

**KIZIDUO CHA MUHTASARI WA KIKAO CHA KAMATI YA FEDHA, UTAWALA NA
MIPANGO CHA MWEZI APRILI, 2022 KWA AJILI YA KUJADILI TAARIFA ZA
UTEKELEZAJI ZA MWEZI MACHI, 2022 KILICHOFANYIKA TAREHE 20/04/2022 KATIKA
UKUMBI WA
MIKUTANO WA HALMASHAURI**

WAJUMBE WALIOHUDHURIA:

1. Mhe. Jamali Abdallah Kapende	- Diwani Kata ya Kitaya	- Mwenyekiti
2. Mhe. Fikiri Chande Mwembe	- Diwani Kata ya Dinyecha	- M/M/Kiti
3. Mhe. Rashidi Mohamedi Ngongo	- Diwani Kata ya Hinju	- Mjumbe
4. Mhe. Rajabu Baraka Hamisi	- Diwani Kata ya Mbembaleo	- Mjumbe
5. Mhe. Salumu Abdala Mkoba	- Diwani Kata ya Chawi	- Mjumbe
6. Mhe. Fatuma Rashidi Jaluo	- Diwani V/M Kata ya Chawi	- Mjumbe
7. Dkt. Elias P. Matoja	- Kaimu Mkurugenzi	- Katibu

WAJUMBE WASIOHUDHURIA:

8. Mhe. Abdallah D. Chikota	- Mbunge Jimbo la Nanyamba	- Kwa taarifa
-----------------------------	----------------------------	---------------

WATENDAJI WALIOHUDHURIA:

1. Bw. Gedfrey M. Mbaganile	- Kaimu Afisa Utumishi na Utawala
2. Bi. Maria Lyanzileh	- Kaimu Afisa Kilimo, Umwagiliaji na Ushirika
3. Bw. Sadock I. Msigala	- Mwandishi wa Vikao
4. Bw. Shaha A. Nahonyo	- Mwandishi wa Vikao
5. Bw. Azizi Majali	- Kaimu Afisa Maendeleo ya Jamii
6. Dkt. Dickson Masale	- Kaimu Mganga Mkuu
7. Bi. Nyachiro M. Golita	- Kaimu Afisa Mifugo na Uvuvi
8. CPA. Godfrey J. Martiny	- Kaimu Mweka Hazina
9. Adv. Mohamed Nanguveta	- Kaimu Mwanasheria
10. CPA. Hussein Mussa	- Mkaguzi wa Ndani
11. Mwl. Juma Chikojo	- Kaimu Afisa Elimu Sekondari
12. Bw. Karim M. Mwang'overa	- Kaimu Afisa Mazingira
13. Mwl. Mohamed Kazumari	- Kaimu Afisa Elimu Msingi
14. Bw. Musa Maganga	- Kaimu Afisa Ununuzi na Ugavi
15. Eng. Stephano G. Tsuut	- Kaimu Mhandisi wa Ujenzi
16. Bw. Adamu N. Joseph	- Mratibu wa TASAF
17. Bw. Walyama S. Tundosa	- Kaimu Afisa Mipango, Takwimu na Ufuatailiaji
18. Bw. Salumu Mzee Omari	- Kaimu Afisa TEHAMA na Mahusiano

MUHT. NA. 90/2021/2022: KUFUNGUA KIKAO:

Katibu aliwakaribisha wajumbe kwenye kikao cha Kamati ya Fedha, Utawala na Mipango cha mwezi Aprili, 2022 cha kujadili taarifa za Utawala na utekelezaji wa miradi ya Maendeleo katika kipindi cha mwezi Januari hadi Machi, 2022. Aidha, alitamka kutimia kwa akidi na alimkaribisha Mwenyekiti afungue kikao.

Mwenyekiti alifungua kikao saa 5:04 Asubuhi.

MUHT. NA. 97/2021/2022: TAARIFA ZA UTEKELEZAJI KISEKTA KIPINDI CHA JANUARI HADI MACHI, 2022:**TAARIFA YA KUTEMBELEA MIRADI.**

Kaimu Afisa Mipango aliwasilisha taarifa ikieleza kuwa; Kamati ya Fedha, Utawala na Mipango ilitembelea baadhi ya miradi ya Maendeleo inayotekelezwa katika Halmashauri kwa dhamira ya kupata picha halisi ya usimamizi na utendaji kazi wa wataalamu. Aidha, Kamati ilitembelea miradi ya Uviko -19 amabayo ni Miradi ya ujenzi wa Madarasa 33 katika shule 13 na Ujenzi wa Nyumba ya Waganga wa Hospitali ya Halmashauri ya Mji Nanyamba Three in One. Timu hiyo imerizishwa na Utekelezaji wa miradi hiyo ambapo Ujenzi wa Madarasa 33 umefikia asilimia 100 na Ujenzi wa nyumba ya Watiumishi wa Afya umefikia Asilimia 98 ya Utekelezaji.

