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MKATABA NAMBA MRRH/052/2021/2022/\W/03- UJENZI WA NYUMBA YA
MTUMISHI KATIKA HOSPITAL YA MKOA MOROGORO.

Mkataba huu unasainiwa leo tarehe 04/01/2022 kati ya M. A. MTUNGUJA (KATIBU
TAWALA MKOA-MOROGORO) ambaye (Hapa ataitwa “Mwaijiri”) kwa upande mmoja
na M/S MAVONDA'S Co. LTD. S.L.P 63242 - MOROGORO na ambaye Hapa ataitwa
“fundi kwa upande mwingine ,Kwa kuwa mwajiri(mteja) Amekaribisha Nukuu ya bei kwa
ajili ya ujenzi wa NYUMBA YA MTUMISHI KATIKA HOSPITALI YA MKOA -
MOROGORO. Nukuu ya Bei Namba Na RMMH/052/2021/2022/W/03 kwamba Fundi
amekubali kufanya kazi hiyo kwa gharama ya JUMLA ya Tshs 15,100,100/= Milioni Kumi
na Tano na Mia Moja elfu tu.

A) Mwajiri ni Katibu Tawala Mkoa-Morogoro

B) Mwajiri anamwajiri fundi wa ujenzi kwa muda waliyokubaliana kwa pamoja, na
atafanya kazi hiyo ya ujenzi mpaka atakapomaliza. Kwa vigezo vya BOQ Isipokuwa pande
zote mbili zaweza kusitisha mkataba huu kwa makubaliano ya pamoja.

C) Fundi anakubali kufanya kazi hiyo ya ujenzi kwa masharti yatakayotolewa na mwajiri,
na kwamba anakubali kufanya kazi hiyo kwa hiari yake yeye mwenyewe.

D) Fundi atafanya kazi zote zilizoko kwenye fomu ya nukuu ya bei na (BOQ) tu, Na
endapo kama kutatokea nyongeza yeyote ya kazi atashauriana na mhandisi wa ujenzi na
gharama zozote za nyongeza zitaamuliwa kwa pamoja kati ya fundi na mteja (mwajiri).

E) Kwamba fundi anaanza kazi hiyo kuanzia leo tarehe 04/01/2022 na kumaliza tarehe
30/04/2022

MKATABA HUU UNASHUHUDIA KWA MASHARTI YAEUATAYO:

DMwajiriwa/fundi atawajibika kufanya kila jambo ambalo ujumla wake alahakikisha
mafanikio ya mradi.

ii)Mwajiriwa/fundi atatarajiwa kuonekana katika eneo la kazi kwa muda wole
atakaohitajika na mwajiri na katika kipindi chote cha kazi hii.

iii)Fundi atawajibika kwa mwajiri na kamati zote kwa ajili ya ujenzi wa banda kwa
utendaji wake wa kila siku.

iv) Kwamba mwajiri anaweza wakati wowote kubadilisha masharti ya mkataba huu kwa
makubaliano na fundi na hata kusitisha mkataba huu na mwajiriwa wakati wowote.

v) Mwajiriwa/fundi

. Hatatakiwa kukosa kufika kazini bila ruhusa ya mwajiri au uongozi husika.
Il Fundi anawajibika na Usalama wa vifaa pale anapokabidhiwa

vi) Kwamba Fundi atafanya kazi hiyo ya ujenzi kwa maelekezo ya Mhandisi wa Ujenzi wa
Mkoa wa Morogoro au mwakilishi wake.



vii) Kwamba fundi atafanya kazi hiyo kwa muda waliokubaliana na mwajiri

Viii) Kwamba bei ya mkataba ni Jumla ya Tshs 15,100,000/= Milioni Kumi na Tano na
Mia Moja Elfu tu.

ix) Malipo yatafanyika kutokana na kazi aliyoifanya fundi, kazi hiyo kutathiminiwa na
muhandisi, na baada ya kutolewa cheti cha ukaguzi (Certificate).

SASA MAKUBALIANO HAYA YAMESHUHUDIWA KAMA IFUATAVYO:

1. Katika makubaliano haya maneno na maelezo yatakuwa na maana sawa kama
yalivyopewa katika Masharti ya Mkataba unaorejelewa.

2. Nyaraka zifuatazo zitachukuliwa kwa pamoja na zisomeke na kulafsiviwa kuwa ni
sehemu ya mkataba huu, yaani:

(i) Barua ya Kukubali nukuu ya bei
(ii) Fomu ya nukuu ya bei (BOQ):
(iii) ~ Mpango kazi wa fundi (work Schedule)

3. Nyaraka zote zilizotajwa hapo juu zitarejelewa hapo baadaye kama ‘Mkataba' na
zitachukuliwa kuwa zinakamilisha na zinajieleza sawa lakini Ikitokea utala au
uhitilafiano zitakuwa na umuhimu katika mfuatano wake kama zinavyo onyeshwa
hapo juu.

