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TAREHE 18/10/2027,
MAHUDHURIO:
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fdisa blirou Msingl (1) Shjumnioe
Sfiss Uturnishi (/1) - Ipjumne

1. Ndg. Shaban . Manyarmé
2. N, Nostory Mkarms

4, Ndg. Musyangl GF

4, Ndg. Fesary Pima

WAALIKWA:

1. Muyengl D). Muyengi Muanasheria
2. Amad Khalfan Hisa Usafirieha)l

SECRETARIET:

Ndg. Amina Ahmad
Ndg. Riziki Joseph
Ndg. Jool Madata

AGENDA.
1, Kufungua kikao

Kuthibitisha agenda,

Kusoma na kuthibitisha muhtasari wa kikao cha tarehe 01/09/2021

yatokanayo na kikao cha tarehe 01/09/2021

Kupitisha Njia ya Manunuzi kvia afili ya Ujenzi wa Myumba vya Madarasa na

Bweni Elimu Msingi na Sckondari kwa Pesa 22 UVIKO - 19,

6. Kupitisha orodha (shortlist) ya wamilivi wa magari na boti kwa ajili ya
kusafiricha wasimamizi wa mtihani wa taifa wa darasa la nne mwaka 2021

7. Kupitisha taarifa ya tathmini ya zabuni ya utengenezaji wa madawati 500 kwia

ajili ya shule za meingi
6, Kupitisha kazi ya kutapisha maji taka kwenye mashimo 2 ya choo cha

>

L

Qs

Halmashauri,
9, Kupitisha matengenezo ya STK 5645,
10, Kupitisha manunuzi ya vifaa vya ujenzi wa matenki ya maji shule ya msingi
kaigara yaliyofanyika kwa njia ya circular resolution,
11, Kupitisha manunuzi ya mabati 2219 kwa ajili ya ujenzi wa miundo mbinu ya
shule 21 za meingi
12, Kupitisha manunuzi ya mafula lita 2,252 kwa ajili ya idara ya elimu sekondari
13, Kupitisha manunuzi ya mafuta lita 4,057 kwa ajili ya mitinani ya kidato cha pili
kitaifa
14, Kupitisha manunuzi ya mafuta lita 4,057 kwa ajili ya mitihani ,
d Mol KWe a mitihani ya kidato
kitaifa y cha nne
15, Kupitisha manunuzi ya mafuta ya petrol kwa ajili yz '
K ' T ¥ . / ,r s 3jili ya shughuli za mradi wa mdh.
16, Kupitisha manunuzi ya mafuta na  vilainishi  kwa gharam e
123,094,400.00 kwa shughuli za idara ya elimu msingi 2 ya shilingi
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17.Kupitisha manunuzi ya huduma ya chakula na viburudisho kwa ajili ya washiriki
wa semina elekezi ya mtihani wa kitaifa wa darasa la nne.

18.Kupitisha manunuzi ya matairi na tyubu zake.

19.Kupitisha manunuzi ya vitabu vya vibali na leseni za uvuvi

20. Kupitisha matengenezo ya gari STK 8414

21.Kufunga kikao

Muht Na.1/18/2021:- Kufungua Kikao

Katibu alimkaribisha Mwenyekiti ili aweze kufungua kikao.

Mwenyekiti alifungua kikao mnamo saa 2.30 asubuhi kwa kuwakaribisha wajumbe
katika kikao na kuwaeleza kuwa kikao hicho ni kikao cha Bodi ya zabuni kwa ajili ya
kujadili na kupitisha manunuzi mbalimbali na kuwaomba kutoa michango yao juu ya
agenda zilizowasilishwa katika kikao hicho. Baada ya kusema hayo, mwenyekiti
alifungua kikao rasmi

Muht Na.2/18/2021:- Kuthibitisha agenda.

Katibu aliwapitisha wajumbe katika agenda zitakazojadiliwa katika kikao hicho,
wajumbe walipitia agenda hizo na kisha wakazithibitisha.

Muht Na.3/18/2021 Kusoma na kuthibitisha muhtasari wa kikao kilichopita tarehe
1/9/2021

Wajumbe walisoma muhtasari wa kikao cha tarehe 1/9/2021 na kuthibitisha kuwa
kumbukumbu ya Halmashauri baada ya kusainiwa na mwenyekiti.

