MUnIADARI WA KIKAO CHA DHARULA CHA BODI YA ZABUNI YA HALMASHAURI
YA MJI NJOMBE KILICHOFANYIKA TAREHE 19/11/2021.

WALIOHUDHURIA

1 Shigela Ganja Kaimu Mwenyekiti

2 Zuhura Ahmadi Katibu
3 Mtaka A.O Mshauri
4 P.j. Mguli Mjumbe
WASIOHUDHURIA
1. Thadei Luoga Mwenyekiti

SEKRETARIETI
1 Elizabeth Kayani Mwandishi Sekretarieti

MUHTASARI NAMBA 16.2021/2022. KUFUNGUA KIKAO

138.1. Kikao kilifunguliwa na Mwenyekiti wa Bodi mnamo saa 08.44 Mchana.

16.2. Alianza kwa kuwashukuru wajumbe kwa mwitikio wao huku akiwataka kutoa
michango yao katika hoja zilizopo mezani

MUHTASARI NAMBA 17.2021/2022. KUPOKEA NA KUTHIBITISHA AGENDA

17.1. Mwenyekiti aliwasomea wajumbe jumla ya agenda sita (6) zilizowasilishwa na
kisha aliwauliza wajumbe kama wanazipokea.

17.2. Kwa pamoja wajumbe wote walikubali kwamba zijadiliwe ikama zilivyo.
17.3. Agenda hizo ni kama ifuatavyo:

Kufungua kikao
Kuthibitisha Agenda.

Kuidhinisha utekelezaji wa fedha za miradi ya UVIKO 19

Mapendekezo ya kitengo cha manunuzi kuhusiana na majadiliano ya kitaalamu ya

DN N A

zabuni ya Ulinzi "
Mapendekezo ya kitengo cha manunuzi kuhusiana na taarifa ya afisa maliasili

kuhusu zabuni ya uuzaji wa miti ya pini shamba la njoomlole.

5 Mengineyo kwa idhini ya Mwenyekiti.
- 6 Kufunga kikao.
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16.1. Kikao kilifunguliwa ng Mwenyekiti wa Bodi mnamo saa 08.44 Mchana.

16.2. Allla:za kwa kUW'aShukuru wajumbe kwa mwitikio wao huku akiwataka kutoa
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Kisha aliwauliza wajumbe kama wanazipokea.

17.2. Kwa pamoja wajumbe wote walikubali kwamba zijadiliwe kama zilivyo.
17.3. Agenda hizo ni kama ifuatavyo:

Kufungua kikao
Kuthibitisha Agenda.
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Mapendekezo ya kitengo cha manunuzi kuhusiana na majadiliano ya kitaalamu ya

DN N A
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JINA LA MRADI KIASI CHA FEDHA |
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Ujenzi wa madarasa 2 S/S
ANNE MAKINDA

| Ujenzi wa madarasa 3 S/S | 60,000,000.00

Kibena

|

| Ujenzi wa madarasa 4 S/S | 80,000,000.00

\
|

40,000,000.00

kifanya

Ujenzi wa madarasa 2 s/s
Luhololo

_Ujenzi wa madarasa 5 S/S
Mabatini

100,000,000.00 T

Ujenzi wa madarasa 5 S/S | 100,000,000.00

Maheve

F? Matola | Matola

Ujenzi wa madarasa 4 S/S | 80,000,000.00

Matola

|
\
|

08 |Lugenge | Lugenge Ujenzi wa madarasa 2 S/S | 40,000,000.00
Mgola
9 Mjimwema | Mpechi Ujenzi wa madarasa 5 S/S 100,000,000.00
Mpechi
10 Iwungilo Uliwa Ujenzi wa ma 00.0
Uliwa
11 Utalingolo | Utalingolo Ujenzi

Utalin



Ujenzi wa darasa 1 6/5
Uwemba

| Kib
ena Kati
ati - |
Ujenzi wa bweni shule ya | 80,000,000 00
mabhitaji

UWeMbé :
20,000,00000

watoto  wenye
Maalumu kibena

820,000,000.00

18.2 Baada ya katiby
kgkuballang kwa Pamoja ktv\:,asm,sha mchanganuo wa miradi, wajumbe walijadili nz
miongozo Inayoelezeka. Hata m"fadi hiyo itekelezwe kwa “FORCE ACCOUNT‘! Ch‘|;“f‘\d
wote Waﬁéotekeleza Miradi h? hivyo mwenyekiti aliagiza katibu wa kikao kuhakikis:\j,
wa miradi ikiwemo pamoj ii wapewe barua zenye maelekezo ya namna utekelezaji
ja na kuwakumbushia taratibu za Manunuz. :

18.3 Aidha wajumbe

" walis i

pamoja na Idara husika jlj khz:]u”.k,uwa miradi hii isimamiwe kwa ukaribu na waandisi

unaotakiwa, WE S uhakikisha miradi inatekelezwa kwa kufata vigezo na ubora
amba na kukamilishwa kwa waxati.

70 YA KITENGO CHA
AMU YA ZABUNI YA

MM—"XSLC:?J;F'KJ:{%“;BA 19.2021/2022. MAPENDEKE
IANA NA MAJADILIANO YA KITAAL

ufuatia Lukamilika kwa kazi

ULINZL.
hauri na Mzabuni aliyeitwa

19.1. Agenda hii iliwasilishwa na ka
majadiliano ya timu ya wataalamu walioteuliwa na

tibu wa bodi ya zabuni K
Halmas

ya
kwa ajili ya majadliano hayo.
adiliano na Kitengo cha

19.2. Bodi ya zabuni iliyapitia mapendekezo ya timu ya maj
Manunuzi na kisha wajumbe kwa pamoja walilidhia zabuni ya ulinzi itanganzwe upya,pia
mzabuni anaeendelea na kazi ya ulinzi bodi ya zabuni ililidhia aongezewe muda wa miezi
mitatu hadi mchakato wa kumpata mzabuni mwingine ukairi.....c

iwe vizuri kwani mzabuni

al
o wajumbe

mkataba wa ulinzi uang
muongoza. mwish

19.3 Pia wajumbe walishauri
yake na sio mkataba unavo

anatekeleza kazi kwa matakwa
walilidhia mchakato uendelee wa kutangaza




1. Agenda hij iliwagi|

‘msitu ambayo kik ishwa 1y "
‘ ao ¢ A katipy .
alete taarifa ya msiy, baagy odi ya ngwa bodi ya zabuni kufuatia kukamilika kwa tarfa
2. Bodi avya kuungueui:\‘;\? ?a ‘]amhej/m/'zom killagiza afisa maliasii
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HTASARI NA
MUHTAS MBA 21.2021/202, EHAKEYD

21.1. Kwa mujibu wa mae
ni kwamba hakukuwa na mengineyo

yoyote Va“VOWasiMSh lezo ya Mwenyekiti,

Wa mezani kwake.

ASARI NA
Bt MBA 22.2021/2022, kUFUNGA KIKAO.
kati akiahiri )
e \xvaa ;L:::,:?Sha k'lkao, Mwenyekiti aliwashukuru wajum
_ € wa kikao, alisisitiza kuendelea kufanya kazi
Kanuni na taratibu za manunuzi

be kwa ushiriki mzur
kwa kuzingatia sheria,

A Mwenyekiti aliahirisha kikao saa 09:00(saa tis2 kamili) jiont.

UMETHIBITISHWA



















