KIZIDUO

MUHTASARI WA KIKAO CHA TIMU YA MENEJIMENTI YA HALMASHAURI YA
WILAYA YA NEWALA KILICHOFANYIKA TAREHE 11.10.2021 KATIKA UKUMBIWA
MIKUTANO WA OFISI YA HALMASHAURI YA KIJIJI CHA KITANGARI SOKONL

WAJUMBE WALIOHUDHURIA.

1. Ndg. Magreth Likonda - Kaimu Mkurugenzi Mtendaji (W) - Mwenyekiti
2. Ndg. Bahati E. Mazengo. - Kaimu Afisa Utumishi (W) - Katibu

3. Ndg. Lucy 1. Matem - Afisa Sheria

4. Ndg. Sijali B. Mabena - Kaimu Afisa Mifugo na Uvuvi (W)

5. Ndg. Ally Mlaponi - Kaimu Mweka Hazina (W)

6. Ndg. Elias A. Mwalusamba - Afisa Ugavi (W)

7. Ndg. Shada Nankoko - Kaimu Afisa Elimu Msingi (W)

8. Ndg. Allan P.Daniel - Kaimu Mhandisi wa Ujenzi (W)

9. Ndg. Alford Mpanda - Afisa Elimu Kilimo, Umwagiliaji na Ushirika (W)
10. Ndg. Denis Kaguo - Kaimu Mkaguzi wa Ndani (W)

11. Ndg. Hamisi Mahamoud - Afisa Tehama

12. Ndg. Geofrey Chitanda - Afisa Maendeleo ya Jamii (W)

13. Ndg. Christina Malombe - Kaimu Mganga Mkuu (W)

14. Ndg. Ponsiana J. Moyo - Mwandishi wa Vikao

15. Ndg. Nguche Nankutwa - Kaimu Afisa Mipango (W)

16. Ndg. Anna P.Nade - Afisa Ardhi

17. Ndg. Tumain Y. Sadick . - Afisa Usimamizi wa Mazingira.

18. Ndg. Rashid Mabaya - Mwandishi wa Vikao

19. Ndg. Hamis Kundindo - Mwandishi wa vikao

MUHTASARI NA 17/2021/2022: KUFUNGUA KIKAO.
Mwenyekiti aliwakaribisha wajumbe katika Kikao cha Timu ya Menejimenti na aliwaomba

kujadili kwa kina agenda zote zitakazowasilishwa. Alifungua kikao saa 04:23 mchana.

MUHTASARI NA 22/2021/2022: TAARIFA YA MAPOKEZI NA MATUMIZI YA
FEDHA ZA UVIKO-19 NJE YA BAJETI TSHS. 1,170,000,000.00 KWA MWAKA

2021/2022,

Kaimu Afisa Mipango (W) aliwasilisha taarifa ya mapokezi na matumizi ya fedha za
Ustawi wa Taifa na mapambano dhidi ya Uviko-19 kiasi cha Tshs. 1,170,000.000.00 fedha
ambazo ambazo zitatekeleza miradi ya Sekta za Elimu Msingi Tshs.240,000,000.00 Elimu
Sekondari Tshs. 540,000,000.00 na Afya Tshs. 390,000,000.00 Pia alisema kuwa maelezo ya
jumla ya utekelezaji wa wa fedha hizi ni pamoja na Halmashauri zinaweza kutumia
Wakandarasi wa ndani au utaratibu wa “Force Account”, gharama za utekelezaji kwa
kutumia njia yeyote zisizidi makadirio ya fedha zilizotengwa kwa shughuli husika,
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kuhakikisha miradi inakamilika ifikapo tarehe 15.12.2021 na miradi mingine ifikapo
tarehe 30.04.2022, aidha miradi ioneshe thamani ya fedha na ubora wa miradi.

i.