Muht Na. 4/18/2021 Yatokanayo na Muhtasari wa tarehe 1/9/2021 Hapakuwa na
yatokanayo katika muhtasari huo.

Muht Na. 5/18/2021 Kupitisha Njia ya Manunuzi kwa ajili ya Ujenzi wa Vyumba
vya Madarasa na Bweni Elimu Msingi na Sekondari kwa Pesa za UVIKO - 19.

PMU iliwasilisha taarifa ya Miradi ya Ujenzi ya vyumba vya Madarasa na Bweni iliyotoka
katika Idala tumizi za Elimu Msingi na Sekondari. Ambapo Idara ya Elimu Msingi
Imepokea pesa za UVIKO — 19 Tsh 600,000,000.00 kwa ajili ya Ujenzi wa Vyumba vya
Madarasa na Bweni, Pia Idara ya Elimu Sekondari imepokea kiasi cha Tsh
4,160,000,000.00 kwa ajili ya Ujenzi wa Vyumba vya Madarasa.

Wajumbe wa Bodi ya zabuni walipokea Taarifa hiyo na kujadili , kisha wakatoa
maamuzi ya pamoja kwamba njia ya ‘Force Account' itumike na ikashauri Afisa Masuuli
akasimu majukumu yake ya ununuzi na ugavi kwa Wakuu wa shule hizo zenye miradi
ya Ujenzi wav YUMBA vya Madarasa na Bweni kwa pesa za UVIKO - 19. Ambapo pia
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watahusika na uundaji wa wa vyombo vya utekelezaji wa miradi kama inavoelekezwa

katika kifungu (
Force Account.

Clause 30 cha muongozo huo wa PPPRA kuhusu majenzi kwa njia ya

Muht Na. 6/18/2021 Kupitisha orodha (shortlist) ya wamiliki wa magari na boti kwa
ajili ya kusafirisha wasimamizi wa mtihani wa Taifa wa darasa la nne mwaka 2021

PMU ilipiwasilisha taarifa ya maombi ya ldara ya Elimu Msingi ya kupata vyombo vya

usafiri (Magari na Boti) kwa ajili ya kufanikisha zoezi la mtihani wa kitaifa wa darasa la
nne mwaka 2021.

Katika maombi hayo Idara Tumizi imeomba magari aina ya Landcruiser hardtop yenye
uwezo wa kubeba kuanzia abiria 8 na Hiace yenye uwezo wa kubeaba abiria angalau

12.

Tunawasilisha orodha ya wamiliki wa vyombo vya usafiri ambao wamepatikana

kutokana na wazabuni ambao wamekuwa wakifanya kazi na Halmashauri katika zabuni
za aina hii kama ifuatavyo:-

NA. | JINA NAMBA YA | AINA YA NAMBA YA
GARI/BOTI GARI/BOTI SIMU

1 DANIEL L AMECK KIULA T 918 CGE HIACE 0629 054 226

2 JOSWAM A. TILAGANA T 797 DPA HIACE 0767 831 898

3 ABBAS MUSSA T 853 DLS HIACE 0622 143 298
IBRAHIMU

4 ROWARD THOMAS T 993 DDE HIACE 0754 831 049
IGAKINGA

5 VICTOR MUKIZA T 831 DSJ HIACE 0626 903 154
RUGABELA

6 GILLIAD A. NDYAGATI T 543 DDW HIACE 0756 523 914

7 MUTAHANGARWA J. T 216 CHR HIACE 0752 759 483
SAMWEL

8 JOHANES ERASMUS T 714 DFH HIACE 0752 200 943
RWAMALYANE

9 ALISTIDES M. KANIZIO T 867 DKZ L/CRUISER 0756 061 333

PRADO

10 | JULIUS HILALIUS T 756 DPE HIACE 0756 744 495
MUCHURUZI

11 MWESIGA R. RUPIA T 192 DKY HIACE 0743 117 565

12 | ELICK BASHEMELA T 716 DQN HIACE 0754 272 660
AUDAX

13 | JULIANA TAABU ABEL T 567 DBY HIACE 0752 194 303

14 | ESSERY FELICIAN PIMA | T 512 DJB HIACE NISSAN | 0679 635 657

15 | NOAH NASSORO KAPIA | T174 CFZ HIACE VAN P.O.BOX 174

MULEBA
16 | VICTOR MUKIZA T 992 DJX HIACE 0756 949 658

RUGABEL
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23 | PIUS JONAL KALIUK )
24 | CHARLES KALIBAJUNA
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/ Wajumbe walipitisha kaz
/! j e W illlli.\lm kazl hiyo ifanylke na kusisiliza kutolown wito wa tangazo |l
7 kuwezosha zoozi muhimu la Kitaifa,