4. Katika kuzingatia malipo yanayo fanywa na mteja kwa fundi kama baadaye
inavyotajwa, fundi hapa anakubaliana na mwajiri kutekeleza na kukamilisha kazi hiyeo
ya ujenzi kwa kufuata makubaliano, kwa hali zote zile na kulingana na vifungu vya
mkataba.

>. Na kwamba bei ya mkataba itakuwa ni 15,100,000/= Milioni Kumi na Mia Moja i

tu. Imerejelewa kama ‘Bei ya Mkataba' kwa nyakati na namna ilivyoeleswa  Latiloa
mkataba.
6. Na kwamba mteja(mwajiri) anakubali kumlipa fundi malipo yake baada ya ukaguzi,

uthibitisho kutolewa na mhandisi wa ujenzi wa Mkoa.

Isipokuwa tu kwamba kamati yaweza kuongeza au kupunguza awamu atakazolipwa fundi
kwa ushauri wa mhandisi wa ujenzi.

7. Mwajiri atakuwa na haki ya kujiridhisha juu ya Ubora wa kazi, baada ya kuhakikishiwa
na fundi wa ujenzi

8. Malipo yatafanyika baada ya kutathminiwa, kuidhinishwa na cheti (certificate) kutolewa
na mhandisi wa ujenzi wa Mkoa.

9. Mkataba umesainiwa KWA USHUHUDA, wa pande zote mbili zinaweka sahihi zao
katika mkataba huu
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Head Office
Bibi Titi Mohamed Road, P.O Box 63242,
SIDO Small Business House, Tel/Fax: +255 (0) 22 2150011,
Ground Floor Room # 03 & 04, Mobs: 0754/0713-222600/0716-259595,
Next to CBE Dar Es Salaam - Tanzania

Email;

[160 DECEMBER, 2021]

Kwa Katibu Tawala Mkoa
P.O. Box 650,
MOROGORO

Sisi tupo tayari kufanya kazi ya ujenzi wa Nyumba ya Wafanyakazi kwa gharama ya
5h.15, 459,300.00 (Kwa maneno: Shilingi Kumi na Tano Milioni Mia Nne Hamsini na Tisa
Elfu na Mia tatu Tu) bila VAT. Gharama hizi ni Ufundi pekee (Labour Only). Hazihusishi
gharama za ununuzi wa vifaa vya ujenzi.

Tunataneuliza shukurani.
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GHARAMA ZA UFUNDI
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GHARAMA ZA UFUNDI
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GHARAMA ZA UFUNDI
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RECORD OF EGOTIATIONS

Name of the Procuring Entity:Momgoro Regional Refera] Hospital
Tender ID No.: ’\”L“ "“ 3, ' A
Subject of Procurement: Construction of Staff House
Method of Procurement: ... Semie
Date of Negotiation: gl L

PART 1: RECORD OF NEGOTIATIONS
r——a

i T |

_ AGREEMENT (A

TH FULL DETAILS ) |

P

We hereby certify that the above is 4 true and accurate record of the ne gotiations

For the Procuring Entity For the Tenderer/Consultan;

. fJ’- L i
Signature: A% =S -

T Signature:
Na;zﬂne:._ ?'F.“-."af’:k{.’g"—g LF E ke g >¢ Name:
; quition: F o Position:
j Date: _?\_"/ i l" FA2R-% Date:

Document attached;
Minutes of the Ne gotiation meeting

October, 207 7 Versipn



Procurement Procedural L orm No, 19

INTRNAL MEMO

HLO

RE: VETTING OF DRAFT CONTRACT FOR TENDER NO.
MRRH/052/2021/2022/W/01-3 PROPOSED CONSTRUCTION OF
EMERGENCY MEDICAL DEPARTMENT (EMD), INTENSIVE
CARE UNIT (ICU) AND STAFF HOUSE.

| do submit the draft contract for the above named contract for your
vetting in accordance with the requirements of the Public Procurement
Act No. 7 of 2011, Public Procurement (amendment) Act 2016 and its
Reguiations. With this letter, our entity confirms the following:

1. We have observed all requirements of the Public
Procurement Act, Cap 410 and its Regulations in arriving at
this contract.

2. The draft contract has arises out of a tender processes and
its threshold is below Tanzania Shillings TShs.
1,000,000,000/- per Contract.

3. “The draft contract has been prepared based on the
Standard Tender Documents issued by the Authority in line
with the mandate given under PPA 2011 and PPR 2013”

4. We have attached the foliowing information with this draft
contract: :

(@) Tender Document issued to Bidder.
(b) Letter of acceptance for this contract;

= . .

Constantino P. Balua
HPMU

03/01/2022
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