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KIKAO CHA FINANCE CHA TAREHE 12/11/2021

UMEANDALIWA NA KATIBU WA KAMATI LEONARD CHINJENGU
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HALMASHAURI YA WILAYA YA NSIMBO

MUHTASARI WA KIKAO CHA KAMATI YA FEDHA UONGOZI NA
Mipango KUPITIA FEDHA ZA MIRADI YA UVIKO 19 PAMOJA NA
KUBARIKI MATUMIZI YAKE CHA TAREHE 12/11/2021

AGENDA

1. KUFUNGUA KIKAO

2. KUSOMA MAPOKEZI YA FEDHA ZA UVIKO 19

3. KUAINISHA MIRADI AMBAYO FEDHA ZA UVIKO ZITATUMIKA
4. MAAZIMIO

5. MENGINEYO

6. KUFUNGA KIKAO

1. KUFUNGUA KIKAO
Mwenyekiti alifungua kikao muda wa Saa 3:15 Asubuhi kwa kutoa fursa ya kila
mjumbe kujitambulisha na kisha kueleza agenda kuu ya kikao ambayo ni mapokezi
ya fedah za UVIKO 19.

2. KUSOMA MAPOKEZI YA FEDHA ZA UVIKO 19
Baada ya Katibu kusoma mapokezi ya fedha UVIKO 19, Mwenyekiti alianisha
jumla ya kiasi kilichoingizwa katika Halmashauri Wilaya ya Nsimbo kuwa ni Tshs

2,159,445,822.51

3. KUAINISHA MIRADI AMBAYO FEDHA ZA UVIKO 19 ZITATUMIKA.

Mwenyekit alitoa Mchanganuo wa miradi ambayo itanufaika na fedha za UVIKO
19 kuwa miradi hiyo ni

(i) Shule za Msingi Shikizi

(ii) Shule za Sekondari Shikizi

(iii) Kituo cha afya Ugalla

(iv) Hospitali ya Wilaya ya Nsimbo

(v) Chanjo na vifaa tiba kwa ajili ya mapambano dhidi ya maambukizi ya

UVIKO 19

ELIMU MSINGI

Shule za Msingi ambazo zitanufaika na fedha hizi ni kama mchanganuo unavyo
onekana hapo chini:-

(a) Mtambo -vyumba 7 vya Madarasa

(b) Kazaroho — vyumba 5 vya Madarasa

(¢) Kamini — Vyumba 5 vya Madarasa

Scanne d with CamScanner



(d) Sikwisi — Vyumba 5 vya Madarasa
(e) Imalamate- Vyumba 5 vya Madarasa
() Motomoto Vyumba 4 vya Madarasa
(g) Kalele - Vyumba 4 vya Madarasa

(h) Kasisi - Vyumba 3 vya Madarasa

(1) Kaloleni - Vyumba 2 vya Madarasa
(G) Jilabela - Vyumba 2 vya Madarasa
(k) Magula - Vyumba 2 vya Madarasa

Kila chumba kimoja kinagharimu Milioni 20 fedha za Kitanzania.
ELIMU SEKONDARI
Kwa upande wa shule za sekondari mchanganuo ni kama ifuatavyo.

(@) Sitalike — Madarasa 3

(b) Kenswa - Madarasa 2

(c) Katumba - Madarasa 2
(d) Kaburonge - Madarasa 2
(e) Itenka - Madarasa 5

(f) Nsimbo - Madarasa 5

(g) Ivungwe - Madarasa 5

(h) Uruwila - Madarasa 4

(1) Kanoge - Madarasa 4

() Ugalla River - Madarasa 4
(k) Mtapenda - Madarasa 4
()  Machimboni - Madarasa 3

Kila darasa moja litagharimu Shilingi Milioni 20 za kitanzania
AFYA

Kwa upande wa sekta ya Afya fedha za UVIKO 19 zitatumika kugharamikia
Miradi ifuatayo
(a) Nyumba ya watumishi 3 in 1

Nyumba hii itajengwa kituo cha afya Ugalla na itagharimu shilingi milioni

90 na itakuwa na uwezo wa kuchukuwa kaya 3 za watumishi kwa pamoja.
(b) Jengo la dharura la wagonjwa

Jengo hili litajenggwa katika hospitali ya Wilaya va Nsi _ _
simb lit
Tzs 300,000,000.00 yay 0 na litagharimu
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Mbali na utekelezaji wa miradi hii ya ujenzi fedha hizi za UVIKO 19

zitatumika pia katika kusambaza chanjo ya UVIKO 19 na gharama nyingine
zitakazo kuwa sambamba na ugawaji wa chanjo hii

Fedha iliyotengwa na kutufikia kwa ajili ya shughuli za chanjo ya Uviko 19
ni Tzs. 29,345,882.5

4. MAAZIMIO

» Manunuzi yote yatumie Force Account kwa upande wa Mafundi ujenzi

» Manunuzi yote ya vifaa vya ujenzi yatatumia single source isipikuwa pale
ambapo PMU itaona kuna haja ya kutumia njia nyingine

» Gharama za miradi ibaki kama muongozo wa Wizara unavyoonesha.

» Manunuzi ya vifaa vya ujenzi yaanze mara moja.

» Kamati mbalimbali za usimamizi wa miradi hii ziundwe haraka na baada tu
kuundwa zianze majukumu yao mapema.