/

4
£

£
Muht Na. 7/18/2021 Kupitisha taarlfa ya tathminl ya zabunl ya utongenozaji wa
madawati 500 kwa ajill ya shule za msingl

PMU iliwasilisha taarifa ya Timu ya tathminl liyoundwa na afisa masuuli kwa afill ya
zT.{\lwllt\Ii ‘Nn. LGA/037/2021-22/NCS/03 Imekamilisha kazi yako na yafuatayo ni maoni ya
imu hiyo;-

1. Kwamba, zabuni hiyo llishindaniwa na wazabuni Goorge Kaizilogo Kaljage,
Rogatius Kiliona Bifuma na Narsis Maximilian Kajuna.

2. Kwamba, mzabuni George Kaizilege Kaijage alikidhi vigezo 3 katl ya 9, mzabuni
Rogatius Kiliona Bifuma alikidhi vigezo 5 kati ya 9 na mzabuni Narsls Maximilian Kajuna
alikidhi vigezo vyote 9 na hivyo kupendekezwa kupatiwa tuzo ya zabuni hiyo.

3. Kwamba mzabuni Narsis Maximilian Kajuna apitishwe kufanya kazi hiyo kwa
gharama ya shilingi 62,000.00 kwa dawati sawa na shilingi 31,000,000.00.

Wajumbe walipitisha tathimini hiyo na kutaka aitwe Ndg. Narsis Maximilian Kajuna kwa
ajili ya kufanya nae mazungumzo (negotiation) kulingana na bajeti ya mtumiaji ambayo
ni sh. 30,000,000.00 ili tuweze kufikia muafaka kwa ajili ya kazi hiyo

Muht Na. 8/18/2021 Kupitisha kazi ya kutapisha maji taka kwenye mashimo 2 ya
choo cha Halmashauri

PMU iliwasilisha taarifa ya maombi ya ldara ya Utumishi na Utawala pamoja na
makisio ya Idara ya Ujenzi kuhusu kazi ya kutapisha maji taka kwenye mashimo 2 ya

choo cha Halmashauri.
Makisio ya Mhandisi wa Ujenzi (W) kuhusu kazi hiyo shilingi milioni moja.

Wajumbe walijadili kwa Pamoja walifikia muafaka kwamba kazi hiyo ifanyike kwa njia
ya masurufu (IMPREST) ambayo itafanywa na msimamizi wa mradi ambae ni Mhandisi

wa uujenzi

Muht Na. 9/18/2021 Kupitisha matengenezo ya STK 5645,

PMU iliwasilisha maombi ya Idara ya Utumishi na Utawala ya kufanya matengenezo ya
gari tajwa hapo juu. Na kufanya nukuu za bei za vipuri vya magari kwa kushirikisha
wazabuni wafuatao:-;

1. Oscar Auto Spare , S.L.P. 188 Bukoba.......... gharama za vipuri ni shilingi
4,121,500.00
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». Bukoba Machi
) achinery & General Supplies, S.L.P. 82 Bukoba.... Tsh. 4,676,000.00
3. Haydary Autoparts, S.L.P. 972 Bukoba...TShs. 4,811,000.00

l‘:;ln;ct):laicrl]:ir?iu‘(us\/hi}fc za bei,wajumbe wametaka matengenezo hayo yasifanyike bila
H'\F/) o tuf ya Wakala wenye mamlaka ya kutengeneza magari ya serikali (TEMESA).
ivyo tufanye mchakakato wa kuwasiliana na TEMESA kwa ajili ya matengenezo hayo.