Ufuatao ni Mchanganuo wa Miradi hiyo ni kama ifuatavyo:-

JINA LA MRADI	JINA LA KITUO/SHULE	IDADI YA MIUNDOB INU	KIASI KILICHOIDHINISH WA	KIASI CHA FEDHA KILICHOPOKELEW A
ELIMU				
Ujenzi wa vyumba vya Madarasa kwa Shule za Sekondari	Chawi	2	40,000,000.00	40,000,000.00
Ujenzi wa vyumba vya Madarasa kwa Shule za Sekondari	Kitaya	2	40,000,000.00	40,000,000.00
Ujenzi wa vyumba vya Madarasa kwa Shule za Sekondari	Kiromba	3	60,000,000.00	60,000,000.00
Ujenzi wa vyumba vya Madarasa kwa Shule za Sekondari	Mbembaleo	2	40,000,000.00	40,000,000.00
Ujenzi wa vyumba vya Madarasa kwa Shule za Sekondari	Nanyamba	3	60,000,000.00	60,000,000.00
Ujenzi wa vyumba vya Madarasa kwa Shule za Sekondari	Dinyecha	2	40,000,000.00	40,000,000.00
Ujenzi wa vyumba vya Madarasa kwa Shule za Sekondari	Nitekela	3	60,000,000.00	60,000,000.00
Ujenzi wa vyumba vya Madarasa kwa Shule za Sekondari	Mnima	2	40,000,000.00	40,000,000.00

JINA LA MRADI	JINA LA KITUO/SHULE	IDADI YA MIUNDOMBINU	KIASI KILICHODHINISHWA	KIASI CHA FEDHA KILICHOPOKELEWA
Ujenzi wa vyumba vya Madarasa kwa Shule za Sekondari	Mtiniko	3	60,000,000.00	60,000,000.00
Ujenzi wa vyumba vya Madarasa kwa Shule za Sekondari	Njengwa	3	60,000,000.00	60,000,000.00
Ujenzi wa vyumba vya Madarasa kwa Shule za Sekondari	Nyundo	3	60,000,000.00	60,000,000.00
Ujenzi wa vyumba vya Madarasa kwa Shule za Sekondari	Mnyawi	3	60,000,000.00	60,000,000.00
Ujenzi wa vyumba vya Madarasa kwa Shule Shikizi	Ziwani Juu	2	40,000,000.00	40,000,000.00
Jumla Ndogo			660,000,000.00	660,000,000.00
AFYA				
Ujenzi wa nyumba ya waganga wa Hospitali ya Halmashauri ya Mji Nanyamba Three in one	Pachani	3	90,000,000.00	90,000,000.00
Jumla Ndogo			90,000,000.00	90,000,000.00
Jumla Kuu			750,000,000.00	750,000,000.00

Kwa ujumla wajumbe walishauri kuwa Halmashauri iendelee na ufuatiliaji wa karibu wa mradi wa nyumba za Waganga ili kuhakikisha kwamba hadi kufikia mwisho wa robo ya nne ya Mwaka wa fedha 2021/2022 mradi huo uwe umekamilika kwa asilimia 100 na umekabidhiziwa kwa ajili ya Matumizi.

Taarifa ilipokelewa na kukubaliwa.

MUHT. NA. 99/2021/2022: KUFUNGA KIKAO:
 Katibu alimkaribisha Mwenyekiti ili afunge kikao.
 Mwenyekiti alifunga kikao saa 7:36 Mchana.

MUHTASARI UMETHIBITISHWA NA;

.....
 BW. THOMAS E. MWAILAFU
 KATIBU

Tarehe 20/04/2022

.....
 MHE. JAMALI A. KAPENDE
 MWENYEKITI

Tarehe 20/04/2022.....

.....
 KATIUBA WA MJI NANYAMBA

.....
 MWENYEKITI MJI NANYAMBA