5. MENGINEYO
Hakuna

6. KUFUNGA KIKAO

Mwenyekiti aliwashukuru wajumbe wote kwa kutoa Michango yao na kisha
kufunga kikao mida ya saa nane Mchana.

ooooooooooooooooooooooooooooo
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KIKAO CHA DHARURA CHA BODI YA ZABUNI
ENEO: UKUMBI WA HALMASHAURI YA WILAYA YA NSIMBO
TAREHE: 15/11/2021
AGENDA:

1. KUFUNGUA KIKAO

2. KUSOMA MUHTASARI WA KIKAO CHA FINANCE CHA TAREHE
12/11/2021.

3. KURIDHIA NA KUPITISHA WASHINDI WA KAZI ZA UJENZI.

4. KURIDHIA NA KUPITISHA KOTESHENI ZA MANUNUZI YA VIFAA
VYA UJENZI.

5. MENGINEYO

6. KUFUNGA KIKAO.

1. KUFUNGUA KIKAO

Mwenyekiti alifungua kikao muda wa saa 4:15 asubuhi kwa kuwakaribisha
wajumbe kwenye kikao

2. KUSOMA MUHTASARI WA KIKAO CHA FINANCE CHA
TAREHE 12/11/2021.

Mwenyekiti alimnyanyua katibu wa bodi ya zabuni asome muhtasari wa
kikoa cha finance cha tarehe 12/11/2021. Baada ya katibu kusoma muhtasari
huu Mwenyekiti aliwaruhusu wajumbe kuchangia michango yao kwa
kuzingatia maelekezo ya kikao hicho cha finance., Michango
baada ya kusomwa muhtasari huu ilikuwa kama ifuatavyo:-

a) Mjumbe 1: nashauri bodi iridhie manunuzj ya vifaa vya ujenzi katika

miradi hii yafanyike kwa mujibu wa sharia za ununuzi na ugavi.
b) Mjumbe 2: ushindanishi wa kupata mafundi tuwaachie wakuu wa shule,

walimu wakuu, waganga wafawidhi na serikalj za vijiji, na taarifa zao za

kutafuta mafundi ziwasilishwe ofisi ya PMU kabla ya tarehe 20/11/2021
¢) Mjumbe 3: katika kutekeleza miradi hii ya UVI

yafanywe ngazi ya Halmashauri.
d) Mjumbe 4: nashauri kipindi cha kutekeleza miradi hii ofisi ya ujenzi,
Mmanunuzi, mipango na idara zingine zitakazokuwa zinaonekana

zinahusika kwa namna moja au nyingine zipewe taarifa juu ya ujenzi hu
una washirikishwe kikamilifu.

ya wajumbe

KO 19 maamuzi yote
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3. KURIDHIA NA KUPITISHA WASHINDI WA KAZI ZA UJENZI.
Mwenyekiti aliwaambia wajumbe agenda hii ijadiliwe kwa kutoa maamuzi
kama tunakubaliana na maamuzi yaliyofanyika ngazi za chini au tunakataa
na maamuzi yalikuwa kama ifuatavyo:-

a) Washindi waliopatikana kupitiaa kamati za shule, vituo vya afya,
wamepitishwa na tumewatunuku kazi walizoshinda kwa gharama
walizojaza katika orodha ya mahitaji na bei walizopewa.

b) Mikataba ya washindi iandaliwe mapema kwa ngazi ya shule na kituo cha
Afya.

c) Ofisi ya PMU isimamie upatikanaji wa fundi ujenzi kwa jengo la EMD

4. KURIDHIA NA KUPITISHA KOTESHENI ZA MANUNUZI YA
VIFAA VYA UJENZI.
a) PMU iwaandalie kotesheni za ununuzi wa vifaa vya ujenzi taasisi zote
zilizopata mgao wa fedha za UVIKO 19
b) Manunuzi yote vifaa vya ujenzi yatasimamiwa na kamati zilizoundwa
kwa mujibu wa mwongozo uliotolewa na serikali.
¢) Manunuzi ya vifaa vya ujenzi jengo EMD yatasimamiwa na ofisi ya PMU

5. MENGINEYO

1. Idara zote zinazohusika kwa namna moja au nyingine katika miradi ya
fedha za UVIKO 19 wawe wanahusishwa katika mienendo ya miradi hii.

ii. Nyaraka za Kotesheni na mikataba ya ununuzi wa vifaa vya ujenzi
viwasilishe kwenye kikao kijacho cha bodi ya zabuni.

6. KUFUNGA KIKAO.

Mwenyekiti alifunga kikao muda wa saa 8:40 mchana na kuwatakia
wajumbe kuendelea na majukumu ya ujenzi wa Taifa katika idara zao.

Muhtasari huu umesainiwa na

----------------------------------------------------

MWENYEKITI KATIBU
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MAHUDHURIO

NA JINA CHEO
1. SAID MPUMBI KAIMU M/KITI
2, SOLOMONI BOLDMAN KAIMU HPMU
3 DR. ISMAIL KANANI MJUMBE
4. VICTORIA ANDREW MJUMBE
5. MALAKA MORISHO MWALIKWA
6. ELISONGUO M. MSHIU MWALIKWA

WAJUMBE WASIOHUDHURIA

1. DANIEL WALAKUNGA KWA TAARIFA
2. DANFORD SAGO KWA TAARIFA

3. TABIA NZOA KAIMU MKURUGENZI
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