Muht Na. 10{1 BI?OZ:I Kupitisha manunuzi ya vifaa vya ujenzi wa matenki ya maji
shule ya msingi kaigara yaliyofanyika kwa njia ya circular resolution

PM.U i?iwa.silisha manunuzi hayo ya vifaa vya ujenzi wa matenki mawili ya maji shule ya
msingi Kaigara ambayo yaliptishwa kwa njia ya circular resolution kama nukuu za bei
zinavyoonyesha:-

1. Ignas John Kalenzi, S.L.P 166, Muleba.............. gharama Tsh. 10,063.000.00
2. Rashid Issa Rashid, S.L.P 166, Muleba............. gharama Tsh. 9,790,000.00
3. Malsub & Sons CO.LTD, S.L.P 288, Muleba........ gharama Tsh. 9,418,000.00

Kwa Pamoja wajumbe walipitisha manunuzi hayo na kusisitiza kwamba Mhandisi
Pamoja na kitengo cha manunuzi washirikiane ili kukamilisha kazi hiyo ya uwekaji wa
matenki hayo.

Muht Na.11/18/2021 Kupitisha manunuzi ya mabati 2319 kwa ajili ya ujenzi wa
miundo mbinu ya shule 21 za msingi

PMU iliwasilisha nukuu za bei za maombi ya ununuzi wa bati Idara ya elimu msingi
Pamoja na nukuu za bei za gharama ya usafirishaji mabati hayo toka Dar es salaam
mpaka Halmashauri ya wilaya muleba (makao makuu)

Wazabuni waliowasilisha nukuu za bei za ununuzi wa mabati:-

1. M.M. Integrated Steel Mills Ltd S.L.P. 3030 DSM...... Tsh. 66,672,873.00 bila
usafiri

2. GAINI Company LTD, S.L.P. 2018 Mwanza.............. TSh 72,374,228.00 na
usafiri

8 Omujumba Investment S.L.P. 992 Bukoba ................ Tsh. 76,527,000.00

4. Ignas John Kalenzi S.L.P. 166 Muleba...................... Tsh. 78,846,000.00 na
usafiri

5, Malsub & Sons Co. Ltd S.L.P. 288 Muleba.................. Tsh.78,846,000.00 na
usafiri

\Wazabuni waliowasilisha nukuu za bei za ununuzi wa mabati:-

Scanned with CamScanner



Mabati 2319 kwa ni sawa na bundle 145 au tan) 14,5 hivyo garl moja lenyo waezo Wi
kubeba pungufu ya tani 30 linaweza kusafirisha mzlgo huo ke mara moja, Ghararma
za kukodi gari lenye uwozo huo kati ya Muloba na Dar Es Galaam ni wastani wa milion
4 kwa tripu moja.

Wazabuni waliowasilisha nukuu za bol za usafidshajl wa mabat):-
1.Bemrwa Company §.1..P 16201 Dar o salanm................. v Tah, 4,661,914,00

2.Novatus M Mzee S.1.P 210 MUISHA,.........oviseissesiisiisiisiin Toh, 4,576,272.00

3. Mwenson Enterprises S,1L.P 282 MU ........coovciiiiirisiisiii Toh, 4,104,6%0.00

Wajumbe walikubaliana kuwa mabati hayo yanaweza kununulivia kiwanda cha

M.M. Integrated Steel Mills Ltd S.L.P, 3030 DSM kwa gharama ya Tsh, 66,672,67%.00
na Mwenson Enterprises S.1.P 262 Muleba kwa gharama Tsh, 4,104,630.00 kv ajll y
kusafirisha mabati toka DSM mpaka Muleba.

Muht Na.12/18/2021 Kupitisha manunuzi ya mafuta lita 2,232 kwa ajili ya idara ya
elimu sekondari
PMU iliwasilisha maombi ya Idara ya Elimu Sekondari ya kununua mafuta aina ya dizeli

Wajumbe walipitisha manunuzi hayo yenye gharama ya Tsh, . 5,5286,664.00 kwa
J.R Service Station.

Muht Na.13/18/2021 Kupitisha manunuzi ya mafuta lita 4,037 kwa ajili ya mitihani
ya kidato cha pili kitaifa
PMU iliwasilisha maombi ya Idara ya Elimu Sekondari ya kununua mafuta aina ya dizeli

Wajumbe walipitisha manunuzi hayo yenye gharama ya Tsh, . 9,999,649.00 kwa
J.R Service Station.

