

**MUHTASARI WA KIKAO CHA BODI YA ZABUNI KILICHOFANYIKA TAREHE 15.10.2021  
KATIKA UKUMBI WA MIKUTANO WA OFISI YA MKURUGENZI MTENDAJI  
HALMASHAURI YA WILAYA YA NEWALA**

**WAJUMBE WALIOHUDHURIA.**

1. Ndg. Magreth Likonda - Kaimu Mkurugenzi Mtendaji (W) - Mwenyekiti
2. Ndg. Elias Mwalusamba - Afisa Ugavi (W) - Katibu
3. Ndg. Lucy I. Matem - Afisa Sheria - Mjumbe
4. Ndg. Friday Sondasy - Afisa Elimu Sekondari (W) - Mjumbe
5. Ndg. Lukumbuso Mbwilo - Afisa Uchaguzi - Mjumbe
6. Ndg. Dotto Musiba - Kaimu Mhandisi wa Ujenzi (W) - Mjumbe
7. Ndg. Hamis Kundindo - CC - Mwandishi wa Kikao

**MUHTASARI NA 25/2021/2022: KUFUNGUA KIKAO.**

Mwenyekiti aliwakaribisha wajumbe katika Kikao cha Bodi ya Zabuni Halmashauri ya Wilaya ya Newala na aliwaomba wajumbe kujadili kwa kina agenda zote zitakazowasilishwa. Alifungua kikao saa 04:23 mchana.

**MUHTASARI NA 26/2021/2022: KUOMBA RIDHAA YA NJIA ITAKAYOTUMIKA KATIKA UTEKELEZAJI WA MIRADI YA FEDHA ZA UVIKO-19 ZILIZOPOKELEWA NJE YA BAJETI TSHS. 1,170,000,000.00 KWA MWAKA 2021/2022.**

Afisa Ugavi (W) aliwasilisha ombi la ridhaa ya njia itakayotumika katika utekelezaji wa miradi ya fedha za UVIKO-19 zilizopokelewa nje ya bajeti Tshs. 1,170,000,000.00 kwa mwaka 2021/2022 ambapo alisema kuwa Halmashauri imepokea fedha za Ustawi wa Taifa na mapambano dhidi ya Uviko-19 kiasi cha Tshs. 1,170,000,000.00 fedha ambazo ambazo zitatekeleza miradi ya Sekta za Elimu Msingi Tshs.240,000,000.00 Elimu Sekondari Tshs. 540,000,000.00 na Afya Tshs. 390,000,000.00 Pia alisema kuwa maelezo ya jumla ya utekelezaji wa wa fedha hizi ni pamoja na Halmashauri zinaweza kutumia Wakandarasi wa ndani au utaratibu wa "Force Account", gharama za utekelezaji kwa kutumia njia yeyote zisizidi makadirio ya fedha zilizotengwa kwa shughuli husika, kuhakikisha miradi inakamilika ifikapo tarehe 15.12.2021 na miradi mingine ifikapo tarehe 30.04.2022, aidha miradi ioneshwe thamani ya fedha na ubora wa miradi.

Hivyo, naomba ridhaa kutoka Bodi ya Zabuni ya Halmashauri ya Wilaya ya Newala ya njia itakayotumika katika utekelezaji wa miradi ya fedha za UVIKO-19 zilizopokelewa nje ya bajeti Tshs. 1,170,000,000.00 kama ifuatavyo: Miradi ya Sekta ya Elimu Msingi na Sekondari njia ya "Force Account" na Sekta ya Afya kwa njia ya Mkandarasi, kwa ujumla Miradi itayotekelezwa ni kama ifuatavyo:

**i. SEKTA YA ELIMU MSINGI - UJENZI WA MIUNDOMBINU SHULE SHIKIZI**

S/N	SHULE NA MIUNDOMBINU	MAKISIO YA FEDHA
1.	Ujenzi wa madarasa 2- Shule ya Msingi Mdimba	40,000,000.00
2.	Ujenzi wa madarasa 2- Shule ya Msingi Mpalu	40,000,000.00
3.	Ujenzi wa madarasa 2- Shule ya Msingi Nakahako	40,000,000.00
4.	Ujenzi wa madarasa 2- Shule ya Msingi Vihokoli	40,000,000.00
5.	Ujenzi wa madarasa 2- Shule ya Msingi Mnolela	40,000,000.00
6.	Ujenzi wa madarasa 2- Shule ya Msingi Namdimba	40,000,000.00
	<b>JUMLA</b>	<b>240,000,000.00</b>

ii. SEKTA YA ELIMU SEKONDARI

S/N	SHULE NA MIUNDOMBINU	MAKISIO YA FEDHA
1.	Ujenzi wa madarasa 2 - Shule ya Sekondari Mikumbi	40,000,000.00
	Ujenzi wa madarasa 2 - Shule ya Sekondari Chitekete	40,000,000.00
	Ujenzi wa madarasa 3 - Shule ya Sekondari Mpotola	60,000,000.00
	Ujenzi wa madarasa 2 - Shule ya Sekondari Makukwe	40,000,000.00
	Ujenzi wa madarasa 2 - Shule ya Sekondari Maputi	40,000,000.00
	Ujenzi wa madarasa 2 - Shule ya Sekondari Lengo	40,000,000.00
	Ujenzi wa madarasa 2 - Shule ya Sekondari Ushirika	40,000,000.00
	Ujenzi wa madarasa 4 - Shule ya Sekondari Mnyambe	80,000,000.00
	Ujenzi wa madarasa 4 - Shule ya Sekondari Mtopwa	80,000,000.00
	Ujenzi wa madarasa 2 - Shule ya Sekondari Mkoma	40,000,000.00
	Ujenzi wa madarasa 2 - Shule ya Sekondari Vihokoli	40,000,000.00
	<b>JUMLA</b>	<b>540,000,000.00</b>

iii. SEKTA YA AFYA

S/N	KITUO NA MIUNDOMBINU	MAKISIO YA FEDHA
	Ujenzi wa Jengo la dharura - Hospitali ya Wilaya	300,000,000.00
	Ujenzi wa nyumba ya Mtumishi wa Afya ya kaya 3	90,000,000.00
	<b>JUMLA</b>	<b>390,000,000.00</b>
	<b>JUMLA KUU YA MGAO WA FEDHA ZA UVIKO-19</b>	<b>1,170,000,000.00</b>

Bodi ya Zabuni ya Halmashauri ya Wilaya ya Newala iliridhia ombi la ridhaa ya njia itakayotumika katika utekelezaji wa miradi ya fedha za UVIKO-19 zilizopokelewa nje ya bajeti Tshs. 1,170,000,000.00 kwa mchanganuo ufuatao, Miradi ya Sekta ya Elimu Msingi na Sekondari njia ya "Force Account" na Sekta ya Afya kwa njia ya *Mkandarasi* kwa utekelezaji.

**MUHTASARI NA. 26/2021/2022- KUFUNGA KIKAO**

Mwenyekiti aliwashukuru wajumbe kwa mahudhurio yao katika kikao na alisisitiza kuwa yale ambayo wamejadili yafanyiwe kazi kwa utekelezaji. Alifunga kikao saa 07:12 mchana.

"UMETHIBITISHWA"

KATIBU.

JINA: Flora Mwanjuma

SAINI: [Signature]

MWENYEKITI.

JINA: MASALI WIKANDA

SAINI: [Signature]

MKURUGENZI MTENDAJI

WILAYA YA NEWALA

TAREHE 20/10/2021