
MUHTASARI WA KIKAO CBA BODI VA ZABUNI KILICHOFANYIKA
KATIKA CHUMBA CBA OFISI VA MANUNUZI CBA TAREHE 06/12/2021.

KUJADILI UJENZI WA VYUMBA VYA MADARASA VA SHULE ZA SEKONDARI
NA SHULE ZA MSINGI

Agenda No 1; Mahudhurio

Douglas Ruambo - Mwenyekiti

Amina Njogera - Katibu

Benard Semwaiko - Mjumbe.
Jabir Chilumba - Mjumbe

Agenda No 2; KufunguaKikao

Mwenyekiti aliwajulisha wajumbe kuwa serikali ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania

imetenga fedha kwa ajili ya miradi ya ujenzi wa Majengo ya madarasa arobaini na nne (44)

katika shule za sekondari kumi na sita (16) na sbule za msingi madarasa kumi (10) katika shule

tano (5). Aliwataka wajumbe kuchangia pale mada zitakapowekwa mezani. Alifungua kikao saa

3.30 asubuhi

Agenda No 3; Kupitishalkuteua njia ya manunuzi

Mwenyekiti aliwajulisba wajumbe kuwa tunatarajia kuwa na ujenzi wa majengo ya madarasa ya

shule za sekondari pamoja na shule za msingi. Aliwaeleza wajumbe kuwa bajeti ya Miradi hii ni

kama ifuatavyo,

1. Majengo ya madarasa sbule za sekondari Tsbs. 880,000,000.00

2. Majengo ya madarasa shule ya msingi Tshs.200,000,000.00

Wajumbe walijadili na kuridhia njia ya ununuzi ya force Account kwa utekelezaji wa miradi

hiyo.

Agenda No 4; KufungaKikao

Mwenyekiti aliwashukuru wajumbe kwa michango yao alifunga kikao saa 8:00 mchana .

.....~.~:?? ...- ..... ....~ ....
DOUGLAS RUAMBO
MWENYEKITI

AMINA NJOGERA
KATIBU



MUHTASARI WA KIKAO CHA BODI VA ZABUNI KILICHOFANYIKA KATIKA
CHUMBA CHA OFISI VA MANUNUZI CHA TAREHE 15/0112022.

KUJADlLI UJENZI WA EMD NA NYUMBA YA WATUMlSm WA AFYA 3 IN ONE.

Agenda No 1; Mahudhurio

Douglas Ruambo - Mwenyekiti

Amina Njogera - Katibu

Benard Semwaiko - Mjumbe
•

Jabir Chilumba - Mjumbe

Agenda No 2; KufunguaKikao

Mwenyekiti aliwajulisha wajumbe kuwa serikali ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania

imetenga fedha kwa ajili ya miradi ya ujenzi wa jengo la kutolea huduma za dharura na nyumba

ya watumishi wa Idara afya. Aliwataka wajumbe kuchangia pale mada zitakapowekwa mezani.

Alifungua kikao saa 3.15 asubuhi.

Agenda No 3; Kupitishalkuteua njia ya manunuD

Mwenyekiti aliwajulisha wajumbe kuwa tunatarajia kuwa na ujenzi wa majengo mawili, moja ni

jengo la kutolea huduma za dharura katika hospitali ya wilaya, mbili na nyumba ya watushi tatu

kwa moja katika kituo cha afya Kingerikiti. Aliwaeleza wajumbe kuwa bajeti ya Miradi hii ni

kama ifuatavyo,

1. Jengo la huduma za dharura Tshs 300,000,000.00

2. Nyumba ya watumishi idara ya afya Tshs. 90,000,000.00

Wajumbe walijadili na kuridhia njia ya ununuzi ya force Account kwa utekelezaji wa miradi

hiyo.

Agenda No 4 ;KufungaKikao

Mwenyekiti aliwashukuru wajumbe kwa michango yao alifunga kikao saa 8:30 mchana .
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AMlNA NJOGERA

KATIBU
DOUGLAS RUAMBO
MWENYEKITI
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