

**THE UNITED REPUBLIC OF TANZANIA  
MINISTRY OF HEALTH.**

Telegrams "REGCOM"  
Telephone: 2545608/2545820/2545872  
Fax : 2545239/2544386  
Email: mtmerurh@moh.go.tz



**MEDICAL OFFICER INCHARGE  
P.O. BOX 3092,  
ARUSHA.**

**MKATABA WA UTOAJI HUDUMA YA UKARABATI WA JENGO LA MIONZI  
(RADIOLOGY)**

NAMBA YA MKATABA: ME/007/MTMERU/RRH/2020-2021/W/6

MKATABA UMEFANYIKA LEO TAREHE 05 MWEZI WA 4 MWAKA, 2022

**KATI YA**

**MGANGA WA HOSPITALI – ARUSHA S.L.P 3092 ARUSHA** ambaye ni Mwajiri/  
Afisa Masuhuli

**NA**

**JULIAN MOSES MAKYAO WA (S.L.P) 12447 - ARUSHA** ambaye katika mkataba huu  
atajulikana kama 'LOCAL FUNDI', atakayetoa huduma ya kukarabati katika jingo la mionzi.

## **KAZI HII ITAFANYIKA KWA MAKUBALIANO YAFUATAYO:**

1. Mkataba huu utakuwa wa kiasi cha shilingi za kitanzania Tzs 6,000,000/= (million sita tu)
2. Utekelezaji wa kazi utafanyika kwa kuzingatia (Schedule of activity) na maelekezo yote yatakayotolewa na Mhandisi wa ujenzi kwa niaba ya Afisa Masuhuli
3. Kazi ifanyike kwa weledi na ubora unaokubalika.
4. Kazi inatakiwa iwe imekamilika ndani ya siku kumi na nne
5. Fundi wakati wote awapo eneo la kazi atapaswa kuzingatia sharia za nchi na kanuni za ujenzi ikiwa ni pamoja na kuvaa mavazi na vifaa vya kujikinga na ajali wakati wote anapokuwa katika ujenzi
6. Mwajiri anaweza kusitisha mkataba huu wakati wowote endapo kutakuwa na kukiukwa kwa masharti ya mkataba.
7. Malipo yatafanyika kwa kuzingatia kazi zitakazokaguliwa kulingana na makubaliano ya kazi (schedule of activity) na mhandisi kuhakiki kazi husika. (Valuation of works) na kutoa cheti.
8. Mkataba huu utakuwa wa siku tisini (90) kuanzia tarehe ya kukabidhiwa eneo la mradi.
9. Makubaliano haya yanakamilika kwa mkataba huu kusainiwa na pande zote mbili.

MKATABA HUU UMESAINIWA NA KUWEKWA MUHURI WA HOSPITALI YA  
RUFAA MT MERU UMETIWA SAINI NA;

MGANGA MFAWIDHI

Jina: ALEX ERNEST

Saini: [Signature]

Tarehe 05.04.2022



MBELE YA:

Jina: ADAM LEATU

Saini: [Signature]

Cheo: LEATIBU WA AGYA

KWA UPANDE WA MTOA HUDUMA:

UMETIWA SAINI NA:

Jina: JULIAN M. MAKYAO

Saini: [Signature]

Tarehe: 22/04/022

Mbele ya:

Jina: FADHILI A. NGANKA

Saini: [Signature]

Tarehe: 22/04/22