Muht Na.14/18/2021 Kupitisha manunuzi ya mafuta lita 4,037 kwa ajili ya mitihani
ya kidato cha nne kitaifa

PMU iliwasilisha maombi ya Idara ya Elimu Sekondari ya kununua mafuta aina ya dizeli

Wajumbe walipitisha manunuzi hayo yenye gharama ya Tsh, . 9,999,649.00 kwa
J.R Service Station,

Scanned with CamScanner



Muht Na.15/18/2021 Kupiti
za mradi wa mdh pitisha manunuzi ya mafuta ya petrol kwa ajili ya shughuli

PMU iliwasilisha maombi
; ya ldara ya Afya ya kununua pet ili huli
mradi wa MDH wa mapambano dhidi ya UKIMWI. akaange b/l ey

Wajumbe walipitisha manunuzi
unuzi hayo yenye gh
J.R Service Station. yo yenye gharama ya Tsh, . 3,429,199.00 kwa

M:ht N.a.1611 8/2021 Kupitisha manunuzi ya mafuta na vilainishi kwa gharama ya
shilingi 13,934,400.00 kwa shughuli za idara ya elimu msingi

PMU iliwasilisha maombi ya Idara ya Elimu Msingi ya kununua mafuta aina ya dizeli lita
32_00, petrol lita 2000 Pamoja na vilainishi lita 70 kwa ajili ya shughuli za mtihani wa
taifa wa darasa la nne mwaka 2021.

Wajumbe walipitisha manunuzi hayo yenye gharama ya Tsh, . 13,934,400.00 kwa

J.R Service Station.

ya chakula na viburudisho

Muht Na.17/18/2021 Kupitisha manunuzi ya huduma
ala nne

kwa ajili ya washiriki wa semina elekezi ya mtihani wa kitaifa wa daras
ngi ya chakula na viburudisho kwa ajli

PMU iliwasilisha maombi ya Idara ya Elimu Msi
wa kitaifa wa darasa la nne mwaka

ya washiriki 1480 wa semina elekezi ya mtihani
2021.

Wajumbe walipitisha manunuzi hayo yenye gharama ya Tsh, . 7,400,000.00 kwa
Sulaiya Hassan Dauda

Muht Na.18/18/2021 Kupitisha manunuzi ya matairi na tyubu zake

PMU iliwasilisha nukuu za bei za maombi ya ldara ya Utumishi na Utawala ya kununua
matairi na tyubu zake jozi nne, 205/R16 kwa ajili ya gari SM 13612. Kama ifuatavyo:-

1. Bukoba Machinery and Suppliers LTD S.L.P Bukoba,......... Tsh. 2,000,000.00
2. Hydary Auto Parts, S.L.P 972, Bukoba..........coviieniiinn Tsh. 2,200,000.00
3. Kagera Automobile Spares, S.L.P 185, Bukoba.................... Tsh. 2,320,000.00

Wajumbe walipitisha manunuzi hayo yenye gharama ya Tsh. 2,000,000.00 kwa Bukoba
Machinery and Suppliers LTD S.L.P Bukoba
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Muht Na.19/18/2021 Kupitisha manunuzi ya vitabu vya vibali na leseni za uvuvi

PMU .iliwasilisha maombi ya Idara ya Mifugo na Uvuvi ya kununua vitabu vya vibali na
leseni. Mchanganuo wa manunuzi hayo ni kama ifuatavyo:-

1. Certificate of registration of a fishing vessel...vitabu 90

2. Fishing vessel licence ........................... Vitabu 126

3. Licence for fishing or dealing in fish and fishery products ......vitabu 126
4.

Permit for movement of fish and fishery products .....vitabu 660

Wajumbe walipitisha manunuzi hayo yenye gharama ya Tsh, . 17,735,400.00 kwa
National Printing Company Ltd (KIUTA).

Muht Na.20/18/2021 Kupitisha matengenezo ya gari STK 8414

PMU iliwasilisha maombi ya Idara ya Utumishi na Utawala ya kutengeneza gari STK
8414 kwa gharama ya shilingi 3,111, 188.00 ambazo zimetolewa na TEMESA.

Wajumbe walipitisha matengenezo hayo ya TEMESA kwa gharama ya

Tsh. 3,111, 188.00.
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Muht Na. 21/18/2021. Kufunga Kikao

B|<'_=ladahv1 majadi}iano ya agenda zilizowasilishwa katika kikao hicho, Mwenyekiti
E twashukuru wajumbe kwa kuchangia agenda zilizowasilishwa mbele yao na baada ya
usema hayo mnamo saa 5.30 asubuhi aliahirisha kikao rasmi.

UMETHIBITISHWA.

................. e
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