SEKTA YA ELIMU MSINGI - UJENZI WA MIUNDOMBINU SHULE

SHIKIZI
S/N | SHULE NA MIUNDOMBINU MAKISIO YA
FEDHA
1 Ujenzi wa madarasa 2- Shule ya Msingi Mdimba 40,000,000.00
2. Ujenzi wa madarasa 2- Shule ya Msingi Mpalu 40,000,000.00
3. Ujenzi wa madarasa 2- Shule ya Msingi Nakahako 40,000,000.00
4. Ujenzi wa madarasa 2- Shule ya Msingi Vihokoli 40,000,000.00
5. Ujenzi wa madarasa 2- Shule ya Msingi Mnolela 40,000,000.00
6. Ujenzi wa madarasa 2- Shule ya Msingi Namdimba 40,000,000.00
JUMLA 240,000,000.00
ii.  SEKTA YA ELIMU SEKONDARI
S/N | SHULE NA MIUNDOMBINU MAKISIO YA FEDHA
1. Ujenzi wa madarasa 2 - Shule ya Sekondari Mikumbi 40,000,000.00
Ujenzi wa madarasa 2 - Shule ya Sekondari Chitekete 40,000,000.00
Ujenzi wa madarasa 3 - Shule ya Sekondari Mpotola 60,000,000.00
Ujenzi wa madarasa 2 - Shule ya Sekondari Makukwe | 40,000,000.00
Ujenzi wa madarasa 2 - Shule ya Sekondari Maputi 40,000,000.00
Ujenzi wa madarasa 2 - Shule ya Sekondari Lengo 40,000,000.00
Ujenzi wa madarasa 2 - Shule ya Sekondari Ushirika 40,000,000.00
Ujenzi wa madarasa 4 - Shule ya Sckondari Mnyambe | 80,000,000.00
Ujenzi wa madarasa 4 - Shule ya Sckondari Mtopwa 80,000,000.00
Ujenzi wa madarasa 2 - Shule ya Sekondari Mkoma 40,000,000.00
Ujenzi wa madarasa 2 - Shule ya Sckondari Vihokoli 40,000,000.00
JUMLA 540,000,000.00
iili. SEKTA YA AFYA
S/N | KITUO NA MIUNDOMBINU MAKISIO YA FEDHA
Ujenzi wa Jengo la dharura - Hospitali ya Wilaya 300,000,000.00
Ujenzi wa nyumba ya Mtumishi wa Afya ya kaya 3 90,000,000.00
JUMLA 390,000,000.00
JUMLA KUU YA MGAO WA FEDHA ZA UVIKO-19 | 1,170,000,000.00

Wajumbe waliipokea taarifa hiyo na kujadili kama ifuatavyo:

Wajumbe walishauri kuwa ni vyema wakati wa utekelezaji wa miradi hii maelekezo

yaliyotolewa yakazingatiwa ili kuhakikisha miradi hii inaonesha thamani ya fedha na
ubora unaofaa.
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Mjumbe alishauri kuwa ni vyema jamii inakahamishwa katika utekelezaji wa miradi hii
kwasababu moja ya njia ya utekelezaji wake ni njia ya Force Account ili kuipa jamii

utambuzi na ushiriki wa kina katika utekelezaji wa miradi hii.

Kaimu Afisa Mipango (W) alipokea ushauri uliotolewa na wajumbe na kusema kuwa yote
yakizingatiwa kwa ushirikiano wa Menejimenti, Wahe. Madiwani na Wanachi basi miradi
hii itekelezwa kwa ufanisi.

Baada ya majadiliano Menejimenti ilipokea na kuridhia taarifa ya mapokezi na matumig('; )63
fedha za Ustawi wa Taifa na mapambano dhidi ya Uviko-19 kiasi cha Tshs. 1,170,000.000.
kwa utekelezajt.

MUHTASARI NA. 25/2021/2022- KUFUNGA KIKAO | . R
Mwenyekiti aliwashukuru wajumbe kwa mahudhurio yao katika k‘xkao na alisisitiza Kuwe
yale ambayo wamejadili yafanyiwe kazi kwa utekelezaiji. Alifunga kikao saa 07:12 mchana.
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