

JAMUHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA AFYA MAENDELEO YA JAMII, JINSIA, WAZEE NA WATOTO.

Anwani ya Simu "REGCOM"
Simu: 2545608/2545820/2545872
Fax: 2545239/2544386

mtmerurrh@moh.go.tz



OFISI YA MGANGA MFAWIDHI,
P.O. BOX 3092,
ARUSHA,
13/5/2022

**MKATABA WA UTOAJI HUDUMA YA UWEKAJI WA MIFUMO YA MAJI
SAFI NA MAJI TAKA KWA KAZI ZILIZOONGEZEKA KATIKA MRADI
WA IMF(EMD,ICU NA NICU).**

Mkataba huu umefanyika leo tarehe **13 Mwezi 5 Mwaka, 2022.**

KATI YA
MGANGA MFAWIDHI WA HOSPITALI S.L.P 3092 ARUSHA ambaye ni
Mwajiri/Afisa Masuhuli.

NA
GODSON ELIAS MANGOWI ambaye katika Mkataba huu atajulikana
kama mtoa huduma/Local Fundi kwa upande wa pili.

Kwa kuwa Mganga mfawidhi wa hospitali (Mt Meru) anaendelea kufanya kazi ya ujenzi wa maeneo mbalimbali yanayokarabatiwa hapa Mt Meru Hospitali ambapo chanzo cha fedha kimetolewa na wadau IMF na SERIKALI KUU

Kama mtoa huduma/Local Fundi (**GODSON ELIAS MANGOWI**) nimekubali kutoa huduma hiyo kwa muda wa siku 14 (Kumi na nne) kuanzia tarehe nitakayokabidhiwa eneo la kazi kwa kazi zote zilizongezeka.

HIVYO PANDE ZOTE MBILI WANAKUBALIANA KAMA IFUATAVYO;

1. Kwamba Mkataba huu utakuwa ni wa kiasi cha Shilingi za Kitanzania Tzs. **2,660,000/=**(million mbili na laki sita na sitini).
2. Utekelezaji wa **uwekaji wa mfumo wa maji safi na maji taka** huu utafanyika mara moja na local fundi kwa kuzingatia ramani, **"BOQ"** na maelekezo yote yatakayotolewa na Mhandisi wa ujenzi kwa niaba ya Afisa masuhuli na kamati ya ujenzi.
 - Fundi atatakiwa kufanya kazi zote zinazohusika na **uwekaji wa mifumo** ya maji safi na maji taka (kama zilivyoainishwa katika fomu ya zabuni husika) kwa awamu husika
3. Kwamba malipo yatafanyika kwa kuzingatia kazi zitakazo kaguliwa na baada ya fundi kuwasilisha barua ya maombi ya malipo na Mhandisi kuhakiki kazi husika. (**Valuation of works**) na kutoa cheti **"certificate"**
4. Kwamba mkataba huu utakuwa ni wa siku **14** kuanzia tarehe ya kukabidhiwa eneo la mradi.
5. Kwa makubaliano haya na masharti yote yaliyoainishwa na kukubaliwa na pande zote mbili yanakamilisha mkataba huu.

MKATABA UNASAINIWA NA KUWEKWA MUHURI KWA NIABA YA:

MGANGA MFAWIDHI

TAREHE 13/05/2022

DKT. ALEX ERNEST





Ukishuhudiwa na:

Sahihi: 

Jina : ANGELA A. KIMATHI

Cheo : HS

UMESAINIWA NA:

GODSON ELIASI MANGOWI



FUNDI BOMBA

TAREHE 13-5-2022

Ukishuhudiwa na:

Sahihi: 

Jina: JUMANJI - SAMUEL

Cheo: FUNDI BOMBA