

).NA.15/BZ.2/2021/2022 ~- MAOMBI YA IDE
FAA KWA AJILI YA MFUMO WA GOT-HO M1

(%3 CamScanner



Katibu aliwasilisha katika ki ;
ot “T:: ag;];;{l‘;]l(\);lltlil;dkl\\:}:“f:ji]1~nu,(,m§/b,]l},,a 'idbini ya u.n_unuzi na ufungaji wa vifag vy
Manunuzi kimepokea m'mml;' ;J' ‘”)‘l‘\' - 1:111‘111 ?’«'l '1\1\\’11‘11. ./\.hcleza i Ch:
Kiwira inategemea ku‘l“unm1 e ut(?l\n Id-a-l-ﬂ G5 Alya}-1l<-1c.lez.a k.uwa Zahanati ya
e € ga mfumo kwa ajili ya kuthibiti uingiaji na utoaii
dawa katika zahanati hiyo. o
ey . leza watika katika kikao kwamba Idara Afya kuwa katika bajeti
mwaka wa fedha 2021/2022 imetenga fedha kwa ajili ya kufunga mfumo hljroa
Fedha hizo zitalipwa kupitia mfuko wa Health Sector Basket Fund- (HSBFi
kufuatia maombi haya Zahanati ya Kiwira ilifanya ushindanishi mdogo wa nukuu
za bei ya vifaa vya GOT - HOMIS na kwamba baada ya ufunguzi wa nukuu hizo

na kukokotolewa majibu yalikuwa kama ifuatavyo:

| Na Jina la Mzabuni
1 Jubela General Compan Ltd 9,949,500.00
| 2 | Biazo Tsalach Technologi 9,203,000.00

14,229,500.00
lewa hapo juu Katibu aliomba Bodi ya Zabuni

faa vya GOT — HOMIS kununuliwa kupitia
kwa gharama Yya Tshs.

L

| 3 | One Man Group
Hivyo basi, kwa maeclezo yaliyoto
iridhie maombi ya Idara ya Afya vya vi
kwa mzabuni M/s Biazo Tsalach Technologies

9,203,000.00
maamuzi yaliyofanyika na kuridhia ununuzi wasya- vifaa

liwa kupitia kwa mzabuni M/s Biazo Tsalach
hakikisha Kitengo cha

Kikao kilipitia kwa kina
vya GOT - HOMIS kununu
Technologies kwa gharama ya Tshs. 9,203,000.00 na ku

Manunuzi kifany® ukaguzi wa mapokezi ya vifaa hivyo.

DO.NA.16/BZ.2/2021/2022 . KUFUNGA KIKAO

hukuru wajumbe kwa kuhudhuria kikao
wenyekiti kwa ajili ya kufunga kikao.
kwa kuitikia kikao hicho na alisisitiza
apo juu kwa kuzingatia taratibu
kikao saa 03:25 asubuhi.

ufungwa, Katibu aliwas
kisha alimkaribisha M
Mwenyekiti aliwashukuru sana wajumbe

kutekeleza maagizo yote yahusuyo miradi tajwa h
za Manunuzi ya Umma; kisha Mwenyekiti alifunga

Kabla ya kikao k
hicho mulpmu,

/(%M‘"* ........
BW: VICTOR A. MWAKAPALA

OMARY MUNGI
KATIBU

KAIMU MWENYEKITI
TAREHE: %lll/:?%/ ........




